GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2
ผู้เขียน หัวข้อ: c3ของพาลามันเกินไปแล้ว(เกียวกับป้องกันนะ) เราจนตีไม่เข้าเลยแถมมาตีเราได้ดิบได้ดีจนหมดเวล  (อ่าน 930 ครั้ง)
maxnoiiz
Jr. Member
**

c3ของพาลามันเกินไปแล้ว(เกียวกับป้องกันนะ) เราจนตีไม่เข้าเลยแถมมาตีเราได้ดิบได้ดีจนหมดเวล
« เมื่อ: 20-01-2011, 20:40:57 »

ฮือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ตั้งแต่เจอพาลามีc3เกี่ยวกับป้องกันผมตีไม่ค่อยเข้าเลย Cry Cry Cry บาดเจ็บสาหัดมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลยล่ะ Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed ใครเป็นพาลาขออย่าทำเกินไปแบบนี้นะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
เวลาแบทเทิลจะได้สนุกตีเข้าและถูกตีจวนตัวตาย55555555555+ Evil Evil Evil Evil laugh laugh laugh อิอิย้อนกลับมาเกี่ยวกับเกราะแห่งสัจจะธรรมผมก็ตีจนพอแฮงแล้วจะเอาพวกป้องกันให้ถึงไหน                           
ผมเลยจะร้องไห้ตอนพาลามีc3ป้องกันแล้วอยู่ๆมาตีตายนิ Sad Sad Sad Cry Cry Cry ปัณหานี้เรานิแหละปัณหาสุดยอดนิ                                      จากพระหญิงผมขาวตามจริงชาย อายุ9ปี จ.อุดรอ.เมือง
___indy___
Sr. Member

G-bo

Re: c3ของพาลามันเกินไปแล้ว(เกียวกับป้องกันนะ) เราจนตีไม่เข้าเลยแถมมาตีเราได้ดิบได้ดีจนหมดเว
« ตอบ #1 เมื่อ: 20-01-2011, 21:37:39 »

พอพาลาใลก้ตาย ก้เอาเทร ปาตังอัดใส่เลยครับ Evil

1000 บิลล่า Evil

ซาดาโกะ
Newbie
*

Re: c3ของพาลามันเกินไปแล้ว(เกียวกับป้องกันนะ) เราจนตีไม่เข้าเลยแถมมาตีเราได้ดิบได้ดีจนหมดเว
« ตอบ #2 เมื่อ: 20-01-2011, 23:54:30 »

ศรกัมปนาถไหวมิ  แทงกระบี่เข้ามิ แอสพลางเสียบดีป่าว หรือจาเอาวอลบบัพไปเลยดี Huh? Huh? Huh?
maxnoiiz
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 21-01-2011, 08:32:20 »

อ่ะโด่___________ทำไมคิดอย่างงั้นง่ะคนมานมีปานหาจริงๆนะ*0* Wink Winkฮือๆ______อีกอย่างนึงคือเขามีผนึกแห่งความกลัวนี่แหละเกะกะเวลาต่อสู้เป็นที่สุด Embarrassed Embarrassed Embarrassed_________________มีคนนึงเราโดน2ครั้งตายแว้วอ้วย
มารศาสตรา
Full Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 21-01-2011, 09:38:35 »

อย่าแบทอย่าพีเคจบ ถ้าคิดวิธีสู้เองไม่เป็น ไม่ใช่อะไรๆก็ปรับ แล้วพาราที่คุณไปเจอมาน่ะเค้าระดับไหนแล้วคุณระดับไหน เค้าใส่ของอะไร จุกี่ครั้ง คุณต้องพอรู้ข้อมูลของคนที่คุณจะไปตีเค้า ไม่ใช่แค่โดนสอยมาแล้วมาเรียกให้ปรับ แล้วC3ที่เค้าใช้น่ะระดับเท่าไหร่ คิดก่อนแล้วค่อบมาให้ปรับ
maxnoiiz
Jr. Member
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 21-01-2011, 15:20:38 »

นี่เพ่ที่มาบอกน่ะมันก็จริงนะ แต่นี่มันเกินไปจริงๆๆๆๆๆ เกราะแตกเดือดร้อน ผนึกแห่งความกลัวกวนลดเลือดอีก Angry Angry Angry Angry  อีกอย่างนึงบัฟของพาลาอยู่แล้วก็พอแฮงแว้ว
ปิศาจ
Full Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 21-01-2011, 16:37:32 »

ลองมองดูที่ตัวเองก่อนเลย ว่าคุณอยู่ระดับไหน จะไปสู้กับเขา แล้วเขาระดับไหน  ถ้าเกิดเพิ่งเล่นแล้ว จะให้ไปชนะคนที่เล่นมาแล้ว 2-5 ปี นี้ก็ใช่เรื่อง  ถ้าคุณเพิ่งเล่นแล้วไปชนะเขาได้งั้ืนเกมส์นี้คงยุติธรรมสุดๆ (คงจะมีคนเล่นอะนะ)  เกิดไปเจอ   พาลาใส่ตะกุด กับ C3 ระดับ 10  ไม่โวยตายเหรอนั่น

แนะนำว่าถ้าคิดว่ามันเก่งก็ไปเล่นดู  ถ้ายังไม่เคยเล่นอย่าเพิ่งมาโวยวายครับ  ไปลองเล่นดูก่อน  แล้วจะเข้าใจอะไรหลายๆอย่างเอง

อย่าเห็นแก่ตัว อย่าเอาแต่ประโยชน์ส่วนตัว  แล้วทำให้ส่วนรวมเดือดร้อน ปัญหาที่เกิดขึ้นส่วนใหญ่ก็เกิดจากความเห็นแต่ต้วทั้งนั่น
pH7
Full Member

« ตอบ #7 เมื่อ: 21-01-2011, 16:39:50 »

ทำไมไม่นึกถึงตอนพาลาโดนศรกำปนาท
โดนเทรปาเหรียญ
โดนศาตราแห่งอาทรัม
โดนธรณีพิโรธ
โดนแทงสลายบัพ
โดนโป๊ํะเชะมั้งอ่า
เราว่าไม่เกินไปอ่านี่แหละสายซับพอร์ตของแท้ Evil Evil Evil Evil Evil
foam0025
Full Member

ไม่รู้ทำไม เบื่อตัวเอง!!

« ตอบ #8 เมื่อ: 21-01-2011, 16:59:53 »

ดูด้วย ของที่นายออฟมันกากเองหรือป่าวใช้มีดอะไรกันหึ!!แล้วก็ดูด้วยว่าเขาจุติไหม จตุเท่าใด ดูด้วยว่าระดับเลเวลของตนต่างจากเขาเท่าไหร่ แอสก็มีc3ทั้งร่างกายพิษ+พันธมิตร มันก็ดีจะตายนิลองไปหาทริคของตนเองดูสิครับ

ใครมีเว็บการ์ตูนนาโนฮะภาค strikersช่วยบอกผมทีจะเป็นพระคุณอย่างมาก PMมาหาก็ได้ครับ
มารศาสตรา
Full Member

« ตอบ #9 เมื่อ: 21-01-2011, 17:05:14 »

อ้างจาก: pH7 ที่ 21-01-2011, 16:39:50
ทำไมไม่นึกถึงตอนพาลาโดนศรกำปนาท
โดนเทรปาเหรียญ
โดนศาตราแห่งอาทรัม
โดนธรณีพิโรธ
โดนแทงสลายบัพ
โดนโป๊ํะเชะมั้งอ่า
เราว่าไม่เกินไปอ่านี่แหละสายซับพอร์ตของแท้ Evil Evil Evil Evil Evil

โดนเบอ ข่มขู่ ทำลายความแกร่ง แล้วตามด้วย โจมตีแผลเก่า พาราก็อาจดับดิ้นได้ในชุดเดียว
aIzEe
Full Member

ทุกสิ่ง ทุกอย่าง คือ ..........

« ตอบ #10 เมื่อ: 21-01-2011, 18:05:52 »

เจอ เทร ตะโกน + หมอกควัน พาลา แทบช๊อค ครับ

แม่น หายไปไหนหมดไม่รู้ ตีเทร ไม่ค่อยจะโดน แม่น ผม ขณะ ไม่บัพ 400 กว่า ส่วนมากเดินคนเดียว

เมือง
Sr. Member

« ตอบ #11 เมื่อ: 21-01-2011, 22:37:12 »

พาลารั่วๆปะทะวิกดอาหารเจอC3เพิ่มกัยยังไงก็ไม่อยู่เพราะธรณีพิโรธเปิดเกราะแล้วหอกวารีใส่ไม่ตายก็ศรเวทยัดไม่ตายก็ไม่ใช่พาลาแล้ว

Up to you :)
Hero Member

เพียงเธอ^^"

« ตอบ #12 เมื่อ: 21-01-2011, 23:14:58 »

ก็ไปเล่นพาลาดิ เจ้าของกระทู้

So long as men can breathe or eyes can see,
So long lives this, and this gives life to you.
หื่นตัวพ่อ
Hero Member

« ตอบ #13 เมื่อ: 21-01-2011, 23:18:28 »

ผมพาลา คราสสาม สิบหมด เจอเทพๆเหมือนกัน ก็ ตายงับ เจอเทรบางคนยังแพ้เย้ย  Cry

come be in Shady's world 
M
Sr. Member

ม้ากูอยู่ไหน

« ตอบ #14 เมื่อ: 22-01-2011, 00:07:05 »

อ้างจาก: เมือง มนูญผล ที่ 21-01-2011, 22:37:12
พาลารั่วๆปะทะวิกดอาหารเจอC3เพิ่มกัยยังไงก็ไม่อยู่เพราะธรณีพิโรธเปิดเกราะแล้วหอกวารีใส่ไม่ตายก็ศรเวทยัดไม่ตายก็ไม่ใช่พาลาแล้ว

ลองมะครับ

วินายจุเท่าไหร่เองนะ เราบินวิจุ6ชื่อไรนี่Z~ สกิลเดียว

laugh laugh

ของกูที่มืงเอาไป อยากได้ก่าเอาไปกูถือซะว่าเป็นค่าแลกเปลี่ยนที่ได้เห็นสันดานที่แท้จริงของมืง !
ป้าย:
หน้า: [1] 2