GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 [3] 4
ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งรู้ว่าอสุราก็มี "เจ้าที่" แถมนิสัยแย่ด้วย กิลใครดูเองและฝากอบรมด้วยค่ะ  (อ่าน 1876 ครั้ง)
GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

Re: เพิ่งรู้ว่าอสุราก็มี "เจ้าที่" แถมนิสัยแย่ด้วย กิลใครดูเองและฝากอบรมด้วยค่ะ
« ตอบ #30 เมื่อ: 19-12-2010, 21:49:17 »

อย่าเล่น ทางออกที่ดีที่สด Smiley

//me โดนตบ

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
-.เบลล์เลต พระโฉด.-
Jr. Member
**

ไม่มีใครแก่เกินจะเรียนรู้แม้กระทั่งยามหมดลม

Re: เพิ่งรู้ว่าอสุราก็มี "เจ้าที่" แถมนิสัยแย่ด้วย กิลใครดูเองและฝากอบรมด้วยค่ะ
« ตอบ #31 เมื่อ: 20-12-2010, 02:12:26 »

เลิกเล่น...อันนี้ก็เป็นทางที่คิดอยู่ครับ

ไม่ตบ 555+

ก็พอออกมานอกแมฟปุ๊ปก็โดนฆ่า(อีกแล้วยืมตัวเพื่อนมาด้วย)

สงสัยคงไม่ออนทุกวันหรือไม่ก็เลิกเล่นจริงๆ แหละครับ   Smiley Smiley

ถ้าตัดใจได้คงย้ายไปเล่นเกมส์อื่น (ลูน่าน่าเล่นดี -..-)

70% ของการเรียนรู้อยู่นอกห้องเรียน

เด็กนิติศาสตร์เลือดสีขาว ไ่ม่เอาเปรียบใครและไม่ให้ใครเอาเปรียบ
shamal
Newbie
*

« ตอบ #32 เมื่อ: 20-12-2010, 04:22:58 »

มาเล่นเกมส์จูเซียนกับพี่นิเบล ถ้าชอบบอทหาสมุนไพร แต่จูเซียนบอทเก็บเวลมีห้ในเกมส์ แต่ว่าต้นเดือนมกรามีเกมส์ใหม่จะเปิดตัวน่าเล่นมากมาย  Evil Evil Evil
Ĝμ .• cяαZ¥━
Full Member

Artiie 'Az กรุเคยแคร์หราจ๊ะ ^ ^

« ตอบ #33 เมื่อ: 20-12-2010, 05:39:00 »

อันที่จิง ผู้อ่อนแอมันก้อเปนเหยื่อของคนที่เก่งกว่า มัน ก้อ

เปนงี้ มาแต่ไหง แต่ไร ยุละ   ก้อไม่ได้บอกว่าพี่เค้าไม่ผิดแต่

ไม่รุ้ซิ -.-     พี่เค้าไม่ผิด จบ ก๊ากกกกกก

laugh laugh laugh laugh laugh laugh
ĈŸß€®ĿËă
Sr. Member

VIP MEMBER

« ตอบ #34 เมื่อ: 20-12-2010, 08:24:43 »

เป็นผมเจอแบบนี้ ก็ไม่ค่อยพอใจเหมือนกัน ยังไงเดียวผมจะคุยและตักเตือนให้แล้วกันนะครับ  ใช่โทษทีมาตอบช้าไปหน่อยพอดีเพิ่งเห็นเรื่องอะครับ

ขุนพล MMMEEEKKK ชาร์ปชูตเตอร์ชาย ระดับ 94
Hero Member

Sharpshooter no.1!!

« ตอบ #35 เมื่อ: 20-12-2010, 13:04:29 »

เลว.........กิล

• Porpangz •
Hero Member

• แคสเปอร์' ณ จ๊ะ

« ตอบ #36 เมื่อ: 20-12-2010, 14:57:05 »

^
^
จะผิดไม่ผิดก็ไม่ขอยุ่งเกี่ยวแล้วกัน ..
แต่เรปบนอ่าค่ะพี่ท่านช่วยมองดูตัวเองด้วยละกัน  น้องของพี่ท่านยังแปลงมอนไปฆ่าคนหาสมุนไพรเลย
แล้วไฉนไยจึงมีหน้ามาว่าคนอื่นเขา  .. ?? งั้นก็แสดงว่า .. บลาๆ ๆ(คิดเอา ^^)

ฉันยังเหมือนเดิม.. สิ่งเหล่านั้นยังเหมือนเดิม*
กฏการเวล P.1377
ขุนพล MMMEEEKKK ชาร์ปชูตเตอร์ชาย ระดับ 94
Hero Member

Sharpshooter no.1!!

« ตอบ #37 เมื่อ: 20-12-2010, 18:17:14 »

อ้างจาก: • Porpangz • ที่ 20-12-2010, 14:57:05
^
^
จะผิดไม่ผิดก็ไม่ขอยุ่งเกี่ยวแล้วกัน ..
แต่เรปบนอ่าค่ะพี่ท่านช่วยมองดูตัวเองด้วยละกัน  น้องของพี่ท่านยังแปลงมอนไปฆ่าคนหาสมุนไพรเลย
แล้วไฉนไยจึงมีหน้ามาว่าคนอื่นเขา  .. ?? งั้นก็แสดงว่า .. บลาๆ ๆ(คิดเอา ^^)
ไม่เถียง เเละ น้องผมได้รับการลงโทษจากหัวกิลไปเเล้ว ที่นี้ผมอยากรู้ว่า กิลคนจะทํายังไงกับบุคคลผู้นี้??

ปลวก
Hero Member

ไอธนวินพ่องตายสัส

« ตอบ #38 เมื่อ: 20-12-2010, 19:04:54 »

เทรอะไรว้า แปลงมายิงชาปจุ6ตายไปรอบโดยสวนไป3รอบอายมั้ยนั้น 555

ไปละเมา

NeeD not to know

• Porpangz •
Hero Member

• แคสเปอร์' ณ จ๊ะ

« ตอบ #39 เมื่อ: 20-12-2010, 19:10:30 »

อ้างจาก: [นายพล] MMMEEEKKK [C.Marvel] ที่ 20-12-2010, 18:17:14
อ้างจาก: • Porpangz • ที่ 20-12-2010, 14:57:05
^
^
ไม่เถียง เเละ น้องผมได้รับการลงโทษจากหัวกิลไปเเล้ว ที่นี้ผมอยากรู้ว่า กิลคนจะทํายังไงกับบุคคลผู้นี้??

จะเป็นยังไงก็ปล่อยให้เป็นเรื่องของผู้ใหญ่ในกิลจัดการ  แต่ตัวเธอช่วยสงบปากสงบคำบ้าง  พิมพ์แบบนั้นมันทุเรศ
นะจ้ะ .. เพราะมาเหมารวมคนอื่น เดี๋ยวจะโดนคนอื่นเหมารวมบ้าง ถ้าเป็นน้องชาย(ที่เคยทำแบบนี้)ของตัวเธอ คนเค้าไม่เหมารวมในกิลเท่าไหร่หรอก
มันจะเหมารวมอย่างอื่น .. แหละจ่ะ 

ฉันยังเหมือนเดิม.. สิ่งเหล่านั้นยังเหมือนเดิม*
กฏการเวล P.1377
YAKOOSA
Jr. Member
**

« ตอบ #40 เมื่อ: 21-12-2010, 16:29:20 »

พอเดินผ่านมานเดินช้าอ่าคับ บอกว่าช่วยหลบไปมุม ขอบๆหน่อย เค้าบอกว่าเจ้าของไม่อยู่ ก็เลยถามกลับว่า ไม่อยู่เเล้วกรงได้ไง เค้าบอกไปถามจีเอมสิ รู้ๆกันอยู่ ก็เเค่หลบ หรือไม่ไปกรงเเมพที่ไม่ค่อยมีคนก็ได้คับ ผมไม่ได้เกรียนขนาดนั้นหรอก ปกติถ้าหาสมุนไพรก็ไม่ไรอยู่เเล้วนี่มันติด เดินช้า
___indy___
Sr. Member

G-bo

« ตอบ #41 เมื่อ: 21-12-2010, 16:33:32 »

อ้างจาก: YAKOOSA ที่ 21-12-2010, 16:29:20
พอเดินผ่านมานเดินช้าอ่าคับ บอกว่าช่วยหลบไปมุม ขอบๆหน่อย เค้าบอกว่าเจ้าของไม่อยู่ ก็เลยถามกลับว่า ไม่อยู่เเล้วกรงได้ไง เค้าบอกไปถามจีเอมสิ รู้ๆกันอยู่ ก็เเค่หลบ หรือไม่ไปกรงเเมพที่ไม่ค่อยมีคนก็ได้คับ ผมไม่ได้เกรียนขนาดนั้นหรอก ปกติถ้าหาสมุนไพรก็ไม่ไรอยู่เเล้วนี่มันติด เดินช้า

ไม่อยู่แล้วก็กรงได้ครับ ไม่รู้เหรอ ใช้ระบบ ATM Evil

YAKOOSA
Jr. Member
**

« ตอบ #42 เมื่อ: 21-12-2010, 16:43:09 »

อ้างจาก: さ て ป ๑ ๅ ม ะ ที่ 21-12-2010, 16:33:32
อ้างจาก: YAKOOSA ที่ 21-12-2010, 16:29:20

ไม่อยู่แล้วก็กรงได้ครับ ไม่รู้เหรอ ใช้ระบบ ATM Evil
ผมก็ ATK เหมือนกัน auto kill
Ⓓr.™
Hero Member

Newbie

« ตอบ #43 เมื่อ: 21-12-2010, 16:58:45 »

พอไม่ได้ดั่งใจตัวเอง ก็เลยฆ่า เค้าเนี้ยนะ

ไม่ได้เกรียนเลย ฆ่าครั้งเดียวไม่พอ

ยังมาฆ่า อีกรอบสองนี้

คำพูดคำจา มันเห็นๆ กันอยู่ว่านิสัยเป็นยังไง

นอกจากฆ่า วิ แล้ว ยังฆ่า คนอื่นอีก

ตกลงหัวกิลหรือผู้บริหารในกิล ไม่ได้ทำอะไร

กับบุคคลประเภทนี้เลยหรอครับ

ปล่อยให้คนแบบนี้อยู่ในกิลตัวเองได้ไง

sarafeena
Jr. Member
**

รองสังหารมารดับเกรียน

« ตอบ #44 เมื่อ: 21-12-2010, 18:44:33 »

ว่าจะไม่มาตอบแล้ว เพราะถือว่าหัวกิลแคสเปอร์มารับทราบพฤติกรรมลูกกิลแล้ว
และโดยส่วนตัวไม่ชอบดราม่ากับใคร ไม่นิยมบริโภคอีโก้สูง

แต่จะบอกว่า คุณพาลาที่บอกว่าไม่เกรียนนะ เขามีมารยาทนะคะ มารยาทมากด้วย
บอกให้วิกรงหลบๆ ถ้าไม่หลบผมฆ่านะ ส่งนะ<<แหมใช่ภาษาแบบจีอาสาจัดกิจเสียด้วย
เพราะงั้นเขาไม่เกรียน ไม่หยาบค่ะ แต่เขาส่งตัว เซนจูเรียน กับ วอลอค(ส่งคือฆ่าทันที)
ก็อยากถามกลับว่า สองตัวนี้มันมีสกิลกรงน้ำแข็งด้วยเหรอคะ คุณถึงมาอ้างว่าคุณฆ่าคนที่กรงน้ำแข็ง?
แบบนี้เขาเรียก หาเรื่องจะฆ่า ฆ่าไม่เลือก อย่ามาอ้างอะไรมวๆ เลย ฟังไม่ขึ้น

พอหลังจากนั้นพระเดินมาตีคุณสองทีครั้งหวังไล่ให้ไป คุณก็ไปฆ่าพระต่อ เสร็จแล้วรอบหลังๆ ก็ฆ่ายกตี้ขุด
แบบนี้เรียกอะไรคะ มันเรียกหาเรื่องค่ะ ถ้าไม่รู้ก็อย่าอวดภูมิเลย มันโชว์โง่ค่ะ เพราะเขาสกิลกันได้โดยไม่ต้องอยู่จอ
และบอกไปนานแล้วว่าตัววินั้นไม่ใช่ของคนที่ยืนขุดอยู่ตรงนั้นสักคน แต่พูดไปคงเหมือนหูซ้ายทะลุหูขวา

และในเมื่อหัวกิลแคสเปอร์มาตอบแล้ว เราจะรอฟังคำหัวกิลเท่านั้น
ข้อสำคัญที่สุดก็คือถึงคุณไม่เชื่อว่าตรงนั้นไม่มีใครเป็นเจ้าของวิ ยังไงคุณ ก็ไม่มีสิทธิฆ่าคนอื่นตามความคิดเป็นใหญ่ของตัวเอง จำไว้ด้วย

ปล. กระทู้นี้ไม่บริโภคดราม่า ไม่ใช่เรื่องระหว่างกิล ไม่ต้องชักแม่น้ำเอาเรื่องกิลนั้นกิลนี้มาเกี่ยว
เป็นเรื่องที่ต้องการให้หัวกิลรับทราบการกระทำของลูกกิลเท่านั้น

"ความสว่างบางครั้งก็คือด้านมืด แต่ความมืดบางครั้งก็คือด้านสว่างที่แท้จริง"

ป้าย:
หน้า: 1 2 [3] 4