GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: จะเวลโขนสำหรับวอต้องอัพสกิลไรดี  (อ่าน 347 ครั้ง)
ภัทรภณ พระป่วนแบท
Jr. Member
**

รักภาษาไทยนะจ๊ะเด็กไทย

จะเวลโขนสำหรับวอต้องอัพสกิลไรดี
« เมื่อ: 14-02-2011, 20:50:01 »

คือตอนนี้เวลอยูาหมีเล่นสายสาปกับหมา

แต่ตอนนี้เวล75แล้วอีกไม่นานคงไปโขนแต่ไม่รู้จะอัพสกิลสายโจมยังไงดีช่วยแนะนำหน่อยครับ

คือแบบว่ายังไม่เคยเล่นอะ

แล้วถ้ารีไปแล้วสกิลตอนเป็นแคสเช่นปรัญญาเน่าๆอะครับเอาอะไรออกมั่ง

คนที่เล่นวอเวลอยู่โขนเล่นสายโจมตีช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ Wink Wink

ภาษาบ้านเมืองจะวิบัติหมดเพราะเด็กไทย

เพราะฉะนั้นพวกเรามาอนุรักษ์ภาษาไทยกันดีกว่า
ภัทรภณ พระป่วนแบท
Jr. Member
**

รักภาษาไทยนะจ๊ะเด็กไทย

Re: จะเวลโขนสำหรับวอต้องอัพสกิลไรดี
« ตอบ #1 เมื่อ: 14-02-2011, 20:58:59 »

ตอบหน่อยจิครับ Wink Wink

ภาษาบ้านเมืองจะวิบัติหมดเพราะเด็กไทย

เพราะฉะนั้นพวกเรามาอนุรักษ์ภาษาไทยกันดีกว่า
ปิศาจ
Full Member

Re: จะเวลโขนสำหรับวอต้องอัพสกิลไรดี
« ตอบ #2 เมื่อ: 15-02-2011, 10:43:31 »

ผมว่าสายกลางๆ อะดีสุดจะได้เล่นได้หลายๆอย่าง 

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=50684.15

อย่าเห็นแก่ตัว อย่าเอาแต่ประโยชน์ส่วนตัว  แล้วทำให้ส่วนรวมเดือดร้อน ปัญหาที่เกิดขึ้นส่วนใหญ่ก็เกิดจากความเห็นแต่ต้วทั้งนั่น
<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

« ตอบ #3 เมื่อ: 15-02-2011, 16:19:28 »

int+ vit เลือดเยอะ ดีนะ รัก

int+dex โชคดีร่ายไวก็จัดไป

int+agi ถ้าเน้นพลิวนะ (จะหลบได้หรอนั้น!  Shocked)

ก็อัพประมาณนี้อะนะ  Smiley ส่วนโขนแนะ นำ ถ้ามีสกิลสะท้อนเวทระดับ 10 กับ เซ็ตวอลอคไสยเวทสะท้อนโจม100% กดออโต้ กดโย 3 เม็ด เรื่อยๆ มีสิท ตื่นมาเวล up นะเออ

ป.ล. ถ้าไม่ตายก่อน

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

« ตอบ #4 เมื่อ: 15-02-2011, 16:51:25 »

เวงกรรม นึกว่าเปนสเตตัส

ส่วนสกิลก็เอาแค่ สายสาป + เชิญครับ

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
~_IMM_~& TEUK~
Jr. Member
**

teuk >3<

« ตอบ #5 เมื่อ: 15-02-2011, 17:22:56 »

แล้วแต่คนชอบนะ

อย่้างเราใช้ฝนกับวงแหวน แล้วก็ศาสตราแห่งอาทรัม

แบบ พอเริ่มจุมก็ศาสตรแห่งอาทรัมตัวเอง พอกายก็วิ่ง
แล้วพอเหลือกายเหลือสัก15วิ (3วิสำหรับร่ายฝน 3วิต่อมาวงแหวนถึงจะติด 9วิสำหรับวงแหวนให้รอด)
พอกายหมด ก็วาร์ปกลับได้เลยจ้า

สำหรับตัวเรานะ วิ่งเองโดยไม่มีกายไม่รอด เราร่ายเวทย์เร็วสู้วิไม่ได้ (ลูกแก้วไม่ได้ออฟกาล)
แต่วิธีนี้โจมตีเวทย์ต้องแรงหน่อยนะ ไม่งั้นผีเสื้อไม่ตายเน้อ
แต่ถ้าลากแล้วทำแบบนี้ รอบนึงได้10ตัว+ (สูงสุดที่เคยทำคือ18ตัว)

ป้าย:
หน้า: [1]