GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 3 [4]
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมพวก ฟรี ยิ่งเล่นยิ่งอ่อน  (อ่าน 942 ครั้ง)
!••OariGunKa••!
Jr. Member
**

Re: ทำไมพวก ฟรี ยิ่งเล่นยิ่งอ่อน
« ตอบ #45 เมื่อ: 16-06-2011, 16:23:18 »

อ้างจาก: ĈŸß€®ĿËă ที่ 16-06-2011, 08:31:51
อ้างจาก: ดร.วิกานดา ที่ 16-06-2011, 04:06:43
เเส่ไง  ก๊อปเงาฆ่าคนไม่ผิดนะค่ะ ส่วนเรื่องใครอ่อนใครกากอันนี้ไม่รู้  ส่วนรื่องเเบท ไม่อยากจะพูด ว่าฟรีกดกล่อง เเต่พวกคุณ โอเเม่เจ้า สารพัดอย่าง ทั้งผอบเอย ทั้ง ยาเอย เอาเถอะค่ะกดไปเลย ส่วนการกดกล่องมันคือเทคนิคการเล่นคุณไม่กดมันก็เรื่องของคุณ ถ้าชั้นจะกดมันจะเสียหายไหมเพราะตัวชั้นเอง ถ้าเเบทเเล้วไปไม่พอใจว่ากดกล่อง ก็ออกไปค่ะ เค้าเล่นเพื่อความสนุก ไม่ได้เล่นเเล้วซีเรียส

laugh laugh ไม่พอใจก็ออกไป -0- กล้าพูดเน้อ ตลกอะหนู พูดเหมือนพวกตัวเอง คุมแบทอยู่ ว่างั้นอะ  laugh laugh

เห็นเข้ามาไม่ถึง 2 นาทีออกไปบ้าง กล่องเอย กายหมดเอย ก็เผ่นแน็บบ้าง  อย่างอ้างเลยนะครับว่าหมู่ เดียวมันจะเข้าตัวเอง มันก็หมู่ด้วยกันทั้งนั้นแหละ

ไม่พอใจหมู่ก็อย่าเข้าจะดีกว่า    กะ กะ กะ กลัวที่หนาย ~~~~~~
\

Evil Evil ถั๊วววต้มมม!!
ป้าย:
หน้า: 1 2 3 [4]