เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

ดาวโหลด Project ONE ได้จากที่ไหน [UPDATE 24/08/2006][ยกเลิก]
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ประกาศ
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
login308

เข้าร่วม: 09 Jun 2006
ตอบ: 3

ตอบตอบเมื่อ: Fri Jun 09, 2006 7:17 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอIDโหน่ยครับ
login308@thai.com
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
bon dof

เข้าร่วม: 10 Jun 2006
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jun 10, 2006 2:12 pm    เรื่อง: Re: ขอ Id หน่อย ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอ Id หน่อยนะครับ อยากลองเล่นดู เกมส์ของคนไทย ที่คนไทยได้คิดสร้างสรรค์ เป็นความภาคภูมิใจมากท่าได้เล่น(toqwee@hotmail.com)
Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Laughing Surprised Laughing Surprised Laughing Surprised Laughing Surprised Laughing Surprised Laughing Surprised Laughing Surprised Laughing Surprised Laughing
chef_kiang

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jun 10, 2006 5:11 pm    เรื่อง: ขอidgame นะคับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอidgame นะคับผมอยากเล่นมากเลย ผมมีเวลาเล่นใด้ตลอดละคับ[b] :oops:
[/u]chef_kiang@hotmail.com[u][code][list][list=][img][/img][url][/url][/list][/list][/code][/u][/b]
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
chef_kiang

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jun 10, 2006 5:12 pm    เรื่อง: ขอidgame นะคับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอidgame นะคับผมอยากเล่นมากเลย ผมมีเวลาเล่นใด้ตลอดละคับ[b] :oops:
[/u]chef_kiang@hotmail.com[u][code][list][list=][img][/img][url][/url][/list][/list][/code][/u][/b] :mrgreen:
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
Qwerty

เข้าร่วม: 11 Jun 2006

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jun 11, 2006 8:31 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

:lol: อยากได้IDบ้างจังอะคับGMแอดมาที่นี่หน่อยนะครับผมขอร้อง
Zhugeliang_ken@hotmail.com
NetllsJCINEATlnw

เข้าร่วม: 12 Jun 2006

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jun 12, 2006 4:31 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

โอ้ ขอด้วยๆๆๆ cineta_ta@msn.com
jellopyteam

เข้าร่วม: 12 Jun 2006

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jun 12, 2006 9:04 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอไอดีมังคับ พอดีเคยเล่นเกมของคนไทยมามากเหมือนกัน แต่พอเห็นเกมออนไลนของไทยอยากเล่นมังคับ ส่งมาที่ jellopyteam@hoymail.comสนับสนุนเกมคนไทยคับ
ขอบคุงคับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
alexball

เข้าร่วม: 13 Jun 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jun 13, 2006 1:47 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอไอดีด้วยครับ อยากร่วมทดสอบเหมือนกัน เห็นแล้วชอบมากเลยอ่ะครับ
musashi_kung@hotmail.com รบกวนทีนะครับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
Devilfuckloinlove

เข้าร่วม: 14 Jun 2006
ตอบ: 14

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jun 15, 2006 1:41 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอไอดีทีคับpopeyeza_saintjohn@hotmail.comแอตมาเลยคับรอไอดีอยู่
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
note22

เข้าร่วม: 15 Jun 2006

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jun 15, 2006 5:25 pm    เรื่อง: เรายังไม่มี ID เลยครับคุณ GM ขอ ID หน่อยครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

Surprised ส่ง ID มาที่ settawoot_w@hotnail.com
2cattalo2

ตอบ: 25

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jun 15, 2006 8:11 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ต้องทำยังไงถึงจะได้ไอดีหรอ ?
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email Yahoo Messenger MSN Messenger
unitgreen

เข้าร่วม: 16 Jun 2006

ตอบตอบเมื่อ: Fri Jun 16, 2006 10:27 am    เรื่อง: ID ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากเล่นบ้างอ่า ขอ ID ผมบ้าง จิคับ

unitgreen@hotmail.com
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว Yahoo Messenger MSN Messenger
2cattalo2

ตอบ: 25

ตอบตอบเมื่อ: Fri Jun 16, 2006 8:15 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

จะพ้นช่วงอัลฟ่าประมาณวันที่เท่าไรอะค่ะ ?
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email Yahoo Messenger MSN Messenger
jamookdang

เข้าร่วม: 17 Jun 2006

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jun 17, 2006 9:11 am    เรื่อง: Please ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมอยากมีส่นร่มทดสอบบ้างครับ
ผมเองก็เล่นมาหลายเกมแล้ว เดี๋ยช่วยหา Bug ถ้าเจอจะรีบรายงานทันทีครับ
รับรองไม่เกรียนหรอกครับโตๆกันแล้ว
jamookdang21@hotmail.com
หวังเป็นอย่างยิ่งที่จะได้ร่มงานกับคุณ
danklond

เข้าร่วม: 31 May 2006

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jun 17, 2006 11:22 am    เรื่อง: ช่วยเอาไอดีให้หน่อย ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอไอดีด้วยคับ อยากมักๆเบื่อ rak ขอชมฝีมือคนไทยหน่อย tanawat_2432@hotmail.com
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ประกาศ ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  ถัดไป
หน้า 2 จาก 8

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน