GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเด่นเย็นนี้ โดย นิวบี้จอมแฉ  (อ่าน 2173 ครั้ง)
OniZuKaGT
Sr. Member

^KianG^

Re: เรื่องเด่นเย็นนี้ โดย นิวบี้จอมแฉ
« ตอบ #45 เมื่อ: 24-01-2011, 23:01:40 »

Smiley Smiley

~ผู้รับใช้สาวอึ๋ม~
Sr. Member

~หยุดตรงนี้ที่เธอ~

Re: เรื่องเด่นเย็นนี้ โดย นิวบี้จอมแฉ
« ตอบ #46 เมื่อ: 24-01-2011, 23:21:07 »

หาเงินได้วันละหมื่น บร๊ะเจ้า หรือตูเข้าใจอะไรผิดหว่า

mininote
Full Member

~เราหยุดแล้ว แล้วท่านล่ะหยุดหรือยัง~

« ตอบ #47 เมื่อ: 24-01-2011, 23:23:27 »

ฉันเป็นเมียน้อยแกได้ป่ะว่ะ เพื่อน Huh?

ก่อนจะไล่ใครไปลงหลุมอ่ะ ดูสาระรูปตัวเองด้วยนะ

sarafeena
Jr. Member
**

รองสังหารมารดับเกรียน

« ตอบ #48 เมื่อ: 24-01-2011, 23:28:06 »

อ้างจาก: Ⓓr.™ ที่ 24-01-2011, 23:00:08
เรื่อง คนสองคน

แล้วใคร มันลากไปลงกิลว่ะ

ชักใบให้เรือเสียเก่งกันจริงพวกนี้ - -)

ลุง ไปยุ่งกับเค้าทำม๊ายยยย เดี๋ยวก็เจอหางพายุหรอกท่าน
มาๆนี่กลับกิล ปล่อยเข้าเคลียร์กันไป คนนอกไม่ควรออกความเห็น ไม่ว่าจะรู้อะไรมาหรือไม่รู้เลยก็ตาม
อย่าไปสงสัยเลยว่าอะไรเป็นอะไร

แต่ยังไงซะ คนตั้งกระทู้ "เขาก็เปิดฉากตั้งประเด็นมาแล้ว ถ้าตอนเคลียร์จบสำเร็จ เดี๋ยวเขาก็เอามาลงเองว่าเรื่องนี้จบแล้วและจบยังไง เพราะคนตั้งก็ควรเป็นคนปิดประเด็น เพื่อให้หลายคนที่สงสัยได้เข้าใจกันไปว่าเคลียร์แล้วจบข่าว" ไว้ตอนนั้นเราค่อยมาอ่านเอาความก็แล้วกัน ไปๆ ไทยมุงกลับๆ

"ความสว่างบางครั้งก็คือด้านมืด แต่ความมืดบางครั้งก็คือด้านสว่างที่แท้จริง"

Nu_Katai,,*☆
Full Member

ทุกลมหายใจ.."--♥--"

« ตอบ #49 เมื่อ: 24-01-2011, 23:28:49 »

พวกมือที่สามอ่ะ ชอบนักนะ เอามาลงให้เป็นเรื่องใหญ่

เรื่องของคนสองคน ทำไมไม่ใหเค้าเคลียร์กันเองค่ะ

ปากคนยาวกว่าปากกา จิงๆๆ,,

(.. "--♥--"     -    เพื่O    -     วุ้u    -     เnw   -   "--♥--"..)
Full Member

« ตอบ #50 เมื่อ: 24-01-2011, 23:36:24 »

อ้างจาก: คนไทยรักกัน ที่ 24-01-2011, 22:10:17
ถ้าคืนหมดแล้วก็เอาหลักฐานมาโชว์สิครับเรื่องมันจะได้จบๆไปซักที

แล้วคุณไปว่าเค้าว่าทางบ้านมีปัญหาหรือไม่มีการศึกษาอ่ะ

ผมว่าไม่ถูกต้องเลยนะครับ  คุณเองซะมากกว่าที่เป็นแบบนั้น

ลูกผู้ชายหรือเปล่าครับ  กล้าทำกล้ารับหน่อย

คุณผิดตั้งแต่ไปยืมเงินเค้าแล้วผิดนัดคืนเค้าแล้ว

แล้วก็อย่าดีแต่เอาพวกตัวเองมาช่วยพูดสิครับ มันไม่แฟร์นะ  พูดตัวๆกันไปเลย  มีหลักฐานอะไรก็งัดมาสู้เลย

เค้าบอกว่าคุณยังจ่ายไม่ครบ  ยังค้างอยู่ 2งวด

แล้วคุณมาบอกว่าจ่ายครบ มีหลักฐานหรือเปล่าหล่ะครับ

ปล. ผมไม่ได้เข้าข้างใครเพราะผมเองก็freedomเหมือนกัน แต่ ผมรับไม่ได้ เพราะดูยังไงก็ไม่ใช่ลูกผู้ชายอ่ะ  ตุ๊ดชัดๆ

ยืมเงินเค้าก็คืนเค้าไปให้ครบ  ถ้าครบแล้วก็ไปหาหลักฐานมาแก้ตัวเองซะ แล้วทีหลังไม่ต้องไปยืมถ้าไม่มีปัญญาคืน

คุณพูดผิดป่ะค่ะ ประโยคนี้ freedomอ่ะใครเปิดเผยตัวดิ ที่ว่าตุ๊ดพูดให้ตัวเองหรือป่าวนะเออ ขำๆๆ laugh laugh

(.. "--♥--"     -    เพื่O    -     วุ้u    -     เnw   -   "--♥--"..)
oOBOATOo
Jr. Member
**

« ตอบ #51 เมื่อ: 24-01-2011, 23:37:41 »

Smiley Smiley Smiley
~๐ Ryan ๐~
Hero Member

วิทเอง....เดี๋ยวรู้จัก

« ตอบ #52 เมื่อ: 25-01-2011, 01:15:07 »

อ้างจาก: Nu_Katai,,*☆ ที่ 24-01-2011, 23:36:24
อ้างจาก: คนไทยรักกัน ที่ 24-01-2011, 22:10:17
ถ้าคืนหมดแล้วก็เอาหลักฐานมาโชว์สิครับเรื่องมันจะได้จบๆไปซักที

แล้วคุณไปว่าเค้าว่าทางบ้านมีปัญหาหรือไม่มีการศึกษาอ่ะ

ผมว่าไม่ถูกต้องเลยนะครับ  คุณเองซะมากกว่าที่เป็นแบบนั้น

ลูกผู้ชายหรือเปล่าครับ  กล้าทำกล้ารับหน่อย

คุณผิดตั้งแต่ไปยืมเงินเค้าแล้วผิดนัดคืนเค้าแล้ว

แล้วก็อย่าดีแต่เอาพวกตัวเองมาช่วยพูดสิครับ มันไม่แฟร์นะ  พูดตัวๆกันไปเลย  มีหลักฐานอะไรก็งัดมาสู้เลย

เค้าบอกว่าคุณยังจ่ายไม่ครบ  ยังค้างอยู่ 2งวด

แล้วคุณมาบอกว่าจ่ายครบ มีหลักฐานหรือเปล่าหล่ะครับ

ปล. ผมไม่ได้เข้าข้างใครเพราะผมเองก็freedomเหมือนกัน แต่ ผมรับไม่ได้ เพราะดูยังไงก็ไม่ใช่ลูกผู้ชายอ่ะ  ตุ๊ดชัดๆ

ยืมเงินเค้าก็คืนเค้าไปให้ครบ  ถ้าครบแล้วก็ไปหาหลักฐานมาแก้ตัวเองซะ แล้วทีหลังไม่ต้องไปยืมถ้าไม่มีปัญญาคืน

คุณพูดผิดป่ะค่ะ ประโยคนี้ freedomอ่ะใครเปิดเผยตัวดิ ที่ว่าตุ๊ดพูดให้ตัวเองหรือป่าวนะเออ ขำๆๆ laugh laugh
ซิบถามพี่ดิ น้อง พี่รู้ว่าใคร เอิ๊กๆ

{{nootokio}}
Jr. Member
**

-0- นักส่องกะทุ้

« ตอบ #53 เมื่อ: 25-01-2011, 03:33:53 »

เอ็ยผมโดนว่าหืนอ่ะ = =หน้าม่อมานผิดตรองไหนก็พูดเล่นๆๆ = =เออเนอะ ขำๆๆอ่ะ = =

url=http://imagehost.compgamer.com/getimg.php?img=7798a2efe5.gif][/url]
~มาร์ท~
Full Member

The Kop

« ตอบ #54 เมื่อ: 25-01-2011, 07:36:34 »

รัก ไม่รู้เรื่อง เข้ามาฮา ฮ่า

mirumu
Newbie
*

« ตอบ #55 เมื่อ: 25-01-2011, 07:55:47 »

เรากะไม่อย่ายุ่งหรอกนะ เพราะตัวเราไม่ได้ลงรูป แต่รูปมานเปงของฝ่ายเรา(น้องสาว) เราให้คนอื่นดูแต่ก้อไม่รุว่าคนอื่น จิเอาไปทำไร แล้วประกาศให้ทราบว่า ท่านเทพเคี้ยงได้คืนเงินครบหมดแล้ว  สำหรับเรา ตอนนี้เราไม่ยุ่งเกี่ยวกะคนนี้แล้ว  เพราะเราถือว่าเราได้ของเราคืนครบแล้ว แล้วการคุยครั้งสุดท้ายกะมีพยาน
~มาร์ท~
Full Member

The Kop

« ตอบ #56 เมื่อ: 25-01-2011, 09:05:21 »

อ้างจาก: mirumu ที่ 25-01-2011, 07:55:47
เรากะไม่อย่ายุ่งหรอกนะ เพราะตัวเราไม่ได้ลงรูป แต่รูปมานเปงของฝ่ายเรา(น้องสาว) เราให้คนอื่นดูแต่ก้อไม่รุว่าคนอื่น จิเอาไปทำไร แล้วประกาศให้ทราบว่า ท่านเทพเคี้ยงได้คืนเงินครบหมดแล้ว  สำหรับเรา ตอนนี้เราไม่ยุ่งเกี่ยวกะคนนี้แล้ว  เพราะเราถือว่าเราได้ของเราคืนครบแล้ว แล้วการคุยครั้งสุดท้ายกะมีพยาน

ปิดคดี   รัก

Full Member

« ตอบ #57 เมื่อ: 25-01-2011, 09:17:35 »

อ้างจาก: mirumu ที่ 25-01-2011, 07:55:47

บอกคนที่เอาลงล็อกกระทู้ด้วยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้า  Smiley Smiley

~มาร์ท~
Full Member

The Kop

« ตอบ #58 เมื่อ: 25-01-2011, 10:10:50 »

อ้างจาก: Nu_Katai,,*☆ ที่ 25-01-2011, 09:17:35

บอกคนที่เอาลงล็อกกระทู้ด้วยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้า  Smiley Smiley
ขอโทษด้วยก็ดีนะ รัก

YAKOOSA
Jr. Member
**

« ตอบ #59 เมื่อ: 25-01-2011, 10:33:10 »

เคลียร์กัน 2 คนไม่ได้หรอก ก็คนยืมมันไม่ยอมใช้ ต้องเอามาประจานถึงยอมคืนหมด เจอในงานเกมขนาดเอาโทรศัพท์ให้คุยกับเจ้าของเงิน บอกเจ้าของเงินว่าอีก 2ชั่วโมงโอนคืน เเล้วเปนไง หายเงียบ
ใครๆก็รู้กันว่าคุณเคี้ยง หน้าบาง เอาเงินคนอื่นมาใช้คืนก็จบเเล้ว จะผ่อนยังไงก็ไม่ว่า นี่เล่นบอกพ่อเสีย ไปบวช คนอื่นเล่นเเทน แบบนี้หรอ ไม่เรียกว่าจะชิ่งเรียกว่าอะไร แต่ตอนนี้คุณเคี้ยงโอนคืนใช้ครบหมดเเล้วนะคับ
เจ้าของกระทู้ก็ล็อกๆไปเถอะคับ มันจะได้จบๆ เงินก็ได้คืนมาครบละ
ป้าย:
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7