GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2] 3 4
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมพวก ฟรี ยิ่งเล่นยิ่งอ่อน  (อ่าน 942 ครั้ง)
♫13ANK♫
Sr. Member

Re: ทำไมพวก ฟรี ยิ่งเล่นยิ่งอ่อน
« ตอบ #15 เมื่อ: 08-06-2011, 19:23:48 »

อีกอย่างเรื่องที่ก๊อบเงาไปฆ่าคน

มันก็มีตลอดหนะหละ ทีมงานก็เอาผิดอะไรไม่ได้เพราะมันเป็นไอเทมในเกม

จะเอาคืนนั่นเลยครับ แว่นล้างแค้น เต็มที่กับชีวิตเลยครับ

laugh laugh laugh

น้องงูบอกว่า "ถ้ากวนตีนระวังจะโดนสับแบบซิกด้านซ้ายนะจ๊ะ"
lllllll
Jr. Member
**

Re: ทำไมพวก ฟรี ยิ่งเล่นยิ่งอ่อน
« ตอบ #16 เมื่อ: 08-06-2011, 20:32:30 »

ตอบแบบกลางๆ นะคับ ฟรีดอมอ่อนลงมากคับ ยิ่ง บริหารยิ่งถอยหลัง แต่ก่อน สมาคมฟรีดอม สามรุมหนึ่งยังเทพเลย เหตุผม เพราะ

1 เดี๋ยวนี้แคส ครอบครอบเวทีแบทคับ   ฟรีดอม คนน้อยลงไม่ค่อยมีคนแบท

2 มีวุ้นเทพ มาช่วยก็ไม่ได้ประโยชน์ เพราะ สมาคมตัวเองวันๆ แทบไม่มีคนเวล ทำให้สมาชิกใหม่เค้าอยู่กันไม่ได้

3 คนเก่าๆ เลิกเล่นไป คนใหม่ๆ ทดแทนไม่ได้

4 ฟรีดอม รักษากฏเกินไป ผู้เล่นคนไหน ก๊อปปี้เงาตีคนไล่ออก ทำให้ อิสระไม่ได้เป็นของฟรีดอม ผิดนโยบายเหมือนแต่ก่อนที่ไม่เคยกลัวใคร และ ไม่สนใจใครนอกจากสมาชิกตัวเอง

นี่แหละคับ สาเหตุที่ทำให้ สมาคมกาก ลง เพราะ หัวกิล บริหารงานผิด จากแต่ก่อนคับ   Angry
opkp
Jr. Member
**

นิชคุณ =}}} *

« ตอบ #17 เมื่อ: 08-06-2011, 20:40:45 »

di คนนั้น ชื่อ วินคับ เป็นเพื่อนผมเอง สาเหตุที่เค้าไม่ลงแบทผมบอกเค้าเองอะคับ  ว่าไม่ต้องลงหรอก ลงไปก็ไม่ได้อะไรแค่ไปให้พวกหมามันรุมกัดอะ ชนะเค้าแล้วก็ไม่ได้อะไร แพ้ เค้าก็ไม่เห็นจะเสียอะไร  ไม่ค่อยสะใจ นี่สิคับสะใจกว่า แปลงเป็นมอนไปตีคน ให้พวกที่เวลแล้วเสียเปอร์ ให้พวกที่บอท หาสมุนไพร เสีย ยาหนูกดเม้าร์ไป สะใจกว่าเยอะ  ต้องให้มีการสูญ เสีย จากคนที่เราทำเค้าให้ตาย คับ นี่ละคับ มันส์กว่าเยอะ สะใจกว่า
จะว่าบ้าก็อย่านะคับ เพราะถ้าเป็นที่ pk เรื่องพวกนี้ถือว่าปกติ แต่ ที่สวรรค์ผมก็ไม่ได้เห็นเหมือนสโลแกนเลยสังคมอบอุ่นเพื่อนฝูงมากมาย ผมก็เห็นพวกกิลใหญ่ ทะเลาะ กัน ด่ากัน ยิ่งกว่า หมาของผมที่เลี้ยงไว้อีก  จะให้ดี ต่างคนต่างทำสิ่งที่ตัวเองชอบเถอะคับ ท่านชอบด่าก็ด่าไป ผมชอบ ทำแบบนี้ผมก็จะทำไป ผมย้ายไป pk ไม่ได้ นับวันเพื่อนผมก็จะมีเยอะขึ้นที่มาแบบผม ค่อยดูได้คับ

อยู่กันไปแบบเกลียด ๆ  นิชคุน รักทุกคน    รัก

Vt_ValentineZ
Jr. Member
**

« ตอบ #18 เมื่อ: 08-06-2011, 21:12:15 »

อ้างจาก: opkp ที่ 08-06-2011, 20:40:45
di คนนั้น ชื่อ วินคับ เป็นเพื่อนผมเอง สาเหตุที่เค้าไม่ลงแบทผมบอกเค้าเองอะคับ  ว่าไม่ต้องลงหรอก ลงไปก็ไม่ได้อะไรแค่ไปให้พวกหมามันรุมกัดอะ ชนะเค้าแล้วก็ไม่ได้อะไร แพ้ เค้าก็ไม่เห็นจะเสียอะไร  ไม่ค่อยสะใจ นี่สิคับสะใจกว่า แปลงเป็นมอนไปตีคน ให้พวกที่เวลแล้วเสียเปอร์ ให้พวกที่บอท หาสมุนไพร เสีย ยาหนูกดเม้าร์ไป สะใจกว่าเยอะ  ต้องให้มีการสูญ เสีย จากคนที่เราทำเค้าให้ตาย คับ นี่ละคับ มันส์กว่าเยอะ สะใจกว่า
จะว่าบ้าก็อย่านะคับ เพราะถ้าเป็นที่ pk เรื่องพวกนี้ถือว่าปกติ แต่ ที่สวรรค์ผมก็ไม่ได้เห็นเหมือนสโลแกนเลยสังคมอบอุ่นเพื่อนฝูงมากมาย ผมก็เห็นพวกกิลใหญ่ ทะเลาะ กัน ด่ากัน ยิ่งกว่า หมาของผมที่เลี้ยงไว้อีก  จะให้ดี ต่างคนต่างทำสิ่งที่ตัวเองชอบเถอะคับ ท่านชอบด่าก็ด่าไป ผมชอบ ทำแบบนี้ผมก็จะทำไป ผมย้ายไป pk ไม่ได้ นับวันเพื่อนผมก็จะมีเยอะขึ้นที่มาแบบผม ค่อยดูได้คับ

อยู่กันไปแบบเกลียด ๆ  นิชคุน รักทุกคน    รัก
ผมว่าเลิกบ่นเรื่องโดนรุมได้แล้วนะครับ

ผมเคยบอกให้ 1-1 แล้วนะครับ แต่คุณเองไม่ใช่หรอที่ตีไม่เลือก แล้วจะมาบ่นให้มันได้อะไรรึ  Huh?

opkp
Jr. Member
**

« ตอบ #19 เมื่อ: 08-06-2011, 21:26:33 »

ผมยกให้พี่คนนึงคับ ตัวๆ สู้ไม่ไหวคับ สารภาพ คับ ไอข้างบน ที่พิมพ์ไปก่อนไม่นับ พระ วนิลา คับ มันบาป (สู้ไม่ไหวอะ) 

นิชคุน รักทุกคนคับ   รัก

เมือง
Sr. Member

« ตอบ #20 เมื่อ: 08-06-2011, 22:15:40 »

อ้างจาก: วอ อ่อนหัด ที่ 08-06-2011, 19:19:37
Smiley Smiley  3 คน ล่ะ ที่บอกตัวละคร ตัวนี้ ขายไป ผมก็ไม่รู้จะพูดยัง มีแต่คน บอกเองทั้งนั้นว่าขาย แล้วจีเอ็ม ละคับ จะทำยังไง  Smiley Smiley
นายไม่ได้อ่านกฎหรอครับ เค้าบอกว่าขายไอดีเท่านั้น แต่นี่คือการ ขายตัวละคร จะด้วยเงินเอ็ม เงินจริง อันนี้ผมก็ไม่รู้ แต่จะผิดกฎก็ต่อเมื่อเค้าขายไปทั้งไอดี แต่ก็ไม่มีใครรู้เค้าอาจจะแค่ย้ายตัวละคร (ซึ่งเป็นระบบที่ทีมงานจัดหามาให้)

เมือง
Sr. Member

« ตอบ #21 เมื่อ: 08-06-2011, 22:16:45 »

อ้างจาก: lllllll ที่ 08-06-2011, 20:32:30
ตอบแบบกลางๆ นะคับ ฟรีดอมอ่อนลงมากคับ ยิ่ง บริหารยิ่งถอยหลัง แต่ก่อน สมาคมฟรีดอม สามรุมหนึ่งยังเทพเลย เหตุผม เพราะ

1 เดี๋ยวนี้แคส ครอบครอบเวทีแบทคับ   ฟรีดอม คนน้อยลงไม่ค่อยมีคนแบท มันเป็นมานานแล้ว

2 มีวุ้นเทพ มาช่วยก็ไม่ได้ประโยชน์ เพราะ สมาคมตัวเองวันๆ แทบไม่มีคนเวล ทำให้สมาชิกใหม่เค้าอยู่กันไม่ได้ ไม่รู้ผมแบททั้งวัน

3 คนเก่าๆ เลิกเล่นไป คนใหม่ๆ ทดแทนไม่ได้ จริง

4 ฟรีดอม รักษากฏเกินไป ผู้เล่นคนไหน ก๊อปปี้เงาตีคนไล่ออก ทำให้ อิสระไม่ได้เป็นของฟรีดอม ผิดนโยบายเหมือนแต่ก่อนที่ไม่เคยกลัวใคร และ ไม่สนใจใครนอกจากสมาชิกตัวเอง  ไม่รู้เราลงแต่แบทเทิล

นี่แหละคับ สาเหตุที่ทำให้ สมาคมกาก ลง เพราะ หัวกิล บริหารงานผิด จากแต่ก่อนคับ   Angry

น้อง
Jr. Member
**

« ตอบ #22 เมื่อ: 08-06-2011, 23:18:10 »

เกรียนไป ไม่มีเปอ ให้ เกรียน  Smiley หุหุ เสียตังฟรี หุหุซะจาย

เด็กใต้หวังเหวิด
Rogue_Machine
Newbie
*

« ตอบ #23 เมื่อ: 09-06-2011, 03:29:37 »

ตีไปเถอะ
ตัวขุดไพรผมที่เรดคลิฟ สองตี้
มหาพร สองที ฟื้นหมด ขุดไพรต่อ เพราะผมอยู่ต่อเกือบจะตลอด จะไปไหนก็ไม่เกิน 10 นาที 
ไม่มีเปอให้เสีย คนก๊อปเสียเงินซื้อใบ ปล่าวๆ
Routeboy
Full Member

*~ VJ ~*

« ตอบ #24 เมื่อ: 09-06-2011, 07:29:12 »

อ้างจาก: lllllll ที่ 08-06-2011, 20:32:30

1 เดี๋ยวนี้แคส ครอบครอบเวทีแบทคับ   ฟรีดอม คนน้อยลงไม่ค่อยมีคนแบท

2 มีวุ้นเทพ มาช่วยก็ไม่ได้ประโยชน์ เพราะ สมาคมตัวเองวันๆ แทบไม่มีคนเวล ทำให้สมาชิกใหม่เค้าอยู่กันไม่ได้

3 คนเก่าๆ เลิกเล่นไป คนใหม่ๆ ทดแทนไม่ได้

4 ฟรีดอม รักษากฏเกินไป ผู้เล่นคนไหน ก๊อปปี้เงาตีคนไล่ออก ทำให้ อิสระไม่ได้เป็นของฟรีดอม ผิดนโยบายเหมือนแต่ก่อนที่ไม่เคยกลัวใคร และ ไม่สนใจใครนอกจากสมาชิกตัวเอง

ก่อนจะวิจารณ์สมาคมของผม กรุณากลับไปมองสมาคมของคุณด้วยนะครับ ไม่อยากจะบรรยายสรรพคุณ

Routeboy
Full Member

*~ VJ ~*

« ตอบ #25 เมื่อ: 09-06-2011, 07:30:53 »

อ่อ อีกอย่างนะครับ พวกที่ชอบมานิวบี้อะครับ ช่วยแสดงตัวมาหน่อยก็ดีนะครับ อย่ามาทำตัวกาก

~xxx101~
Jr. Member
**

« ตอบ #26 เมื่อ: 09-06-2011, 08:25:12 »

1 เดี๋ยวนี้แคส ครอบครอบเวทีแบทคับ   ฟรีดอม คนน้อยลงไม่ค่อยมีคนแบท

นี่แหละคับ สาเหตุที่ทำให้ สมาคมกาก ลง เพราะ หัวกิล บริหารงานผิด จากแต่ก่อนคับ   Angry
อ่าน กระทู้นี้แล้ว ขำกลิ้งเลย 55+ ไม่อยากพูดใรมาก ก็ดูๆกันไป laugh

pop_999
Jr. Member
**

« ตอบ #27 เมื่อ: 09-06-2011, 10:44:33 »

ผมก็ว่าฟรีดอม อ่อนไปคับ คนเลิกเล่นเรื่อยๆ  ตอนแรกผมก็กะจะเลิกเล่น แล้วค่อยๆ เบาๆ ไป ที่ไหน ได้มีหลายคนเงียบแล้วเลิกเล่นไปก่อนผมอีก
lllllll
Jr. Member
**

« ตอบ #28 เมื่อ: 09-06-2011, 15:45:14 »

มีแต่ปาก อะคับ ที่ ฟรีดอมเก่งขึ้น  เกือบจะ เห่าเก่งเท่าแคสแล้ว เพราะเเคส บ้างวันเค้าก็มีอนุสาวรีย์ คนจูงหมาอยู่ที่หน้าธงสมาคมคับ  Evil
opkp
Jr. Member
**

« ตอบ #29 เมื่อ: 09-06-2011, 16:35:13 »

มีคนเค้าจ้างผมไปยืนนะ ผมไม่ได้เป็นอนุสาวรีย์  รัก

ป้าย:
หน้า: 1 [2] 3 4