เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

ดาวโหลด Project ONE ได้จากที่ไหน [UPDATE 14/11/2006]
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3 ... 8, 9, 10, 11, 12  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> สารานุกรม
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
.....
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sat Sep 30, 2006 9:17 pm    เรื่อง: เกี่ยวกับเกม Project One ตอบโดยอ้างข้อความ

เกมนี้ต้องใช้สเปคเครื่องเท่าไหร่หรอครับ และต้องมีอุปกรณ์เสริมไรบ้างไรบ้างอ่ะครับ (เช่นการ์ดจอไรประมาณนี้อ่ะคับ)แบบว่าอยากลองเกมที่คนไทยทำมั่งอ่ะครับ หุหุ
ขึ้นไปข้างบน
พง
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sat Sep 30, 2006 11:19 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไม่รู้มันเป็นอาราย
พอโหลดเส็จแล้วกดปุ่มเริ่มเกมส์ มันก็ขึ้นมาว่า"This application has failed to start because d3dx9_28.dllwas not found.Re-installing the application may fix this problem"
beerball

เข้าร่วม: 30 Sep 2006
ตอบ: 9

ตอบตอบเมื่อ: Sun Oct 01, 2006 12:17 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมเปง ทูอ่ะ ขอโค๊ด หน่อยได้ไหมครับ beerkinecom@hotmail.com
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
terzakung
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sun Oct 01, 2006 2:23 pm    เรื่อง: เซง ตอบโดยอ้างข้อความ

มันขึ้นอะไร dll หายนี่ละ งงเต๊กเลยผม ไม่รุทำไง
ออยสุดเท่ห์
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sun Oct 01, 2006 2:39 pm    เรื่อง: ทำไมเข้าเกมไม่ได้ครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ทำไมกดปู่มเริ่มเกแล้วันไม่เข้าอะครับ แบบโปรแกรมมันไม่ทำงานอะครับ มันเป็นเพราะอะไรครับ ช่วยทีครับ
aong2005
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sun Oct 01, 2006 4:45 pm    เรื่อง: แล้วจะโลหดแพทยังไง ตอบโดยอ้างข้อความ

Sad โหลดแพทยังไงครับ
theone
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sun Oct 01, 2006 8:58 pm    เรื่อง: มานบอกว่าพบข้อผิดพลาดไม่ทราบสาเหตุอ่าครับทำงายดีตอนกดเริ่มเก ตอบโดยอ้างข้อความ

ทำงายดีค๊าบบบบ
theone
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sun Oct 01, 2006 9:11 pm    เรื่อง: ช่วยทีค๊าบ ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมกดเริ่มเกมไปแล้วมนัขึ้นว่า''พบข้อผิดพลาดไม่ทราบสาเหตุคุณสามารถรายงานข้อผิดพลาดโดยส่งไฟล์ minidump_????????????.dmp มาที่ bugreport@gameindy.com กรุณาซิปข้อมูลก่อนส่งด้วย'' ช่วยแนะนำผมทีน่ะครับต้องทำอย่างไรขอบคุนมากครับ
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Mon Oct 02, 2006 11:17 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เอาหน่าเกมอยู่ในช่วงทดสอบอยู่แต่ว่าที่เค้าบอกว่าอยู่ในช่วงอัลฟ่าอะไรไม่รู้ลืมไปแล้วต้องใช้เวลานานไหมคับที่จะเปิดcloseคับ
por_kk

เข้าร่วม: 02 Oct 2006
ตอบ: 3

ตอบตอบเมื่อ: Mon Oct 02, 2006 7:03 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ได้ไอดีมาแล้ว
เหลือรอโหลดเกม
ตอนนี้กำลังโหลดเกมต่างประเทศอยู่เลยยังโหลดไม่ได้TT^TT

จริงๆแล้ว เกมคนไทยก็เห็นหลายเกม แต่เพราะเน้นความเป็นไทยมากเกินจนไม่น่าเล่น

พอมาเจอเกมที่ดูน่ารักแบบนี้เลยสนอกสนใจ แต่ตอนนั้นข้อมูลน้อยมาก มาทีละนิดทีละหน่อย เลยไม่ได้ติดตาม มารู้ตัวอีกทีเกมนี้ก็มีสังคมใหญ่พอดูซะแล้ว

ล้าหลังอีกแล้วสินะเรา Embarassed
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
woraunuch

เข้าร่วม: 02 Oct 2006
ตอบ: 6

ตอบตอบเมื่อ: Tue Oct 03, 2006 12:43 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เราโหลดแพทครบแล้ว พอกดเริ่มมันก็ไม่มีไรเกิดขึ้นเลยค่ะ หายไปเลย DirectXก็มีแล้ว เรากดเลือกเปลี่ยนการซัพพอร์ท Directไม่ได้ค่ะ ช่วยทีนะอยากเล่นมากๆๆ Crying or Very sad
......
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Tue Oct 03, 2006 12:11 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

พอโหลดแพชเส็ดผมก้อกดเริ่มเกมแต่มานขึ้น This application has failed to start because d3dx9_28.dll was not found.Re-installing the application may fix this probrem
KanNa
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Tue Oct 03, 2006 3:24 pm    เรื่อง: ไม่มีไร ตอบโดยอ้างข้อความ

ตอนนี้ได้ไอดีแว้วลองเล่นแล้วด้วยแต่คนมานน้อยเลยอยากชวนคนอื่นเข้ามาเล่นกันเยอะจาได้สนุกนะคับ
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Tue Oct 03, 2006 3:28 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ถ้าใครพอกดเข้าเกมส์แล้วขึ้นอย่างงี้นะครับ
This application has failed to start because d3dx9_28.dll was not found.Re-installing the application may fix this probrem

ไห้ไปดาวโหลด ตัว d3dx9_28.dll ได้ที่นี่

http://www.dll-files.com/dllindex/pop.php?d3dx9_28

หรือกด>>>Download d3dx9_28.dll ได้เลย

แล้วเอาไฟล์ที่โหลดได้ คือ d3dx9_28.dll ไปไว้ไน C:\WINDOWS\system นะครับ แล้วจะเล่นได้
ไฟล์นี้เป็งไฟล์จากเว็บ http://www.dll-files.com นะครับ
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Tue Oct 03, 2006 3:30 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ตอบเมื่อ: Fri Aug 25, 2006 12:08 pm เรื่อง: ใครที่ขึ้นว่า หา d3dx9_28.dll ไม่เจอเข้ามา

--------------------------------------------------------------------------------

ถ้าใครพอกดเข้าเกมส์แล้วขึ้นอย่างงี้นะครับ

ไห้ไปดาวโหลด ตัว d3dx9_28.dll ได้ที่นี่

http://www.dll-files.com/dllindex/pop.php?d3dx9_28

หรือกด>>>Download d3dx9_28.dll ได้เลย

แล้วเอาไฟล์ที่โหลดได้ คือ d3dx9_28.dll ไปไว้ไน C:\WINDOWS\system นะครับ แล้วจะเล่นได้
ไฟล์นี้เป็งไฟล์จากเว็บ http://www.dll-files.com นะครับ
(อย่าลืมนะแก้ซิบแล้วลากมานออกมาจากโฟลเดอด้วยเด๋วเข้ามะได้(โฟลเดอที่ได้หลังการแก้ซิบจามีอยู่2โปรแกรมมี รีดมี ด้วย))
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> สารานุกรม ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3 ... 8, 9, 10, 11, 12  ถัดไป
หน้า 9 จาก 12

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน