เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

แจก !!! ไอดีทดสอบ จากการคัดเลือกภายใน
ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
Kishar
Project ONE Master

เข้าร่วม: 04 Jun 2006
ตอบ: 143

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 08, 2006 1:37 am    เรื่อง: แจก !!! ไอดีทดสอบ จากการคัดเลือกภายใน ตอบโดยอ้างข้อความ

ข่าวไม่ล่า แต่ก็ไม่แรงเท่าไหร่ เพราะมันดึกแล้วจริงๆ

ผมได้ปรึกษากับทีมงาน ตอนช่วงกินข้าวของคืนที่ผ่านมา ว่าจะกระจายไอดีกันอย่างไร ตอนนี้พอมีวิธีแล้วครับ แต่ กำลังคิดถึงแนวทางเป็นไปได้อยู่

สำหรับช่วงวันหยุดนี้ ผมมีวิธีที่จะกระจาย เพื่อให้ผู้เล่นต่างๆ ได้เล่นกันทั่งถึง แต่จะแบ่งการคัดเลือกออกเป็น 2 ระดับ ( แต่ 2 ระดับนี้ ก็ได้ไอดีประเภทเดียวกัน)

อย่างแรก ที่จะมาในกระทู้นี้ จะเป็น การประเมินผลงานของคนที่ เคยอยู่ในบอร์ดมาแล้ว ผมจะดูจากลักษณะการตอบที่ผ่านมา ลักษณะการตั้งกระทู้ รวมถึง การใช้คำพูดต่างๆภายใน การตอบ
ดูเหมือนว่าจะเป็นกิจกรรมที่ผมตั้งขึ้นไม่ให้ตั้งตัวเลยใช่ไหม เพราะผมได้อ่านบอร์ดมาสักระยะนึงในช่วงที่ทำงานมานี้

การตอบแต่ละครั้งก็เลยมาจาก ธรรมชาติของแต่ละคน ฉะนั้นคนที่ไม่ได้โพสตอบต่างๆ จะไม่ได้รับการคัดเลือก แต่ ผมยังไม่ตรวจไม่ทั่วเท่าไหร่

สำหรับคนที่ไอดี จะมีรายชื่ออยู่ในกระทู้นี้ แล้ว จะได้รับ pm จากทาง P'Nize เพื่อที่จะได้รับ Id/Pw เข้าเกมอีกที

รอบแรก - แจกครับแล้วครับ
shomon ,Mr.Kan,punknotdead,jeanskung,kry2000,nongjubjaisuk,wayakung,gamegod,PLaKem,REAL,BayZa,AraiWah,maykaboy,AA_Thaitanium

รอบ 2/1 - จากการเขียนบทความให้บอร์ด
nu_bars
21292129

แก้ไขล่าสุดโดย Kishar เมื่อ Thu Jul 20, 2006 4:59 am, ทั้งหมด 2 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ballzaja
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 18 May 2006
ตอบ: 187

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 08, 2006 7:26 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อย่าให้ Maykaboy เขายังมาด่าทีมงานอยู่เลยครับแถมยังบอกว่า"ไม่อยากเล่นเกมห่วยๆ"
และบอกว่า"ปิดๆเกมไปซะเถอะ"
ทีมงานจะให้กับคนยังงี้เหรอครับ พิจราณาใหม่ด้วยครับ

Paint ก็ทำได้แค่เนี้ย
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
a1133

เข้าร่วม: 17 May 2006
ตอบ: 9

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 08, 2006 7:40 am    เรื่อง: ขอมัง ตอบโดยอ้างข้อความ

อีเมล็ thetonzakub@homail.com
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
tesdy007

เข้าร่วม: 06 Jul 2006
ตอบ: 30

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 08, 2006 7:43 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เมล์ mahadead@hotmail.com
Mr.Kan

เข้าร่วม: 25 Jun 2006
ตอบ: 43

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 08, 2006 10:52 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ballzaja พิมพ์ว่า:
อย่าให้ Maykaboy เขายังมาด่าทีมงานอยู่เลยครับแถมยังบอกว่า"ไม่อยากเล่นเกมห่วยๆ"
และบอกว่า"ปิดๆเกมไปซะเถอะ"
ทีมงานจะให้กับคนยังงี้เหรอครับ พิจราณาใหม่ด้วยครับ
ชั่งเขาเถอะครับ- - ถ้าเขาทำอะไรผิดในเกมส์ เดี๋ยวเขาก็โดนลงโทษเองแหละ- -
ขอบคุณครับ
terfolheal

เข้าร่วม: 04 Jul 2006
ตอบ: 24

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 08, 2006 11:38 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เมล์ ter_zaa@hotmail.com

จะมีมิได้ถ้าไม่มีการเริ่มต้น
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
jeanskung

เข้าร่วม: 26 Mar 2006
ตอบ: 31

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 08, 2006 12:10 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอบคุณที่ให้ผมเข้าเป็นส่วนร่วมครับ ผมว่าทุกคนก็อยากเข้านะครับ เอาทุกคนเลยก็ได้ครับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
jeanskung

เข้าร่วม: 26 Mar 2006
ตอบ: 31

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 08, 2006 12:13 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมว่าคุณ Maykaboy น่าจะปรับปรุงตัวหน่อยนะครับ ผมว่าให้เขาเข้าเหอะครับ คนเราปรับปรุงตัวได้ครับ เค้าอาจจะทำไปด้วยความไม่พอใจก็ได้ครับ คนเราไม่ดีไปหมดทุกเรื่องหรอกงับ^^
sonicteame

เข้าร่วม: 08 Jul 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 08, 2006 12:13 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เมล Sonic_Gangz@hotmail.com -*-กั๊บ
AraiWah

เข้าร่วม: 03 Jul 2006
ตอบ: 6

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 08, 2006 12:18 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ที่จริง รับพวกตัวปัญหาเข้ามาบ้างก็ดี ถ้าเขารู้จักแก้ไขตัวเอง มันก็ดี ที่เราได้ให้โอกาสให้เขาปรับตัว
แต่ถ้ามันยังสร้างปัญหาอีก ก็ดี ทีมงานจะได้ ฝึกซ้อมในการรับมือกับคนจำพวกนี้
จะไม่รับมัน จะตัดมันไปเลย ไม่ดี เพราะในอนาคตถ้าจะเปิดเต็มตัวยังไงก็ต้องเจอคนพวกนี้ จะไล่แบนมันทั้งหมดก็คงไม่ใช่เรื่องที่สมควร
และบางครั้งคนดีดีที่เห็นๆ กันอยู่ก็อาจจะกลายเป็นพวกไม่ดีได้(ตามอารมณ์)

ก็อยากแนะนำให้รับคนที่อยากเล่นจริงๆ ให้เขาได้ลองเล่น ถ้าเขาทำตัวมีปัญหาก็ค่อยตามไปจัดการกันในเกม และบางทีก็ขึ้นบัญชีดำไว้เลย(ในกรณีที่เกินเยียวยา)
แต่ก็คงไม่ควรรับทั้งหมด ไม่งั้นคงมีไอดีที่ถูกทิ้งร้างจำนวนมาก
-ขอบ้างจิ คับ รอจนเบือเลย
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 08, 2006 12:36 pm    เรื่อง: -ขอบ้างจิ คับ รอจนเบือเลยมะได้เข้ามาดูนานๆๆเลย- ตอบโดยอ้างข้อความ

-ขอบ้างจิ คับ รอจนเบือเลยมะได้เข้ามาดูนานๆๆเลย- boycash07@hotmail.com
-ขอบ้างจิ คับ รอจนเบือเลย
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 08, 2006 12:42 pm    เรื่อง: -ขอบ้างจิ คับ รอจนเบือเลยมะได้เข้ามาดูนานๆๆเลย- ตอบโดยอ้างข้อความ

-ขอบ้างจิ คับ รอจนเบือเลยมะได้เข้ามาดูนานๆๆเลย-ขอไอดีนะคับ จาได้เล่นชักที่ bpycash07@hotmail.com
ballzaja

เข้าร่วม: 18 May 2006
ตอบ: 187

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 08, 2006 1:02 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ครือพวกนายกะลังจะพูดว่า"เรื่องมันแล้วก็แล้วไป"ใช่ปะ อย่าพูดยาวดิ งง - -"

Paint ก็ทำได้แค่เนี้ย
lovezine

เข้าร่วม: 01 Jul 2006
ตอบ: 7

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 08, 2006 4:10 pm    เรื่อง: ชอบเกมนี้มาเลยอยากเล่นจัยจะขาดแล้วครับผม ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอ 1 ID นะครับผม คนไทยเราก็เก่งนะครับผม ขอคาราวะ สุดยอด blackdevil.z@hotmail.com
SUNNY8495

เข้าร่วม: 08 Jul 2006
ตอบ: 3

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 08, 2006 4:33 pm    เรื่อง: คนไทยเก่งจังอยากเล่นชอบเกมนี้ ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอด้วยนะครับ ขอร้อง เมลล์ CINETA_TA@MSN.COM ครับ Razz
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  ถัดไป
หน้า 1 จาก 8

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน