GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2] 3
ผู้เขียน หัวข้อ: เพราะอะไรคุณถึงต้องทำกับ<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>แบบนี้(อ่านทุกคนก็ดีนะชาวFC)ToT  (อ่าน 359 ครั้ง)
♫13ANK♫
Sr. Member

Re: เพราะอะไรคุณถึงต้องทำกับ<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>แบบนี้(อ่านทุกคนก็ดีนะชาวFC)ToT
« ตอบ #15 เมื่อ: 24-05-2011, 20:03:50 »

ถ้ายังไม่หยุดเกรียนระวังจะเจอแบบในลายเซ็นผม

Angry Angry Angry

น้องงูบอกว่า "ถ้ากวนตีนระวังจะโดนสับแบบซิกด้านซ้ายนะจ๊ะ"
White Reaper NO.3
Hero Member

ไม่ต้องเข้าใจผมหรอก ผมเองยังไม่เข้าใจตัวเองเลย

Re: เพราะอะไรคุณถึงต้องทำกับ<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>แบบนี้(อ่านทุกคนก็ดีนะชาวFC)ToT
« ตอบ #16 เมื่อ: 24-05-2011, 20:06:16 »

อ้างจาก: -.(Love Never Die).- ที่ 24-05-2011, 19:59:05
ไม่ใช่ไม่มีหลักฐาน แต่มีคนเอาหลักฐานมาโชว์หมดแล้ว  laugh laugh
เลสตัวแม่ จงมาแฉพลังโจมตีสุดแรงเกิด!!!

ไม่มีใครเข้าใจทุกอย่างในโลก แม้กระทั่งเทพเจ้า
• τιмε'ẕ .ツ ™
Hero Member

SAD :(

« ตอบ #17 เมื่อ: 24-05-2011, 20:07:07 »

อ้างจาก: -.(Love Never Die).- ที่ 24-05-2011, 19:45:31
เพราะอะไร ?? = เพราะว่าคุณเกรียน คุณปากหมา หน้าโง่ โกหกเก่ง เสงเคร็ง นั้นแหละที่ทำให้ทุกคนเกลียดคน  การทำอะไรเพื่อแสดงความโง่เขลาของตัวเองออกมา

และส่วนที่ดีที่สุดคือ ลองไปคิดเอาเอง นายก็โตๆก็แล้ว ถึงจะป.5 หรือม.6 นายก็โตแล้ว หัดคิดเอง ทำเอง สมองไม่ใช่เด็กแล้ว

แล้วอีกอย่างหนึ่ง ทุกคน เลิกพูดถึงเรื่องคุณกันแล้ว ไม่เห็นหรือ ว่าไม่มีใครสนใจคุณแล้ว แต่ถ้าคุณอยากจะขุดความแค้นเก่าๆของชาวบอร์ดมาเพื่อให้ด่าคุณอีก

ก็ไม่เป็นไร   คุณมันโง่เอง  ที่คนอื่นเค้าอุดส่า ลืมคุณไปแล้ว แต่คุณกลับ นำมาให้ผู้เล่นเค้าด่าคุณ

อยากรู้เพื่อ  ?? = เคยดูเรื่องเด็กเลี้ยงแกะไหม ก็นั้นหล่ะ ^^

เพราะอะไร คุณทำกับผม เพราะมีเจตนาอันใด กันแน่ กระผมยัง งงๆ อยู่นะ = ยังไม่รู้ตัว หรือว่า บ้านมีปัญหา แม่หย่าไรพวกนี้อีกหรือ กลับขึ้นไปดูได้ ข้างบน  

บอกแล้ว คุณมันโง่ คนเค้าอุดส่าไม่พูดถึงคุณ ไม่ถามหาถึงคุณ คุณจะทำอะไรก็เรื่องของคุณแล้ว แต่คุณกลับหยิบยื่นโอกาสอันดีงามให้แก่ผู้เล่นอย่างผมก็เสร็จสิครับ^^
๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕
ตุว่าแล้วเขาอุส่าลืมๆกันไปแล้วคุณยังอุส่าตั้งบอร์ดอีกนะ
จะเรียกร้องความสนใจทำไมอีก เดี๋ยวลุงแกก็เอางอีกหรอก
พอเอาลงคุณก็จะรับไม่ได้แล้วก็จะล็อคกระทู้
คุณมันฉลาดเกินไปเองเขาลืมคุณจนจะหมดอยู่แล้ว

'ถ้าคิดว่าอยู่ตัวคนได้คุณคิดผิด : )
okmokiiz,,*
Hero Member

ตัวอ้วนน่ารัก,,*

« ตอบ #18 เมื่อ: 24-05-2011, 20:09:08 »

อ่าว นี่ไหนว่าเปลี่ยนนิสัยไปละไง เปลี่ยนได้รึยัง

ก็ไม่มีอะไรมากหรอก  แค่ทำตัวมีสาระกว่านี้คงจะดูดีไม่น้อย แล้วก็ทำตัวให้มันไม่เกรียน  

ไม่เรียกร้องความสนใจจนเกินไปจะโอเคกว่านี้มาก  แล้วเรื่องอายุหน่ะ เบื่อจะถามละ  ถามไปก็เท่านั้น

ดูจากที่พิมพ์คนก็คงจะพอเดาระดับสติปัญญาได้แหละนะ  เลิกซะทีเหอะ เบื่อ รำคาญมากเลย

okmokiiz,,* กระโป่ยเรนเจอร์  ตัวอ้วนของเค้า น่ารักที่สุด >.<

PCU____________™
Full Member

ชิว ชิว สุดใน3โลก

« ตอบ #19 เมื่อ: 24-05-2011, 20:10:12 »

อ้างจาก: <พลังโจมตีสุดแรงเกิด> ที่ 24-05-2011, 19:16:10
ถามว่าตั้งกระทู้ทำไม ขอบอกข้อแรกคือ ปั้มนะ

คำถามต่อไปคือ คุณ ทำไมถึงทำกับผมแบบนี้ หลายคน คงสงสัย เอไอ <พลังโจมตีสุดแรงเกิด>(ขอเรียกสั้นๆ ว่า พลังโจมตีอับปรีสุดแรงเกิด ) มันอายุ 11-12 อยู่ป.6 หรืออายุ 18 อยู่ม.6 อย่าที่ ปากมันพูดว้าา

ขอบอกเลย ผมอายุเกิน 2ขวบ แล้วครับ laugh laugh laugh laugh laugh laugh และทำไมคุณต้องทำกับผมแบบนี้ เพียงแค่อายุ ทำไมคุณต้องมาบอกว่า

ยอมรับซะเถอะ ? ว่าแก อายุเท่าไร E แตหลอ  ตกลง แก อายุ 2ขวบ จริงมั้ย เอ้ย ไอน้อง  ขึ้นป.6 เป็นไงดีวะ  เฮ้ พี่ ม.6 แล้ว ตั้งใจเรียนนะ

เอ.......... คำถามที่มันแปล๊บ มันในสมองผมก็คือ ทำไมถึงอยากรู้ขนาดนี้ Huh?

เพราะอะไร ??

อยากรู้เพื่อ  ??

อายุ ที่คุณไม่รู้แน่นอน ว่าผมอายุเท่าไร ทำไมถึงต้องมีดราม่า ??

เพราะอะไร คุณทำกับผม เพราะมีเจตนาอันใด กันแน่ กระผมยัง งงๆ อยู่นะ( ขอพูดเรื่องที่กล่าวเรื่องเกรียนปั้ม)

ป.ล. กระทู้นี้ จะทำอะไรก็เชิญ  ถ้าหยาบ ทำผิดกฏ อะไร ไม่รับประกัน IDบอร์ดนะครับ

ป.ล.1.  <พลังโจมตีสุดแรงเกิด> OVL.2  Huh??(ฟายเขียนก้อผิด แล้วไอ่ พลังโจมตีvol.2อย่ามีเลยมรึง laugh)   Evil Evil Evil

special edition X 3
special edition X  3
special edition X 3
____ ver.special mode ! __
*.(xX Live For You Xx).*
Hero Member

รักกันแน่หรือเปล่า?

« ตอบ #20 เมื่อ: 24-05-2011, 20:12:22 »

รู้อย่แก่ใจ อยากใส่ร้ายอยู่แก่ตัว  Smiley Smiley

~
เลสตัวแม่
Hero Member

« ตอบ #21 เมื่อ: 24-05-2011, 20:20:05 »

มันไม่มีใครจะมีสนใจอายุคุณหรอกนะ

ถ้าคุณไม่ชอบอ้างว่าอายุเยอะแล้วแต่ยังทำตัวแบบนี้น่ะ ; (

คนพูดอะไรก็ไม่ฟัง แล้วบอกจะปรับปรุงตัวให้โอกาส

เราให้กันมามากพอแล้ว มันจะไม่มีแล้วล่ะ

บางทีคนเราไม่ต้องมาพูดหรอกว่าตัวเองอายุเยอะ

แค่ทำตัวให้ดี ไม่แสดงนิสัยเด็กๆมาก็มีคนนับถือคุณได้

บางคนในบอร์ดคิดว่าเราอายุเยอะด้วยซ้ำ

แต่เราเพิ่งจะขึ้นม.1เอง รู้สึกจะมีวุฒิภาวะเยอะกว่าคุณด้วยซ้ำ
ปลวก
Hero Member

ไอธนวินพ่องตายสัส

« ตอบ #22 เมื่อ: 24-05-2011, 20:44:22 »

laugh laugh

NeeD not to know

-─═┳ҳ̸Ҳ̸ҳยารุตะ_FFIҳ̸Ҳ̸ҳ ╬══→
Hero Member

ยารุตะคุง

« ตอบ #23 เมื่อ: 24-05-2011, 20:46:08 »

woon คุณพลังถ้าทำเป็นลืมๆเเล้วเริ่มต้นใหม่ทำตัวดีๆเค้าจะกลับมาหันมองหาคุณนะเเต่ก็ต้องลืมอดีตด้วยละ  woon  woon

เลสตัวแม่
Hero Member

« ตอบ #24 เมื่อ: 24-05-2011, 20:55:23 »

อ้างจาก: -─═┳ҳ̸Ҳ̸ҳยารุตะ_FFIҳ̸Ҳ̸ҳ ╬══→ ที่ 24-05-2011, 20:46:08
woon คุณพลังถ้าทำเป็นลืมๆเเล้วเริ่มต้นใหม่ทำตัวดีๆเค้าจะกลับมาหันมองหาคุณนะเเต่ก็ต้องลืมอดีตด้วยละ  woon  woon

ไม่มีคำว่าโอกาสให้มันแล้วล่ะ ถ้าอยากอยู่ต่อไปคงต้องไอดีใหม่ ทำเป็นไม่ใช่ตัวเอง Cool
ปลวก
Hero Member

ไอธนวินพ่องตายสัส

« ตอบ #25 เมื่อ: 24-05-2011, 21:14:01 »

ผมจะพยายามไม่ตั้งกระทู้ไร้สาระ แต่ตั้งกระทู้แถรแทนสินะพอเค้าเอาหลักฐานมาโชก้อล็อกหนีหายหน้าไป

แล้วกลับมาแพร่มอีก นายคิดว่าคนเค้าจะลืมหรอ
 Cool Cool

NeeD not to know

*.(xX Live For You Xx).*
Hero Member

รักกันแน่หรือเปล่า?

« ตอบ #26 เมื่อ: 24-05-2011, 21:14:41 »

อ้างจาก: จบ ที่ 24-05-2011, 21:14:01
ผมจะพยายามไม่ตั้งกระทู้ไร้สาระ แต่ตั้งกระทู้แถรแทนสินะพอเค้าเอาหลักฐานมาโชก้อล็อกหนีหายหน้าไป

แล้วกลับมาแพร่มอีก นายคิดว่าคนเค้าจะลืมหรอ
 Cool Cool

ออนเอ็มด้วย /

อย่างที่พี่เค้าพูด มาแพร่มเพื่อแก้ตัว แล้วนายจะเอาอะไรอีกหรอ?

~
Accidentals
Sr. Member

« ตอบ #27 เมื่อ: 24-05-2011, 21:49:54 »

อ้างจาก: เลสตัวแม่ ที่ 24-05-2011, 20:20:05
มันไม่มีใครจะมีสนใจอายุคุณหรอกนะ

ถ้าคุณไม่ชอบอ้างว่าอายุเยอะแล้วแต่ยังทำตัวแบบนี้น่ะ ; (

คนพูดอะไรก็ไม่ฟัง แล้วบอกจะปรับปรุงตัวให้โอกาส

เราให้กันมามากพอแล้ว มันจะไม่มีแล้วล่ะ

บางทีคนเราไม่ต้องมาพูดหรอกว่าตัวเองอายุเยอะ

แค่ทำตัวให้ดี ไม่แสดงนิสัยเด็กๆมาก็มีคนนับถือคุณได้

บางคนในบอร์ดคิดว่าเราอายุเยอะด้วยซ้ำ

แต่เราเพิ่งจะขึ้นม.1เอง รู้สึกจะมีวุฒิภาวะเยอะกว่าคุณด้วยซ้ำ
แจ่มมากครับบ  Evil

ป.ล. ม.1จริงอ่ะ นึกว่าประมาน ม.5 ม.6  Shocked

White Reaper NO.3
Hero Member

ไม่ต้องเข้าใจผมหรอก ผมเองยังไม่เข้าใจตัวเองเลย

« ตอบ #28 เมื่อ: 24-05-2011, 21:51:22 »

อ้างจาก: Accidentals ที่ 24-05-2011, 21:49:54
อ้างจาก: เลสตัวแม่ ที่ 24-05-2011, 20:20:05

แจ่มมากครับบ  Evil

ป.ล. ม.1จริงอ่ะ นึกว่าประมาน ม.5 ม.6  Shocked
เช่นกันฮับ Embarrassed Embarrassed
ปล.สาเหตุหลักๆมาจากห้างแว่นประจำอสุรา... Shocked Shocked

ไม่มีใครเข้าใจทุกอย่างในโลก แม้กระทั่งเทพเจ้า
LD
Sr. Member

หล่อมั้ย

« ตอบ #29 เมื่อ: 24-05-2011, 21:56:24 »

โกหกเเบบหมาๆ

ป้าย:
หน้า: 1 [2] 3