เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

ดาวโหลด Project ONE ได้จากที่ไหน [UPDATE 14/11/2006]
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4 ... 10, 11, 12  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> สารานุกรม
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
KoKiOV2
แฟนพันธุ์แท้

เข้าร่วม: 30 Aug 2006
ตอบ: 120

ตอบตอบเมื่อ: Mon Sep 11, 2006 10:44 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอรบกวนอิกทีคือ สรุปแล้วผมยังงงอ่าว่า ขอไอดีทาง SMS ใช่มะ

แล้วเบอร์ไรอ่า

ถ้ามีโพสไว้ตรงอื่นแล้วผมไม่เห็นก้อต้องขอโทษด้วยนะครับที่ถาม

----------------------------- เจ็บอ่ะ !! -----------------------------
เวลาที่คนเราทุกข์ใจมักต้องการใครสักคนมารับฟัง
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
mrbawpod
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 20 Jul 2006
ตอบ: 30

ตอบตอบเมื่อ: Mon Sep 11, 2006 11:43 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Twisted Evil รู้ก็ต่อวันที่เปิดรับสมัครทาง sms นะคราบ ผมคิว่างั้นนะ

๏Mr.Baw๏ <<<ทักได้คราบท่าน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
KoKiOV2

ตอบตอบเมื่อ: Mon Sep 11, 2006 12:51 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แล้วตกลงตอนนี้ยังขอไอดีได้ป่าวอ่าคับ

แล้วอิกอย่าง SMS เนี้ยเห็นบอกว่าขอไอดีทาง SMS ได้แล้วนี่นะคับ

ตกลงว่ามันขอทาง SMS ได้แล้วรึว่ายังขอไม่ได้

ช่วยตอบให้ชัดเจนนิดนึงคับมัน งง? งง?

รบกวนมาเยอะแล้วขอรบกวนอีกครั้งเถอะครับ

----------------------------- เจ็บอ่ะ !! -----------------------------
เวลาที่คนเราทุกข์ใจมักต้องการใครสักคนมารับฟัง
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
mrbawpod

ตอบตอบเมื่อ: Mon Sep 11, 2006 2:03 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Twisted Evil http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?t=2853
อ่านรายละเอียดในนี้คับ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
nubookza

เข้าร่วม: 24 Jun 2006
ตอบ: 86

ตอบตอบเมื่อ: Mon Sep 11, 2006 9:22 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ครัยโหลดเกมแล้วลงเสร็จ กดตัวเกมแล้วมันบอกว่า อะไรมะรู้.dat มั่งครับ รายงานตัวด้วยนะ ผมจะได้รู้ว่า มันเสียหรือปล่าวตัวไฟล์ที่โหลดอะครับเพราะผมลองโหลดดูว่ามีปัญหามั้ยมันก็ลงแล้วติด อะ ครับเหมือนไฟล์ไม่ครบไครเป็นรายงานด้วยหุหุ พี่เค๊าจะได้แก้ไข นะแหะๆ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
mrbawpod

ตอบตอบเมื่อ: Mon Sep 11, 2006 11:47 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Twisted Evil ก็เข้าได้นะท่านฟลุก แต่ถ้ายังผมแนะนำ

Twisted Evil โหลดใหม่ แปปเดียวรู้กัน (คิดว่างั้น)

KoKiOV2

ตอบตอบเมื่อ: Tue Sep 12, 2006 8:55 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

nubookza พิมพ์ว่า:
ครัยโหลดเกมแล้วลงเสร็จ กดตัวเกมแล้วมันบอกว่า อะไรมะรู้.dat มั่งครับ รายงานตัวด้วยนะ ผมจะได้รู้ว่า มันเสียหรือปล่าวตัวไฟล์ที่โหลดอะครับเพราะผมลองโหลดดูว่ามีปัญหามั้ยมันก็ลงแล้วติด อะ ครับเหมือนไฟล์ไม่ครบไครเป็นรายงานด้วยหุหุ พี่เค๊าจะได้แก้ไข นะแหะๆ

ตงลงชื่อฟลุกหรอคับ

ผมแบตนะยินดีที่ได้รุจัก

KoKiOV2

ตอบตอบเมื่อ: Tue Sep 12, 2006 8:56 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

mrbawpod พิมพ์ว่า:
Twisted Evil ก็เข้าได้นะท่านฟลุก แต่ถ้ายังผมแนะนำ

Twisted Evil โหลดใหม่ แปปเดียวรู้กัน (คิดว่างั้น)

แล้วว่าแต่พี่ชื่อรายอ่ะงับ

ไม่มีความรู้
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Tue Sep 12, 2006 7:29 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แล้วผมจะส่งข้อมูลเยอะๆผ่านอีเมลยังไงดี ล่ะคับ มันทำได้รึป่าว หรือมีวิธีอื่นก็บอกผมบ้างนะคับ
อิอิ Embarassed Laughing
nubookza

เข้าร่วม: 24 Jun 2006
ตอบ: 86

ตอบตอบเมื่อ: Tue Sep 12, 2006 8:32 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมว่าถ้าจะส่งแบบนั้นลำบากไปมั้ง ผมว่า อัพลงเวป แล้วส่ง Link ไปในเมล์แล้ว ก็กดโหลด
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
21325335

เข้าร่วม: 21 May 2006
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Tue Sep 12, 2006 11:11 pm    เรื่อง: ขอไอดีหน่อยนะครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ช่วยส่งไอดีมาที่ Zeon_Grandus@hotmail.com นะครับรับรองนักเดินทางซีออนน้อยจะขอ
ออกเดินทางให้ทั่วโลกเล็กๆที่คนไทย์ด้วยกันสร้างแน่นอนครับ(รอมานานกับเกมคนไทย์ทำ)
๐MenThoL๐
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Tue Sep 12, 2006 11:50 pm    เรื่อง: ยังเล่นได้อยู่รึป่าวครับ?... ตอบโดยอ้างข้อความ

คือว่าอยากลองเล่งดูน่ะงับแต่ว่ากลัวว่าโหลดไปแล้วจะไม่ได้เล่งอิอิเน็ตยิ่งไม่ดีอนู่โหลดนาน...
แต่ยังไงก็ช่วยตอบทีนะครับ Sad
tk
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Thu Sep 14, 2006 5:05 pm    เรื่อง: ลงไม่ได้ ตอบโดยอ้างข้อความ

เราลองดูแล้ว มันขี้นอย่างด้านล่างนี้ครับ วานชี้แนะด้วย

Extracting bspatch.exe
Extracting bzip2.exe
Extracting project1.exe
CRC failed in project1.exe
Unexpected end of archive
KoKiOV2

ตอบตอบเมื่อ: Fri Sep 15, 2006 9:12 am    เรื่อง: Re: ลงไม่ได้ ตอบโดยอ้างข้อความ

tk พิมพ์ว่า:
เราลองดูแล้ว มันขี้นอย่างด้านล่างนี้ครับ วานชี้แนะด้วย

Extracting bspatch.exe
Extracting bzip2.exe
Extracting project1.exe
CRC failed in project1.exe
Unexpected end of archive

เป็นตอนแก้ ZIP หรอครับ

ถ้าใช่ก้อลองโหลดมาใหม่ดูนะครับ

TheBeeGees

เข้าร่วม: 20 Aug 2006
ตอบ: 69

ตอบตอบเมื่อ: Fri Sep 15, 2006 5:56 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

โทษคร๊าบบ เหงแล้วว่าโหลดตรงไหน แหะๆ
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> สารานุกรม ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4 ... 10, 11, 12  ถัดไป
หน้า 3 จาก 12

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน