เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

มาเเล้ววววค่า ID Project ONE
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ขยะ
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sun Sep 17, 2006 11:24 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ของ True Move สมัครได้ แบบทั้ง DTAC และ AIS เลยรึเปล่าครับ

ตังไม่กลัวเสียหรอกครับ แต่ว่า อยากให้มันชัดเจนเลย เปิดอ่านมาตั้งแต่หน้าแรก

ยังไม่เห็นอะไรชี้ชัดได้เลยน่ะครับ Sad
ขึ้นไปข้างบน
KoKiOV2
แฟนพันธุ์แท้

เข้าร่วม: 30 Aug 2006
ตอบ: 120

ตอบตอบเมื่อ: Sun Sep 17, 2006 11:33 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

GM ไปไหนหมดอ่ามาตอบเค้ากันหน่อยจิ

เค้ารอคำตอบกานอยุ่เน้อ

----------------------------- เจ็บอ่ะ !! -----------------------------
เวลาที่คนเราทุกข์ใจมักต้องการใครสักคนมารับฟัง
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
businessegg

เข้าร่วม: 15 Sep 2006
ตอบ: 8

ตอบตอบเมื่อ: Sun Sep 17, 2006 12:11 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เอ่อ ไอดีผมใช้ได้และ ก็ขอบคุณที่ช่วยเหลือดูแลละกัน เหอๆ (คนดีชอบแก้ไข)

ส่วน
อ้างอิงจาก:
ของ True Move สมัครได้ แบบทั้ง DTAC และ AIS เลยรึเปล่าครับ

ตังไม่กลัวเสียหรอกครับ แต่ว่า อยากให้มันชัดเจนเลย เปิดอ่านมาตั้งแต่หน้าแรก

ยังไม่เห็นอะไรชี้ชัดได้เลยน่ะครับ

อันนี้ หน้าเวปก็ชี้ชัดอยู่แล้ว อีกอย่างก็เคยมี ผู้ดูแล มา โพสต์บอกนะครับ ว่า ไม่สามารถใช้ได้ ให้ลองยืมมือถือเพื่อน ใช้ดูก่อน (จำได้เคยอ่านเจอ)
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
nize
Project ONE Master

เข้าร่วม: 06 Apr 2006
ตอบ: 276

ตอบตอบเมื่อ: Sun Sep 17, 2006 12:28 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Anonymous พิมพ์ว่า:

ยังไม่เห็นอะไรชี้ชัดได้เลยน่ะครับ Sad

True Move ใช้ไม่ได้ครับ
Aampansang

เข้าร่วม: 13 Jun 2006
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Sun Sep 17, 2006 1:05 pm    เรื่อง: ผมเข้ามะได้อะครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมเข้ามะได้อะครับลองสมัคร2รอบแล้วก็เข้าไม่ได้ได้ไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะไร
งงครับ
ไอดีผมAampansang
แต่ไม่ทราบว่าทำไมถึงเข้าไม่ได้พอล็อกอินมานบอกว่า ชื่อผู้ใช้หรือรหัสผ่านไม่ถูกต้อง
รบกวนช่วยตรวจสอบด้วยครับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
nize
Project ONE Master

เข้าร่วม: 06 Apr 2006
ตอบ: 276

ตอบตอบเมื่อ: Sun Sep 17, 2006 3:06 pm    เรื่อง: Re: ผมเข้ามะได้อะครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

Aampansang พิมพ์ว่า:
ผมเข้ามะได้อะครับลองสมัคร2รอบแล้วก็เข้าไม่ได้ได้ไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะไร
งงครับ
ไอดีผมAampansang
แต่ไม่ทราบว่าทำไมถึงเข้าไม่ได้พอล็อกอินมานบอกว่า ชื่อผู้ใช้หรือรหัสผ่านไม่ถูกต้อง
รบกวนช่วยตรวจสอบด้วยครับ

รบกวน PM มาหาผมครับ
silverstorm
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 03 Aug 2006
ตอบ: 205

ตอบตอบเมื่อ: Sun Sep 17, 2006 5:26 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

True ที่ยังไม่พร้อมเปิดให้ใช้บริการจะมีโอกาส เปิดมั้ยครับ คือว่าเพื่อนผมก็ใช้ True กานหมดอะครับเพราะว่าก่อนหน้านี้เค้ามีแจก Sim ฟรี ผมคาดว่า เพื่อนๆจำนวนมากก็คงจะใช้ของ Ture อะครับ ผมว่าลูกค้าจำนวนไม่น้อยที่อยากจะเติมแต่เติมไม่ได้มีแยอะนะครับ หากไม่รบกวนจนเกินไปช่วยบอกนิดนึงนะครับ

LiLi
Taenon Master

เข้าร่วม: 02 Mar 2006
ตอบ: 542

ตอบตอบเมื่อ: Sun Sep 17, 2006 7:08 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

True กำลังอยู่ในช่วงดำเนินการจ้า
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
KoKiOV2
แฟนพันธุ์แท้

เข้าร่วม: 30 Aug 2006
ตอบ: 120

ตอบตอบเมื่อ: Mon Sep 18, 2006 11:41 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

LiLi พิมพ์ว่า:
True กำลังอยู่ในช่วงดำเนินการจ้า

หุหุ True ก้อรอกานต่อไป

แต่ผมว่านะไปยืมมือถือคนอื่นส่งก่อนจะดีกว่านะ

เพราะว่าตอนนี้เพื่อนๆใน PJ1 เค้าเก็บเวลกานกาฉูดแล้ว

พูดให้อยากเล่น หุหุ

----------------------------- เจ็บอ่ะ !! -----------------------------
เวลาที่คนเราทุกข์ใจมักต้องการใครสักคนมารับฟัง
pimm2004

เข้าร่วม: 13 Sep 2006
ตอบ: 7

ตอบตอบเมื่อ: Mon Sep 18, 2006 5:51 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

KoKiOV2 พิมพ์ว่า:

หุหุ True ก้อรอกานต่อไป

แต่ผมว่านะไปยืมมือถือคนอื่นส่งก่อนจะดีกว่านะ

เพราะว่าตอนนี้เพื่อนๆใน PJ1 เค้าเก็บเวลกานกาฉูดแล้ว

พูดให้อยากเล่น หุหุ
[/b]เราก้ออยากเล่นมักๆเยยรอมานานแย้วช่วยให้คนที่ใช้ทรูมูฟขอไอดีได้โดยเรวด้วยนะคะคนรุจักมะมีคัยใช้ดีแทคหรอว่าเอไอเอสเยยอ่าคะช่วยเราด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
pimm2004

เข้าร่วม: 13 Sep 2006
ตอบ: 7

ตอบตอบเมื่อ: Mon Sep 18, 2006 5:54 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอเรวน่อยนะคะเราอยากเล่นมักๆเยยเราใช้ทรูมูฟอ่าคะขอด่วนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
kikitang

เข้าร่วม: 23 Aug 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Mon Sep 18, 2006 7:56 pm    เรื่อง: สมัครแล้วก้า ตอบโดยอ้างข้อความ

แต่.. โหลดตัวไหนมั่งอะค่า ยังเข้าไม่ได้เลยอะค่ะ T^T
zolorado

เข้าร่วม: 27 Jun 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Tue Sep 19, 2006 8:54 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยู่ต่างประเทศอะคับจะสมัครไงอ่า
LiLi
Taenon Master

เข้าร่วม: 02 Mar 2006
ตอบ: 542

ตอบตอบเมื่อ: Tue Sep 19, 2006 1:44 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ให้เพื่อนที่ไทยสมัครให้ซิจ๊ะ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
swittank

เข้าร่วม: 24 Jun 2006
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Tue Sep 19, 2006 9:42 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ทำไมมานไม่ส่งไปในE-Mailอะ.....
บอกที
ใส่อีเมลถูกแล้วด้วย
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ขยะ ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  ถัดไป
หน้า 5 จาก 7

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน