เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

มาเเล้ววววค่า ID Project ONE
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ขยะ
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
Diehard
แฟนพันธุ์แท้

เข้าร่วม: 14 Sep 2006
ตอบ: 127

ตอบตอบเมื่อ: Sat Sep 16, 2006 8:08 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

คิคิ

ขอชมครับ

ทีมงานแก้ไข ปัญหาได้ รวดเร็วดี

ถูกจัยมากๆ งับ

Club ‘•’H a M s T e R‘•’
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
KoKiOV2
แฟนพันธุ์แท้

เข้าร่วม: 30 Aug 2006
ตอบ: 120

ตอบตอบเมื่อ: Sat Sep 16, 2006 11:45 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ทีมงานเค้าดีอ่ะ

เปงเมือนรองเท้าเบรคเกอร์ "สั่งได้อย่างจาย" อิอิ

ล้อเล่งน๊าเพ่

----------------------------- เจ็บอ่ะ !! -----------------------------
เวลาที่คนเราทุกข์ใจมักต้องการใครสักคนมารับฟัง
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
boynakrub

เข้าร่วม: 16 Sep 2006
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Sat Sep 16, 2006 1:27 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

....
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
thebear
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sat Sep 16, 2006 2:37 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ตอนนี้ยังขอไอดีได้อยู่ป่าวคับแล้วขอทรุกดอะไรอะคับบอกที
bossjeedjas

เข้าร่วม: 03 Jul 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Sat Sep 16, 2006 6:59 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

สมาชิกใหม่ฝากตัวด้วยเน้อในเกมชื่อ .... ยังโหลดเกมอยู่จ้าเดี๋ยวบอก(ไม่รู้จาตั้งไร)
smokingbomb
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sat Sep 16, 2006 7:24 pm    เรื่อง: ไง ตอบโดยอ้างข้อความ

ไม่มีtruemoveเหรอคับ Shocked
businessegg

เข้าร่วม: 15 Sep 2006
ตอบ: 8

ตอบตอบเมื่อ: Sat Sep 16, 2006 8:09 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แฟนเรา PM ไปแล้ว เค้าบอกว่า ยังไม่ได้ PM ตอบกลับเลยอ่ะครับ ยังไง ถ้าคุณ Nize มาแล้วช่วยตรวจสอบทีนะคับ

** Edit เพิ่มตรงนี้ **

หลังจาก ลองเข้าไป ลองทำใหม่ตรง

http://pj1.gameindy.com/?action=gameindy.web.profile.signin

ปรากฏว่าถึงขั้นตอนสุดท้าย มันขึ้น -4 แล้วมีแทบแดงๆด้านบน เหอๆ

แต่ผมได้ ใส่ key ไปแล้วก่อนหน้านี้(มะวานประมาณ 1 ทุ่ม) แต่ เวลาผมไป Login ในเกม มันก็ขึ้นว่า ไม่มีไอดีหรือพาสไม่ถูกต้องอยู่ดี แล้ว แฟนผมก็ PM ไปหาแล้วนะครับ เช็คด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
nize
Project ONE Master

เข้าร่วม: 06 Apr 2006
ตอบ: 276

ตอบตอบเมื่อ: Sun Sep 17, 2006 1:02 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

businessegg พิมพ์ว่า:
แฟนเรา PM ไปแล้ว เค้าบอกว่า ยังไม่ได้ PM ตอบกลับเลยอ่ะครับ ยังไง ถ้าคุณ Nize มาแล้วช่วยตรวจสอบทีนะคับ

** Edit เพิ่มตรงนี้ **

หลังจาก ลองเข้าไป ลองทำใหม่ตรง

http://pj1.gameindy.com/?action=gameindy.web.profile.signin

ปรากฏว่าถึงขั้นตอนสุดท้าย มันขึ้น -4 แล้วมีแทบแดงๆด้านบน เหอๆ

แต่ผมได้ ใส่ key ไปแล้วก่อนหน้านี้(มะวานประมาณ 1 ทุ่ม) แต่ เวลาผมไป Login ในเกม มันก็ขึ้นว่า ไม่มีไอดีหรือพาสไม่ถูกต้องอยู่ดี แล้ว แฟนผมก็ PM ไปหาแล้วนะครับ เช็คด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

-4 แปลว่า code นั้นถูกใช้แล้วครับ
businessegg

ตอบตอบเมื่อ: Sun Sep 17, 2006 2:08 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมได้ความจาก PM ที่คุณตอบกลับไปหา homey แล้ว งั้น เอางี้นะครับ Code ที่คุณบอกว่าใช้ไปแล้ว เบอร์ตรงกับที่บอกมั้ย ถ้าเบอร์ตรงกับที่ทางผมบอกไป คุณน่าจะ PM ตอบกลับมาได้นะครับ ว่า ใช้ไปกับ ID อะไร ทำไม ID ผมไม่ได้รับ เพราะ ทางผมเอง ผมมั่นใจว่า เป็น ID นี้จริงๆ ที่ผมทำการสมัครไป ถึงยังไงก็ตาม ผมอยากทราบข้อเท็จจริงมากกว่านี้ ยังไงก็ตาม ผมจะติดตามเรื่องนี้ต่อไปแล้วกันครับ
nize
Project ONE Master

เข้าร่วม: 06 Apr 2006
ตอบ: 276

ตอบตอบเมื่อ: Sun Sep 17, 2006 2:35 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

businessegg พิมพ์ว่า:
ผมได้ความจาก PM ที่คุณตอบกลับไปหา homey แล้ว งั้น เอางี้นะครับ Code ที่คุณบอกว่าใช้ไปแล้ว เบอร์ตรงกับที่บอกมั้ย ถ้าเบอร์ตรงกับที่ทางผมบอกไป คุณน่าจะ PM ตอบกลับมาได้นะครับ ว่า ใช้ไปกับ ID อะไร ทำไม ID ผมไม่ได้รับ เพราะ ทางผมเอง ผมมั่นใจว่า เป็น ID นี้จริงๆ ที่ผมทำการสมัครไป ถึงยังไงก็ตาม ผมอยากทราบข้อเท็จจริงมากกว่านี้ ยังไงก็ตาม ผมจะติดตามเรื่องนี้ต่อไปแล้วกันครับ

ผม PM ไปหาแล้วนะครับรบกวนตรวจสอบด้วย
businessegg

ตอบตอบเมื่อ: Sun Sep 17, 2006 2:40 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผม PM กลับไปหาแล้ว เช่นกัน ตรวจสอบด้วยครับ

ถ้าจะเอาแบบย่อๆ ก็บอกนะ ผมจะออกมาเช็คอีกที ไม่เกิน ตี 3
ผมชื่อเบ้นซ์ครับ
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sun Sep 17, 2006 5:30 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

พี่ครับตอบกับด้วยนะพี่ส่งSMSให้ผมทีจิตอนนี้เลยนะบอกในนี้ก็ได้
ผมชื่อเบ้นซ์ครับ
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sun Sep 17, 2006 5:32 am    เรื่อง: ขอหน่อยนะ ตอบโดยอ้างข้อความ

พี่ครับตอบกับด้วยนะพี่ส่งSMSให้ผมทีจิตอนนี้เลยนะบอกในนี้ก็ได้ :evil:
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sun Sep 17, 2006 5:35 am    เรื่อง: Re: ขอหน่อยนะ ตอบโดยอ้างข้อความ

พี่ครับไมไม่เหงตอบเลยอะ
thebear19

เข้าร่วม: 16 Sep 2006
ตอบ: 3

ตอบตอบเมื่อ: Sun Sep 17, 2006 10:29 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แล้วของทรูใช้สมัครได้ป่าวอะตอบหน่อยดิ
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ขยะ ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  ถัดไป
หน้า 4 จาก 7

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน