GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีใบก๊อปปี้เงา แบบ เช่าบ้างอะคับ ทีใบประกันชีวิต ยังมีแบบเช่าได้เลย  (อ่าน 861 ครั้ง)
pop_999
Jr. Member
**

Re: อยากให้มีใบก๊อปปี้เงา แบบ เช่าบ้างอะคับ ทีใบประกันชีวิต ยังมีแบบเช่าได้เลย
« ตอบ #45 เมื่อ: 09-06-2011, 10:46:33 »

จีเอ็มยังไม่กล้าเข้าตอบเลย  ปกติ นิคกี้เข้ามาแล้วป่านนี้  สงสัย จะกลัวใจ นิชคุน  Evil

(ทำตามที่พี่บอก เดี๋ยวพี่จัดให้ เท่าไหร่ก็สู้)  Evil
ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ
Hero Member

ชีวิตไม่สิ้นก็ดิ้นกันไป

Re: อยากให้มีใบก๊อปปี้เงา แบบ เช่าบ้างอะคับ ทีใบประกันชีวิต ยังมีแบบเช่าได้เลย
« ตอบ #46 เมื่อ: 09-06-2011, 13:11:00 »

น่าจะมีของเช่าไว้สำหรับป้องกันอันตรายแบบเช่าบ้างนะ

คล้ายๆจุดปลอดภัยอ่ะ แต่ทำให้เป็นวงๆรอบตัวละครพอ

หรือไม่ก็สำหรับคนที่ใช้ยาหนูขี้เกียจกดเม้าส์ ก็จะมีออร่าเพื่อป้องกันการโจมตีของศัตรู

เราเคยเหมือนกันโดนแบบนี้เหมือนกันหลายครั้ง

แต่โดนลากมอนใส่

ประมาณว่าเราขุดแร่่สวนบุคคลอยู่ที่ป้อมเดธวอลเล่ย์ แมพพลทหารลาดตระเวนอ่ะ ขุดไว้ 2 จอ จะคอยเอาพระบัพเวทย์ไปด้วย คอยดูเป็นระยะๆว่าหนักมั้ย

แล้วหันไปเวลอีกจอที่มีพระ กับวิ (ในตอนนั้นเล่นวิ จะมีพระส่วนตัว)

กลับมาดูจอขุดแร่อีกที วุ้นโคลนเพียบ นอนตายตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่รู้

ก็เลยวาร์ปมาจัดการกับวุ้นโคลนเจ้าปัญหา แล้วเรียกตัวขุดแร่อีก 2 ตัวมาขุดต่อ แล้วหันไปเวล

พอสักพักหันกลับมาอีกที นอนตายอีกแล้ว วุ้นโคลนมันมาจากไหนเยอะแยะ

ก็ฆ่าวุ้นโคลนเหมือนเดิม สุดท้ายเราเลยเวลวิตัวเดียว แล้วก็เอาตัวขุดแร่ไว้บนจะได้คอยมองไว้

ซักพักเห็นเทรลากวุ้นโคลนมาแล้วพรางใส่

เลยรู้สาเหตุ

เสียดายยาอ่ะ ตายไป 3 รอบ

2 รอบแรกไม่รู้นานแค่ไหน

ยาที่เสียไป 1 วินาทีก็มีค่าเน้อ

จงภูมิใจที่ได้เกิดเป็นคน
I ♥ THAILAND

จีเอ็มหลี่หมิง
Asura Supporter
Sr. Member

เกรียนตัวพ่อ ^^"

« ตอบ #47 เมื่อ: 09-06-2011, 13:15:58 »

คิดว่า คงไม่มีการทำไอเทมชิ้นนี้ออกมานะครับ

Smiley Smiley Smiley
~xxx101~
Jr. Member
**

« ตอบ #48 เมื่อ: 09-06-2011, 13:25:50 »

ก็ ทีมงานเค้าจัดไว้รอแล้วนิ  นรก กับ อวตาร สำหรับ คนชอบแนวซาดิส ทำใมไม่ไปเล่นล่ะ หรือตีคนที่เค้าพร้อมสู้ ไม่หนุกเท่า ตีคนทีเผลอ  ใช่

I3.8I
Jr. Member
**

« ตอบ #49 เมื่อ: 09-06-2011, 14:02:53 »

ความคิดส่วนตัว :
ผมว่าไม่มีอ่ะดีแล้ว ลองคิดดูสิ ถ้าทหารแปลงกาย ไปแทงสลายบัฟคนที่จะตีราชินีเวลาทำเควส จุติ
อีกคนก้ก็อปเงา ฆ่ากันไป - มา มีหวัง ไม่ได้จุกันแน่ แค่นี้ก็ ร้องเรียน เรื่อง ราชินี ไม่พอทำเควสกันแล้ว แล้วก็มาร้องเรียนไหม่ อะไรทำนองนี้
คิดจะเสนออะไร ให้เกมส์ อย่าเอา โซล เป็นหลัก ครับ เพราะ ถึงมันจะไม่มีคนซื้อกันเยอะ ใช้กันเยอะ
แต่ผมก็คิดว่า  เสีย  มากกว่าได้ แน่นอน ทีมงานมาบอกล่ะ ว่า ไม่มี ค่อยโล่งหน่อย 
คิดจะเกรียน มา Pk. ซิคับ แล้วท่านจะรู้ ว่า เหนือ ฟ้า ยังมี ฟ้า  อะฮิ อะฮิ!!

Ps.ถ้ามี ก็ขอเวลาดีเลย์ ซัก 10 นาทีหลังกดใช้ จะได้ไม่แปลงกันเว่อร์นะ

ประกันชีวิต มันเสีย % นะคั๊บ เวลากดใช้ ของแบบนี้มันเอามาเปรียบเทียบกันไม่ได้หรอก
ถ้างั้นผมก็จะขอเสนอ  ใบพากลับแบบเช่า  ใช้บ่อย เดือนนึงหมดค่า พากลับเป็นหมื่น ที คาถาวาปหาเพื่อน ยังมีแบบเช่าเลย
เนี่ยเปรียบเทียบแบบ ผมนี่ มันไกล้เคียงกันมาก มีประโยชน์ ไม่มีเสียแน่นอน เพราะ น้อยคนนักที่จะใช้ มัน เพราะ วาปหาเพื่อนที่อยู่ในเมืองกันโลด

อนาคต : สิ้นหวัง
Routeboy
Full Member

*~ VJ ~*

« ตอบ #50 เมื่อ: 09-06-2011, 15:11:30 »

กระทู้ เด็กอมมือ ครับ เย้ๆ  Smiley

Mirinda
Full Member

« ตอบ #51 เมื่อ: 09-06-2011, 15:27:31 »

อ้างจาก: opkp ที่ 09-06-2011, 10:26:42
สรุปแล้ว พวกเราคิดว่าทีมงานเค้าจะมี ใบก๊อปปี้เงามาให้เช่ากันไหมอะคับ  รัก
49000 โซล  บอกทีมงานเขาไปแบบนี สิจ๊ะ

เด๋วก็มีละ

laugh

ซีรี่ส์เกาหลี Lie to Me

pop_999
Jr. Member
**

« ตอบ #52 เมื่อ: 09-06-2011, 15:33:41 »

พี่เจมส์ ผม หล่อกว่าใคร  Smiley
lllllll
Jr. Member
**

« ตอบ #53 เมื่อ: 09-06-2011, 15:43:17 »

ถ้าเค้าให้เก็บข้าวเก็บของย้ายไปเล่น ที่อื่น ได้ ก็คงดี เบื่อ เหมือนกัน  Cool
เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น
Asura Tester
Hero Member
*

นี่แน่ะ นี่แน่ะ !!

« ตอบ #54 เมื่อ: 09-06-2011, 15:47:10 »

อ้างจาก: I3.8I ที่ 09-06-2011, 14:02:53
ความคิดส่วนตัว :
ผมว่าไม่มีอ่ะดีแล้ว ลองคิดดูสิ ถ้าทหารแปลงกาย ไปแทงสลายบัฟคนที่จะตีราชินีเวลาทำเควส จุติ
อีกคนก้ก็อปเงา ฆ่ากันไป - มา มีหวัง ไม่ได้จุกันแน่ แค่นี้ก็ ร้องเรียน เรื่อง ราชินี ไม่พอทำเควสกันแล้ว แล้วก็มาร้องเรียนไหม่ อะไรทำนองนี้
คิดจะเสนออะไร ให้เกมส์ อย่าเอา โซล เป็นหลัก ครับ เพราะ ถึงมันจะไม่มีคนซื้อกันเยอะ ใช้กันเยอะ
แต่ผมก็คิดว่า  เสีย  มากกว่าได้ แน่นอน ทีมงานมาบอกล่ะ ว่า ไม่มี ค่อยโล่งหน่อย 
คิดจะเกรียน มา Pk. ซิคับ แล้วท่านจะรู้ ว่า เหนือ ฟ้า ยังมี ฟ้า  อะฮิ อะฮิ!!

Ps.ถ้ามี ก็ขอเวลาดีเลย์ ซัก 10 นาทีหลังกดใช้ จะได้ไม่แปลงกันเว่อร์นะ

ประกันชีวิต มันเสีย % นะคั๊บ เวลากดใช้ ของแบบนี้มันเอามาเปรียบเทียบกันไม่ได้หรอก
ถ้างั้นผมก็จะขอเสนอ  ใบพากลับแบบเช่า  ใช้บ่อย เดือนนึงหมดค่า พากลับเป็นหมื่น ที คาถาวาปหาเพื่อน ยังมีแบบเช่าเลย
เนี่ยเปรียบเทียบแบบ ผมนี่ มันไกล้เคียงกันมาก มีประโยชน์ ไม่มีเสียแน่นอน เพราะ น้อยคนนักที่จะใช้ มัน เพราะ วาปหาเพื่อนที่อยู่ในเมืองกันโลด

เปิดสองจอเอาคาเดททิ้งไว้เมืองสิ  Smiley Smiley

โค๊ด:
goodknifeinwonderlandbuticantgoodmorethisanytimeifyounotbeliveme@live.com
opkp
Jr. Member
**

นิชคุณ =}}} *

« ตอบ #55 เมื่อ: 09-06-2011, 16:32:10 »

อยากไป pk เหมือนกันแต่ มันย้ายตัวไปไม่ได้ จะไปเล่นใหม่ ก็เสียเวลา  ถ้าไปได้ผมไปนานแล้ว ไม่ให้ทุกคนต้องมาอยู่กันแบบเกลียดๆ กันแบบนี้หรอกคับ 

ก๊อปปี้เงา เราต้องการ ทีมงานอสุรา จัดแบบเช่ามาทีงับ  (หยอดกระปุกรอแล้ว งับ)  รัก

opkp
Jr. Member
**

« ตอบ #56 เมื่อ: 09-06-2011, 16:33:32 »

ของโซลอะไรก็อาจเกิดขึ้นได้นะคับ ถ้าเสนอไป ผมเชื่ออย่างนั้นนะคับ ขนาดหมวกพิฆาตราศีมังกร ยังมี ได้สองใบเลย  รัก

ßặċķĜяớunÐ ☆ ☆ îÑÐýBØý
Sr. Member

˙·٠•●♥★» «★♥●•٠·˙ ........ ———≈ชีวิ๓นี้น่าเบื่อโว้€≈—

« ตอบ #57 เมื่อ: 09-06-2011, 19:42:13 »

อ้างจาก: ~xxx101~ ที่ 09-06-2011, 13:25:50
ก็ ทีมงานเค้าจัดไว้รอแล้วนิ  นรก กับ อวตาร สำหรับ คนชอบแนวซาดิส ทำใมไม่ไปเล่นล่ะ หรือตีคนที่เค้าพร้อมสู้ ไม่หนุกเท่า ตีคนทีเผลอ  ใช่

5555

I had only loneliness to walk and embrace with
opkp
Jr. Member
**

« ตอบ #58 เมื่อ: 09-06-2011, 19:50:24 »

ก็เค้าไม่เปิดให้ย้ายไอดี ไปน่ะสิ ถึงได้ไม่ได้ไป จะไปลงทุนใหม่ก็งบน้อย อะคับ สงสารผมเถอะ  Cry

MaCus_KP
Hero Member

« ตอบ #59 เมื่อ: 09-06-2011, 19:52:36 »

อ้างจาก: จีเอ็มหลี่หมิง ที่ 09-06-2011, 13:15:58
คิดว่า คงไม่มีการทำไอเทมชิ้นนี้ออกมานะครับ

Smiley Smiley Smiley

100000โซล ต่อ 7วัน สนมั้ยครับ ทีมงาน
 Evil

ป้าย:
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7