GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2 3
ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานการทำงาน ของว่าทีจีเอ็มอาสา " ohaay " วุ้นดาวดึงส์เซิร์ฟเวอร์ค่ะ  (อ่าน 493 ครั้ง)
IIOhAayII
Jr. Member
**

"อยากหยุดเวลาที่มีเรา(ไวในจัยตลอดไป)"

รายงานการทำงาน ของว่าทีจีเอ็มอาสา " ohaay " วุ้นดาวดึงส์เซิร์ฟเวอร์ค่ะ
« เมื่อ: 10-05-2011, 18:37:43 »

สวัสดีค่ะ ชื่อตัวละคร : ohaay
เซิร์ฟเวอร์ : วุ้นดาวดึงส์
ชื่อเล่นมีชื่อว่า "โอ้เอ้"
กระทู้นี้สร้างขึ้นเพื่อ : ใช้ในการรายงานผลการปฏิบัติงาน
เพื่อนๆ สามารถติชมหรือแสดงความเห็นได้ในกระทู้นี้ค่ะ
หากผิดพลาดประการใดต้องข้ออภัยด้วยน่ะค่ะ ^^

jomjonkids
Jr. Member
**

jomjonkids

Re: รายงานการทำงาน ของว่าทีจีเอ็มอาสา " ohaay " วุ้นดาวดึงส์เซิร์ฟเวอร์ค่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 10-05-2011, 18:57:20 »

สวัสดีครับจีอาสา ทุกท่านที่ยอมเสียสละเวลาอันมีค่าของท่านทั้งหลายเพื่อผู้เล่น ยังไงก็จัดกิจกรรมเล่นบ่อยๆนะครับ
โดยเฉพาะกิจกรรมฆ่าจีเอ็ม Evil(อยากให้ดีฝากเอากล่องในแบทออกด้วยละกัน
ปล. สุดท้ายนี้ข้อให้จีเอ็มอาสาทุกท่านจงตั้งใจทำหน้าที่นี้ของท่านให้สุดความสามารถด้วยนะครับ

ระยะทางมอบความห่วงใย...ไม่ใช่ความห่างไกล
jomjonkids
Jr. Member
**

jomjonkids

Re: รายงานการทำงาน ของว่าทีจีเอ็มอาสา " ohaay " วุ้นดาวดึงส์เซิร์ฟเวอร์ค่ะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 10-05-2011, 18:59:48 »

Shocked Shocked Shocked

ระยะทางมอบความห่วงใย...ไม่ใช่ความห่างไกล
IIOhAayII
Jr. Member
**

"อยากหยุดเวลาที่มีเรา(ไวในจัยตลอดไป)"

« ตอบ #3 เมื่อ: 10-05-2011, 19:05:30 »

ค่ะ  Smiley Smiley Smiley จะทำงานอย่างสุดความ สามารถ ถ้าตรงไหน ดี ไม่ดีอย่างไร ช่วยติชมด้วยน่ะค่ะ

GoGoz
Full Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 10-05-2011, 21:39:46 »

เห็นแค่กระทู้ก็รู้แล้วว่าตั้งใจจริง สู้ๆต่อไปครับอาสามือใหม่ขวัญใจผู้เล่นอสุรา

รัก
IIOhAayII
Jr. Member
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 10-05-2011, 23:26:03 »

กิจกรรมลุก - นั่ง
จัดกิจกรรมร่วมกับ
จีเอ็ม : เมย์ ชื่อตัวละคร : SiSKiN_ChiC
จีเอ็ม : วาย ชื่อตัวละคร : Xx_AnGeL_xX

<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

« ตอบ #6 เมื่อ: 10-05-2011, 23:28:12 »

สุ้ๆครับพี่

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
>เปเป้$พีชชี่<
Full Member

เปเป้ นักรบแห่งสมาพันธ์ทรายแดง

« ตอบ #7 เมื่อ: 10-05-2011, 23:43:22 »

สู้ต่อไปเอ้ที่รัก Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked(คบกันมะไหร่)

ยังไงเอ้ก้อทำเต็ฒที่แล้วห้ามว่าเอ้นะเออ พวกแพ้แล้วพาลเจอแล้วอย่าหวังรอด!!! Angry Angry

IIOhAayII
Jr. Member
**

« ตอบ #8 เมื่อ: 11-05-2011, 21:57:51 »

Smiley Smiley  กิจกรรม ตอบคำถาม  Smiley Smiley

เนื่องจากผู้เล่นท่านนี้ได้ตอบคำถามถูกใน ข้อ ที่ 8 แต่ไม่ได้มาัรบรางวัล เพราะจีอาสาประกาศชื่อผิด
ประกาศชื่อ ไปว่า Half_PiNe  แต่จริงแล้ว ชื่อ Half_Pirne ต้องอภัยด้วยนะคะ

<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

« ตอบ #9 เมื่อ: 11-05-2011, 22:17:11 »

ว้าว ปอนก็อยุ่ด้วย

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
IIOhAayII
Jr. Member
**

« ตอบ #10 เมื่อ: 12-05-2011, 15:50:41 »

รัก รักกิจกรรม ลุก - นั่ง รัก รัก

ร่วมจัดกิจกรรมกับ

ว่าที่จีเอ็มอาสา : มาย   ชื่อตัวละคร : mineeeee
ว่าที่จีเอ็มอาสา : มิ้นท์  ชื่อตัวละคร : Mint-SuJu13

กิจกกรมนี้ผู้ชนะกิจกรรม จะได้รับ เหรียญ รางวัล คนละ 10 เหรียญ

>เปเป้$พีชชี่<
Full Member

เปเป้ นักรบแห่งสมาพันธ์ทรายแดง

« ตอบ #11 เมื่อ: 13-05-2011, 10:41:47 »

สู้ต่อไปจีเอ็มสุดที่รักของหนู Embarrassed Embarrassed Embarrassed

IIOhAayII
Jr. Member
**

« ตอบ #12 เมื่อ: 13-05-2011, 20:15:44 »

Smiley Smiley กิจกรรม เลขมรณะ + กิจกรรมลุกนั่ง  Smiley Smiley
ประจำวันที่ 13 พฤษภาคม 2554 เวลา 16.00 น.
ร่วมจัดกิจกรรมกับว่าที่จีเอ็มอาสา
ว่าที่จีเอ็มอาสาชื่อ : มาย ชื่อตัวละคร : mineeeee
ว่าที่จีเอ็มอาสาชื่อ : มิ้นท์ ชื่อตัวละคร : Mint-SuJu13
ว่าที่จีเอ็มอาสาชื่อ : จ๊ะจ๋า(น้องเป้ย) ชื่อตัวละคร : Sweet_berry
ว่าที่จีเอ็มอาสาชื่อ : เมย์ ชื่อตัวละคร : SiSKiN_ChiC

เริ่มต้นด้วย กิจกรรม เลขมรณะ

ของรางวัลรอบแรกถือเป็นการปลอบจัยผู้ร่วมสนุก โดยการแจก โพชั่นฟื้นพลังเวทให้กับผู้เล่น 31 คน

รอบ ที่ 2 ได้ผู้ที่ผ่านเข้ารอบ จำนวน 26 คน ได้แจกของรางวัลปลอบใจ เป็น โพชั่นชั้นเลิศ 

ปิดฉากด้วยกิจกรรมลุก-นั่ง
ผู้ที่ผ่านเข้ารอบสุดประจำวันนี้ มีจำนวณ 10 คน

ของรางวัลของผู้ที่ผ่านเข้ารอบ 10 คนสุดท้าย คือ เหรียญรางวัล คนละ 20 และ เหรียญกิจกรรม คนละ 2 เหรียญ

Parent
Jr. Member
**

« ตอบ #13 เมื่อ: 15-05-2011, 18:34:30 »

อ้างจาก: IIOhAayII ที่ 15-05-2011, 18:04:44
รัก รัก กิจกรรม ลุก-นั่ง เช่นเคย คะ ^^ รัก รัก
ประจำวันที่ 15 พฤษภาคม 2554 เวลา 16.00 น.

ร่วมจัดกิจกรรมกับว่าที่จีเอ็มอาสา
ว่าที่จีเอ็มอาสาชื่อ : มาย ชื่อตัวละคร : mineeeee
ว่าที่จีเอ็มอาสาชื่อ : มิ้นท์ ชื่อตัวละคร : Mint-SuJu13
ว่าที่จีเอ็มอาสาชื่อ : จ๊ะจ๋า(น้องเป้ย) ชื่อตัวละคร : Sweet_berry
ว่าที่จีเอ็มอาสาชื่อ : เมย์ ชื่อตัวละคร : SiSKiN_ChiC

อ้างจาก: • @LoNE • ที่ 15-05-2011, 18:08:21
เค้าไปช่วยจัดตอนไหน มั่วๆ เค้ายังนอนอยู่เลย

Huh?

^
^
^
^
^
เอาละสิ  ว่าที่อาสาหักหน้ากันเอง

laugh laugh laugh laugh laugh

• @LoNE •
Sr. Member

« ตอบ #14 เมื่อ: 15-05-2011, 18:52:20 »

ถ้าเป็นการหักหน้า เมย์ก็ขออภัยนะคะ

แต่เจตนาที่เมย์แจ้งคือ เมย์ไม่ได้ช่วยเหลืออะไร แต่บอกว่าเมย์ช่วย

มันทำให้เมย์รู้สึกไม่ดี และเกรงใจอย่างรุนแรงค่ะ

ขออภัยด้วยนะคะ
ป้าย:
หน้า: [1] 2 3