GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: GMครับ คนชื่อ"Sondya" มันมีโปรแน่ๆครับ ผมถูกโกงเหมือนเจ้าของกระทู้ก่อนเด๊ะๆเลย  (อ่าน 306 ครั้ง)
Sikarinth
Jr. Member
**

GMครับ คนชื่อ"Sondya" มันมีโปรแน่ๆครับ ผมถูกโกงเหมือนเจ้าของกระทู้ก่อนเด๊ะๆเลย
« เมื่อ: 03-12-2010, 22:03:44 »

อ้างอิงจากกระทู้ http://forum.asura.in.th/index.php?topic=49712.0

"เลิกเล่นละ เกมนี้ เบื่อทีมงาน ส่งเสริมคนโกง แต่เมินลูกค้า "

ตกใจมากครับ  ตอนแรกจะไปบ่นในกระทู้นั้นเฉยๆ  แต่พอกลับไปอ่านหัวกระทู้ดีๆ อ้าวคนโกงคนเดียวกันนี่หว่า

เหตุการณ์เหมือนกัน100%  ผมระวังแล้วแน่นอน มันต้องเปลี่ยนไม่ได้แต่มันกลับเปลี่ยนได้เฉยๆ   ผมไม่อยากมาตีโพยตีพายอะไรหรอกครับ    อยากน้อยลองตรวจดูคนชื่อ "Sondya" ให้หน่อยครับ   หรือลองดูที่ระบบซื้อขายว่ามันจะมีโปรได้มั้ย  ผมซื้อของมา 30 กว่ารอบ ไม่เคยโดนโกง ไม่เคยพลาด แต่มีคนคนนี้นี่แหละครับ

คือเสียความรู้สึกครับ ผมอุตสาห์เติมเงินจริงไป 2000 กว่าบาทวันนี้ เงินหายไปเลย "675 บาท ฟรีๆ" (ไปตรวจดูได้ชื่อID ("Allelujah") ผมคิดว่าระบบรักษาความปลอดภัยของเกมส์จะดี แต่ทำไมผู้เล่นกลับมาโดนโปรมแกรมอย่างนี้ได้   ช่วยพัฒนาระบบรักษาความปลอดภัยของตัวเองให้ดีก่อนจะโกอินเตอร์เถอะครับ  ต่อไปผมแทบจะไม่กล้าซื้อขายของแล้ว   คือ ผมบอกกับตัวเองอีกที ให้โอกาศเกมส์นี้อีกครั้งนึง  เพราะผมรักเกมส์นี้มาก   ไม่อยากเลิกเล่นง่ายๆ   คือ ถึงคุณไม่คืนตังผมไม่เป็นไร แต่ ไปตรวจสอบดู "Sondya" ให้ทีครับ รวมทั้งแก้ระบบซื้อขายเกมส์ให้ไม่สามารถใช้โปรได้  ผมไม่อยากให้น้องๆอีกหลายคย ต้องมาโดนคนคนนี้โกง

ด้วยความเคารพ

♥ .. GñP_FO2EV€R .. ♥™
Sr. Member

♥.. GnP ..♥

Re: GMครับ คนชื่อ"Sondya" มันมีโปรแน่ๆครับ ผมถูกโกงเหมือนเจ้าของกระทู้ก่อนเด๊ะๆเลย
« ตอบ #1 เมื่อ: 03-12-2010, 22:19:50 »

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=49737.msg913738#msg913738
ผมว่าแบนไปเลยก็ได้นะ คนมันชั่ว ต่อให้เป็นอีก100ปี มันก็ชั่ว

..2eokdeeZ..
*.(xX Live For You Xx).*
Hero Member

รักกันแน่หรือเปล่า?

Re: GMครับ คนชื่อ"Sondya" มันมีโปรแน่ๆครับ ผมถูกโกงเหมือนเจ้าของกระทู้ก่อนเด๊ะๆเลย
« ตอบ #2 เมื่อ: 03-12-2010, 22:21:47 »

อ่านตอนแรก ตกใจเลย ชื่อ Sondya   ก๊่ากกกๆๆๆๆ ขำหน่อยเหอะครับ   ไอขโมยไม่เนียนเนี่ยอะนะครับ จะมีโปร  คงจะเป็นโปร"กากได้แต่ห้ามเกรียน"มากกว่าม้างงง

เพราะไอSondya หลอกเอาของไม่เนียนค้ราบบ  บอกไว้เลยนะครับ ไอ SondYa มันเคยจะเอาของผมไปครับ วี30วัน 4M  พี่แกลดเหลือ40K   ผมรีบปิด ถามเค้าเอาอีกงงี้มันจะมีป่าว

เค้าเดินหนีเลย แล้วอย่างงี้จะมีโปรได้ไงคร้าบบ  แล้วเกมส์  อสุรา  ไม่มี โปรครับ มีแต่ โปรโมชั่นนะคร้าบบ  เพราะฉะนั้น   ใครเชื่อไอSondya อะครับ มันขโมย ขั้นกากอะรครับ

~
*.(xX Live For You Xx).*
Hero Member

รักกันแน่หรือเปล่า?

« ตอบ #3 เมื่อ: 03-12-2010, 22:32:36 »

อ้างจาก: +๐ Stop time Love ๐+ ที่ 03-12-2010, 22:21:47
อ่านตอนแรก ตกใจเลย ชื่อ Sondya   ก๊่ากกกๆๆๆๆ ขำหน่อยเหอะครับ   ไอขโมยไม่เนียนเนี่ยอะนะครับ จะมีโปร  คงจะเป็นโปร"กากได้แต่ห้ามเกรียน"มากกว่าม้างงง

เพราะไอSondya หลอกเอาของไม่เนียนค้ราบบ  บอกไว้เลยนะครับ ไอ SondYa มันเคยจะเอาของผมไปครับ วี30วัน 4M  พี่แกลดเหลือ40K   ผมรีบปิด ถามเค้าเอาอีกงงี้มันจะมีป่าว

เค้าเดินหนีเลย แล้วอย่างงี้จะมีโปรได้ไงคร้าบบ  แล้วเกมส์  อสุรา  ไม่มี โปรครับ มีแต่ โปรโมชั่นนะคร้าบบ  เพราะฉะนั้น   ใครเชื่อไอSondya อะครับ มันขโมย ขั้นกากอะรครับ

ไม่ได้จะเยาะเย้ยแต่อย่างไร อ่านแล้วขำอะครับ ตอนแรก=_=  Sondya มีโปร  =_=    ก็ขอให้ระวังหน่อยนะนายจ๋าาาา  Sondya 

เค้าเคยประกาศในไชไปไม่รู้กี่10ครั้งแล้วน้อ เรื่องทำผิดของมันอะ

~
Sikarinth
Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 03-12-2010, 22:34:50 »

อ้างจาก: +๐ Stop time Love ๐+ ที่ 03-12-2010, 22:32:36
อ้างจาก: +๐ Stop time Love ๐+ ที่ 03-12-2010, 22:21:47

ไม่ได้จะเยาะเย้ยแต่อย่างไร อ่านแล้วขำอะครับ ตอนแรก=_=  Sondya มีโปร  =_=    ก็ขอให้ระวังหน่อยนะนายจ๋าาาา  Sondya 

เค้าเคยประกาศในไชไปไม่รู้กี่10ครั้งแล้วน้อ เรื่องทำผิดของมันอะ

อืม... ผมว่าผมมั่นใจนะ  แต่ถ้ามีหลายๆคนยืนยัน จะถือว่ายอมเสียค่าโง่ครับ
จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

« ตอบ #5 เมื่อ: 03-12-2010, 22:54:03 »

ตรวจนับตัวเลข ก่อนยืนยันตกลงซื้อขายทุกครั้ง ผมเชื่อว่าจะไม่ถูกโกงแน่นอนครับ

การที่รีบซื้อ รีบขาย ทางทีมงานเข้าใจครับ แต่การตรวจสอบให้ดีก่อนตกลง เป็นสิ่งที่ดีครับ

เมื่อเราตรวจสอบสินค้า หรือการแลกเปลี่ยนระหว่างผู้เล่นด้วยกันทุกครั้ง เสียสละเวลาเพียงนิด ดีกว่ามานั่งเสียใจภายหลังครับ

Smiley

ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
Sikarinth
Jr. Member
**

« ตอบ #6 เมื่อ: 03-12-2010, 22:57:45 »

อ้างจาก: จีเอ็มหนูนี่ สินะ ที่ 03-12-2010, 22:54:03
ตรวจนับตัวเลข ก่อนยืนยันตกลงซื้อขายทุกครั้ง ผมเชื่อว่าจะไม่ถูกโกงแน่นอนครับ

การที่รีบซื้อ รีบขาย ทางทีมงานเข้าใจครับ แต่การตรวจสอบให้ดีก่อนตกลง เป็นสิ่งที่ดีครับ

เมื่อเราตรวจสอบสินค้า หรือการแลกเปลี่ยนระหว่างผู้เล่นด้วยกันทุกครั้ง เสียสละเวลาเพียงนิด ดีกว่ามานั่งเสียใจภายหลังครับ

Smiley

อ่า ครับ คือ อยากร้องไ้ห้อ่ะ   Cry วีไอพี 16 อัน 1.7 ล้าน Cry    เฮ้อ  ถูกที่สุดในตลาดของแท้

ยังไงก็ขอบคุณครับที่มาตอบ  แต่เสียดายเงินอ่ะ
ป้าย:
หน้า: [1]