GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 [3]
ผู้เขียน หัวข้อ: ชดเชยได้มั้ยคับจีเอมเวลาปรับแพทแล้ว  (อ่าน 804 ครั้ง)
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

Re: ชดเชยได้มั้ยคับจีเอมเวลาปรับแพทแล้ว
« ตอบ #30 เมื่อ: 01-08-2010, 01:26:15 »

อ้างจาก: $uP€l2↔4 ที่ 31-07-2010, 01:39:57
อ้างจาก: ~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~ ที่ 30-07-2010, 01:51:11
อ้างจาก: $uP€l2↔4 ที่ 30-07-2010, 01:01:11
เอาแบบกว้างๆเลยเกมส์ทุกค่ายดีหมด ปัญหาที่ไม่ดีมันอยู่ที่ทีมงานผู้ควบคุม
Smileyไปคิดกันเอาเองนะ Smiley

อ่า  กว้างไป มันชักจะไม่ตรงประเด็นของกระทู้แล้วนะคับ Huh?
เรื่องทีมงานผู้ควบคุมผมว่า แยกกระทู้ดีกว่าคับ
อย่าเอามาปนกับเรื่องในกระทู้นี้เลย มันไม่เกี่ยวกันเลย
 woon

ไม่ตรงประเด็นตรงไหน ผมอ้างถึงความผิดพลาดของทีมงาน
ไอเท็มกี่ชิ้นที่มันไม่แสดงผล มันมีมาเป็นระยะเวลานานแล้ว เอาเวลาไปทำอะไรกัน ผู้เล่นเกมส์หรือที่ผิด
จะรอให้ผู้เล่นแจ้งอย่างเดียวหรือไง
เลิกแถแทนทีมงานเถอะ เห็นมาหลายกระทู้และ

ก็นั่นแหละคับ ถึงอยากให้พูดแค่เรื่องไอเทม
และผลจากการปรับไอเทมทำให้มีผู้เล่นเดือดร้อน จึงมีกระทู้นี้ขึ้นมา
จึงอยากให้พูดแค่ประเด็นของไอเทมที่มีปัญหาและการชดเชยที่เหมาะสม

ส่วนเรื่องการทำงาน ความรับผิดชอบอะไรนั้นค่อยไปว่ากันอีกที
ตั้งกระทู้แยกวิจารณ์การทำงานของทีมงานไปเลยก็ได้คับ
แต่ถ้าจะมาพูดคุยกันในกระทู้นี้ ผมก็แค่เกรงว่ามันจะทำให้สับสนในประเด็นได้
มันจะมีหลายประเด็นผุดงอกขึ้นมาอีกเยอะแยะ ซึ่งจะทำให้หาข้อสรุปไม่ได้ซักประเด็นเดียว
และใครล่ะที่จะเสียประโยชน์
ก็ผู้เล่นแบบเราๆท่านๆทั้งหลายนี่แหละคับ ที่ต้องรับสภาพต่างๆของเกม

และที่ผมบอกว่ามันกว้างไปและจะไม่ตรงประเด็น
ผมก็ตีความได้แค่ว่าคุณกล่าวถึงเกมและค่ายเกม และตำหนิการทำงานของทีมงานควบคุมเกม

ถ้าผมตีความจากข้อความแรกของคุณผิดไปก็ขออภัยไว้ด้วยละักัน
 woon

~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

Re: ชดเชยได้มั้ยคับจีเอมเวลาปรับแพทแล้ว
« ตอบ #31 เมื่อ: 01-08-2010, 01:31:45 »

อ้างจาก: $uP€l2↔4 ที่ 31-07-2010, 01:39:57
เลิกแถแทนทีมงานเถอะ เห็นมาหลายกระทู้และ

ลืมแก้ต่างตรงนี้ไป ขออนุญาตซักนิดนึงละกันนะคับ

ต้องขออภัยด้วยที่ทำให้คุณเข้าใจแบบนั้น
แต่ผมไม่เคยแถแทนทีมงานหรือใครหรอกคับ
ผมก็เป็นผมอย่างนี้แหละ
และถ้าคุณเห็นมาหลายกระทู้ดังว่าจริง
คงไม่ใช้คำแบบนี้กับผมแน่ๆ
เพราะถ้าคุณเห็นการแสดงความเห็นของผมจริงๆ
คงจะเห็นกระทู้ที่ผมตำหนิการทำงานของทีมงานเกมนี้ซึ่งก็เยอะพอสมควรและหลายเรื่องอยู่เหมือนกัน
เอาเป็นว่าประเด็นเรื่องการแสดงความเห็นของผมเนี่ย
ถ้าสงสัยอะไรสามารถ PM มาคุยเป็นการส่วนตัวได้เลยคับผม ยินดีพูดคุยด้วยทุกเรื่องคับ
จะได้ไ่ม่เป็นการรบกวนการแสดงความเห็นในเรื่องที่เกี่ยวข้องในกระทู้นี้อ่ะนะคับ
 Smiley

The kIP
Full Member
*

ดีใจที่มีเพื่อนดีๆ

« ตอบ #32 เมื่อ: 01-08-2010, 02:01:49 »

อ่าวงี้ ถ้าทีมงานปรับแรร์เมื่อไหร่ก็เืดือดร้อนกันหมดสิ พวกผมก็ต้องออกมาเรียกร้องขอยารีกันหมดสิ ไร้สาระน่า
เฮ้ย มันเพิ่มเยอะไปขอรีสเตตัสได้มั๊ย เฮ้ย มันลดต่อเนื่อง ขอรีสเตตัสหน่อยน่า ส่วนตัวผมคิดว่ามันเป็นสิทของทีมงานที่จะแก้ไขไอเท็มอะไรก็ได้ให้มันเป็นแบบที่ควรจะเป็น
อีกอย่างนะ ตั้งแต่เล่นเกมมาไม่เคยเจอเกมไหนเปิดให้รีฟรีบ่อยเท่าเกมนี้เลย  Evil
ปล.เลือกที่จะเล่น ก็ต้องเลือกที่จะทน

เดินไปบนวิถีแห่งสวรรค์ เพื่อปกครองทุกสิ่ง
KnocK OuTZ
Jr. Member
**

SUPER 4 CLUB

« ตอบ #33 เมื่อ: 01-08-2010, 06:19:25 »

อ้างจาก: ~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~ ที่ 01-08-2010, 01:31:45

ลืมแก้ต่างตรงนี้ไป ขออนุญาตซักนิดนึงละกันนะคับ

ต้องขออภัยด้วยที่ทำให้คุณเข้าใจแบบนั้น
แต่ผมไม่เคยแถแทนทีมงานหรือใครหรอกคับ
ผมก็เป็นผมอย่างนี้แหละ
และถ้าคุณเห็นมาหลายกระทู้ดังว่าจริง
คงไม่ใช้คำแบบนี้กับผมแน่ๆ
เพราะถ้าคุณเห็นการแสดงความเห็นของผมจริงๆ
คงจะเห็นกระทู้ที่ผมตำหนิการทำงานของทีมงานเกมนี้ซึ่งก็เยอะพอสมควรและหลายเรื่องอยู่เหมือนกัน
เอาเป็นว่าประเด็นเรื่องการแสดงความเห็นของผมเนี่ย
ถ้าสงสัยอะไรสามารถ PM มาคุยเป็นการส่วนตัวได้เลยคับผม ยินดีพูดคุยด้วยทุกเรื่องคับ
จะได้ไ่ม่เป็นการรบกวนการแสดงความเห็นในเรื่องที่เกี่ยวข้องในกระทู้นี้อ่ะนะคับ
 Smiley

Smileyได้เลยครับ ไว้มีเวลาจะPMไปหาก็แล้วกัน Smiley

อย่าเรียกตัวเองว่าคน ถ้ายังเอาสันดานตน ปนกับสันดานหมา
ป้าย:
หน้า: 1 2 [3]