GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2 3
ผู้เขียน หัวข้อ: [พิเศษ!] HBD to เจ๊เฟิร์น~♥ (1ในผู้ดูแลบอร์ดแห่ง Fiction zone)  (อ่าน 728 ครั้ง)
GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

[พิเศษ!] HBD to เจ๊เฟิร์น~♥ (1ในผู้ดูแลบอร์ดแห่ง Fiction zone)
« เมื่อ: 12-03-2011, 19:31:55 »

~HBD to เจ๊เฟิร์น~

ร้องพร้อมกันนะเคอะ 3... 4...!

Happy Birth Day to (เจ๊)เฟิร์น~

Happy Birth Day to (เจ๊)เฟิร์น

Happy Birth... Day Happy Birth Day

...Happy Birth Day to (เจ๊)เฟิร์น...

(เย้~! แปะๆๆๆ)

สุขสันต์วันเกิดนะเจ๊~! สูงวัยขึ้นอีกปีละน้า ขอให้เจ๊สุขภาพแข็งแรง อายุยืน โชคดีมีความสุขตลอดปี

และขอให้มีโอกาสเวลาว่างมาปั่นการ์ตูน+นิยายให้พวกเราอ่านต่ออย่างหนุกหนาน

ขอขอบคุณที่คอยเป็นผู้ดูแลบอร์ดที่ดี คอยอัพเดทแก้ไขนิยายพวกเราอย่างดีอยู่เสมอ (ลำบากมาเยอะจริงๆ)

ขอให้เจ๊เป็นผู้ดูแลบอร์ดที่ดี และเป็นผู้ปกครองชั้นสูงของบอร์ดFiction zoneแบบนี้ต่อไปอีกนานๆนะเคอะ

รัก GøøGle-KunG รัก

♣ ♣ ♣ ♣ ♣

อธิษฐาน แล้วเป่าเค้กหน่อยจร้า~!

*เค้กจากในเน็ต รับไว้ด้วยแหะๆ=w="

ของขวัญ จากในนามชาวฟิกทุกคนจร้ะ

(ให้เจ๊ชื่นใจว่าบอร์ดฟิกเรามีระบบระเบียบแบบแผนไม่ไร้สาระเหมือนเรื่อยเปื่อย)

[How to] สารานุกรม สอนแต่งนิยาย! (By.คณะผู้ชำนาญการ)

HBD ให้กับเจ๊เฟิร์นอีกครั้งนะเคอะ

ป.ล.เปิดให้ชาวฟิกทุกคนร่วมอวยพรให้กับเจ๊ด้วย ใครที่มาช้ากว่าวันนี้เติมย้อนหลังด้วยนะเคอะ

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
เอิร์ธคุงขอรับกระผม
Hero Member

กุเบื่อ...

Re: [พิเศษ!] HBD to เจ๊เฟิร์น~♥ (1ในผู้ดูแลบอร์ดแห่ง Fiction zone)
« ตอบ #1 เมื่อ: 12-03-2011, 19:37:32 »

ฮิ้วๆ แก่เอ๊ย!!!อายุเพิ่มขึ้นอีกปีแล้วนะครับ ฮิ้วๆ ถึงผมจะไม่ค่อยรู็จักกับท่านเฟิร์นแต่ก็ขออวยพรให้นะขอรับกระผม!!!

โลกแตกกกกก '
Hero Member

Re: [พิเศษ!] HBD to เจ๊เฟิร์น~♥ (1ในผู้ดูแลบอร์ดแห่ง Fiction zone)
« ตอบ #2 เมื่อ: 12-03-2011, 19:39:46 »

สุขสันต์วันเกิดจ้าท่านผู้อาวุโสแห่งบอร์ดฟิค = ='

หนูก็ก๊อปเค้ามาเหมือนกัน .. ^^)) อิอิ
一番の宝物
Hero Member

.......

« ตอบ #3 เมื่อ: 12-03-2011, 19:41:15 »

HBD ค่า เจ๊เฟิร์น

ไม่มีอะไรจะพูดมากมาย มีแต่คำเดียวที่มันมีความหมายมากกว่าคำอื่นๆ

ขอให้เจ๊มีความสุขมากๆนะคะ

ป.ล.สวยวันสวยคืนด้วยล่ะ คิคิ 

ป.ล.2 อายุเป็นเพียงตัวเลขจ้า ~ (เหรอ=_=..)

● ρєтсн™
Hero Member

Rin Say : ฉันจะไม่ให้เธอเห็นน้ำตาของฉัน ..

« ตอบ #4 เมื่อ: 12-03-2011, 19:41:33 »

มาแจมด้วย >O<

สุขสันต์วันเกิดเจ๊เฟิร์นด้วยคนน้า ~

ถึงจะไม่ค่อยรู้จักเหมือนกัน แต่ก็ขอมาแฮปปี้เบิร์ดเดย์ให้

ขอให้มีความสุขมาก ๆ สมปราถนาทุกสิ่งน่า ~ >[]<

Len Say : ผมจะรอไม่ว่าจะนานแค่ไหน!! จนกว่าเธอจะกลับมา
ผมจะเก็บรักษาจดหมายของเธอดั่งเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุดของผม
MEŁA[И]CHOLIĈ’κ №MA[Ұ]
Sr. Member

Procopmer Rankking: 213 Point: 281,417,583,294

« ตอบ #5 เมื่อ: 12-03-2011, 19:44:08 »

ไม่รู้จะอวยพรให้ดีได้ยังไำง ขอแปะคลิปไว้แล้วกันนะคะ
<a href="http://www.youtube.com/v/P7d58B3F2Zk&amp;rel=1" target="_blank">http://www.youtube.com/v/P7d58B3F2Zk&rel=1</a>
●♫•Kαnαмe Äi•♫●
Hero Member

คำคมที่เจ็บปวดที่สุด คือเธอมันแย่ที่สุด!

« ตอบ #6 เมื่อ: 12-03-2011, 19:50:03 »

HBD ค่ะเฟิร์น

ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ

คิดสิ่งใดขอให้สมปราถนา และอยู่คู่พวกเราชาวฟิกไปนานๆๆๆๆๆๆนะคะ ><

ヴェイグ・リュングベル
Asura Tester
Hero Member
*

Theme :: Scutum - fang

« ตอบ #7 เมื่อ: 12-03-2011, 20:17:20 »

หา วันเกิดยัยเฟิร์นแล้วเรอะ

สิบแปดแล้วสินะ - -"" เอลยังสิบหกค่อนๆสิบเจ็ดอยู่เลย

สุขสันต์วันเกิดแล้วกัน ขอให้มีความสุขมากๆละกันนะ 'w'

Tales of Series Community

SHUT UP
Hero Member

Kami Korosu !!!!!

« ตอบ #8 เมื่อ: 12-03-2011, 20:24:26 »

otanjoubi omedetou gozaimasu. !!!!!

สนใจจิ้มเลย >0<

เลสตัวแม่
Hero Member

« ตอบ #9 เมื่อ: 12-03-2011, 20:31:25 »

HBD งับเจ๊เฟิร์น ขอให้สวยวันสวยคืน หน้าเด็ก(น้อย)ลงทุกวันๆนะงับ Smiley

//โดนตบ
T0Nz
Hero Member

มันใกล้จะละลาย

« ตอบ #10 เมื่อ: 12-03-2011, 21:12:44 »

สุขสันต์วันเกิดครับผม

ว่าง ๆ ก็แวะบอร์ดมั่งเน้อ ไม่ต้องบ่อยแต่ต้องมาประจำ  Evil

ฮว๊ากกกกกกกกกกกก .
/人◕ ‿‿ ◕人\
Moderator
Hero Member

« ตอบ #11 เมื่อ: 14-03-2011, 00:07:23 »

กรี๊ดดดดดดดดด... พึ่งเห็น T^T
ซาบซึ้ง เท่ย์สู๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด  >[]<

ซิกๆ T^T มะยักกะรู้ว่ามีคนจำได้ งิ๊ก งิ๊ก 

ขอบคุณทุกคนมากจร้า ที่อวยพรวันแก่ (เอ้ย) วันเกิด
แหม่.. 18 แล้วเน๊อะ เข้าผับได้แล้ว (ไม่ใช่เรื่องแล้วเฟ้ยยยย... )

โดยเฉพาะเกิ้ลจ้า ที่ติดต่อมาตลอด อิอิ

ก็ขอให้ทุกคนสุขภาพแข็งแรง แฮปปี้ ๆ ย้อนหลังเด้อ

ps. รักโลก รักเด็ก รักทู๊กกกก คน   รักชาวฟิกที่น่ารักทุกคนคร๊าาา.. ขอบคุณสุดซึ้ง OWO" บ่อน้ำตาตื้น
ps2. ทำไมเทียนในเน็ตเป่าไม่ดับฟร่ะ >[]<"

เอิร์ธคุงขอรับกระผม
Hero Member

กุเบื่อ...

« ตอบ #12 เมื่อ: 14-03-2011, 00:09:08 »

ระวังเครื่องช็อตตอนเป๋า Evil

-ChiVas-
Hero Member

/人◕ ‿‿ ◕人\

« ตอบ #13 เมื่อ: 14-03-2011, 00:29:47 »

Happy Birthday นะครับ

ผมเป็นสมาชิกได้ไม่นานเท่าไร แต่ก็ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

ขอให้มีความสุข สมหวัง สุขภาพแข็งแรง ไปตลอดทั้งปีนะครับ

Smiley Smiley

ไว้อาลัยหมาน้อย ไปตายสักทีเหอะ
ระวังกระทู้กลายพันธุ์!! Shocked
Oo-OKCITY-oO
Hero Member

~ • เ ท พ ม ร ณ ะ • ~

« ตอบ #14 เมื่อ: 14-03-2011, 13:05:59 »

~,, ~ HBD คับท่านพี่   Smiley

ผมเป็น หัวหน้า สมาคม ~ • เ ท พ ม ร ณ ะ • ~

การ์ตูนผม เรื่อง หลุดมิติ ย้ายโลก
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=46996.0
ป้าย:
หน้า: [1] 2 3