GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2 3
ผู้เขียน หัวข้อ: เพราะอะไรคุณถึงต้องทำกับ<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>แบบนี้(อ่านทุกคนก็ดีนะชาวFC)ToT  (อ่าน 359 ครั้ง)
<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

เพราะอะไรคุณถึงต้องทำกับ<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>แบบนี้(อ่านทุกคนก็ดีนะชาวFC)ToT
« เมื่อ: 24-05-2011, 19:16:10 »

ถามว่าตั้งกระทู้ทำไม ขอบอกข้อแรกคือ ไม่ปั้มนะ

คำถามต่อไปคือ คุณ ทำไมถึงทำกับผมแบบนี้ หลายคน คงสงสัย เอไอ <พลังโจมตีสุดแรงเกิด>(ขอเรียกสั้นๆ ว่า พลัง ) มันอายุ 11-12 อยู่ป.6 หรืออายุ 18 อยู่ม.6 อย่าที่ ปากมันพูดว้าา

ขอบอกเลย ผมอายุเกิน 15 แล้วครับ laugh laugh laugh laugh laugh laugh และทำไมคุณต้องทำกับผมแบบนี้ เพียงแค่อายุ ทำไมคุณต้องมาบอกว่า

ยอมรับซะเถอะ ? ว่าแก อายุเท่าไร E แตหลอ  ตกลง แก อายุ 18 จริงมั้ย เอ้ย ไอน้อง  ขึ้นป.6 เป็นไงดีวะ  เฮ้ พี่ ม.6 แล้ว ตั้งใจเรียนนะ

เอ.......... คำถามที่มันแปล๊บ มันในสมองผมก็คือ ทำไมถึงอยากรู้ขนาดนี้ Huh?

เพราะอะไร ??

อยากรู้เพื่อ  ??

อายุ ที่คุณไม่รู้แน่นอน ว่าผมอายุเท่าไร ทำไมถึงต้องมีดราม่า ??

เพราะอะไร คุณทำกับผม เพราะมีเจตนาอันใด กันแน่ กระผมยัง งงๆ อยู่นะ( ขอพูดเรื่องที่กล่าวยกเว้นเรื่องเกรียนปั้ม)

ป.ล. กระทู้นี้ จะทำอะไรก็เชิญ  ถ้าหยาบ ทำผิดกฏ อะไร ไม่รับประกัน IDบอร์ดนะครับ

ป.ล.1.  <พลังโจมตีสุดแรงเกิด> OVL.2  Huh??   Evil Evil Evil

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
ขนมปัง '
Jr. Member
**

มีความสุขจริงโว้ย ๕๕ ,,*

Re: เพราะอะไรคุณถึงต้องทำกับ<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>แบบนี้(อ่านทุกคนก็ดีนะชาวFC)ToT
« ตอบ #1 เมื่อ: 24-05-2011, 19:20:18 »

ส่องกระจก แล้วค่อยพิม

Accidentals
Sr. Member

Re: เพราะอะไรคุณถึงต้องทำกับ<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>แบบนี้(อ่านทุกคนก็ดีนะชาวFC)ToT
« ตอบ #2 เมื่อ: 24-05-2011, 19:24:39 »

เราอ่านแค่หัวข้อกระทู้
นึกว่ามีคนอื่นมาตั้ง ตกใจ
พอรู้ว่าใครคือ จขกท
ทำให้เกิดหมั่นไส้ขึ้นมาตะหงิดๆ

ϟ illu$i๏n™
Hero Member

สักวันฉันจะกล้าพอ !

« ตอบ #3 เมื่อ: 24-05-2011, 19:29:43 »

เหมือนจะพิม พายเรือวน (วกไปวนมา)
= =;
 Sad

My Freinds 4rever # '
เพื่อนแรด เพื่อนตาย
<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

« ตอบ #4 เมื่อ: 24-05-2011, 19:31:52 »

ไปละ นอนแล้ว

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
◄lï Kuu ☼ Me ïl►
Hero Member

ขอโทษที่ทำตัวไร้สาระ แค่อยากให้คนมีสาระรู้ตัวบ้าง

« ตอบ #5 เมื่อ: 24-05-2011, 19:37:46 »

อ้างจาก: <พลังโจมตีสุดแรงเกิด> ที่ 24-05-2011, 19:16:10
ป.ล.1.  <พลังโจมตีสุดแรงเกิด> OVL.2  Huh??   Evil Evil Evil

What is this  Shocked

ถึงแม้ว่าจะยิ่งใหญ่ในสายตาของใครหลายๆคน
มันก็ไม่มีค่าเท่ากับ การที่คนที่เรารักยังเห็นเราอยู่ในสายตา
What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

« ตอบ #6 เมื่อ: 24-05-2011, 19:45:05 »

แล้วทำไมถึงเพิ่งมาตั้งกระทู้เอาป่านนี้หละครับ  Evil

คุณจะบอกว่าคุณ "โดนกล่าวหา" ใช่หรือไม่ คนในเว็บบอร์ดคิดว่าคุณโกหกเพราะอะไร ถ้าสงสัยก็ลองส่องกระจกดู
เรื่องนี้มันก็แค่ง่ายๆ แค่เอาหลักฐานมาแสดงเรื่องทุกอย่างก็ "จบ"
แต่คุณดันเลือกที่จะ "แถ" เอง
เรื่องมันเลยไม่จบ  laugh

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
*.(xX Live For You Xx).*
Hero Member

รักกันแน่หรือเปล่า?

« ตอบ #7 เมื่อ: 24-05-2011, 19:45:31 »

เพราะอะไร ?? = เพราะว่าคุณเกรียน คุณปากหมา หน้าโง่ โกหกเก่ง เสงเคร็ง นั้นแหละที่ทำให้ทุกคนเกลียดคน  การทำอะไรเพื่อแสดงความโง่เขลาของตัวเองออกมา

และส่วนที่ดีที่สุดคือ ลองไปคิดเอาเอง นายก็โตๆก็แล้ว ถึงจะป.5 หรือม.6 นายก็โตแล้ว หัดคิดเอง ทำเอง สมองไม่ใช่เด็กแล้ว

แล้วอีกอย่างหนึ่ง ทุกคน เลิกพูดถึงเรื่องคุณกันแล้ว ไม่เห็นหรือ ว่าไม่มีใครสนใจคุณแล้ว แต่ถ้าคุณอยากจะขุดความแค้นเก่าๆของชาวบอร์ดมาเพื่อให้ด่าคุณอีก

ก็ไม่เป็นไร   คุณมันโง่เอง  ที่คนอื่นเค้าอุดส่า ลืมคุณไปแล้ว แต่คุณกลับ นำมาให้ผู้เล่นเค้าด่าคุณ

อยากรู้เพื่อ  ?? = เคยดูเรื่องเด็กเลี้ยงแกะไหม ก็นั้นหล่ะ ^^

เพราะอะไร คุณทำกับผม เพราะมีเจตนาอันใด กันแน่ กระผมยัง งงๆ อยู่นะ = ยังไม่รู้ตัว หรือว่า บ้านมีปัญหา แม่หย่าไรพวกนี้อีกหรือ กลับขึ้นไปดูได้ ข้างบน  

บอกแล้ว คุณมันโง่ คนเค้าอุดส่าไม่พูดถึงคุณ ไม่ถามหาถึงคุณ คุณจะทำอะไรก็เรื่องของคุณแล้ว แต่คุณกลับหยิบยื่นโอกาสอันดีงามให้แก่ผู้เล่นอย่างผมก็เสร็จสิครับ^^

~
~LolitaKaren~
Full Member

"คนที่รัก"กับ"คนที่แคร์"มันต่างกันความสำคัญจึงลดลง

« ตอบ #8 เมื่อ: 24-05-2011, 19:53:10 »

^
^^
^^^
^^^^
^^^^^
เรปบนมาแรงงง Shocked

ยังโสดๆอยู่ทางโน้นก็โสดๆถ้าเธอพร้อมก็โดดๆเข้ามารักกันฉันไม่โหดๆ
น้องใจดีถ้าพี่ไม่เจ้าชู้พี่ดูๆแล้วท่าทางโอเคน้องใจดีถ้าพี่ไม่โลเลพี่เกเรน้องก็คงเซยโน
White Reaper NO.3
Hero Member

ไม่ต้องเข้าใจผมหรอก ผมเองยังไม่เข้าใจตัวเองเลย

« ตอบ #9 เมื่อ: 24-05-2011, 19:53:20 »

เรียกร้องความสนใจ เพื่อ?
ถ้าไม่ตั้งมาเรียกร้องคนเขาก็ลืมๆมันไปเองแหละครับ แล้วถ้าไม่ตั้งกระทู้เรียกความสนใจ เลิกทำตัวบ้าๆแบบคุณรักไม่ตายบอก เดี๋ยวสักวันคนที่คิดไม่ดีก็ลืมๆคุณไปเองแหละ woon

ไม่มีใครเข้าใจทุกอย่างในโลก แม้กระทั่งเทพเจ้า
Accidentals
Sr. Member

« ตอบ #10 เมื่อ: 24-05-2011, 19:54:18 »

อ้างจาก: ○•What Time is it...•○ ที่ 24-05-2011, 19:45:05
แล้วทำไมถึงเพิ่งมาตั้งกระทู้เอาป่านนี้หละครับ  Evil

คุณจะบอกว่าคุณ "โดนกล่าวหา" ใช่หรือไม่ คนในเว็บบอร์ดคิดว่าคุณโกหกเพราะอะไร ถ้าสงสัยก็ลองส่องกระจกดู
เรื่องนี้มันก็แค่ง่ายๆ แค่เอาหลักฐานมาแสดงเรื่องทุกอย่างก็ "จบ"
แต่คุณดันเลือกที่จะ "แถ" เอง
เรื่องมันเลยไม่จบ  laugh

เพียงแค่เอาหลักฐานว่าอยู่ ม.6 มาลง
ก็ไม่มีใครถามคุณแล้ว

หรือไม่จริง?

*.(xX Live For You Xx).*
Hero Member

รักกันแน่หรือเปล่า?

« ตอบ #11 เมื่อ: 24-05-2011, 19:59:05 »

ไม่ใช่ไม่มีหลักฐาน แต่มีคนเอาหลักฐานมาโชว์หมดแล้ว  laugh laugh

~
ขนมปัง '
Jr. Member
**

มีความสุขจริงโว้ย ๕๕ ,,*

« ตอบ #12 เมื่อ: 24-05-2011, 19:59:18 »

อ่านออกมั้ย  บัตรประชาชน เว้ย

♫13ANK♫
Sr. Member

« ตอบ #13 เมื่อ: 24-05-2011, 20:02:02 »

ขอทีเถอะ เพราะ-ึง เกรียนบอร์ดไง ปั๊มอะไรไร้สาระ ไ-้ เค-ี่ย  -ัด ตอบอะไรได้ไร้สาระ

แล้วไอเรื่องอายุก็แถตลอด อ้างนู่นอ้างนี่

ไม่รู้จะสรรหาคำมาด่า -ึง ไงแล้ว ไ-้ เค-ี่ย ทำตัวแบบนี้จะให้เชื่ออีกหรอว่าอายุเยอะมีความคิด

อย่างมาก -ึง ก็แค่ เด็ก ป.6 หนะหละ

ผมขอมอบรูปนี้ให้จากใจเลยครับ

V

v
v
v
v
v
v
v

น้องงูบอกว่า "ถ้ากวนตีนระวังจะโดนสับแบบซิกด้านซ้ายนะจ๊ะ"
naygue
Hero Member

« ตอบ #14 เมื่อ: 24-05-2011, 20:03:06 »

มันไม่ใช่แค่เรื่องอายุ ลองคิดดูสิมีอะไรที่คุณทำไว้

อภิมหานันทนาการรูปและคำประพันธ์โดย —DэmønîcPrî€sŧ™—
ป้าย:
หน้า: [1] 2 3