เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

ดาวโหลด Project ONE ได้จากที่ไหน [UPDATE 24/08/2006][ยกเลิก]
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ประกาศ
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
BooMKunG
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 02 May 2006
ตอบ: 16

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jun 17, 2006 11:42 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Alpha คือ พยัญชนะตัวที่ 1 ในภาษา กรีก
Beta คือ พยัญชนะตัวที่2 ในภาษา กรีก

~_!เห็นตัวเกมแล้วน่าเล่น จึงอยากเล่นเพราะฝีมือคนไทย!_~
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
pahn

เข้าร่วม: 18 Jun 2006
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jun 18, 2006 12:32 am    เรื่อง: ขอ ไอดี ด้วยคับ ตอบโดยอ้างข้อความ

pahn2@hotmail.com
noirjrza

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jun 18, 2006 9:18 am    เรื่อง: เล่นๆเล่นด้วย ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากเล่นมากๆ เกมที่คนไทยทำ น่าเล่นจิงๆ ID ท่าเหลือขอมั้งนะคับ เย่ๆๆๆเกมส์คนไทย
Shocked เมล์มนะ noir_jr_za@hotmail.com
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
makornpon

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jun 18, 2006 9:57 am    เรื่อง: ขอIDครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมขอIDเล่นหน่อยนะครับเพิ่งโหลดเสร็จอะครับ

makornpon_jirakitphaitoon@hotmail.com

Surprised Smile Surprised Smile Surprised
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
cleOna

ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jun 18, 2006 10:40 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอidนะ อยากลองเล่นของคนไทย น่ารักดี
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ningss

ตอบ: 3

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jun 18, 2006 11:38 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอ ID หน่อย คับ ขอบคุนคับ

ning_manu@hotmail.com
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
davidball

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jun 18, 2006 1:46 pm    เรื่อง: ขอidบ้างคับ ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากเล่นอะคับอีกนานมั้ยอะกว่าจะได้
palmm

ที่อยู่: 104 ซ.94 ถ.ลาดพร้าว เเขวงวังทองหลาง เขต วังทองหลาง กรุงเทพ 10310

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jun 18, 2006 4:33 pm    เรื่อง: อยากเล่นคับ ตอบโดยอ้างข้อความ

Very Happy อยากอะคับพี่ๆผมขอIDได้ไหมอะคับ
fifa_football_2005_54@hotmail.com
อยากเล่นจริงๆคับอยากทดสอบดูหน้าจะสนุกมากๆ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
Sundae

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jun 18, 2006 4:52 pm    เรื่อง: อยากเล่น ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากเล่นมั่งอะค่ะ
ขอ ID บ้างจิคะ suwe_kv@hotmail.com[/url]
ningss

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jun 18, 2006 8:18 pm    เรื่อง: ลงเสดแล้ว ตอบโดยอ้างข้อความ

ลงเสดแล้วครับ ขอ ID หน่อยครับ ขอบคุนครับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
ningss

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jun 18, 2006 8:21 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอหน่อย ID หน่อยครับ ลงเรียบร้อยแล้วครับ ning_manu@hotmail.com
ongza

เข้าร่วม: 08 Jun 2006
ตอบ: 111
ที่อยู่: 81/75 ม.3 ซ.สุขสวัสดิ์ 26 ถ.สุขสวัสดิ์ แขวงบางปะกอก เขตราษฎร์บูรณะ

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jun 19, 2006 8:04 pm    เรื่อง: .. ตอบโดยอ้างข้อความ

ได้ ID แล้วดีจัยมากงับงุงิคนได้ไอดีแล้วไม่ยอมมาเล่นกันเลยสนุกจาตายมีแต่เพื่อนๆดีดีอยู่ในเกมเป็นเด็กใหม่ไปวันเดี่ยวก็ได้ของเต็มตัวแยยนะนี้งุงิมีแต่คนให้

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
BayZa

เข้าร่วม: 17 Jun 2006
ตอบ: 84

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jun 19, 2006 8:40 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากเล่นอยู่แต่ไม่มีไอดีนี้สิ

ชื่อ เบย์
ในเกม BayZa
เลเวล 24
สมาคม แมงหวี่ •15•
zatnz

เข้าร่วม: 20 Jun 2006
ตอบ: 50

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jun 20, 2006 12:46 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอ ID ครับอยากเล่น

ตัวละครชื่อ ZatnzKiilER sever Ruby [Type Shaman DraGon]
ถ้าไม่พยายามที่จะทำ แล้วสิ่งใดที่หมายมั่นจะสำเร็จ
คนดีอยู่ที่การกระทำ ไม่ใช่เงิน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
rekkajin

เข้าร่วม: 20 Jun 2006

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jun 20, 2006 10:01 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอไอ้ดีมั่งจิครับ prai_jaa@hotmail.com
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ประกาศ ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  ถัดไป
หน้า 3 จาก 8

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน