GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 [3]
ผู้เขียน หัวข้อ: เพราะอะไรคุณถึงต้องทำกับ<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>แบบนี้(อ่านทุกคนก็ดีนะชาวFC)ToT  (อ่าน 359 ครั้ง)
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

Re: เพราะอะไรคุณถึงต้องทำกับ<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>แบบนี้(อ่านทุกคนก็ดีนะชาวFC)ToT
« ตอบ #30 เมื่อ: 24-05-2011, 21:59:01 »

ถามตรงๆ นะคับ  ยังไม่รู้ตัวอีกเหรอ Huh?
ถ้ายังไม่รู้ตัว ว่าทำไมถึงมีคนมากมายทำแบบนี้ และรู้สึกแบบนี้กับคุณ
มาๆ ผมจะบอกให้เอาบุญก็ได้
คำตอบมันสั้นๆ ง่ายๆ นิดเดียวจริงๆคับ

"เพราะคุณตอแหล" ไงคับ สับปลับ หลอกลวง

ผมเคยบอกแล้วว่าไม่จริงใจไม่ว่า แต่อย่าหลอกลวง Evil
คุณหลอกลวงไป ผมก็ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียอะไรกับคุณ
เพียงแต่พอความจริงปรากฏขึ้นมา มันก็ทำให้เสียความรู้สึกแค่นั้น
ว่า เออเนอะ ตูคุยกับมันมาตั้งนาน เข้าใจว่ามันเป็นอย่างนี้ ที่แท้ก็ไม่ใช่
โกหกมาตลอดแทบทุกอย่างเลย ตูไปทำอะไรให้มันเนี่ย ถึงต้องมาโกหกหลอกลวงกัน
นี่ตูคบคนแบบนี้มาได้ยังไงตั้งนานฟะเนี่ย โง่จังเลยตู คนไม่จริงใจตูไม่ยุ่งด้วยแล้ว เลิกคบดีกว่า แสรดดดดดดด

Get มั้ยคับ Smiley

What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

Re: เพราะอะไรคุณถึงต้องทำกับ<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>แบบนี้(อ่านทุกคนก็ดีนะชาวFC)ToT
« ตอบ #31 เมื่อ: 24-05-2011, 22:07:25 »

^
^
ลึกซึ้งเลยครับ  Sad

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
PCU____________™
Full Member

ชิว ชิว สุดใน3โลก

« ตอบ #32 เมื่อ: 24-05-2011, 22:43:14 »

กระทู้ใครพลาดเสียใจไปจนตาย

special edition X 3
special edition X  3
special edition X 3
____ ver.special mode ! __
Pungy_punZa
Sr. Member

มนุษย์ หมา่ยถึงผู้มีใจสูง [จริงหรือ?]

« ตอบ #33 เมื่อ: 24-05-2011, 23:40:31 »

แหมดีเนาะ ไอคนเด็กๆล่ะอยากจะแก่กันจริง

ทีคนแก่ๆ[แบบเรา]ล่ะอยากจะกลับไปเป็นเด็กเสียเหลือเกิน^^

สนับสนุน Shota Yaoi อย่างเป็นทางการ!!
http://www.af.in.th/index.php/p/pundeamon
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

« ตอบ #34 เมื่อ: 25-05-2011, 00:29:32 »

อ้างจาก: Pungy_punZa ที่ 24-05-2011, 23:40:31
แหมดีเนาะ ไอคนเด็กๆล่ะอยากจะแก่กันจริง

ทีคนแก่ๆ[แบบเรา]ล่ะอยากจะกลับไปเป็นเด็กเสียเหลือเกิน^^

ปันคุงพูดงี้ได้ไง  Angry
รู้มั้ยมันร้อน Embarrassed

Pungy_punZa
Sr. Member

มนุษย์ หมา่ยถึงผู้มีใจสูง [จริงหรือ?]

« ตอบ #35 เมื่อ: 25-05-2011, 01:11:15 »

อ้างจาก: ~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~ ที่ 25-05-2011, 00:29:32
อ้างจาก: Pungy_punZa ที่ 24-05-2011, 23:40:31

ง่า...อย่าสนใจเฮีย เฮียออกจะยังหนุ่มเนื้อแน่น หล่อกระชากไส้ =w=

แล้วที่ร้อนนี่ลืมเปิดแอร์หรอเฮีย หน้าร้อนพัดลมเอาไม่อยู่น้า >///<

สนับสนุน Shota Yaoi อย่างเป็นทางการ!!
http://www.af.in.th/index.php/p/pundeamon
ปลวก
Hero Member

ไอธนวินพ่องตายสัส

« ตอบ #36 เมื่อ: 25-05-2011, 06:13:19 »

laugh

NeeD not to know

okmokiiz,,*
Hero Member

ตัวอ้วนน่ารัก,,*

« ตอบ #37 เมื่อ: 25-05-2011, 09:16:25 »

อ้างจาก: Pungy_punZa ที่ 25-05-2011, 01:11:15
อ้างจาก: ~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~ ที่ 25-05-2011, 00:29:32

ง่า...อย่าสนใจเฮีย เฮียออกจะยังหนุ่มเนื้อแน่น หล่อกระชากไส้ =w=

แล้วที่ร้อนนี่ลืมเปิดแอร์หรอเฮีย หน้าร้อนพัดลมเอาไม่อยู่น้า >///<

เอิ่ม  เหมือนมีคลื่นมากระทบเบาๆ     ที่พี่อิฐร้อนไม่ใช่ไร 

อากาศร้อนแล้ว.....ละลาย   /me  เผ่นนน   ><

okmokiiz,,* กระโป่ยเรนเจอร์  ตัวอ้วนของเค้า น่ารักที่สุด >.<

ธนพล เมฆฉาย
Newbie
*

« ตอบ #38 เมื่อ: 25-05-2011, 15:51:43 »

ขอบอกเลยนะคับคุน dark_nessboom Rangerlnw1-5อาไรเนี่ยละคับคุนเกรียนอะรับซื้อชุดพลังแห่งแสงพอบอก90mเสือกบอกได้แล้วพอได้กำไลลพอองเพลิงถามน้องบอก45mถามพี่เสือกบอก50m== Wink Wink Wink Wink
<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

« ตอบ #39 เมื่อ: 25-05-2011, 16:16:27 »

อ้างจาก: เลสตัวแม่ ที่ 24-05-2011, 20:20:05
มันไม่มีใครจะมีสนใจอายุคุณหรอกนะ

ถ้าคุณไม่ชอบอ้างว่าอายุเยอะแล้วแต่ยังทำตัวแบบนี้น่ะ ; (

คนพูดอะไรก็ไม่ฟัง แล้วบอกจะปรับปรุงตัวให้โอกาส

เราให้กันมามากพอแล้ว มันจะไม่มีแล้วล่ะ

บางทีคนเราไม่ต้องมาพูดหรอกว่าตัวเองอายุเยอะ

แค่ทำตัวให้ดี ไม่แสดงนิสัยเด็กๆมาก็มีคนนับถือคุณได้

บางคนในบอร์ดคิดว่าเราอายุเยอะด้วยซ้ำ

แต่เราเพิ่งจะขึ้นม.1เอง รู้สึกจะมีวุฒิภาวะเยอะกว่าคุณด้วยซ้ำ

ขอ กล่าวๆ แบบสั้นๆ ถ้า คุณไม่ไห้โอกาสผม แต่ผมยังทำตัวให้ดีที่สุดต่อไป(ถึงแม้คุณเนยจะไม่ได้ให้โอกาสผม) แล้วคุณจะทำอะไรกับผมหรอครับ

อ้างจาก: ธนพล เมฆฉาย ที่ 25-05-2011, 15:51:43
ขอบอกเลยนะคับคุน dark_nessboom Rangerlnw1-5อาไรเนี่ยละคับคุนเกรียนอะรับซื้อชุดพลังแห่งแสงพอบอก90mเสือกบอกได้แล้วพอได้กำไลลพอองเพลิงถามน้องบอก45mถามพี่เสือกบอก50m== Wink Wink Wink Wink

บ๊ะ ผมไม่เคยซื้อละอองเพลิงเลย บอกจริงๆ( แต่น้องมันเอามาจากไหนไม่รู้ มาใส่ตัวผม) ชุดนักบวชแห่งแสงผมรับ 90Mจริงๆ(ตอนนี้ยังไม่รับ จน !!)  แล้วผมจำได้ ว่า ผมไม่เคยบอกเลยนะว่า ซื้อละอองมา 50 M ผมคงไม่โง่ซื้อแพงขนาดนั้น

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
ป้าย:
หน้า: 1 2 [3]