เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

แจก !!! ไอดีทดสอบ จากการคัดเลือกภายใน
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
punknotdead
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 04 Jul 2006
ตอบ: 9

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 08, 2006 5:02 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เพิ่งกลับจาก รด. 5โมงเย็น คับ ผมได้ทดสอบก็จะช่วยพี่ๆทีมงานกำจัดแมลงเต็มที่คับ ขอบคุงมากคับ Laughing
shomon

เข้าร่วม: 22 May 2006
ตอบ: 510

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 08, 2006 5:12 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอบคุนสำหรับไอดีง๊าบบบบบบบบบบบบ
จาช่วยเตมที่เยยยยย

--------------------------------------
ฝึกใช้โฟโต้ช็อบ มุงื
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
terfolheal

ตอบ: 24

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 08, 2006 5:39 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แล้วจะมีการแจกไอดี รอบสอง หรือป่าวอะ

จะมีมิได้ถ้าไม่มีการเริ่มต้น
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
tesdy007

เข้าร่วม: 06 Jul 2006
ตอบ: 30

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 08, 2006 6:13 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อืมนั่นจี้ แจกไอดีรอบ 2 ป่าว Smile
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
tarmalew

เข้าร่วม: 08 Jul 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 08, 2006 6:54 pm    เรื่อง: อยากได้ไอดีมั่งจังงับ^ ^ ตอบโดยอ้างข้อความ

เพิ่งเปิดดูเวบคอมเกมเมอร์ (หลังจากไม่ได้เปิดมานาน) มาเห็นเกมนี้ก็เลยลองเข้ามาดูปรากฏว่าเกมน่าเล่นมั่กๆ เห็นว่าเป็นคนไทยทำเองด้วยนิเลยยิ่งน่าสนใจเข้าไปใหญ่ อยากลองสัมผัสตัวเกมสักครั้งจังเลย ผมชอบฝีมือคนไทยคับ ขอไอดีผมด้วยนะ
REAL

เข้าร่วม: 27 May 2006
ตอบ: 89

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 08, 2006 11:20 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอบใจหลายๆเด้อ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
dmnnhrnsfo

เข้าร่วม: 09 Jun 2006
ตอบ: 13
ที่อยู่: 3/700 ซ.13 หมู่บ้าน การเคหะ ต. เมืองเก่า ถ.กลางเมือง อ.เมือง จ.ขอนแก่น

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 09, 2006 12:01 am    เรื่อง: hi ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมอยากได้ ID มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลย ผมขอ ID เหอะ ขอร้องและกราบไหว้เท้าเลย ผมโหลดเกมมาเพื่อผมอยากเล่นจริงๆ เพราะผมเห็นดขาเล่นProject ONE กันผมก็อยากเล่นมากๆๆๆ ผมสมัครหลายวันแล้ว ทีมงานก็ไม่ตอบผมอยากเล่น จริงๆๆ ครับ

ป.ล กรุณาตอบนะครับ dmnnhrnsfo@hotmail.com

ป.ล 2 กรุณาให้เถอะนะครับ

...on...
promaxend

เข้าร่วม: 05 Jul 2006
ตอบ: 14

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 09, 2006 2:25 am    เรื่อง: ด้วยคนคับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ด้วยคนคับติดตามมานานเเล้ว pakorn_worakarn@hotmail.com
Kishar
Project ONE Master

เข้าร่วม: 04 Jun 2006
ตอบ: 143

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 09, 2006 3:04 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

หมดแรงข้าวแกงแย้วงับ เดี๋ยวพรุ่งนี้เที่ยงจะนั่งอ่านตามบอร์ดอีกทีครับ ^.^

สำหรับคนทีโพสเมลขอไอดีนั้นอะครับ ผมเตือนไว้สักเล็กน้อยนะครับว่า พวก bot ของตาม search engine มักจะได้ email เหล่านี้ไปใช้ครับ ผลสุดท้ายก็จะได้รับจดหมายขยะเยอะตาม

ดูเหมือนปัญหาไม่ร้ายแรง เพราะ เดี๋ยวนี้ hotmail หรือที่อื่นๆ มักจะกรองไว้ได้เกือบหมดล่ะ แต่ก็ ที่โพสเมลต่างๆ มานี่ ก็อยู่นอกกติกาของผมอยู่ดี

กติกาผมง่ายๆ ทำตัวตามปกติ หรือ ขยันเขียนบทความสักเรื่อง ก็ผ่านแล้วครับ ส่วนคนที่ทิ้งเมลไว้ ผมจำแอดให้ กับ พวก webmail ดีมะงับ (แฮ่) (อิอิ ล้อเย่นก๊าบ)
tesdy007

เข้าร่วม: 06 Jul 2006
ตอบ: 30

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 09, 2006 5:27 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Sad นั่งเศร้ากานไป
21292129

เข้าร่วม: 09 Jun 2006
ตอบ: 31

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 09, 2006 9:44 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ได้เล่นแล้วครับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
shomon

เข้าร่วม: 22 May 2006
ตอบ: 510

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 09, 2006 10:49 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อ้างอิงจาก:
ได้เล่นแล้วครับ

ยินดีด้วยง๊าบ
(รอพี่ทีมงานเขาส่งไอดกีมาให้ อิอิ)^^

--------------------------------------
ฝึกใช้โฟโต้ช็อบ มุงื
terfolheal

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 09, 2006 1:08 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แล้วจะมีการแจกไอดี รอบสอง หรือป่าวอะ ช่วยบอกที

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
terfolheal

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 09, 2006 1:21 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอให้พี่ๆมีความสุขคับ

ter_zaa@hotmail.com

แก้ไขล่าสุดโดย terfolheal เมื่อ Mon Jul 10, 2006 8:59 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
harison

เข้าร่วม: 26 May 2006
ตอบ: 276

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 09, 2006 1:37 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?t=1625

พี่ ๆ ดูทีงับ Shocked

<<ไม่มีเวลาเล่นเกม แถม เข้าไปทำกิจกรรมไม่ทันอีก T^T

แก้ไขล่าสุดโดย harison เมื่อ Sun Jul 09, 2006 1:39 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  ถัดไป
หน้า 2 จาก 8

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน