GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 [3] 4
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมพวก ฟรี ยิ่งเล่นยิ่งอ่อน  (อ่าน 942 ครั้ง)
Ii_Eye_iI
Jr. Member
**

~@"ขอมือคนโสด"@~

Re: ทำไมพวก ฟรี ยิ่งเล่นยิ่งอ่อน
« ตอบ #30 เมื่อ: 09-06-2011, 16:49:36 »

Shocked Shocked Shocked
   มีคำถามคับ..อยากได้คำตอบจากผู้รู้เกี่ยวกับความผิดการซื้อขาย...
        .....ใครสนวิจุ3รอบ..คุยค่ะ...  ประโยคนี้น้องสาวผมตั้งสนทนาทิ้งไว้...ไม่ได้เจาะจงว่าจะขายหรือให้คนซื้อ
           น้องเค้าเลิกเล่นเซริฟพีเค...อยากไปเล่นออนเฟซแทน...แต่โดนจับข้อหาซื้อขาย
       แลกเปลี่ยนไอดีภายในเกม..เลยอยากรู้ว่า..คำไหนที่บ่งบอกว่า มีการซื้อขาย..
         น้องเค้าแจกฟรีเพราะเลิกเล่น...ผิดกฎด้วยหรอคับ...วานผู้รู้ช่วยหาคำตอบให้ทีนะคับโดยเฉพาะจีเอม.. ขอบคุณมาก
              โดนวันที่3 มิ.ย. ตัวละครชื่อ IiI_New_IiI
                                    >: Huh? Embarrassed Huh?

✖ ερ_иoω"
Hero Member

คนไม่ใช่ขยะ ที่ผ่านมา แล้วจะทิ้ง

Re: ทำไมพวก ฟรี ยิ่งเล่นยิ่งอ่อน
« ตอบ #31 เมื่อ: 09-06-2011, 17:18:36 »

อ้างจาก: lllllll ที่ 08-06-2011, 20:32:30
ตอบแบบกลางๆ นะคับ ฟรีดอมอ่อนลงมากคับ ยิ่ง บริหารยิ่งถอยหลัง แต่ก่อน สมาคมฟรีดอม สามรุมหนึ่งยังเทพเลย เหตุผม เพราะ

1 เดี๋ยวนี้แคส ครอบครอบเวทีแบทคับ   ฟรีดอม คนน้อยลงไม่ค่อยมีคนแบท

2 มีวุ้นเทพ มาช่วยก็ไม่ได้ประโยชน์ เพราะ สมาคมตัวเองวันๆ แทบไม่มีคนเวล ทำให้สมาชิกใหม่เค้าอยู่กันไม่ได้

3 คนเก่าๆ เลิกเล่นไป คนใหม่ๆ ทดแทนไม่ได้

4 ฟรีดอม รักษากฏเกินไป ผู้เล่นคนไหน ก๊อปปี้เงาตีคนไล่ออก ทำให้ อิสระไม่ได้เป็นของฟรีดอม ผิดนโยบายเหมือนแต่ก่อนที่ไม่เคยกลัวใคร และ ไม่สนใจใครนอกจากสมาชิกตัวเอง

นี่แหละคับ สาเหตุที่ทำให้ สมาคมกาก ลง เพราะ หัวกิล บริหารงานผิด จากแต่ก่อนคับ   Angry

1. ใครมันจะมานั่งเล่นทั้งวันละวะ ยิ่งพวกเด็ก ๆ ทำงาน แทบไม่มีเวลาเล่น

2.วุ้นเทพเวลทั้งวัน ฟรียอมรับว่าไม่ค่อยมีคนเวล ก็เวลที่วุ้นไง คิดไรมากมาย

3. -

4.การที่จะอยู่กันเยอะ ๆ ก็ย่อมที่จะต้องมีกฏเป็นธรรมดา แต่ทุกคนที่อยู่ ก็ยอมรับและ ปฏิบัติตาม

แค่กฏแค่นี้ทำไม่ได้ จะอยู่ในสังคมได้ไงครับ อีกอย่างนะครับ พูดถึงนโยบาย

คุณรู้หรอครับ ว่า นโยบายของกิลฟรี เค้าแต่ก่อนเน้นอะไร ตอนนี้ทำอะไรเป็นหลัก  laugh

Café >: ~๏ Fl2€€ DOM ๏~ ♥

♫13ANK♫
Sr. Member

« ตอบ #32 เมื่อ: 09-06-2011, 18:03:26 »

ตัวหลักเถอะอย่าเอาไอดีรองมาตอบเลยขัดหูขัดตา

Cool Cool Cool

น้องงูบอกว่า "ถ้ากวนตีนระวังจะโดนสับแบบซิกด้านซ้ายนะจ๊ะ"
Routeboy
Full Member

*~ VJ ~*

« ตอบ #33 เมื่อ: 10-06-2011, 07:55:38 »

อ้างจาก: lllllll ที่ 09-06-2011, 15:45:14
มีแต่ปาก อะคับ ที่ ฟรีดอมเก่งขึ้น  เกือบจะ เห่าเก่งเท่าแคสแล้ว เพราะเเคส บ้างวันเค้าก็มีอนุสาวรีย์ คนจูงหมาอยู่ที่หน้าธงสมาคมคับ  Evil

ลองว่าเป็นรายบุคคลเลยดีกว่าครับ อย่าเหมารวมกิล เดี๋ยวผมเหมารวมกิลมั่งดีไหมละครับ

อีกอย่าง มีปัญหากับใครก็ไปขอ 1-1 กับเค้านะครับ

opkp
Jr. Member
**

นิชคุณ =}}} *

« ตอบ #34 เมื่อ: 10-06-2011, 16:01:38 »

ผลัดกันแพ้ บ้างชนะบ้าง มันไม่เคยมีใครเก่งได้ตลอด หรอกคับ ใจเย็นๆ กันนะคับพี่น้อง  นิชคุน รักทุกคน  รัก

opkp
Jr. Member
**

« ตอบ #35 เมื่อ: 10-06-2011, 16:03:31 »

แต่บ้างที (หรือ ทุกครั้งฟะ) ผมก็โดน ตี ซะมากกว่าได้ตีเค้าเหมือนกัน นะ  Huh?   รอบทิศทาง  Cry  ไม่โกรธคับ เล่นกัน นิชคุนรักทุกคน  รัก

PimeR~♥
Jr. Member
**

เหนื่อยมั้ย...

« ตอบ #36 เมื่อ: 13-06-2011, 09:04:06 »

อ้างจาก: opkp ที่ 10-06-2011, 16:03:31
แต่บ้างที (หรือ ทุกครั้งฟะ) ผมก็โดน ตี ซะมากกว่าได้ตีเค้าเหมือนกัน นะ  Huh?   รอบทิศทาง  Cry  ไม่โกรธคับ เล่นกัน นิชคุนรักทุกคน  รัก

Smiley ก็นู๋น้อยนิชคุณกากไงคะ ถึงได้โดนตีตายบ่อยๆ แระที่คุยว่าตีเขาได้อะ ตีได้แบบซึ่งๆหน้า หรือลอบกัดคะ คิดดูดีดี... Evil

opkp
Jr. Member
**

« ตอบ #37 เมื่อ: 13-06-2011, 15:45:24 »

สงสัยต้องไปฝึกวิชากับแคสเปอร์จะได้เก่งขึ้น  Evil

-l-..GIG_Inw..-l-
Jr. Member
**

Royal Knight

« ตอบ #38 เมื่อ: 13-06-2011, 19:32:16 »

อ้างจาก: PimeR~♥ ที่ 13-06-2011, 09:04:06
อ้างจาก: opkp ที่ 10-06-2011, 16:03:31

Smiley ก็นู๋น้อยนิชคุณกากไงคะ ถึงได้โดนตีตายบ่อยๆ แระที่คุยว่าตีเขาได้อะ ตีได้แบบซึ่งๆหน้า หรือลอบกัดคะ คิดดูดีดี... Evil

ลอบกัด Angry

ไม่ได้อยู่หน้าจอแปปเดียว 15 ตัวตายหมด

มันบอกตอนแรกจะไม่ทำอีกเลยไว้ใจมัน ต่อไปจะไม่ไว้ใจแล้วไอ opkp

-l-..GIG_Inw..-l-
B l a d € : M a $ T e R

Server : วุ้นสวรรค์
opkp
Jr. Member
**

« ตอบ #39 เมื่อ: 15-06-2011, 11:41:36 »

มันคนละวันอะคับพี่ วันนั้นพี่อยู่จอ ผมเลยรู้ว่าของพี่  มาอีกหลายวัน พี่ไม่ยืนอยู่จอ อะคับ ผมจะได้รู้  Cry

ไว้เจอ ว่าพี่ยืนอยู่ผมจะไม่ตีนะงับ  (ไม่ได้ตีใครมาหลายวันแล้ว แฟนด่า)  Cry

ม้าLxน ยัJร้oJ
Jr. Member
**

« ตอบ #40 เมื่อ: 15-06-2011, 16:33:39 »

เจ้าของกะทู้หลับตาพูดอ่ะ

แล้วขายตัวละครเป็นเงินเอมผิดกฏมะ

แล้วเล่นไปเหมารวมกิลเขา ....นิสัย.... Smiley

ดร.วิกานดา
Jr. Member
**

ปิงเองค่ะ

« ตอบ #41 เมื่อ: 16-06-2011, 04:06:43 »

เเส่ไง  ก๊อปเงาฆ่าคนไม่ผิดนะค่ะ ส่วนเรื่องใครอ่อนใครกากอันนี้ไม่รู้  ส่วนรื่องเเบท ไม่อยากจะพูด ว่าฟรีกดกล่อง เเต่พวกคุณ โอเเม่เจ้า สารพัดอย่าง ทั้งผอบเอย ทั้ง ยาเอย เอาเถอะค่ะกดไปเลย ส่วนการกดกล่องมันคือเทคนิคการเล่นคุณไม่กดมันก็เรื่องของคุณ ถ้าชั้นจะกดมันจะเสียหายไหมเพราะตัวชั้นเอง ถ้าเเบทเเล้วไปไม่พอใจว่ากดกล่อง ก็ออกไปค่ะ เค้าเล่นเพื่อความสนุก ไม่ได้เล่นเเล้วซีเรียส

--------------------------------------------------------------------------------
ชาร์ปชูตเตอร์ชายIIxIIcIIo ระดับ94 NO c3
Full Member

หุหุ

« ตอบ #42 เมื่อ: 16-06-2011, 05:39:14 »

อย่ามาเหมารวมกิลดิขอท้าเขา1-1 Angry Angry

ĈŸß€®ĿËă
Sr. Member

VIP MEMBER

« ตอบ #43 เมื่อ: 16-06-2011, 08:31:51 »

อ้างจาก: ดร.วิกานดา ที่ 16-06-2011, 04:06:43
เเส่ไง  ก๊อปเงาฆ่าคนไม่ผิดนะค่ะ ส่วนเรื่องใครอ่อนใครกากอันนี้ไม่รู้  ส่วนรื่องเเบท ไม่อยากจะพูด ว่าฟรีกดกล่อง เเต่พวกคุณ โอเเม่เจ้า สารพัดอย่าง ทั้งผอบเอย ทั้ง ยาเอย เอาเถอะค่ะกดไปเลย ส่วนการกดกล่องมันคือเทคนิคการเล่นคุณไม่กดมันก็เรื่องของคุณ ถ้าชั้นจะกดมันจะเสียหายไหมเพราะตัวชั้นเอง ถ้าเเบทเเล้วไปไม่พอใจว่ากดกล่อง ก็ออกไปค่ะ เค้าเล่นเพื่อความสนุก ไม่ได้เล่นเเล้วซีเรียส

laugh laugh ไม่พอใจก็ออกไป -0- กล้าพูดเน้อ ตลกอะหนู พูดเหมือนพวกตัวเอง คุมแบทอยู่ ว่างั้นอะ  laugh laugh

เห็นเข้ามาไม่ถึง 2 นาทีออกไปบ้าง กล่องเอย กายหมดเอย ก็เผ่นแน็บบ้าง  อย่างอ้างเลยนะครับว่าหมู่ เดียวมันจะเข้าตัวเอง มันก็หมู่ด้วยกันทั้งนั้นแหละ

ไม่พอใจหมู่ก็อย่าเข้าจะดีกว่า    กะ กะ กะ กลัวที่หนาย ~~~~~~

PimeR~♥
Jr. Member
**

เหนื่อยมั้ย...

« ตอบ #44 เมื่อ: 16-06-2011, 16:03:42 »

อ้างจาก: ĈŸß€®ĿËă ที่ 16-06-2011, 08:31:51
อ้างจาก: ดร.วิกานดา ที่ 16-06-2011, 04:06:43

laugh laugh ไม่พอใจก็ออกไป -0- กล้าพูดเน้อ ตลกอะหนู พูดเหมือนพวกตัวเอง คุมแบทอยู่ ว่างั้นอะ  laugh laugh

เห็นเข้ามาไม่ถึง 2 นาทีออกไปบ้าง กล่องเอย กายหมดเอย ก็เผ่นแน็บบ้าง  อย่างอ้างเลยนะครับว่าหมู่ เดียวมันจะเข้าตัวเอง มันก็หมู่ด้วยกันทั้งนั้นแหละ

ไม่พอใจหมู่ก็อย่าเข้าจะดีกว่า    กะ กะ กะ กลัวที่หนาย ~~~~~~

พะ พะ พะ พี่ บี้  เดอะ ชะ ตา....  Evil

ป้าย:
หน้า: 1 2 [3] 4