GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2 3
ผู้เขียน หัวข้อ: ชดเชยได้มั้ยคับจีเอมเวลาปรับแพทแล้ว  (อ่าน 804 ครั้ง)
สมเกียรติ รักเขตวิทย์
Newbie
*

ชดเชยได้มั้ยคับจีเอมเวลาปรับแพทแล้ว
« เมื่อ: 28-07-2010, 22:42:47 »

Angryตอนปรับถุงมือแสงอาทิตย์อะ เคยคิดบ้างรึเปล่าคับว่ามีคนเขาเดือดมากมายโดยเฉพาะคนที่ใส่ถุงมือแสงอาทิตย์เพื่อได้หลบและเพิ่มต่อนื่อง จริงอยู่ว่าสรรพคุณของถุงมือแสงอาทิตย์มันมีแค่เพิ่มหลบ12อย่างเดียว ไม่มีเพิ่มค่าต่อเนื่อง แต่ในเมื่อจีคิดปรับให้ได้ตามที่สรรพคุณของที่แจ้งไว้ให้ตรงความจริง แต่คนที่อาศัยความต่อเนื่องของถุงมือแสงอาทิตย์ให้มันได้216 ต้องเดือดร้อน เงินโซลที่จะรีเหรียญใหม่ก็ตั้ง19000โซล ถ้าเป็นเงินบิลล่าก็ประมาณ3ล้านบิลล่า ซึ่งมันแพงมาก ที่พิมมานี่ก็ไม่ได้อยากจะว่าอะไรหรอก เพราะทำให้ตรงกับสรรพคุณของที่บอกไว้ผมเห็นด้วย แต่อยากให้ชดเชยโดยการให้รีสเตตัสใหม่ เขาจะได้เติมเหรียญเพิ่มเอจิในส่วนที่หายไป บอกตามตรงว่าเดือดร้อน จากค่าต่อเนื่อง216 เหลือ207 ขอให้จีเอมมาอ่านและชดเชยในจุดนี้ด้วยคับ
lightkung13
Jr. Member
**

Re: ชดเชยได้มั้ยคับจีเอมเวลาปรับแพทแล้ว
« ตอบ #1 เมื่อ: 29-07-2010, 00:32:10 »

งงอะ จะเรียกร้องทำไม ในเมื่อจีเค้าก็ทำตามระเบียบทุกอย่าง คุณเองเป็นที่คนอาศัยความผิดพลาด ( บัค) มาหาประโยชน์เอง แล้วจะเรียกร้องทำไม
 Cool Huh? Cool Evil Evil
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

Re: ชดเชยได้มั้ยคับจีเอมเวลาปรับแพทแล้ว
« ตอบ #2 เมื่อ: 29-07-2010, 03:13:28 »

มันบัคมาตั้งนานแล้ว เค้าปรับให้ถูกต้องก็ดีแล้วไม่ใช่ฤๅ Huh?
อย่าเอาความสบายของตัวเองเป็นมาตรฐานสิ

woon

Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 29-07-2010, 06:45:52 »

แล้วผมจะรู้มั้ยละว่ามันเป็นบัคอะ คิดว่ามันเป็นพลังที่แฝงลึกลับอะไรปานนั้น แล้วถ้าคุณรู้ว่ามันบัคมานนานคุณทำไมไม่แจ้งจีเอมละ หรือว่าคุณรู้แล้วแต่ก็ใช้ประโยชน์จากมันโดยที่คุณรู้ แต่ผมเองรูซะที่หนัย เกมนี้ก็พึ่งเล่นมาไม่นาน ผมจะไปรู้อะไรมากมายอะว่าลักษณะนี้เป็นบัคหรือเปล่า อีกอย่างถ้ารู้ว่ามันเป็นบัคผมคงจะไม่เติมเอจิไปแค่นี้หรอก ผมก็แค่ออกความเห็นว่าถ้ามันบัคแล้วปรับผมก็เห็นด้วย แต่เหรียญที่ลงไปแล้วมันต้องรีใหม่ ซึ่งค่ารีมันก็แพง หรือว่าคุณจะเติมเงินให้ผมละ 190 บาทคิดว่ามันถูกหรือไงครับ Cry
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

« ตอบ #4 เมื่อ: 29-07-2010, 07:14:32 »

ขอโทษนะคับ ไม่รู้กรุณาอย่าด่วนว่าคนอื่น
เรื่องนี้เป็นมานานแล้ว และผมก็แจ้งไปตั้งนานแล้วและหลายหนแล้ว
และไม่ใช่เฉพาะผมนะคับที่แจ้ง ยังมีผู้เล่นอีกหลายคนที่ผมไม่สามารถนำชื่อมาอ้างอิงได้หมด
ก็ได้แจ้งเรื่องนี้เข้าไปให้ทีมงานรับทราบกันเยอะมากคับ
และที่ใช้ๆกันอยู่เนี่ยคือเพราะทีมงานเค้ายังไม่ได้แก้ให้ก็เลยได้ใช้กันแบบนั้น
และพอทีมงานเค้าทำการแก้ไขให้ถูกต้อง มันน่าจะเป็นเรื่องดีไม่ใช้เหรอคับ

ผมเข้าใจว่าผู้เล่นใหม่บางคนอาจจะยังไม่ทราบบัคตรงนี้
แต่ให้เข้าใจไว้ด้วยว่าการที่มันเป็นบัคนั้น
เราก็ต้องยอมรับการปรับเปลี่ยนให้ถูกต้อง
แม้ว่าเราจะเสียผลประโยชน์โดยที่เราไม่รู้และคาดคิดมาก่อนก็ตาม

และในเมื่อของมันบัคและเราๆท่านๆที่เป็นผู้เล่นก็ใช้บัคตรงนี้หาผลประโยชน์กันมามากแล้ว
พอเค้าปรับให้ถูกต้อง ถ้าจำเป็นต้องหาแนวการเล่นใหม่
มันก็ควรเป็นความรับผิดชอบของพวกเราไม่ใช่เหรอคับ

ทำไมต้องไปขอทีมงานว่าให้เปิดรีอย่างโน้นอย่างนี้
เพราะว่าผมใช้บัคมานานจนชินพอทีมงานปรับแบบนี้ผมเล่นไม่ได้
อย่างนั้นเหรอคับ ?

รู้จักมีความรับผิดชอบ และเสียสละบ้างคับ
ไม่ใช่ว่าใช้ความผิดพลาดจนเคยตัว
แล้วพอเค้าปรับก็จะให้เค้ามารับผิดชอบในส่วนของตัวเองแบบนี้

ผมเองก็ไม่ถึงขั้นใช้ถุงมือแสงอาทิตย์เป็นของหลักเพื่อเอาต่อเนื่องไว้เก็บเวลหรอก
แต่ผมใส่เพื่อเอาหลบหลีก ต่อเนื่องที่ได้มันก็เป็นแค่ของแถม
เพราะผมเล่นพระยังไงมันก็เอาต่อเนื่องทำไรไม่ได้มาก
แถมมีแอสอีกตัวนึง ซึ่งก็ยัดเอจิซะจนตันแระ
มีเทรฯก็ดันเล่นสายมีด กดสกิลทีเดียวก็ต่อเนื่องตัน
อาจจะดูว่าผมก็เล่นสายที่ไม่จำเป็นต้องเอาต่อเนื่องจากถุงมือนี้ใช่มั้ย

ผมก็จะบอกว่า ผมมีเบลดที่ไม่ได้อัพเอจิอยู่ 1 ตัว และไม่ได้กดยาฮึดสู้
ไม่ใส่รางเหล็กไหล แต่ผมใส่ถุงมือนี่แหละ ก็ทำให้ต่อเนื่องตันขึ้นมาได้
แต่ถึงจะปรับถุงมือไม่ให้เพิ่มต่อเนื่อง ผมก็ยังเล่นเบลดได้เหมือนเดิม
ฟันช้านิดหน่อย แต่ก็ยังพอไหว

เพราะผมถือว่าตรงนี้ผมรู้ว่าเป็นบัค แจ้งทีมงานแล้ว แต่ทีมงานไม่ได้ออกมาประกาศอะไร
ก็เลยถือว่าใช้บัคนี้ได้ต่อไปไม่มีความผิด แต่เมื่อเค้าปรับให้ถูกต้อง ผมก็ต้องรับผิดชอบในส่วนของผม
ก็แค่นั้น

(ขออภัยที่ร่ายยาว  รู้สึกจะไร้สาระซะมากนะเนี่ย ขอบคุณที่ทนอ่านจนจบ) woon

Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 29-07-2010, 07:22:59 »

แล้วอะไรที่คุณว่าเอาความสบายมาตั้งครับ พวกอุปกรณ์ผมก็ไล่ตีมอนซื่งกว่าจะได้เงินมาซื้อแต่ละอย่างมันต้องใช้ความพยายามครับ เวลด้วยความสามารถครับ ไม่ได้ร่ำรวยซื้อของอำนวยความสะดวกหรอกครับ กว่าจะได้มาแต่ละชิ้นต้องไล่ตีมังกรจนมือหงิก อีกอย่างหลายคนก็ดีใจไม่ใช่เร๋อครับ ถ้าจีเอมเขาปรับให้มีการรีอีกรอบ ซื่งหลายคนก็ได้ประโยชน์ไปด้วยไม่ใช่เร๋อ การที่ผมเสนอแค่อยากให้รู้ว่ามีคนเดือดร้อนโดยที่เขาไม่รู้ว่ามันบัค และการบัคเกิดจากใครละ เกิดจากทีมงานสร้างมันมาหรือเปล่า หลังจากการแก้ไขมันแล้วก็สมควรที่จะแก้ไขให้คนที่เดือดร้อนจากการบัคโดยที่เขาไม่รู้ด้วย อีกอย่างมีหลายคนที่เดือดร้อนจากการที่ผมไล่สอบถามคนที่รู้จักแล้ว แต่ผมยอมที่จะมาออกตัวตั้งกระทู้เองเพราะผมเองก็เดือดร้อนด้วย ส่วนคนที่ไม่เดือดร้อนก็พูดได้สิครับ อีกอย่างผมก็ไม่เคยพิมพ์คำอะไรที่มันหยาบคาย เพียงแค่เสนอทางจีเอมก็แค่นั้นเอง ส่วนทางจีเอมจะทำหรือไม่ก็แล้วแต่ท่านครับ ซึ่งผมเองก็เป็นผู้เล่นก็ต้องเล่นไปตามที่เป็นอยู่ อย่างมากแค่งดการเวลแล้วหันมาตีมอนมังกรเก็บเงินจนกว่าจะถึง 3 เอม ซึ่งมันอาจจะต้องใช้เวลาซักระยะ เพราะเวลาที่ผมจะได้เล่นก็มีไม่มากมาย ผมยอมรับทุกความคิดเห็นครับ แต่อย่ามาพูดว่าผมใช้ประโยชน์จากบัคครับ มันจะดูเหมือนผมเป็นคนขี้โกง เพราะผมเองก็ไม่รู้ว่ามันบัค ถ้ามีคนแจ้งแล้วก็ขุดเอากระทู้นั้นมาให้ผมดูด้วย ซึ่งผมเองก็อาจจะไม่ได้อ่าน เพราะมันอาจจะแจ้งก่อนที่ผมจะเข้ามาเล่นก็ได้ซึ่งถ้ามันผิดพลาดประการใดก็ขอโทษด้วยละกัน แต่!! อย่ามาว่าผมใช้ประโยชน์จากบัคครับ Huh?
Newbie
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 29-07-2010, 07:32:23 »

อีกอย่างผมก็ยอมรับครับที่มีการปรับให้มันถูกต้องและผมก็ไม่เคยว่าใคร ถ้าไม่มีใครมาว่าผมก่อน ผมเสียสละได้อยู่แล้วครับ ถ้าจะทำอะไรให้มันดีขึ้น ซึ่งผมเองก็สนับสนุนให้เกมมีการพัฒนา ผมเองก็ไม่ได้บอกว่าจะเลิกเล่นนี่ครับเหมือนหลายคนที่ทำเป็นขู่ไว้ เพียงแต่ผมบอกว่าจะพยายามไล่ตีมอนเก็บเงินมาซื้อยาหวลครับโดยเสียสละการเวลไงครับ ขอบคุณครับที่บอกผมมา Embarrassed
Ⓓr.™
Hero Member

Newbie

« ตอบ #7 เมื่อ: 29-07-2010, 07:41:05 »

มันมีของหลายอย่างที่พอใส่แล้ว

มันมีค่าพลังเพิ่มขึ้นแต่

ไม่มีในคุณสมบัติ

ผู้เล่นจะทราบได้อย่างไรว่า

มันตั้งใจ หรือ เป็นบัค

งั้นรองเท้าหลบร้าน เวล 38

ไม่มีคุณสมบัิติแสดงไว้

แต่ใส่มันเพิ่มหลบ 15

นี้ก็บัคหรอครับ  - -)

Hero Member
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 29-07-2010, 08:18:24 »

สบายที่ 1. ใช้ข้อผิดพลาดที่เพิ่มต่อเนื่่องในการเก็บเลเวล ทำให้ไม่ต้องอัพเอจิมากเอาพ้อยไปอัพอย่างอื่นแทนได้
สบายที่ 2. เรียกร้องการรีเซ็ตจากการปรับไอเทมซึ่งสิ่งที่เสียไปแค่ต่อเนื่อง 10 หน่วย

ที่ผมมองว่าเป็นความสบายเพราะว่า
จากข้อ 1 นั้่นพ้อยที่จะเอามาอัพเอจิให้ได้ต่อเนื่อง 10 นั้น มันก็ถือว่ามากสำหรับบางคนนะรวมถึงผมด้วย
แต่จากการที่ไอเทมมันบัคเราก็เลยไม่ต้องอัพไปอัพอย่างอื่นแทน ทำให้ฆ่ามอนเก็บเลเวลได้เร็วขึ้น มันก็สบายตัวขึ้นใช่มั้ยคับ

จากข้อ 2 ผมมองว่ามันไม่ได้เป็นบัคร้ายแรงที่พอมีการปรับแล้วจะต้องชดเชยด้วยการขอรีเซ็ตนะ
เพราะยังสามารถหาทางเสริมส่วนบกพร่องตรงนี้ได้อยู่บ้าง แม้จะไม่ได้ทั้งหมด หรืออาจจะได้ไม่ทันใจในเดี๋ยวนั้น
ซึ่งสำหรับผมเองก็วางแนวทางเสริมส่วนบกพร่องนี้ไว้แล้วคือเอาตัวเบลดผมเก็บเลเวลต่อ และอัพเอจิจนได้ต่อเนื่องตัน

ซึ่งผมว่านะ กับแค่ต่อเนื่องหายไป ก็แค่เก็บเลเวลแล้วอัพเอจิ มันก็สามารถเพิ่มขึ้นได้ ถึงแม้จะช้าไม่ทันใจบางคน
แต่มันก็ยังถือว่าเป็นทางออกสำหรับปัญหานี้ ไม่จำเป็นต้องมีการขอรีเซ็ตเลยด้วยซ้ำ
(แต่ถ้าบางคนจะซื้อยารีมาก็แล้วแต่นะ ส่วนบุคคล)

และขออ้างที่คุณบอกไว้ว่า

"แต่อย่ามาพูดว่าผมใช้ประโยชน์จากบัคครับ มันจะดูเหมือนผมเป็นคนขี้โกง เพราะผมเองก็ไม่รู้ว่ามันบัค"

จะไม่พูดแบบนี้มันก็ไม่ได้หรอกคับ เพราะมันก็เป็นความจริง
ผมเองก็กล้ายอมรับนะว่าผมก็ใช้ประโยชน์จากบัคตรงนี้
นั่นเพราะทีมงานไม่ได้ประกาศห้ามใช้ ซึ่งมันไม่มีความผิด
สามารถใช้ได้จนกว่าจะมีการแก้ไขจากทีมงาน
ถึงแม้จะบอกว่าไม่รู้ หรือบอกว่าก็ใช้ไปตามประสาที่มีให้ใช้
ไม่ว่ายังไง มันก็ยังถือว่าใช้ประโยชน์จากบัคอยู่ดีนั่นแหละคับ
แต่ตรงนี้ผมไม่ได้ว่าอะไรนะ เพราะว่ามันไม่ผิดอะไร คงเข้าใจในส่วนนี้นะคับ

และที่บอกว่า

"การที่ผมเสนอแค่อยากให้รู้ว่ามีคนเดือดร้อนโดยที่เขาไม่รู้ว่ามันบัค และการบัคเกิดจากใครละ เกิดจากทีมงานสร้างมันมาหรือเปล่า หลังจากการแก้ไขมันแล้วก็สมควรที่จะแก้ไขให้คนที่เดือดร้อนจากการบัคโดยที่ เขาไม่รู้ด้วย อีกอย่างมีหลายคนที่เดือดร้อนจากการที่ผมไล่สอบถามคนที่รู้จักแล้ว แต่ผมยอมที่จะมาออกตัวตั้งกระทู้เองเพราะผมเองก็เดือดร้อนด้วย ส่วนคนที่ไม่เดือดร้อนก็พูดได้สิครับ "

ผมก็จะบอกว่า ผมเองก็เดือดร้อนนะ เพราะกว่าจะเวลจนได้เอจิ 18 ก็ตั้ง 9 เวลแน่ะ แถมตอนนี้ผมเวล 67 แล้วด้วย
ไม่ได้ใช้ยาคูณ ไม่มีวีไอพี ไม่ค่อยมีปาร์ตี้ มีของใส่ก็แค่เวลกับมอนอ่อนๆ
เพียงแต่ผมมองว่ามันก็ยังสามารถชดเชยด้วยตัวเองได้
และถ้าจะหาซื้อยารีในตลาดแบบที่คุณว่า มันก็ถือเป็นทางออกอย่างนึง
ที่เราก็สามารถทำได้เอง ไม่ต้องไปร้องขอจากทีมงานใช่มั้ยล่ะคับ

และที่ผมแสดงความเห็นแย้งคุณเรื่องขอรีเซ็ตนั้น เพราะเกรงว่ามันจะไม่ได้ชดเชยแค่ผู้เดือดร้อนอย่างคุณ ผม และอีกหลายคนน่ะสิ
จะต้องมีอีกหลายคนแน่ๆ ที่กำลังรอการรีเซ็ตด้วยจุดประสงค์แอบแฝงอะไรซักอย่างอยู่แน่ๆ
ผมเลยค้านการขอรีเซ็ตที่คุณเสนอมาก็เท่านั้นแหละคับ
(ผมอาจจะเป็นกระต่ายตื่นตูมไปเองก็ได้ แต่ผมก็ตื่นตูมแบบนี้ประจำแหละ และมักจะแ่ม่นซะด้วยสิ)

และบัคน่ะ มันคือข้อผิดพลาดคับ ทีมงานเค้าไม่ได้ตั้งใจสร้างให้บัคมันเกิดขึ้นมาหรอก
ถึงแม้จะทราบหรือไม่ทราบว่าเป็นบัค แต่ในเมื่อสุดท้ายสรุปแล้วมันคือบัค
ยังไงก็ต้องทำใจยอมรับให้ได้คับ
(ผมเองยังแทบทำใจไม่ได้เลยกับการต้องเก็บอีก 9 เวลเพื่อเอาเอจิ 18 เนี่ย หรือเก็บตังซื้อยารีก็ยังไม่แน่เหมือนกัน) Cry

และประเด็นสุดท้ายนะคับ ขอนอกเรื่องซักนิดนึงละกัน
ที่คุณบอกว่า

"อีกอย่างผมก็ไม่เคยพิมพ์คำอะไรที่มันหยาบคาย เพียงแค่เสนอทางจีเอมก็แค่นั้นเอง ส่วนทางจีเอมจะทำหรือไม่ก็แล้วแต่ท่านครับ "
"อีกอย่างผมก็ยอมรับครับที่มีการปรับให้มันถูกต้องและผมก็ไม่เคยว่าใคร ถ้าไม่มีใครมาว่าผมก่อน ผมเสียสละได้อยู่แล้วครับ ถ้าจะทำอะไรให้มันดีขึ้น"

อ่าผมก็ไม่เห็นว่าจะมีใครว่าคุณพิมพ์หยาบคายอ่ะคับ
ส่วนนี้ผมก็เข้าใจคับ ว่าอยากได้ก็เสนอ เป็นเหมือนกันทุกคนแหละคับ ผมก็เป็น
แต่ผมก็มองว่ามันยังมีทางออกอื่นนอกจากการขอรีเซ็ตอยู่น่ะคับ ผมก็เลยมาแสดงความเห็นแก้ต่างกับคุณ
ผมเองก็เล่นไปเรื่อยๆ ธรรมดาๆ เหมือนกันแหละคับ และถ้าที่คุณเสนอไป ทีมงานเค้าจัดรีเซ็ตให้ ผมเองก็ขอร่วมด้วยเหมือนกัน
เพราะถือว่ามันเป็นการตัดสินใจชดเชยที่ทีมงานคิดว่าเหมาะสมแล้ว ผมในฐานะผู้เดือดร้อนคนนึงก็ต้องรับการชดเชยด้วยแน่นอน

และอ้างอิงสุดท้ายนั่นน่ะคับ
ถ้าการแสดงความเห็นของผมทำให้คุณรู้สึกว่าผมกำลังว่าคุณอยู่ ก็ขออภัยไว้ด้วยละกัน
ผมไม่ได้มีเจตนาจะว่ากล่าวคุณเลยซักนิด จริงๆนะเนี่ย เพียงแต่การใช้คำและภาษาของผมบางทีมันก็ตรงๆแบบนี้แหละ

ความสบายที่ผมพูดถึง มันก็อย่างที่ได้อธิบายไว้ข้างต้นแล้ว
ก็ขออภัยอีกทีละกันถ้าทำให้คุณรู้สึกไม่ดี
อย่าถือสากันเลยเนอะ Smiley

อ้างจาก: Ⓓr.™ ที่ 29-07-2010, 07:41:05
มันมีของหลายอย่างที่พอใส่แล้ว

มันมีค่าพลังเพิ่มขึ้นแต่

ไม่มีในคุณสมบัติ

ผู้เล่นจะทราบได้อย่างไรว่า

มันตั้งใจ หรือ เป็นบัค

งั้นรองเท้าหลบร้าน เวล 38

ไม่มีคุณสมบัิติแสดงไว้

แต่ใส่มันเพิ่มหลบ 15

นี้ก็บัคหรอครับ  - -)

อันนี้ผมว่ามันก็แล้วแต่คุณสมบัติของไอเทมเหมือนกันนะ
ต้องดูหลายอย่างประกอบกัน
แต่ว่าแต่ละคนก็คงคิดไม่เหมือนกันอยู่ดีนั่นแหละ
อย่างที่ยกตัวอย่างมาเนี่ย
ก็อาจจะตีความได้ว่า
มีการเขียนคำอธิบายคุณสมบัติไม่ครบถ้วน
เพราะคุณสมบัติมันคือรองเท้าที่เพิ่มหลบหลีก
ใส่แล้วก็มีการเพิ่มหลบหลีก เพียงแต่ไม่ได้เขียนไว้ในคำอธิบาย

ตรงส่วนที่ยกตัวอย่างมานี้ก็มีการแจ้งไปแล้วเหมือนกัน
ว่าอยากให้มีการเขียนคุณสมบัติไอเทมให้ครบถ้วน
ถ้าอันไหนอยากให้มันดูพิเศษว่ามีการเพิ่มคุณสมบัติพิเศษ
ก็ให้ออกแบบและเขียนคำอธิบายเอาไว้ว่าเพิ่มความพิเศษแบบไหน
แต่ไม่ต้องระบุค่าเป็นตัวเลขก็ได้ มันจะได้ดูพิเศษอย่างที่ต้องการ

ป.ล.ออกตัวไว้ก่อนนะว่าไม่ใช่ผมอ้างว่าผมแจ้งโน่นนี่นะ
ผมเองก็แจ้งบ้างเป็นบางชิ้นที่เจอ แต่มีอีกหลายคนนะที่แจ้ง
ไม่ใช่ผมแค่คนเดียว

จีเอ็มครูอุ้ย
Asura Game Planner
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

« ตอบ #9 เมื่อ: 29-07-2010, 11:26:28 »

ดราม่ากันเลยทีเดียวครับ ผมขอสรุปสั้นๆละกันครับว่า
ไอเทมหรือทักษะอะไรที่มันให้ผลไม่ตรงตามรายละเอียดนั้นคือบัคและต้องได้รับการแก้ไขครับ

Hero Member
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 29-07-2010, 12:27:19 »

อ้างจาก: จีเอ็มครูอุ้ย ที่ 29-07-2010, 11:26:28
ดราม่ากันเลยทีเดียวครับ ผมขอสรุปสั้นๆละกันครับว่า
ไอเทมหรือทักษะอะไรที่มันให้ผลไม่ตรงตามรายละเอียดนั้นคือบัคและต้องได้รับการแก้ไขครับ

เอ๊ย อย่าเข้าใจผิดสิคับคุณครู

พวกเราไม่ได้ดราม่ากันนะคับ
พวกเราคุยกันด้วยเหตุด้วยผลคับ
แค่เสนอความคิดเห็นในแนวของตนโดยสงบปราศจากคำหยาบ (ชักจะเลอะเทอะแระชั้น - -*)
ไม่แถ ไม่ดริ๊ฟ ไม่ด่า ไม่ว่า ไม่ชิ่ง ไม่ฯลฯ

จีเอ็มครูอุ้ย
Asura Game Planner
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

« ตอบ #11 เมื่อ: 29-07-2010, 13:13:25 »

อ้างจาก: ~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~ ที่ 29-07-2010, 12:27:19
อ้างจาก: จีเอ็มครูอุ้ย ที่ 29-07-2010, 11:26:28

แค่เสนอความคิดเห็นในแนวของตนโดยสงบปราศจากคำหยาบ (ชักจะเลอะเทอะแระชั้น - -*)
ไม่แถ ไม่ดริ๊ฟ ไม่ด่า ไม่ว่า ไม่ชิ่ง ไม่ฯลฯ

ฮ่าๆๆ ช่วงนี้เห็นอะไรยาวๆ ขี้เกียจอ่าน ตีเป็นดราม่าหมดฮ่าๆ  Evil Evil

Ⓓr.™
Hero Member

Newbie

« ตอบ #12 เมื่อ: 29-07-2010, 18:36:55 »

ประกาศ

รองเท้าร้านหลบหลีก เวล 38 เป็นบัค

เพราะไม่มีแจ้งไว้ในรายละเอียด

แต่พอใส่แล้ว มันเพิ่มหลบหลีก 15  หน่วย   - -*)

MaCus_KP
Hero Member

« ตอบ #13 เมื่อ: 29-07-2010, 18:50:37 »

อ้างจาก: จีเอ็มครูอุ้ย ที่ 29-07-2010, 13:13:25
อ้างจาก: ~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~ ที่ 29-07-2010, 12:27:19

ฮ่าๆๆ ช่วงนี้เห็นอะไรยาวๆ ขี้เกียจอ่าน ตีเป็นดราม่าหมดฮ่าๆ  Evil Evil

ขี้เกียจอย่างงี้ปลดซะดีมั้ย

laugh

เอิร์ธคุงขอรับกระผม
Hero Member

กุเบื่อ...

« ตอบ #14 เมื่อ: 29-07-2010, 19:04:46 »

เห็นด้วยกับแมวปีศาจงับ Smiley

ป้าย:
หน้า: [1] 2 3