GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 [3]
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครตอบคำถามผมได้มั่ง(คิดว่าแน่ก็เข้ามาตอบนะอิอิ)  (อ่าน 397 ครั้ง)
เมือง
Sr. Member

Re: ใครตอบคำถามผมได้มั่ง(คิดว่าแน่ก็เข้ามาตอบนะอิอิ)
« ตอบ #30 เมื่อ: 10-05-2011, 19:56:46 »

อ้างจาก: ทีที้ ที่ 08-05-2011, 22:49:07
1.อสุรา สมัยเป็น เกมส์ PROJECT ONE เก็บค่า Airtime  รายเดือนๆละเท่าไร 79บาท(มั้ง)

2.สโลแกนสมัยเป็นเกมส์PROJECT ONE  คือ  พัฒนาไม่สิ้นสุดอะไรนี่หละ

3.กิจกรรมแรกที่ให้ผู้เล่นทำเพื่อทีมงานจะให้เปลี่ยนอาชีพคลาส1ได้ต้องส่งวุ้นเป็นจำนวนกี่ชิ้น  500Kชิ้น(มั้ง)

4.แต่ถ้า อยากเปลี่ยนอาชีพก่อนคนอื่นสามารถทำได้โดยเข้าร่วมกิจกรรมชิงใบเปลี่ยนอาชีพชาวนัลต้องใช้ตัวเข้าร่วมกิจกรรมสุดโหดในราคากี่โซล  ไม่รู้

5.ก่อนมาเป็นเซิร์ฟใต้ภิภพ ทีมงานตั้งเซิร์ฟทดสอบชื่อว่า อะไร(ไม่ใช่วุ้น นรกนะ)    ลืมมแล้วฮร้าๆ

6.สมัยPROJECT ONE ถ้าเพื่อนๆอยากทดสอบสู้กันเองต้องมีไอเท็มชื่อว่าอะไรแล้วไปสู้กันที่ไหน ใบ้ให้นิดอันที่แปลงเป็นวุ้นอะ  อุลตร้าวุ้น

7.กิจกรรมนับศพคาเดท จะมีช่วงเวลาใด (ใบ้ให้นิดทุกคืนวันศุกร์และเสาร์ )โหดมากอยากให้กลับมาอีก   20.00

8.คุณ Lich(ชื่อในบอร์ด) ผู้เล่นที่ออกแบบนกจุ๊ที่เรารู้จักกัน  มีชื่อว่าอะไร  หุหุ    มะรู้- -

9. ผู้สื่อข่าวอย่างเป็นทางการคนแรกของเกมส์PROJECT ONE ใช้ชื่อว่าอะไรครับ(คนคอยตามสัมภาษณ์ผู้เล่นเอาไปลงหนังสือเกมส์) กรีนทีมั้ง

10. ไก่จ๊วบคือใคร  กันนะ  (ทำไมไม่ว่างมาพบเราสะที)  เจ้าของบ้านที่ไม่เคยยุบ้าน
  มั่วซะส่วนใหญ่55+

ป้าย:
หน้า: 1 2 [3]