GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยปรับคืนด้วยเหอะ ขอร้อง  (อ่าน 323 ครั้ง)
mickydekdee
Jr. Member
**

ช่วยปรับคืนด้วยเหอะ ขอร้อง
« เมื่อ: 23-05-2011, 19:13:13 »

1. ผอบ ให้มันแทพต้นไม้ได้ดังเดิมเถอะ ล่าบอสไม่ได้เรย เซงผอบตายตลอด

2.สกิลที่มันร่ายช้าๆเนี่ย เช่น ศรกัมปนาท ศาตราเวหา กรง กาย ทำให้มันร่ายโดนเมื่อวิ่งหลุดหน้าจอด้วยเถอะ เซง กรง คนวิ่งหลุดจอก็ไม่โดน

เรียกเกราะคุ้มกาย
Jr. Member
**

Re: ช่วยปรับคืนด้วยเหอะ ขอร้อง
« ตอบ #1 เมื่อ: 23-05-2011, 19:21:03 »

อ้างจาก: mickydekdee ที่ 23-05-2011, 19:13:13
1. ผอบ ให้มันแทพต้นไม้ได้ดังเดิมเถอะ ล่าบอสไม่ได้เรย เซงผอบตายตลอด

2.สกิลที่มันร่ายช้าๆเนี่ย เช่น ศรกัมปนาท ศาตราเวหา กรง กาย ทำให้มันร่ายโดนเมื่อวิ่งหลุดหน้าจอด้วยเถอะ เซง กรง คนวิ่งหลุดจอก็ไม่โดน

กระทู้ เรื่องสกิล นี้เยอะแล้วนะ แต่ทีมงานก็ไม่สนใจใยดี เช่นเดิม Embarrassed Embarrassed

เราเลิกเล่นเกมส์แล้ว คุณล่ะเลิกหรือยัง?
DOmAkAjanG.CBZ
Hero Member

ถ้าไม่เมาไม่กล้าทำ กร๊ากกกกกกก

Re: ช่วยปรับคืนด้วยเหอะ ขอร้อง
« ตอบ #2 เมื่อ: 23-05-2011, 20:00:24 »

Angry Angry

อันธพานซ่า ! มิลินด้าถึงใจ
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 23-05-2011, 20:22:31 »

อ้างจาก: mickydekdee ที่ 23-05-2011, 19:13:13

เรื่องโซล ละ ทีมงานเข้ามาตอบให้ไว้เรย

เรื่องสกิลผอบเซิฟแลค โอ้ย รับไม่ไหวแล้ว เมื่อไหร่จะปรับๆๆๆ  Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Angry Angry Angry

pop_999
Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 24-05-2011, 12:28:10 »

ขอร้อง หรือท่านน้อง  สงสัยได้ร้องแน่  Cry   ฮ่าฮ่า
‘‘‘•~FeeDomS€€D~•’’’
Jr. Member
**

ถึงเกรียนเเต่ก็รักนะ

« ตอบ #5 เมื่อ: 24-05-2011, 17:18:26 »

ขอร้องไปเขาจะฟังท่านหรอครับ Evil Evil Evil Evil

Asuraok6
Jr. Member
**

« ตอบ #6 เมื่อ: 25-05-2011, 11:09:54 »

สุดท้าย จีก็ไม่เมินกระทู้นี้อีกแล้ว กระทู้อื่นมีแต่ "ต้องขออภัยนะที่นี้ด้วย"
จีเอ็มครูอุ้ย
Asura Game Planner
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

« ตอบ #7 เมื่อ: 25-05-2011, 15:55:43 »

คำชี้แจงและแนวทางแก้ไขมีรายละเอียดตามกระทู้นี้เลยครับ http://forum.asura.in.th/index.php?topic=58877.0

lllllll
Jr. Member
**

« ตอบ #8 เมื่อ: 25-05-2011, 16:28:06 »

ไม่ต้องปรับก็ได้นะคับ ผมว่าให้มันมีการหลบหลีกกันบ้างก็ดี จะได้ตายกันช้าๆ หน่อย  laugh
Ii_Eye_iI
Jr. Member
**

~@"ขอมือคนโสด"@~

« ตอบ #9 เมื่อ: 25-05-2011, 16:37:31 »

Angry Angry Angry
...........   เอาผอบไปเวล เจ้ากำดันเจอบอสร่ายสกิลใส่.55ผอบตายทันทียังไม่ทันจะหนี...
                 ผมขอแสดงข้อคิดเห็นนิดนึงนะคับ...
          1..สามารถให้ผอบตีต้นไม้ได้ แต่ผอบจะไม่ได้เปอ(ใช้ในกรณีที่เวลแมพบอสหรือตีบอส)
          2..ถ้าต้องการจะเวลผอบจะต้องนำผอบติดตัวไปด้วยตลอด เพื่อจะได้เปอทั้งเจ้าของและคู่หู
                 2ข้อที่นี้คงจะไม่มากไปและคงไม่น้อยไปสำหรับทีมงานนะคับ..
                             ปล.ขอโทษด้วยที่ข้อคิดเห็น2ข้อนีอาจสวนกระแสความคิดเห็นของใครๆ....
                               Cool Cool Cool

..Maid..
Sr. Member

กูรูคับ

« ตอบ #10 เมื่อ: 25-05-2011, 17:05:15 »

ศรกัมไม่ต้องปรับก็ได้นะ เพราะถึงมันจะร่ายอืด แต่มันก็แร๊งงงงงง แล้วก็แก้ได้ด้วยการใส่หมวกผีเสื้อกักำไลละอองนะเออลุงกี้ นอกนั้นปรับให้หมดเลยจ้า มันห่วยมาก Angry Angry

ปล. ไม่ใช่กระเทยน้าเฟ้ยยยยยย
Dark_eyes.
Newbie
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 25-05-2011, 19:39:27 »

ผมขอเสนอนะ เรื่องผอบอะ ให้มันตีต้นไม้ได้เหมือนเดิมเถอะ

แล้วให้มันไม่ได้เปอ ถ้าอยากให้ได้

ต้องให้มันอยู่ใกล้ๆๆตัวเรา เพื่อนที่จะแชรเปอจะดีกว่า แบบนี้ผมว่าดีนะ

และอีกอย่างอะ เรื่องซ๊สามเบอ ผมเหลือทนจริงๆๆครับ ระเบิดคลั่ง เว่อไปปะ

สับเร็ว อมตะ เลือดเยอะ และตีแรงไม่พออีกหรอครับ

ขอให้มันระเบิดแล้วไม่อมตะนี่จะดีมากเลยครับ

เพราะเบอมันล้ำยุคนำอาชีพอื่นไปไกลมากละ ไม่สมควรจะอยู่ในเกมส์เลยด้วยซ้ำ

และอยากให้เพิ่มอาชีพใหม่ขึ้นด้วย เซรงกับชีวิตเดิมๆที่โดนเบอสับ แต่ตีมันไม่ได้ วิ่งอย่างเดียว

บอกตรงๆๆนะ เบื่ออะ
ปลวก
Hero Member

ไอธนวินพ่องตายสัส

« ตอบ #12 เมื่อ: 25-05-2011, 19:48:27 »

ไม่เหนด้วยเรื่องผอบ จิงๆ ถ้าไม่ไม่สามารถตีได้ตั้งแต่แรกเอาเข้ามาแบบตอนนี้

คนก้อโวยน้อยเพราะมันไม่เคยอย่างประกัน ยาแชร์ *200 ไม่มีหรอกครับ

ของแตกคือหายอย่างเดียวเลยเกมอื่นอะ เกมนี้ตอนแรกถูกกันทุกยศ สบาย พอปรับคี่มันเสียดายของโวยอีก

ยาแชร์ก้อไม่มีครับแต่เวลเปนตี้ๆ หัวเวลห่างกันมากการได้รับประสบการณ์ก้อจะน้อย(ถ้าคนเวลเยอะตีมอน)

เรื่องผอบ เกมอื่นก้อไม่เหนต้องตีต้นไม้(แค่เขามีของใส่ ทำให้ถึกตีแรงไว แต่เกมเราไม่มี  ไม่ ไม่)

NeeD not to know

White Reaper NO.3
Hero Member

ไม่ต้องเข้าใจผมหรอก ผมเองยังไม่เข้าใจตัวเองเลย

« ตอบ #13 เมื่อ: 25-05-2011, 19:50:53 »

ระเบิดคลั่ง ลบเวลาคลั่งเต็มที่ก็เหลือคูลน์ดาวน์นาน 1.30 นาที นานกว่าสกิลประเภทโจมตีของบางอาชีพ(แต่ถ้าหักลบไปแล้วมันยังได้ประโยชน์ดีกว่าพิทักษ์ร่าง=w=)
ปล.จริงๆมันน่าจะมีสักอาชีพที่สามารถหยุดการเคลื่อนไหวโดยไม่คิดต้านทานนะ(ไม่นับดีบัพพวกลดต้านทานกับคอมโบเบลด)

ไม่มีใครเข้าใจทุกอย่างในโลก แม้กระทั่งเทพเจ้า
จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

« ตอบ #14 เมื่อ: 25-05-2011, 20:00:58 »

ใช่ ปรับสมดุล สกิล

ช่วงนี้ มีไอเทมต่างๆออกมา มี ระบบ หลายอย่างออกมา

ทำให้ สมดุลเก่า เริ่ม เสื่อมลง

ทางทีมงานไม่ได้ นิ่งนอนใจครับ

เรากำลังตรวจสอบ และ ทดลองดูใน สกิลที่อาจจะมีปัญหา หรือเป็นปัญหากับเพื่อนๆ นะครับ

แต่เพื่อน..ๆ คงเข้าใจนะครับว่า..สิ่งต่างๆที่ มันเป็นอะไรที่ เป็น สาธารณะ เพื่อนๆใช้กันได้ เข้าถึงได้ เมื่อเข้ามาในเซิรืพเวอร์ มันจะเกิดผลกระทบเป็น วงกว้าง เหมือนปัญหาที่เพื่อนๆ ประสบอยู่ในหลายๆอย่าง ณ ขณะนี้ครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกจริงๆ..ครับ 

เราสัญญา ครับว่า เราจะทำให้ดีที่สุด..... รัก รัก เพื่อเพื่อนๆชาวอสุรา ที่ น่ารักทุกท่านครับ

รักนะครับ คนดีของผม อิอิ  รัก รัก

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

ป้าย:
หน้า: [1] 2