GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 7
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีใบก๊อปปี้เงา แบบ เช่าบ้างอะคับ ทีใบประกันชีวิต ยังมีแบบเช่าได้เลย  (อ่าน 861 ครั้ง)
มารศาสตรา
Full Member

Re: อยากให้มีใบก๊อปปี้เงา แบบ เช่าบ้างอะคับ ทีใบประกันชีวิต ยังมีแบบเช่าได้เลย
« ตอบ #30 เมื่อ: 08-06-2011, 13:55:03 »

มีขายได้ครับแต่ห่อขายไม่ได้ก็พอ  Smiley Smiley Smiley Smiley
ปิศาจ
Full Member

Re: อยากให้มีใบก๊อปปี้เงา แบบ เช่าบ้างอะคับ ทีใบประกันชีวิต ยังมีแบบเช่าได้เลย
« ตอบ #31 เมื่อ: 08-06-2011, 14:02:29 »

เซฟดาวดึงส์กับสวรรค์ ระวังจะมีฝูงวุ้น หน้าไชร์ดักฆ่าคนนะ อิอิ   มีก็ดีสีสัน คงฮาพิลึก ยกพวกตีกับวุ้น  laugh

อย่าเห็นแก่ตัว อย่าเอาแต่ประโยชน์ส่วนตัว  แล้วทำให้ส่วนรวมเดือดร้อน ปัญหาที่เกิดขึ้นส่วนใหญ่ก็เกิดจากความเห็นแต่ต้วทั้งนั่น
Up to you :)
Hero Member

เพียงเธอ^^"

« ตอบ #32 เมื่อ: 08-06-2011, 15:05:10 »

ก้เจ๋งดีนะ โคตรแสนรู้เลย จขกท.

So long as men can breathe or eyes can see,
So long lives this, and this gives life to you.
•`สวัสดีค่ะพ่อ.ง ㋡
Hero Member

พ่องตายในทุ่งข้าวสาลีและ ปิ๊ง!เกิดเปนโกโก้ครั้นช์

« ตอบ #33 เมื่อ: 08-06-2011, 20:33:37 »

laugh

Status :: waitingforsuperman.
opkp
Jr. Member
**

นิชคุณ =}}} *

« ตอบ #34 เมื่อ: 08-06-2011, 20:42:29 »

อย่าให้เกิน 30000 โซลต่อเดือนคับ กำลังดีผมว่านะ  รัก

ว่างๆ ใครเข้ามาดูขอความคิดเห็นด้วยคับ นิชคุนรักทุกคน  รัก

I_am_Win_Ner , IiI_CD_IiI
Jr. Member
**

IiI_CD_IiI ณ เซิฟ PK

« ตอบ #35 เมื่อ: 08-06-2011, 20:50:30 »

พวกกากๆจะเอาอยู่ทำไมรกเกมส์ป่าวๆฆ่าทิ้งซะเลย
(´Д`)ノ oOo.o.O <ซูริ>
Jr. Member
**

*~Ca$p€r~*

« ตอบ #36 เมื่อ: 08-06-2011, 20:53:28 »

แหม๊ะ ถูกไปเดี๋ยวทีมงานไม่สนใจนะคะ  Evil เกรียนทั้งทีต้องทุ่มเท ๆ
ต่อไปสวรรค์คงต้องเปลี่ยนสโลแกน
เซิฟเวอร์วุ้นสวรรค์..-สังคมอบอุ่น นิชคุนรักทุกคน รัก
-*-" เหอ ๆ

You know tht I'm a crazy bitch?
I do wat i want when i feel like it!

MY IDOL
opkp
Jr. Member
**

« ตอบ #37 เมื่อ: 08-06-2011, 20:56:26 »

I_am_Win_Ner คับ  พี่โหดกว่าผมอีกอะ  Embarrassed

<ซูริ> พี่คับ แค่นั้น ผมก็อดค่าขนมแย่แล้วก๊าบ   Cry   แต่สงสัยจะต้องยอม   Evil  นิชคุนรักทุกคนคับ  รัก ขอบคุณคับสำหรับความเห็น

(´Д`)ノ oOo.o.O <ซูริ>
Jr. Member
**

*~Ca$p€r~*

« ตอบ #38 เมื่อ: 08-06-2011, 21:03:25 »

อ่อ - -* รัก..ต้องฆ่า - -?
ความรักของนิชคุน ซาบซึ้งตรึงใจจริง ๆ  Wink  Wink
ตอนโดนฆ่านึกว่าเรามีปัญหากัน ไม่บอกไม่รู้นะเนี่ย ว่า "รักทุกคนนน" อิอิ

You know tht I'm a crazy bitch?
I do wat i want when i feel like it!

MY IDOL
opkp
Jr. Member
**

« ตอบ #39 เมื่อ: 08-06-2011, 21:28:23 »

ไม่มีปัญหา หรอกคับ ปกติ ของผม คืนฆ่าทุกคนอะคับ ไม่นอกใจ เว้นใครไว้เลย    รัก

นิชคุน รักทุกคน  รัก  ฝันดีนะคับ

ZεPerR'
Sr. Member

แค่ไหนที่เรียกว่ารักกัน ?

« ตอบ #40 เมื่อ: 08-06-2011, 21:46:33 »

ไอ่นู๋นิช - -3

แกรักทุกคน แต่แกไม่แคร์คนอื่นเลยเนอะ

ZεPerR'
Zεrom & PerR
สักคนแค่ใครที่ใจตรงกัน .. มันจะมีสักวันใช่มั๊ย ที่จะได้เจอเธอ'
•`สวัสดีค่ะพ่อ.ง ㋡
Hero Member

พ่องตายในทุ่งข้าวสาลีและ ปิ๊ง!เกิดเปนโกโก้ครั้นช์

« ตอบ #41 เมื่อ: 08-06-2011, 21:57:11 »

อ้างจาก: ZεPerR' ที่ 08-06-2011, 21:46:33
ไอ่นู๋นิช - -3

แกรักทุกคน แต่แกไม่แคร์คนอื่นเลยเนอะ

Status :: waitingforsuperman.
น้อง
Jr. Member
**

« ตอบ #42 เมื่อ: 08-06-2011, 23:08:43 »

ไม่มีอะดีแล้ว เบื่อพวกเกรียน เช่นคนตั้งกระทู้เนี่ย หาสมุนไพรตั้งไว้ ตายตลอด ชอบแปลงมาฆ่า เบื่อเซง

เด็กใต้หวังเหวิด
ßặċķĜяớunÐ ☆ ☆ îÑÐýBØý
Sr. Member

˙·٠•●♥★» «★♥●•٠·˙ ........ ———≈ชีวิ๓นี้น่าเบื่อโว้€≈—

« ตอบ #43 เมื่อ: 08-06-2011, 23:44:47 »

รองรับความโอหังความสนุกของตัวเอง แต่ผลกระทบของคนอื่นที่เขาลงทุนซื้อยากดเมาส์ไรพวกนี้มากดใช้แล้วออนทิ้งไว้กับไม่ได้อยู่เฝ้าหน้าจอ
ไม่เห็นสงสารเขาหร๊า เสียทั้งค่าไฟและต้องเสียทั้งเวลาออนโดยใช่เหตุ

อ้างจาก: opkp ที่ 07-06-2011, 16:20:23
อยากให้มีใบก๊อปปี้เงา แบบ เช่า บ้าง ที พวกยา เช่า อื่นๆ ใบประกันชีวิต ยังมีแบบเช่าเลย
(พวกบอททิ้งไว้ ระวังจะตายไม่รู้ตัว  )   
พวกที่ไม่ชอบ ไม่อยากให้มีใบก๊อปปี้เงา แบบ เช่า ส่วนมากมัก จะเป็นพวกชอบบอท  ออโต้เม้าร์ ออโต้คลิก  ทิ้งไว้กันทั้งนั้นจริงไหมคับ
ถ้ามีใบก๊อปปี้เงา จริงๆ ก็คงดี ผมจะอุดหนุนทุกเดือนเลยคับ จีเอ็ม  อสุรา
ไหน ๆ ที่วุ้นสวรรค์ มันก็ไม่ได้อบอุ่นรักกันจริง ผมก็เห็นมีเรื่องทะเลาะกันระหว่างสมาคมอยู่แล้วแบบไม่จบไม่สิ้น ก็ให้มีก๊อปปี้เงาเช่าเลยคับ จะได้อยู่กันไปแบบ เกลียด ๆ นิชคุน รักทุกคน   รัก   มันเป็นแค่เกมส์  หึหึ  Evil

ยังมีคนจำพวกหนึ่งที่ไม่สนใจเรื่องกิลเล็กกิลใหญ่ยังร่วมเล่นเกมอยุ่ด้วยนะครับ อย่ายึดตัวเองเป็นหลักว่าไม่อบอุ่น
เขาออโต้เมาส์ ทิ้งไว้มันไม่เดือดร้อนใคร นั่นมันเป็นกลวิธีหาตังใช้ภายในเกมส์ของเขา

ถ้าทีมงานเห็นแก่ตังหน่อย เสนอโปรแกรมเมอร์จัดแพทใหม่มาขายได้เลย แล้วก็ยินดีด้วยกับ จขกท ด้วย

ปล. เพราะคนส่วนน้อยเ่่ท่านั้นที่ต้องการ คนส่วนใหญ่เขาไม่ต้องการให้ไปเป็นภาวะคนในเกมส์หรอกขอรับ  Cool

I had only loneliness to walk and embrace with
opkp
Jr. Member
**

« ตอบ #44 เมื่อ: 09-06-2011, 10:26:42 »

สรุปแล้ว พวกเราคิดว่าทีมงานเค้าจะมี ใบก๊อปปี้เงามาให้เช่ากันไหมอะคับ  รัก

ป้าย:
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 7