GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีใบก๊อปปี้เงา แบบ เช่าบ้างอะคับ ทีใบประกันชีวิต ยังมีแบบเช่าได้เลย  (อ่าน 860 ครั้ง)
mininote
Full Member

~เราหยุดแล้ว แล้วท่านล่ะหยุดหรือยัง~

Re: อยากให้มีใบก๊อปปี้เงา แบบ เช่าบ้างอะคับ ทีใบประกันชีวิต ยังมีแบบเช่าได้เลย
« ตอบ #75 เมื่อ: 11-06-2011, 12:18:06 »

จีเอ็มเค้ามาตอบแน่ชัดแล้วไงว่า
ไม่มีไอเทมชนิดนี้

za_new_za
Jr. Member
**

Re: อยากให้มีใบก๊อปปี้เงา แบบ เช่าบ้างอะคับ ทีใบประกันชีวิต ยังมีแบบเช่าได้เลย
« ตอบ #76 เมื่อ: 11-06-2011, 12:55:23 »

<a href="http://www.youtube.com/v/8Wo9Tdu3D2I&amp;rel=1" target="_blank">http://www.youtube.com/v/8Wo9Tdu3D2I&rel=1</a>

จีนิคกี้ขอใช้ลายเซ็นด้วยชอบเทพมรณะเหมื่อนกัน
opkp
Jr. Member
**

นิชคุณ =}}} *

« ตอบ #77 เมื่อ: 11-06-2011, 12:57:06 »

ไม่แน่นะคับ หมวกพิฆาตราศีมังกร ของประมูล ยัง มีขายได้สองรอบเลย

หน้ากากอสูรทองคำ หมวกผู้กล้าทองคำ บอกจะขาย แค่สิบ ชิ้นในงาน จีทีเอส ยังมาขายเงินโซล ได้เลย

opkp
Jr. Member
**

« ตอบ #78 เมื่อ: 13-06-2011, 15:46:58 »

ทำไม เดี๋ยวนี้คน ชอบ ใช้ใบก๊อปปี้ตีคนเหมือนผม มันเยอะจัง  พอผมว่าจะเลิกตี ก็ดันมีคน มาทำตัวเหมือนผมอีก  Cry

ผมไม่เกียวนะ ไม่รู้เรื่อง ผมเล่นตัวเดียว อย่ามาถามผ๊ม 

ĈŸß€®ĿËă
Sr. Member

VIP MEMBER

« ตอบ #79 เมื่อ: 13-06-2011, 15:54:01 »

คนเข้าใช้ ก๊อปปี้ ตีคนอื่น ตั้งแต่นายยังไม่มาเล่นเกมนี้แล้วละคร้าบ พอเถอะกับการเรียกร้องให้คนอื่นสนใจ ผมละอายแทนจริงๆ  laugh

Vt_Valentine
Newbie
*

« ตอบ #80 เมื่อ: 13-06-2011, 16:44:26 »

อ้างจาก: ĈŸß€®ĿËă ที่ 13-06-2011, 15:54:01
คนเข้าใช้ ก๊อปปี้ ตีคนอื่น ตั้งแต่นายยังไม่มาเล่นเกมนี้แล้วละคร้าบ พอเถอะกับการเรียกร้องให้คนอื่นสนใจ ผมละอายแทนจริงๆ  laugh

ผมแปลงมอนตีคนตาย แย่งซูลันจ้า  Shocked
opkp
Jr. Member
**

« ตอบ #81 เมื่อ: 14-06-2011, 10:37:06 »

โห แย่งกันไปเกิด นี่โหดกันขนาดนี้เลยหรืองับ  Wink

machura55
Newbie
*

« ตอบ #82 เมื่อ: 14-06-2011, 17:34:34 »

คุณ เนรคุณ เอ่ย นิชคุณ  (ช่างกล้าตั้ง)

ชอบความรุนแรงไมไม่มาเล่นพีเคครับ 

รออยู่นะมาๆๆอยาก ตีพวกกลากอยากเกรียน Smiley
13_Lucky
Newbie
*

« ตอบ #83 เมื่อ: 14-06-2011, 17:58:16 »

ก๊เหงแต่ก๊อปปี้ฆ่าคนไม่มีทางสู้  พอเจอพวกสู้ก๊โกยหนี้เปงอย่างนี้ทุกคนที่ชอบมาแกล้งคนอื่น โดยเฉพาะคุณเนรคุณ ดูแล้วไม่เทพเลยกากชัดๆๆ
จากคนที่เคยฆ่าคุณตาย
MaCus_KP
Hero Member

« ตอบ #84 เมื่อ: 14-06-2011, 18:04:54 »

อ้างจาก: 13_Lucky ที่ 14-06-2011, 17:58:16
ก๊เหงแต่ก๊อปปี้ฆ่าคนไม่มีทางสู้  พอเจอพวกสู้ก๊โกยหนี้เปงอย่างนี้ทุกคนที่ชอบมาแกล้งคนอื่น โดยเฉพาะคุณเนรคุณ ดูแล้วไม่เทพเลยกากชัดๆๆ
จากคนที่เคยฆ่าคุณตาย

ขอแย่งนิดหนึ่งนะ ตั้งแต่สู้กับคุนนิชคุนมา ยังไม่เคยเห็นกดโกยเลยอะ เห็นแต่ระเบิดคลั่ง -   -

13_Lucky
Newbie
*

« ตอบ #85 เมื่อ: 14-06-2011, 18:15:56 »

โกยหนีเวลาระเบิดหมดครับ หนีไม่ทันก๊นอนตายลองถามหลายคนที่ฆ่า คุณคนนี้ดูครับ
13_Lucky
Newbie
*

« ตอบ #86 เมื่อ: 14-06-2011, 18:20:30 »

เอออีกอย่างครับผมไม่ได้พูดถึง คุณนิชคุณคนเดียวนะครับ ลองอ่านดีๆๆ ต้องที่ผมเขียนโดยเฉพาะคือการที่เขาชอบมาฆ่าคนที่เขาขุดสมุนไพรหาตังกันอะครับ
opkp
Jr. Member
**

« ตอบ #87 เมื่อ: 14-06-2011, 22:28:08 »

ผมไม่เคยโกยอะคับ กดโกยไม่ได้ ผมใส่เกราะหายนะ ทำให้ กดโกยไม่ได้คับ  (อยากไปพีเค เหมือนกันคับ แต่ ทีมงานเค้าไม่ให้ย้ายไอดีไป จะไปเล่นใหม่ก็ไม่มีงบอะคับ ผมจนแต่ถ้าให้โอนย้ายไปได้ผมไปแน่คับ ผมจะไม่ต้องเสียค่าใบคาถาก๊อปปี้เงา)

ขอบคุณ พี่ ที่อยู่แคส คับที่ช่วยยืนยันว่าผมไม่เคยโกย   ส่วนคนที่มั่ว แสดงว่าไม่รู้จักผมดีแต่อยาก จะ มีส่วนร่วม ก็ไม่ว่ากันคับ

ผมไม่ได้ตี แต่พวกหาสมุนไพรคับ รับรอง ผมตีตั้งแต่ พวกเวล โขน พวก เวลใต้ปราสาทคับ ว่างๆ ไม่มีคนเวลผมถึงไปตี พวกหาสมุนไพรแก้เซ็งคับ ยืนยันคับ พวกหาสมุนไพร เป็นแค่เป้าหมายรอง 

นิชคุน รักทุกคน  รัก

•`สวัสดีค่ะพ่อ.ง ㋡
Hero Member

พ่องตายในทุ่งข้าวสาลีและ ปิ๊ง!เกิดเปนโกโก้ครั้นช์

« ตอบ #88 เมื่อ: 14-06-2011, 22:57:18 »

^
ไม่คิดจะบอกต่ออีกหน่อยหรอ
ว่า ต่อ ไป จะ ไม่ ทำ อีก แล้ว

Angry

Status :: waitingforsuperman.
-Summoner-
Newbie
*

« ตอบ #89 เมื่อ: 15-06-2011, 01:47:38 »

ไม่มีน่ะดีละ มีปุบจะเสียสมดุลของเซิฟเวอ สวรรค เป็นอย่างมาก

เป็นผม ผมยอมโดนว่ากาก แล้วใช้ใบก๊อปปี้ให้คุ้มค่าที่สุด กับเวลา 3 นาที
เพราะถ้าตายละเวลาเหลือ อีกเยอะ ก็น่าเสียดาย
ถ้าสู้ไม่ได้จริงกด ปิดเกมสิ ตัวเราก็หลุดเลย ไม่ค้างแบบเกมอื่น แต่ว่าถ้าออกแบบปกติจะติด 10 วิ
หรือไม่ก็กดวาปไปที่อื่น ไปตีที่อื่นต่อเขาตามไม่ได้หรอก 555 
มีตั้งหลายวิธีไม่รู้กันเอง ยอมกากดีกว่าไม่คุ้มนะเออ เป็นใครก้คงยอมกากเหมือนกันละสิ

เออ แล้วการลอบกัดหรือสู้คนอ่อนก็เป็นอีกวิธีหนึ่งในการเล่น ไม่ผิดแต่อย่างใด
เสมือนการไม่ผิดกฏหมาย แต่ผิดศีลธรรมไงครับ
แม้ว่าจะได้เพียงแต่ความสุขการจากสะใจชั่วครู่ ชั่วคราว แต่จะมีทุกตามมาหลังจากหมดความสุขแล้ว

สรุปแม้ว่า เป็นการ ลดเงินผู้เล่น ลดเวล แย่งบอส อื่นๆ

แต่เราก็ไม่มีสิทธิที่จะไปว่าเขา
เพราะนี่เป็นระบบของเกมส์ ไม่ใช้บัคแต่อย่างใด แถมมีมานานแล้ว
ถ้าไม่พอใจก็เลิกเล่นไป แต่ที่มาบ่นนี่แสดงว่ายอมรับเพราะเล่นอยู่ เพราะคนเลิกเขาไม่สนใจอยู่แล้ว
เพราะมันคงไม่เปลี่ยนไปหรอก ดูได้จากสมาคมดังต่างๆ มีเรื่องกันตลอด
ไม่ขอเอยว่าสมาคมไหนเดียวมันจะกระทบ มีกิลวอแล้ว ยังจะสู้กันนอกวอ

คิดไงกันไปสู้กับพวกที่โตแต่ตัว ปล่อยเขา เกรียน กาก ไปสิ เราไม่ยุ่ง ปล่อยเขาเลิกไปเอง
ไม่งั้นพวกคุณก็เหมือนเด็กอาชีวะตามข่าวนั้นแหละ ยกพวกตีกัน ล้างไปล้างมา

แต่ก็อย่างที่ว่าแหละ อาจเป็นเพราะเกมส่วนใหญ่นี้มีแต่เด็ก กับ คนแก่(ผู้ใหญ่)
เลยคุยกันไม่รุเรื่อง

ป้าย:
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7