GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2 3
ผู้เขียน หัวข้อ: พวกทีมงานขี้เกลียด ของแรร์ จะอัพเสร็จเมื่อไหร่ มาช่วยกันรุมประนามคับ(กล้าหน่อย)  (อ่าน 649 ครั้ง)
pop_999
Jr. Member
**

พวกทีมงานขี้เกลียด ของแรร์ จะอัพเสร็จเมื่อไหร่ มาช่วยกันรุมประนามคับ(กล้าหน่อย)
« เมื่อ: 30-03-2011, 17:34:16 »

พวกทีมงานหน้าด้านคับ แจกของแรร์ ในกิจกรรม ถ้ายอดไขหีบไม่ถึงก็ไม่แจก ทำเหมือนสลากกินแบ่งรัฐบาล เหมือนการพนันทางอ้อม แต่แจกจนข้ามปีแล้วทำไม ความรับผิดชอบมันไม่มีกันในสำนึกหรือสันดานบ้าง จะอัพเสร็จเมื่อไหร่ ไม่เอา แบบกระทู้ หนูนี่นะ ไอ ไม่เปลี่ยนโว๊ย น่ะ เลว
หื่นตัวพ่อ
Hero Member

Re: พวกทีมงานขี้เกลียด ของแรร์ จะอัพเสร็จเมื่อไหร่ มาช่วยกันรุมประนามคับ(กล้าหน่อย)
« ตอบ #1 เมื่อ: 30-03-2011, 17:41:27 »

ให้เวลาเค้าหน่อยจิครับ  Smiley

come be in Shady's world 
<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

Re: พวกทีมงานขี้เกลียด ของแรร์ จะอัพเสร็จเมื่อไหร่ มาช่วยกันรุมประนามคับ(กล้าหน่อย)
« ตอบ #2 เมื่อ: 30-03-2011, 20:30:34 »

ไม่ใช้ว่า" ขี้เกียจ " แต่คนอย่างเค้าก็ต้องมีเวลาการทำมั้ง

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
Cookiea
Full Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 30-03-2011, 21:49:57 »

ของแรร์เห็นเริ่มทำๆ

แต่อย่างแรกที่ควรทำ น่าจะเป้น ดาวกระจายแรร์ นะคับ

เพราะเป็นแรร์ที่มีปัญหาคนที่มีก็ไม่เคยได้ใช้ ควรจะแก้เป้นอันดับแรก

ใช่ ใช่

pop_999
Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 30-03-2011, 22:47:22 »

เค้าดองกันมาข้ามปีแล้วคับ ไม่ใช่ ดองแค่ข้ามวันข้ามคืน หรือข้ามเดือน หรือสัปดาห์  พึ่งมาเล่นหรือไง ถึงได้ไม่รู้ เพื่อนผมเล่นจนเลิกเล่นไปหลายคนแล้ว พวก นี้ ก็ยัง ใช้สันดานทำงานกันเหมือนเดิม เหมือนที่จีเอ็ม หนูนี่ เขียนไว้เวลาตอบกระทู้อะคับ ไม่เปลี่ยนโว๊ย คนเล่นเลยได้แต่มาระบายอารมณ์ กันแบบนี้ รู้ตัวกันซะทีพวก ทีมงาน สันดานห่วย  Angry
GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

« ตอบ #5 เมื่อ: 30-03-2011, 22:52:19 »

ทำใจเค่อะ มันเป็นเรื่องปกติ ทำเร็วสิแปลก?

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
pop_999
Jr. Member
**

« ตอบ #6 เมื่อ: 30-03-2011, 22:53:52 »

สงสัยจะจริงถ้าทีมงานทำเร็วสิแปลก   Smiley 
j'M sa D
Jr. Member
**

ช่วงนี้ว่างจัด ...

« ตอบ #7 เมื่อ: 30-03-2011, 22:55:41 »

ตามข้างบนว่า เร็วสิแปลก
-JaMbhalA-
Hero Member

สถานะ : I'm So Tired

« ตอบ #8 เมื่อ: 31-03-2011, 05:02:40 »

อ้างจาก: j'M sa D ที่ 30-03-2011, 22:55:41
ตามข้างบนว่า เร็วสิแปลก

เอาไปสิบกะโหลก แต่คนเขาน้อยต้องเห็นใจล่ะครับ ไม่ใช่ทศกัณฐ์ มีหลายหัวหลายมือจะได้ทำอะไรพร้อมกัน

Ⓓr.™
Hero Member

Newbie

« ตอบ #9 เมื่อ: 31-03-2011, 08:56:56 »

เค้ามีโครงการ เดือนละ 4 ชิ้น

ตอนนี้สร้างไว้นรก ให้ไปทดสอบกี่ชิ้นแล้ว

ติดตามข่าวบ้างหรือเปล่า

หรืออยู่แต่ในกะลาดัน

โผล่หัวออกมาหายใจบ้างนะ...

อำนาจ คนหมั่น
Asura Tester
Hero Member
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 31-03-2011, 11:11:17 »

อ้างจาก: Ⓓr.™ ที่ 31-03-2011, 08:56:56

ตอนนี้สร้างไว้นรก ให้ไปทดสอบกี่ชิ้นแล้ว

ไอเทมบางอันผมว่ามันเพิ่มดีกรีความเกรียนได้นะท่าน  Evil
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

« ตอบ #11 เมื่อ: 31-03-2011, 13:57:34 »

อ้างจาก: อำนาจ คนหมั่น ที่ 31-03-2011, 11:11:17
อ้างจาก: Ⓓr.™ ที่ 31-03-2011, 08:56:56

ไอเทมบางอันผมว่ามันเพิ่มดีกรีความเกรียนได้นะท่าน  Evil

ใช่เลยตาเม พี่ตุ้ย เปิดทดสอบไปกี่ชิ้นแล้วไม่ได้ข่าวกันมั่งรึไง
ของบางชิ้นมันเวอร์จนเกินคำว่าแรร์ไปมากมาย บางชิ้นก็ห่วยกว่าของขายร้านอีก
แล้วยังจะมีพวกที่ดีแต่รอคอย ไม่ได้ช่วยสร้างสรรค์อะไร ดีแต่ด่าๆๆๆ

โว้ย.....รำคาญวุ้ย พวกชอบแต่ตำหนิ ไม่ได้ติเพื่อก่อ
จะด่าจะว่าอะไร หาข่าวมาให้ดีก่อนละกันคับ
ไม่ใช่ดูแค่ว่า อันโน้นผมไม่เห็น อันนั้นผมไม่มี อันนี้ยังใช้ไม่ได้
เค้าเปิดทดสอบกันไปกี่ชิ้นแล้วรู้บ้างมั้ย

ตอนเค้าประกาศให้ทดสอบกัน แล้วให้ช่วยลงความคิดเห็นกันน่ะ
ผมเห็นมีแต่คนมาเอาไปใช้เล่นซะส่วนมาก ที่คอมเม้นข้อดีข้อเสียได้จริงๆ มีไม่กี่คน
แล้วคิดว่าข้อมูลแค่นั้นจะเอาไปใช้อะไรได้มากมายมั้ยคับ
เดี๋ยวแรร์ออกมาห่วยคนที่มีก็ไม่พอใจ เทพเกินไป คนที่ไม่มีก็อิจฉา โวยปรับกันเละเทะอีก

ไม่อยากจะพูดอะไรมาก พอเค้าเปิดให้ทดสอบกันก็ไม่ค่อยจะมาทดสอบ ได้แต่รอสิ่งที่เค้าทำมาให้
อันนี้เป็นเรื่องส่วนตัวผมไม่ว่าอะไรอยู่แล้ว แต่ผมเบื่อพวกที่ไม่คิดจะช่วยแล้วชอบซ้ำเติมอ่ะ
พออันโน้นไม่ดี อันนี้ไม่ถูกใจ ก็เอามาลงกับเซิฟทดสอบ ลงกับคนในเซิฟทดสอบ

โคตรน่าเบื่อ woon

DarkEagle
Sr. Member

« ตอบ #12 เมื่อ: 31-03-2011, 16:28:18 »

อ้างจาก: ~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~ ที่ 31-03-2011, 13:57:34
อ้างจาก: อำนาจ คนหมั่น ที่ 31-03-2011, 11:11:17

ใช่เลยตาเม พี่ตุ้ย เปิดทดสอบไปกี่ชิ้นแล้วไม่ได้ข่าวกันมั่งรึไง
ของบางชิ้นมันเวอร์จนเกินคำว่าแรร์ไปมากมาย บางชิ้นก็ห่วยกว่าของขายร้านอีก
แล้วยังจะมีพวกที่ดีแต่รอคอย ไม่ได้ช่วยสร้างสรรค์อะไร ดีแต่ด่าๆๆๆ

โว้ย.....รำคาญวุ้ย พวกชอบแต่ตำหนิ ไม่ได้ติเพื่อก่อ
จะด่าจะว่าอะไร หาข่าวมาให้ดีก่อนละกันคับ
ไม่ใช่ดูแค่ว่า อันโน้นผมไม่เห็น อันนั้นผมไม่มี อันนี้ยังใช้ไม่ได้
เค้าเปิดทดสอบกันไปกี่ชิ้นแล้วรู้บ้างมั้ย

ตอนเค้าประกาศให้ทดสอบกัน แล้วให้ช่วยลงความคิดเห็นกันน่ะ
ผมเห็นมีแต่คนมาเอาไปใช้เล่นซะส่วนมาก ที่คอมเม้นข้อดีข้อเสียได้จริงๆ มีไม่กี่คน
แล้วคิดว่าข้อมูลแค่นั้นจะเอาไปใช้อะไรได้มากมายมั้ยคับ
เดี๋ยวแรร์ออกมาห่วยคนที่มีก็ไม่พอใจ เทพเกินไป คนที่ไม่มีก็อิจฉา โวยปรับกันเละเทะอีก

ไม่อยากจะพูดอะไรมาก พอเค้าเปิดให้ทดสอบกันก็ไม่ค่อยจะมาทดสอบ ได้แต่รอสิ่งที่เค้าทำมาให้
อันนี้เป็นเรื่องส่วนตัวผมไม่ว่าอะไรอยู่แล้ว แต่ผมเบื่อพวกที่ไม่คิดจะช่วยแล้วชอบซ้ำเติมอ่ะ
พออันโน้นไม่ดี อันนี้ไม่ถูกใจ ก็เอามาลงกับเซิฟทดสอบ ลงกับคนในเซิฟทดสอบ

โคตรน่าเบื่อ woon

ไม่มีคม แต่บาดใจ  อีกแล้วครับท่าน  รัก

ผมรักเกมส์ไทยครับ เกมส์ไทยรักคนไทยป่าว
pop_999
Jr. Member
**

« ตอบ #13 เมื่อ: 31-03-2011, 19:35:21 »

ก็ต้องมาช่วยด่ากันแหละคับถึงได้คิดจะทำกัน  นี่ก็ทำแค่เดือนละสี่ชิ้น ข่าวน่ะรู้นะ แต่มันไม่ทัน ปีหน้า สรุปก้คือ ยันปีหน้า ทีมงานเฮงซวยพวกนี้ก็จะทำงานที่ดองข้ามปีกันยังไม่เสร็จ อีกคับพี่น้อง  เวรกรรมหลงมาเล่นเกมส์ พวกทีมงานสันดานห่วย  Angry
จะทิ้งไปก็กระไร ถ้าคนไทยไม่ช่วยกันเล่น แล้วอีกหน่อยคนไทยจะมีงานทำกันหรือ ช่วยกันสร้างอาชีพให้คนไทย แต่ขอร้องคนไทยโปรดรักษาอาชีพที่ทำด้วย (สันดาน ปรับปรุงซะ)
GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

« ตอบ #14 เมื่อ: 31-03-2011, 19:55:40 »

อ้างจาก: pop_999 ที่ 31-03-2011, 19:35:21
ก็ต้องมาช่วยด่ากันแหละคับถึงได้คิดจะทำกัน  นี่ก็ทำแค่เดือนละสี่ชิ้น ข่าวน่ะรู้นะ แต่มันไม่ทัน ปีหน้า สรุปก้คือ ยันปีหน้า ทีมงานเฮงซวยพวกนี้ก็จะทำงานที่ดองข้ามปีกันยังไม่เสร็จ อีกคับพี่น้อง  เวรกรรมหลงมาเล่นเกมส์ พวกทีมงานสันดานห่วย  Angry
จะทิ้งไปก็กระไร ถ้าคนไทยไม่ช่วยกันเล่น แล้วอีกหน่อยคนไทยจะมีงานทำกันหรือ ช่วยกันสร้างอาชีพให้คนไทย แต่ขอร้องคนไทยโปรดรักษาอาชีพที่ทำด้วย (สันดาน ปรับปรุงซะ)
สรุป เล่นแล้วเครียดเนี่ยนะ=__=

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
ป้าย:
หน้า: [1] 2 3