เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

ดาวโหลด Project ONE ได้จากที่ไหน [UPDATE 14/11/2006]
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3 ... 7, 8, 9, 10, 11, 12  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> สารานุกรม
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
guntorninsan

เข้าร่วม: 29 Sep 2006
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Fri Sep 29, 2006 4:17 pm    เรื่อง: ซิกๆ ตอบโดยอ้างข้อความ

ไมไม่ลองทำเป็นแผ่นซีดีออกขายหรือไม่ก็แจกฟรีไปเลยอะครับจะได้เล่นกันทุกคนถ้าไม่มีทุนพวกเราจะออกเอง (พูดเล่น)
ดาวโหลดไม่ได้
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Fri Sep 29, 2006 4:59 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอโทษนะครับผมจะดาวโหลดเกมนี่แหละครับแต่มันดาวโหลดไม่ได้อ่ะครับมันขค้นมาว่าอะไรก็ไม่รู้อ่ะครับแต่ว่ามันมีตัวเกมมาให้แล้วแต่พอจะเรื่อมเกมมันก็เขียนว่า
"Cannot open file version.dat."ช่วยรบกวนดูให้ด้วยครับ ขอบคุณครับ
ขึ้นไปข้างบน
ดาวน์โหลดไม่ได้
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Fri Sep 29, 2006 5:01 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

KoKiOV2 พิมพ์ว่า:
ลองใช้ตัวช่วยดาวโหลดดูนะครับ

หรือไม่ก้อโลหดแบบบิททอเรนดู

ก็ช่วยส่งมาให้หน่อยดิ Crying or Very sad
Mr.อยากลอง
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Fri Sep 29, 2006 6:58 pm    เรื่อง: โหลดเกมส์ตรงไหนอ่ะครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

โหลดเกมส์ตรงไหนอ่ะครับ Razz Razz Razz

................ขอบคุณล่วงหน้างับ Surprised Razz .................
Mr.อยากลอง
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Fri Sep 29, 2006 6:58 pm    เรื่อง: โหลดเกมส์ตรงไหนอ่ะครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

โหลดเกมส์ตรงไหนอ่ะครับ Razz Razz Razz

................ขอบคุณล่วงหน้างับ Surprised Razz .................
741
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Fri Sep 29, 2006 9:56 pm    เรื่อง: เข้าเกมไม้ได้อะ ตอบโดยอ้างข้อความ

ไม่รู้มันเป็นอาราย
พอโหลดเส็จแล้วกดปุ่มเริ่มเกมส์ มันก็ขึ้นมาว่า"This application has failed to start because d3dx9_28.dllwas not found.Re-installing the application may fix this problem"อะครับ GMหรือบริษัติ ช่วยตอบกลับมาหน่อยนะครับ ผมไม่รู้ว่ามันเป็นอาราย แล้วส่งข้อความมาที่woramet@hotmail.com นะครับ ขอบคุณครับ
-*-tan-*-
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sat Sep 30, 2006 5:46 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

คิกเริ่มเกมแล้วมันเข้าไม่ได้อะ แล้วก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยอะพี่มันขาดอะไรไปรึปล่าว
-*-tan-*-
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sat Sep 30, 2006 6:01 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

พี่http://www.gameindy.com/downloads/project1_release_02_p75.exe.torrent
มันทำไม่นิดเดียว-*-
เดียวนี้ผมมีปํญหาต้อนเข้าเกมอะครับ
โหลดเส็ตรแล้ว คิกเริมเกมแล้ว จอตัวเกมมันไม่ขึ้นมาเลย
-*-tan-*-
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sat Sep 30, 2006 6:07 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

-*-กำกำกำกำ ใช้โปรแกมช้วยโหลดแล้ว เข้าเกมก็ไม่ได้ แง้ๆๆอยาก จะช้วยงานจังพี่
และอยากรูว่าhttp://www.gameindy.com/downloads/project1_release_02_p75.exe.torrent
ตรงหน้าเวป มันทำมายนิดเดียว Crying or Very sad ผมเข้าไม่ได้ เริ่มเกมแล้ว จอเกมมันไม่ขึ้น
-*-tan-*-
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sat Sep 30, 2006 7:56 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

รู้แล้วทำไม่เข้าเกมไม่ได้
ตอนลงเกมอะพี่มัน Failed in map[/list][/code][/list]
-*-tan-*-
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sat Sep 30, 2006 8:04 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ถ้ามันFailed ต้องโลหดไหม่เหรอพี่
Jay

เข้าร่วม: 28 Sep 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Sat Sep 30, 2006 11:24 am    เรื่อง: ผมไม่มีมือถือครับทำไงถึงจะสมัครได้หรอคับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมไม่มีมือถืออ่ะคับช่วยผมหน่อยได้ป่ะคับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
attract

เข้าร่วม: 30 Sep 2006
ตอบ: 7

ตอบตอบเมื่อ: Sat Sep 30, 2006 3:24 pm    เรื่อง: ด า ว โ ห ล ต ไ ม่ ไ ด้ อ่ ะ อ ย า ก เ ล่ น ม า ก ม า ย ตอบโดยอ้างข้อความ

พอดาวโหลตไปซะแปปมานก้เส็จแว้ว Installs น๊ะมานก้บอกว่าไรก้มะรู้อ่ะ อยากเล่น~*อยากเล่น
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
attract

เข้าร่วม: 30 Sep 2006
ตอบ: 7

ตอบตอบเมื่อ: Sat Sep 30, 2006 4:04 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ด า ว โ ห ล ต เ ส็ จ เ เ ย้ ว ~ * ดี จั ย จั ง
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
-*-tan-*-
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sat Sep 30, 2006 7:17 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Crying or Very sad โหลดเกมเส็ตรแล้ว อะโหลดแพดก็เส็ตรแล้ว คิกเข้าเริมเกมแล้ว มัน
ไม่มีออะไรเกิดขึ้นมันเป็นอะไรของมันเหรอครับผมอยากรู้จังอะ
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> สารานุกรม ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3 ... 7, 8, 9, 10, 11, 12  ถัดไป
หน้า 8 จาก 12

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน