เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

แจก !!! ไอดีทดสอบ จากการคัดเลือกภายใน
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
comfenea

เข้าร่วม: 16 Jul 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 16, 2006 2:40 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอไอดีผมบ้างคร้าบ
mail : comfenea@hotmail.com
comfenea

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 16, 2006 2:40 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอไอดีผมบ้างคร้าบ
mail : comfenea@hotmail.com
<เทพคาราวะ>
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 16, 2006 9:10 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อ๊าก อยากเล่นจะตายอยู่แล้วครับ >O<
ได้โปรดเถอะคนหล่อ/คนสวย I am ขอร้อง
ขึ้นไปข้างบน
thestar111

ตอบ: 5

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 16, 2006 10:35 pm    เรื่อง: ขอด้วยคนนะครับ fat_2218@hotmail.com ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอด้วยคนนะครับ fat_2218@hotmail.com
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
jeepza08

เข้าร่วม: 05 Jul 2006
ตอบ: 11

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 16, 2006 10:45 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

โพสจนไข้ขึ้นยังไม่ได้เลยอะคับทำไงดี พูดแล้วไข้ขึ้น Sad Sad Sad
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
PremZa
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jul 17, 2006 7:37 am    เรื่อง: 122534 ตอบโดยอ้างข้อความ

mail prem453@hotmail.com

ผมขอID ด้วยคนครับ

ขอร้อง[/b]
Prem453

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jul 17, 2006 8:57 am    เรื่อง: ขอ ID ด้วยคนครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมโหลดมาแล้วเกมส์เล่นได้ด้วย้หลือแต่id
ผมขอIDเล่นเกมส์หน่อยนะครับ ขอร้องๆๆๆๆๆๆๆ
ถือว่าให้น้องคนหนึ่งได้เล่นเกมส์นุกๆด้วยคนนะครับ
renorbuz
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jul 17, 2006 11:16 am    เรื่อง: ขอ ID ด้วยคนนะครับอยากเล่นมาก ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมอยากเล่น เกมส์นี้มานานพอสมควรแล้วตั้งแต่ ออกข่าวแรกๆตอนที่ยังไม่เปิด Alpha 1 เลยช่วงนั้นเล่น Tai Online อยู่แต่รู้สึกจะไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ เลยติดตาม Project one มาเรื่อยๆ แต่ก็ไม่ได้ขอ ID ในช่วง alpha 1 เพราะงงกับเวปไซต์ ว่าขอ ID ได้ที่ไหนเลยรอมาจนเด๋วนี้ที่เพื่อนมาบอกว่า id ขอได้แล้ว ก็เลยมาขอ แต่ก็ งง กับการขออยู่บ้างเลยช้า -*- แฮะๆ
ที่จิงก็อยากเล่นเกมส์คนไทยมานานแล้ว แล้วก็อีกเกมส์นึง ที่เป็นเกมส์จีบสาวอ่ะ ผมก็อยากเล่นแต่ไม่รุทำไมเล่นไม่ได้ แฮะๆ - -* ถ้ายังไงก็อยากเล่นเกมส์นี้
zetamaycry@hotmail.com ขอบคุณคับ
renorbuz
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jul 17, 2006 11:20 am    เรื่อง: ขอ ID ทดสอบเกมส์ด้วยนะคับ ตอบโดยอ้างข้อความ

จิงๆ ผมก็ติดตามมาโดยตลอด ตั้งแต่ช่วงที่ยังไม่ alpha 1 ซุ่งช่วงนั้นก็ไม่ค่อยมีเวลามากเพราะ มันจะสอบปลายภาคอยู่ และแล้วก็ alpha 1 ผมก็พยายามหา ID แต่ก็หาไม่ได้เพราะไม่เข้าใจเวปไซต์ กับการขอ ID เลยไม่ได้ขอ แล้วก็รอมาเรื่อยๆ จนเพื่อนบอกว่า สามารถ ขอ ID ได้แล้ว
ผมก็เลยมาพยายามขอ แต่ก็ งงกับการขอมาก จิงๆผมก็อยากเล่นมาตั้งแต่ยังไม่เปิด ซึ่งช่วงนั้นเล่น Tai อยู่ แต่ก็ไม่ค่อยชอบเท่าไหร่นัก เลยอยากลองเล่นเกมจีบสาวแต่ก็ ไม่มีให้ดาวโหลด
ยอมรับหงุดหงิดมาก เพราะอยากเล่น -*- ซึ่งผมก็อยากทดสอบเกมส์นี้มากและเกมส์อื่นๆ โดนเฉพาะ เกมส์ของคนไทยด้วยกันเอง
zetamaycry@hotmail.com
renorbuz
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jul 17, 2006 11:22 am    เรื่อง: ขอ ID ด้วยคับอยากเล่นมาก ตอบโดยอ้างข้อความ

จิงๆ ผมก็ติดตามมาโดยตลอด ตั้งแต่ช่วงที่ยังไม่ alpha 1 ซุ่งช่วงนั้นก็ไม่ค่อยมีเวลามากเพราะ มันจะสอบปลายภาคอยู่ และแล้วก็ alpha 1 ผมก็พยายามหา ID แต่ก็หาไม่ได้เพราะไม่เข้าใจเวปไซต์ กับการขอ ID เลยไม่ได้ขอ แล้วก็รอมาเรื่อยๆ จนเพื่อนบอกว่า สามารถขอ ID ได้แล้ว
ผมก็เลยมาพยายามขอ แต่ก็ งงกับการขอมาก จิงๆผมก็อยากเล่นมาตั้งแต่ยังไม่เปิด ซึ่งช่วงนั้นเล่น Tai อยู่ แต่ก็ไม่ค่อยชอบเท่าไหร่นัก ซึ่งผมก็อยากทดสอบเกมส์นี้มากและเกมส์อื่นๆ โดนเฉพาะ เกมส์ของคนไทยด้วยกันเอง zetamaycry@hotmail.com
renorbuz
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jul 17, 2006 11:24 am    เรื่อง: อยากได้ ID มาทดสอบคับ ตอบโดยอ้างข้อความ

จิงๆ ผมก็ติดตามมาโดยตลอด ตั้งแต่ช่วงที่ยังไม่ alpha 1 ซุ่งช่วงนั้นก็ไม่ค่อยมีเวลามากเพราะ มันจะสอบปลายภาคอยู่ และแล้วก็ alpha 1 ผมก็พยายามหา ID แต่ก็หาไม่ได้เพราะไม่เข้าใจเวปไซต์ กับการขอ ID เลยไม่ได้ขอ แต่ก็ งงกับการขอมาก จิงๆผมก็อยากเล่นมาตั้งแต่ยังไม่เปิด ซึ่งช่วงนั้นเล่น Tai อยู่ แต่ก็ไม่ค่อยชอบเท่าไหร่นัก ซึ่งผมก็อยากทดสอบเกมส์นี้มากและเกมส์อื่นๆ โดนเฉพาะ เกมส์ของคนไทยด้วยกันเอง zetamaycry@hotmail.com
tor002
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 17 Jul 2006
ตอบ: 4

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jul 17, 2006 12:19 pm    เรื่อง: asdsadas ตอบโดยอ้างข้อความ

dsadsadsadsada
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ตำแหน่ง AIM
thestar111

ตอบ: 5

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jul 17, 2006 4:47 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

fat_2218@hotmail.com ขอIDด้วยนะคร้าบบบบบบบบบบบบ2ครั้งแล้วนะ
renorbuz
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jul 17, 2006 5:19 pm    เรื่อง: ขอ ID คับ ตอบโดยอ้างข้อความ

แน่นอนคับ คนไทยมีฝีมือแต่คนไทย รักสงบ+สนุก ทำให้บางครั้งทำเกมออกมาแล้วไม่สดุดสายตาชาวโลกเท่าไหร่นักเพราะ ไม่มีผู้สนับสนุนหรือ บริษัท ต่างๆคอยป้อนเงินทุน ฉะนั้นแล้ว หากเกมส์จะเกิดได้เราจะต้องมีตัวเกมส์ที่ทำให้ดูดีแล้วก็ค่อนข้างโดนใจชาวโลกใช่มะ
นับว่าเป็นโอกาสที่ดีมากที่เกมส์ ดีดี ที่อุส่าห์ลงทุนลงแรงสร้างกันมาจะได้เริ่มสู่สายตาคนไทย
ในคุณภาพ และความสามารถของคนไทยว่าไม่ได้มีแค่ที่รู้กันแต่มีมากกว่านั้นและหากมีผู้สนับสนุนจะยิ่งดีขึ้นไปกว่านี้

ดังนั้นเราช่วยมาสนับสนุนเกมส์คนไทยให้มากๆ และช่วยกันส่งเสริมนะคับ

สุดท้ายนี้ผมขอฝากไว้เรื่องนึงนะคับ ขอ ID หน่อยนะคับ อิอิ ^_^
zetamaycry@hotmail.com
narokginhead

ตอบ: 6

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jul 17, 2006 6:27 pm    เรื่อง: ขอด้วยจิ ตอบโดยอ้างข้อความ

narokginhead@hotmail.comจ้า
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  ถัดไป
หน้า 7 จาก 8

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน