GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 8
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเสนอให้ปรับเกราะสะท้อนของวอลอค  (อ่าน 2867 ครั้ง)
-ii..24.59..ii-
Jr. Member
**

P.K.

Re: ขอเสนอให้ปรับเกราะสะท้อนของวอลอค
« ตอบ #60 เมื่อ: 20-11-2010, 06:27:13 »

มันมีวิธีการยิง เกาะสะท้อน10นะคับ

แต่คุณไม่รู้เองมากกว่า

ถ้ารู้แล้วคุณจะไม่ขอให้ปรับเลย

เหอะๆ

อะไรก็ปรับ

ไปปรับอาชีพอื่นมั่งไป
-'๑'- หน่øลุ€ ! -'๑'-
Hero Member

Charles Donoa ,, น่ารักอะไรเช่นนี้ =3=

Re: ขอเสนอให้ปรับเกราะสะท้อนของวอลอค
« ตอบ #61 เมื่อ: 20-11-2010, 07:49:13 »

อ้างจาก: ♫13ANK♫ ที่ 19-11-2010, 20:34:15

ถามไรหน่อยพอดีไม่เคยเล่นวอลอค

สมมติ วอลอค จุซัก 3 - 6 ใส่เซตไสยเวท C3 เกราะสะท้อนระดับ 10

ของเลือดทั้งตัวซักยศจักร เลือดจะซักเท่าไหร่

แล้วเซตไสยเวทนี่เวลาลงแบทมันยังสะท้อน 200% รึเปล่าหรือปรับลดลง ?

แล้วเรื่องสัตว์อัญเชิญที่เป็นหมามันปรับลดลง 50% รึเปล่าหรือยังเท่าเดิม ?

ถ้ามันเท่าเดิมทั้ง 2 อยางนี้น่าจะแก้ไขตรงนี้ให้มันตรงตามระบบทอนความเสียหายดีกว่ามั้ง

ส่วนเรื่อง C3 อันนี้ถ้าในความคิดผมนะถ้าวอลอคคนนั้นใส่เซตไสยเวท ของเลือดทั้งตัว + กับมี C3 สะท้อนระดับ 10

1) สายกายภาพตีมาตายเองไม่ก็ตายคู่

2) สายเวทเมื่อยิงไปโดนเกราะสะท้อนกลับมาหาตัวเอง (แล้ววอลอก็สาปไบ้และยิงสายเวทนั้นอย่างง่ายได้สบายอารมไม่เว้นพระที่มีอ้อมกอดเจอใส่ศาสตราไปก็เน่าแล้ว)

คิดในด้านความสมดุลดูๆแล้วมันจะไม่ค่อยสมดุลเท่าไหร่ เพราะทำยังไงๆเราไม่ตายเองก็ตายคู่ (เมื่อก่อนวิใช้สัมผัสเข้านะเกราะสะท้อนเดี๋ยวนี้ไม่เข้าละ)

ถ้าคิดอีกอย่างคือมันต้องมีแพ้มีชนะ แต่มันก็คงมาแนวๆเดียวกับพระเรื่องแสงจู่โจม กับแสงเทพ หละ

คงแล้วแต่ทีมงานหละทีนี้

งั้นถามหน่อยว่า
ของยศจักร มันหาได้ง่ายขนาดนั้นเลย  Huh?
ต้องใช้เงินตั้งเท่าไหร่ กว่าจะได้ของครบ
เซ็ตไสยเวทย์ก็สะท้อน 100% เท่ากับ HP วอร์ลอค
วอร์ลอคเป็นสายเวทย์นะคับ ยังไงเลือดก็ไม่เท่าพวกสายกายภาพอยู่แล้ว ถ้าของเท่ากัน
ผมเองก็ไม่ได้เล่นวอลอค
แต่ก็ไม่เห็นด้วย ที่จะปรับเกราะสะท้อน
มันน่าจะเป้นความตั้งใจของทีมงาน
ที่ทำให้คอนเซ็ปวอลอค เป็นตัวปราบ,ป่วน สายเวทย์ด้วยกันมากกว่า
ไม่รู้นะ .. ความคิดส่วนตัว

ดูแลรักเค้าให้ดีๆ อยู่กับเขาไปให้นานๆ
มีเพียงเท่านี้ จะใช้เป็นคำส่งท้าย .,
XxAlcohoLxX
Jr. Member
**

« ตอบ #62 เมื่อ: 20-11-2010, 12:08:10 »

ถ้าปรับก้อปรับให้หมดครับ อย่ามาเลือกปรับเพราะอาชีพที่คนบ้าๆบอๆคนนึงมาตั้งกระทุ้เพราะแพ้ในแบทมา
มันไร้สาระ เกมส์นี้เค้าไม่่ได้ห้ามให้ผุ้เล่น เล่นได้แค่1อาชีพ คุณไปแพ้วอมาคุณก้อเอาอาชีพอื่นไปสุ้สิ
ทุกอาชีพมันมีทางหนีทีไล่ อยุ่ที่คุณจะรุ้จักเล่นมั้ยแค่นั้นเอง เลิกๆได้ละนะไอลงแบทสุ้ไม่ได้แล้วปรับ
เห็นคุณ จ ข ก ท สั่งปรับเรียบ พระ วิ วอ ต่อไปจะอาชีพไรอีก เบอ พารา มั้ยผมแนะนำ

เดวมาดุต่อเรื่อยๆ *-*

ปลวก
Hero Member

ไอธนวินพ่องตายสัส

« ตอบ #63 เมื่อ: 20-11-2010, 12:13:16 »

Angry Angry

NeeD not to know

คนไทยรักกัน
Jr. Member
**

« ตอบ #64 เมื่อ: 20-11-2010, 12:26:36 »

สมมุตินะว่า เป็น PK ถ้าพวกคุณตีกันอย่างนี้

แล้วเผอิญคาเดทเวลอยู่ใกล้ๆ  ไม่หัวทิ่มหรอคับ ถ้ามันสะท้อนมั่วแบบนี้

ทั้งๆที่เค้าเวลของเค้าอยู่ดีๆ ไม่ได้รู้เรื่องอะไรด้วยเลย 

คิดดีๆ  สะท้อนมั่วแบบนี้  มันเท่ากับหาเท้าเข้าตัวเลยนะ 
sweet_kiss
Newbie
*

« ตอบ #65 เมื่อ: 20-11-2010, 13:48:04 »

รุ้มาอยู่ว่ามีวิธียิงวอเกราะสะท้อนระดับ10เข้า
ควรปรับตรงนี้มากกว่าอะ คนรุ้เยอะด้วยวิธีนี้
แค่สกิลวอกะเบาพอละเกิดใช้วิธีนี้อะจะฝึกเกราะสะท้อนไปทำไม มีไว้ก็ยิงเข้า
ยั่งคนไม่รุ้วิธีก็พอทนแต่คนที่มันรุ้อะ คนที่เล่นวอกะแย่ดิฝึกเกราะสะท้อนจน10
แต่พอมารุ้ว่าเกราะ10แล้วยังมีวิธีที่ยิงเข้าใครจะไปอยากเล่น
ไม่รุ้นะว่ามันบัคหรือยังงัยแต่ก็อยากให้ช่วยดูตรงนี้ให้ที
เกราะสะท้อนวอ10ก็จริงแต่มีวิธีอยู่ที่ทำให้ยิงวอเข้า
อยากให้ช่วยดูทีว่าวิธีนั้นมันบัคหรือมันเป็นแบบนี้มาตั้งแต่แรกแล้ว
ในบรรดาสายแคสเตอร์คลาส วอถ้าไม่มีเกราะสะท้อนระดับ10เป็นอาชีพที่กากสุด สกิลเบาสุดอีก
ให้มันมีอะไรดีและน่าเล่นมั่งเถอะพอมารุ้ด้วยตนเองว่าวิธีนั้นยิงเข้าจริง ๆ
ก็อยากเลิกเล่นทันที งัยก็ช่วยดูหรือตอบทีละกันนะ
P®!!N©€$$W๐๐N¥
Hero Member

ไม่เมื่อใช่,,ก็ไม่มีวันดีพอ!!*

« ตอบ #66 เมื่อ: 20-11-2010, 13:50:26 »

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=38876.120
ทีกระทู้อย่างนี้ทำไมไม่มีใครสนใจ
อย่าเห็นแก่ตัวมาไปคะ ให้คิดถึงคนอื่นบ้าง
C3 อันนี้ ไม่ใช่ฝึกกันง่าย ๆ เลยนะคะ
จะว่าแค่ทิ้งตัวไว้ให้มอนโจมตี คล้าย ๆ กับพันธมิตร
แต่ลักษณะแล้วยังไงวอลอคก็ยากกว่า
(คนที่ฝึก คงรู้ดี)
อีกอย่าง C3 คนที่เค้าเล่นแล้วอยากฝึกให้ถึงเวล 10
ก็หวังจะให้เทพ ๆ
ไม่ใช่ว่าฝึกมาเพื่อให้เทพ พอเทพแล้วคนอื่นอิจฉา
พออิจฉาก็เสนอให้ปรับ
แล้วก็บ้าจี้ปรับตาม~
ถ้าเป็นแบบนั้น อย่าเอามันเข้ามาตั้งแต่ทีแรกน่าจะดีกว่าไหม ?

ถ้ารักคือการเสียใจ แล้วทำไมใจต้องการ ?
• Danube' •
Jr. Member
**

'un (:

« ตอบ #67 เมื่อ: 20-11-2010, 14:01:01 »

สรุปว่าอย่าปรับเลย
วอแทบไม่มีสกิลที่ทำความเสียหาย
มีแต่สกิลก่อกวน สาปวิก็สาปแทบจะไม่ติด

ทุกอย่างมีเทคนิกหมดน่ะ
คนที่เล่นวิ ยิงวอตรงๆไม่มีทางเข้า
แต่ก็ยังมีวิธีอื่นที่ทำได้  laugh

_•Gu_InW_Za•_
Jr. Member
**

...ทุกชีวิตมีค่า ขอแค่ศรัทธาจนลมหายใจสุดท้าย...

« ตอบ #68 เมื่อ: 20-11-2010, 14:01:48 »

มี หลายข้อเลยที่ขัดเเย้งกับความคิดอันชาญฉลาดของคนตั้งกระทู้
ผมก็เป้นคนนึงนะ ที่เล่นวอลอค เเล้วทักษะ ที่มีมาให้ 3 ทักษะ
 ทั้ง ระเบิดวิญญาณ เกราะสะท้อน คำสาป
อยากจะบอกดีๆให้เเทงใจดำเลยว่า ระเบิดวิญญาณ กับคำสาป เอามาทำไม ไร้สาระ ไม่มีมัน พวกเราก็อยุ่ได้นะ
เเต่เกราะสะท้อนหนะ ไม่มีมันเราอยุ่ไม่ได้ วอมีข้อดีอะไรบ้าง
 สำหรับคนที่ไม่รุ้ หรือไม่ก็สมองไม่รับรู้
1. ข้อดีของเซตไสเวทย์ ที่สะท้อน 200% ( เเต่ตอนนี้ ถุกปรับให้เหลือ 100% หมายเหตุ ทีมงานให้คำตอบว่า ระบบทอนดาเมจ ลง50%
       ดังนั้น สะท้อน ก็ต้องเเค่ 100% อยากขัดจิงๆ อันนี้ผมก็ไม่ได้ตาถั่วหรือ โง่อะไรหรอกนะ เวลาตีกันหนะ พวกเเอสที่โป๊ะ 10k อันนี้ตีวุ้น
       มาตีวอ ก็ 10 k อยากรู้จิงๆว่า มันลด 50% ยังไงครับ ผมเรียนมา บวกลบ คุณหาร มันยังไม่ได้ 50% ไหนบอกทีเหอะว่า สมองอันฉลาดของทีมงาน ระบบทอน ทอน50% ยังงัย)
2. เวทมืด กับคำสาป ( อันนี้ทีมงาน ก็ปรับ หากมีอ้อมกอด จะสาปไม่ได้ ป้องกันเวทเยอะๆ ก็สาปไม่ได้ เห่อ)
 อันนี้ เท่าที่คิดจะเล่นวอ ความสามารถ ดีๆมันมีเเค่นี้เเหระ เเต่ก็โดนปรับมาหมด
 มาสำหรับ คลาส3 กันบ้างนะ
 คำสาป- มีอ้อมกอดไช้ไม่ได้ ไร้ประโยชน์ไร้สาระ มีไว้ก็รกโลก บอกตรงๆนะ
 ระเบิดวิญญาณ- บอกตรงๆว่า ตอนนี้ยังหาข้อดีจากมันไม่ได้เลย เอาเป้นว่า ลบทิ้ง ก็ไม่เสียดาย
 เกราะสะท้อน -  ดีที่สุด สำหรับวอเวลาตีสายเวท   เกราะสะท้อน เราไม่ได้ตีมันนะ พวกสายเวทตีเราเอง ช่วยไม่ได้ ไม่ได้ขอให้ตี
                   หรือไม่ มันไม่ตีเรา เราก็ตีมัน เขาเรียกว่า การป้องกันตัวนะครับ
 เอาเป็นว่า ข้อดีของวอ เหลืออยู่ 1  คือเกราะสะท้อน หากปรับเกราะสะท้อนนะ ผมมีข้อเสนอดีๆ
 ลบอาชีพวอลอค ออกจากสายเเคสเตอร์ดีม๊ะคับ มีไว้ก็รกโลกเปล่าๆ เอามาทำไมให้หนักเซิฟ
 หรือไม่ ก็ไม่ควรจะปรับ ถ้าจะปรับจิงๆ เอาสะท้อนไสเวทย์ กลับมาเหมือนเดิม กับสาปติดตลอดได้หรือป่าว
 ผมคิดว่ามันน่าจะยุตติธรรม ดีนะครับ ได้อย่างเสียอย่าง ไม่ใช่ เสียทุกอย่าง ไม่ได้อะไรเลย อย่างนี้ ลบตัวทิ้งเลยดีกว่านะ

จบท่อนท้ายนะ
 อยากรู้จัง คนตั้งกระทู้หนะ อยู่เซิฟสวรรค์ ใช่หรือป่าว เกรียนนอกเมืองไม่ได้เหมือน พีเค ได้เเต่เเบท กับสงครามชิงปราสาท
 สงสัย คนตั้งกระทุ้ ต้องเเพ้วอเเน่ๆ ถึงเก็บกดเอามาลงเเบบนี้นะ พีเค เขาตีกันกระจาย ทั้งนอกเมืองสมาคม เเบท เขายังไม่ค่อยบ่นเลย
 อีกอย่าง วิมีอะไรดีๆเยอะเเยะ วอมีอะไรดีบ้าง ก็มีเเค่อย่างเดียว จะเเก้อีกเเล้วหรอ เเล้วอาชีพอื่นหระ เอามันไว้ทำมัย
 วอปรับได้ อาชีพอื่นก็ต้องปรับด้วย ไม่งั้นไม่สมดุลเเน่ๆ
 ปล. ขอฝากไว้เป้นข้อคิดเล็กๆน้อยๆ เผื่อจะเห้นทางสว่างๆ ในความคิดอันมืดๆ มนๆ ได้นะครับ ไม่ได้ต้องการอะไรมาก
      เเค่ให้ทีมงานให้ความสำคัญ กับอาชีพวอลอคหน่อย ไม่ใช่ เอ๊ะอะ ก็เเก้ไข เเอ๊ะอะ ก็ปรับปรุง ผมว่า ลบมันออกเลยอาชีพนี้ ดีมะ
     ถ้าไม่ลบก็อย่างปรับ เพราะมันไม่มีอะไรดีๆ เหลืออยุ่เลย จิงๆ .... จากคนที่เล่น วอลอค

เมือง
Sr. Member

« ตอบ #69 เมื่อ: 20-11-2010, 14:11:23 »

สนับสนุนให้เซทไสยเวทสะท้อน200%

MaCus_KP
Hero Member

« ตอบ #70 เมื่อ: 20-11-2010, 17:58:13 »

บอกตามตรงนะ วอเกราะดับ10 ในเซิฟสวรรค์น่ะ มีถึง 3คนรึเป่า แล้วถ้าปรับเกราะไป ซี3อันอื่นละ แทบใช้ประโยชน์อะไรไม่ได้

สกิลโจมตีก็เบา ร่ายไม่ทันวิ พระ หรอก ตัวก็บาง เลือดก็น้อย แบบนี้วอจะมีไรดีละ

✖ ερ_иoω"
Hero Member

คนไม่ใช่ขยะ ที่ผ่านมา แล้วจะทิ้ง

« ตอบ #71 เมื่อ: 20-11-2010, 18:25:45 »

ปรับแบบนี้ ลบวอลอคเหอะค่ะ เอามันออกไปเลย ยังไงมันคือลูกเมียน้อย ไม่มีความสำคัญกับคุณอยู่แล้วนี้

เมื่อก่อน เล่นวอลอคตลอด ภูมิใจกับมัน หมดเงินไปเยอะมาก  แค่ ณ ตอนนี้ ทำไรไม่ได้ เซตวอลอค อย่าคิดว่ามันง่าย

ไปดรอบจากบอส แต่ละเควสโหด ๆ ทั้งนั้น c3 ไม่มีประโยชน์ไป 2 มีแค่เกราะสะท้อน ที่สามารถใช้งานได้จริง และมีประโยชน์

แล้วคุณคิดหรอ เกราะสะท้อนฝึกง่าย บ้าป่าว เราฝึกอ่ะ ตายไปไม่รู้กี่รอบ มอนต้องตีเวท พระต้องฮิวตลอด

แค่แพ้แล้วมาปรับ ลบเหอะค่ะ วอลอคอ่ะ แค่เซตก็ จะบ้ากันตายแล้ว สกิลวอลอคใช้ไรได้มั้ง บอกตรง ๆ มันใช้ไรไม่ได้เลย

สายฝน พอจะใช้ คนชอบมาด่า ใช้ทำไม แลค วงแหวน เหอะ เบายิ่งกว่าเยือกอีก หมา ?  พอจะเรียกหมา คือเรียกมาแล้ว โดนมอนตีตาย

วอลอคจะเอาไรกินละค่ะ แค่นี้ก็ทำไรไม่ได้แล้ว ถ้าให้อยากปรับนัก อย่ามีเลยค่ะ อาชีพวอลอค

ตอนนี้วอลอคที่มี ทำได้แค่เก็บตัวไว้ ไม่ลบเพราะเสียดาย ตอนนี้ไม่เล่นแล้ววอลอค ยังไง มันคือลูกเมียน้อย

จะมาดีเท่าวิได้ไงล่ะ พอละ ไม่อยากพูดละ พูดไปเท่านั้น ไม่มีคนมาสนใจ

Café >: ~๏ Fl2€€ DOM ๏~ ♥

Iam Best.
Full Member

มอง ตอน เขา กิน ใบไม้ ทำไม งิ~~!

« ตอบ #72 เมื่อ: 20-11-2010, 19:58:17 »

อ้างจาก: <<...< P> syChosi<S> ....>> ที่ 20-11-2010, 18:25:45

ปรับแบบนี้ ลบวอลอคเหอะค่ะ เอามันออกไปเลย ยังไงมันคือลูกเมียน้อย ไม่มีความสำคัญกับคุณอยู่แล้วนี้

เมื่อก่อน เล่นวอลอคตลอด ภูมิใจกับมัน หมดเงินไปเยอะมาก  แค่ ณ ตอนนี้ ทำไรไม่ได้ เซตวอลอค อย่าคิดว่ามันง่าย

ไปดรอบจากบอส แต่ละเควสโหด ๆ ทั้งนั้น c3 ไม่มีประโยชน์ไป 2 มีแค่เกราะสะท้อน ที่สามารถใช้งานได้จริง และมีประโยชน์

แล้วคุณคิดหรอ เกราะสะท้อนฝึกง่าย บ้าป่าว เราฝึกอ่ะ ตายไปไม่รู้กี่รอบ มอนต้องตีเวท พระต้องฮิวตลอด

แค่แพ้แล้วมาปรับ ลบเหอะค่ะ วอลอคอ่ะ แค่เซตก็ จะบ้ากันตายแล้ว สกิลวอลอคใช้ไรได้มั้ง บอกตรง ๆ มันใช้ไรไม่ได้เลย

สายฝน พอจะใช้ คนชอบมาด่า ใช้ทำไม แลค วงแหวน เหอะ เบายิ่งกว่าเยือกอีก หมา ?  พอจะเรียกหมา คือเรียกมาแล้ว โดนมอนตีตาย

วอลอคจะเอาไรกินละค่ะ แค่นี้ก็ทำไรไม่ได้แล้ว ถ้าให้อยากปรับนัก อย่ามีเลยค่ะ อาชีพวอลอค

ตอนนี้วอลอคที่มี ทำได้แค่เก็บตัวไว้ ไม่ลบเพราะเสียดาย ตอนนี้ไม่เล่นแล้ววอลอค ยังไง มันคือลูกเมียน้อย

จะมาดีเท่าวิได้ไงล่ะ พอละ ไม่อยากพูดละ พูดไปเท่านั้น ไม่มีคนมาสนใจ

อยากแรง " เรามันเป็นแค่ลูกเมียน้อย"

• Porpangz •
Hero Member

• แคสเปอร์' ณ จ๊ะ

« ตอบ #73 เมื่อ: 20-11-2010, 22:13:11 »

อ้างจาก: เมือง มนูญผล ที่ 20-11-2010, 14:11:23
สนับสนุนให้เซทไสยเวทสะท้อน200%

" สนับสนุนให้เซตไสยเวทสะท้อน 200 % " เหอะๆ
ดูเหมือนใจกว้างนะคะ แต่แฝงความคิดชั่วๆ ไว้ด้วยหน่ะสิ
เพราะตอนนี้คุณเล่นสายเวทไง  เลยสนับสนุน
ทำเป็นหวังดีแต่ประสงค์ร้ายนะคะ  ถึงไสยเวทสะท้อนแบบไม่ทอนดาเมจ
มันก็ไม่มีผลกับคุณอยู่แล้วใช่มั้ยล่ะ ก็คุณเป็นวิซาดหนิ ทำมาเป็นใจบุญ
โถ ๆๆ ..  ก็คอนเซปเดิมคุณแพ้แบทแล้วโวยตลอดเว !!!

ฉันยังเหมือนเดิม.. สิ่งเหล่านั้นยังเหมือนเดิม*
กฏการเวล P.1377
♫13ANK♫
Sr. Member

« ตอบ #74 เมื่อ: 20-11-2010, 22:15:47 »

อ้างจาก: —€møtîønalz™— ที่ 20-11-2010, 07:49:13
อ้างจาก: ♫13ANK♫ ที่ 19-11-2010, 20:34:15

ถามไรหน่อยพอดีไม่เคยเล่นวอลอค

สมมติ วอลอค จุซัก 3 - 6 ใส่เซตไสยเวท C3 เกราะสะท้อนระดับ 10

ของเลือดทั้งตัวซักยศจักร เลือดจะซักเท่าไหร่

แล้วเซตไสยเวทนี่เวลาลงแบทมันยังสะท้อน 200% รึเปล่าหรือปรับลดลง ?

แล้วเรื่องสัตว์อัญเชิญที่เป็นหมามันปรับลดลง 50% รึเปล่าหรือยังเท่าเดิม ?

ถ้ามันเท่าเดิมทั้ง 2 อยางนี้น่าจะแก้ไขตรงนี้ให้มันตรงตามระบบทอนความเสียหายดีกว่ามั้ง

ส่วนเรื่อง C3 อันนี้ถ้าในความคิดผมนะถ้าวอลอคคนนั้นใส่เซตไสยเวท ของเลือดทั้งตัว + กับมี C3 สะท้อนระดับ 10

1) สายกายภาพตีมาตายเองไม่ก็ตายคู่

2) สายเวทเมื่อยิงไปโดนเกราะสะท้อนกลับมาหาตัวเอง (แล้ววอลอก็สาปไบ้และยิงสายเวทนั้นอย่างง่ายได้สบายอารมไม่เว้นพระที่มีอ้อมกอดเจอใส่ศาสตราไปก็เน่าแล้ว)

คิดในด้านความสมดุลดูๆแล้วมันจะไม่ค่อยสมดุลเท่าไหร่ เพราะทำยังไงๆเราไม่ตายเองก็ตายคู่ (เมื่อก่อนวิใช้สัมผัสเข้านะเกราะสะท้อนเดี๋ยวนี้ไม่เข้าละ)

ถ้าคิดอีกอย่างคือมันต้องมีแพ้มีชนะ แต่มันก็คงมาแนวๆเดียวกับพระเรื่องแสงจู่โจม กับแสงเทพ หละ

คงแล้วแต่ทีมงานหละทีนี้

งั้นถามหน่อยว่า
ของยศจักร มันหาได้ง่ายขนาดนั้นเลย  Huh?
ต้องใช้เงินตั้งเท่าไหร่ กว่าจะได้ของครบ
เซ็ตไสยเวทย์ก็สะท้อน 100% เท่ากับ HP วอร์ลอค
วอร์ลอคเป็นสายเวทย์นะคับ ยังไงเลือดก็ไม่เท่าพวกสายกายภาพอยู่แล้ว ถ้าของเท่ากัน
ผมเองก็ไม่ได้เล่นวอลอค
แต่ก็ไม่เห็นด้วย ที่จะปรับเกราะสะท้อน
มันน่าจะเป้นความตั้งใจของทีมงาน
ที่ทำให้คอนเซ็ปวอลอค เป็นตัวปราบ,ป่วน สายเวทย์ด้วยกันมากกว่า
ไม่รู้นะ .. ความคิดส่วนตัว

เซตไสยเวทสะท้อน 200% นะครับถ้าจำไม่ผิด

น้องงูบอกว่า "ถ้ากวนตีนระวังจะโดนสับแบบซิกด้านซ้ายนะจ๊ะ"
ป้าย:
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 8