GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 15
ผู้เขียน หัวข้อ: ดราม่ากันต่อกับ >> "หมวกจ้าวอวตาร" NewVersion*  (อ่าน 4860 ครั้ง)
OniZuKaGT
Sr. Member

^KianG^

Re: ดราม่ากันต่อกับ >> "หมวกจ้าวอวตาร" NewVersion*
« ตอบ #30 เมื่อ: 04-11-2010, 15:28:25 »

รู้สึกว่าจะ ไม่มีึำคำตอบจากท่านจีเอ็มอีกแล้ว ครับ

ได้มาไม่กล้าใส่เลย แงๆ ใส่แล้ว เหมือนว่า หมวกอวคาร จะสวยกว่า ไม่มีความรู้สึกว่าเหมือน จ้าวอวตาล เหมือนหัวหน้าเผ่าอะไรก้อ มิทราบ มันตลก อะ T T

pooor
Newbie
*

Re: ดราม่ากันต่อกับ >> "หมวกจ้าวอวตาร" NewVersion*
« ตอบ #31 เมื่อ: 04-11-2010, 15:41:18 »

อ้างจาก: OniZuKaGT ที่ 04-11-2010, 15:18:21
อ้างจาก: 愛の雪 ที่ 03-11-2010, 17:30:23
ก็ตอนแรกนะครับ ผู้เล่นบางท่านเค้าแย้งมาว่า ไม่เหมือนในรูปเลย   หมวกจ้าวอวตารอะ ไม่มีขนข้างหลัง  แต่พอมีขนข้างหลังแล้วผู้เล่นก็แย้งอย่างงี้ สงสารทีมงานจริง= =

แต่เราก็ว่าเท่ดีนะ Smiley

ลองไปเก็บเวลเอาเอง ดูนะครับ ไม่มีให้ดูด ใช้เวลาทั้งวันท้งคืน ลองทำดูครับ กี่วัน คุณถึงจะ 99
รู้สึกว่าทีมที่ชนะที่1 จะเล่นสกปรกเอาแบบหน้าด้านๆนะแนนแพ้ แต่พวกเยอะจึงไปไล่ฆ่าทีมที่มีคะแนนนำเพื่อเป็นที่ 1 หึหึ
จี๊ด~!!!
Jr. Member
**

« ตอบ #32 เมื่อ: 04-11-2010, 16:22:14 »

อ้างจาก: pooor ที่ 04-11-2010, 15:41:18
อ้างจาก: OniZuKaGT ที่ 04-11-2010, 15:18:21
อ้างจาก: 愛の雪 ที่ 03-11-2010, 17:30:23
ก็ตอนแรกนะครับ ผู้เล่นบางท่านเค้าแย้งมาว่า ไม่เหมือนในรูปเลย   หมวกจ้าวอวตารอะ ไม่มีขนข้างหลัง  แต่พอมีขนข้างหลังแล้วผู้เล่นก็แย้งอย่างงี้ สงสารทีมงานจริง= =

ลองไปเก็บเวลเอาเอง ดูนะครับ ไม่มีให้ดูด ใช้เวลาทั้งวันท้งคืน ลองทำดูครับ กี่วัน คุณถึงจะ 99
รู้สึกว่าทีมที่ชนะที่1 จะเล่นสกปรกเอาแบบหน้าด้านๆนะแนนแพ้ แต่พวกเยอะจึงไปไล่ฆ่าทีมที่มีคะแนนนำเพื่อเป็นที่ 1 หึหึ
รู้สึกว่่าแพ้แล้วพลานนะ เซิฟเค้าอวตาลนะจ้ะ ฆ่าคนเปอร์*  ผิดไหมกฎ ไม่น่าจะผิดนะ
งี้มาเล่นสวรรค์มามะ มาก้อคงบ่นอีกล่ะ ก้อมีเรื่องให้บ่นอีก แพ้ล่ะงี่เง่า ไม่เอาไม่พูด เข้าตัวเองป่าวๆ เงียบไปเถอะ
 Smiley Smiley Smiley Smiley

OopS!!!
Jr. Member
**

« ตอบ #33 เมื่อ: 04-11-2010, 16:25:08 »

อ้างจาก: pooor ที่ 04-11-2010, 15:41:18

รู้สึกแนวเกมมานมาแบบนี้นะค่ะ รูปแบบเกมส์ที่จีเอมสร้างเป็นกติกา เค้าก็ออกจะเด่นชัด
ว่าให้เอาตัวรอดให้ได้เอง ไม่ว่าจะเกิดอะไรขึ้น เพราะพวกดิฉันที่เป็นที่ 1 ก็โดนพวกเหล่า
คุณๆๆๆ ลาก ไล่ฆ่า เหมือนกันค่ะ ไม่เห็นจะมาร้องขอหรือเป่าประกาศอะไรเลย ตายคือตาย
โง่ให้เค้าฆ่า อ่อนเองโทษใคร ฟ้องร้องเรียกร้องไรก็ไม่ได้เพราะกฏเค้าตั้งมางี้เอง จะด่า
ก็ด่าคนคิดกติกาค่ะ

ถ้าจะดราม่าไปตั้งอีกกระทู้ค่ะ คนที่ได้รางวัลเค้าต้องการเครียเรื่องหมวก แยกแยะนิสนุง
ทีมงานยิ่งมึนๆๆอยู่ เดี๋ยวไม่ทันปีใหม่ค่ะ

ดีชั่วoยู่ที่ตัวทำ...สูJต่ำoยู่ที่ทำตัว
OopS!!!
Jr. Member
**

« ตอบ #34 เมื่อ: 04-11-2010, 16:28:20 »

อ้อลืมบอกไป เวลกันอยุ่ 4 คนค่ะ เยอะมากค่ะ Shocked

ดีชั่วoยู่ที่ตัวทำ...สูJต่ำoยู่ที่ทำตัว
จี๊ด~!!!
Jr. Member
**

« ตอบ #35 เมื่อ: 04-11-2010, 16:31:03 »

และคำว่าสกปรกเก็บไว้ใช้กะคนของคุณ เกมส์เค้าทำมาแบบนี้ คะแนนแพ้ตรงไหน ตะรางก้อเห็นอยู่ ที่หลังจะพูดอะไรก้อคิดสะก่องนะครับ
อย่ามาเลอะเทอะแถวนี้มันน่าเบื่อ   Angry Angry Angry

Vt_ValentineZ
Jr. Member
**

« ตอบ #36 เมื่อ: 04-11-2010, 16:32:17 »

จิ๊บๆอ่ะ เล่นชิวๆยังได้

จีเอ็มครูอุ้ย
Asura Game Planner
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

« ตอบ #37 เมื่อ: 04-11-2010, 17:00:16 »

คงไม่ตอบแล้วละครับ เพราะผมคิดว่าสิ่งที่ทีมงานควรทำ นั้นได้ทำหมดแล้วครับ  Smiley Smiley
ส่วนรูปหมวกจะมีการเปลี่ยนแปลงหรือไม่ ก็ขึ้นอยู่กับการตัดสินใจของทางทีมกราฟฟิคครับ ซึ่งในส่วนตัวของผมนั้นOKแล้วครับ  Smiley Smiley

*.(xX Live For You Xx).*
Hero Member

รักกันแน่หรือเปล่า?

« ตอบ #38 เมื่อ: 04-11-2010, 17:01:10 »

ไม่ออกความเห็นละ ออกและโดนด่าทุกที   นั่งกินป๊อปคอร์นรออ่านดราม่ากะพี่OopS!!!     ดีก่า   หนุกอิอิ  พี่เค้าแรง!!!

~
OniZuKaGT
Sr. Member

^KianG^

« ตอบ #39 เมื่อ: 04-11-2010, 17:01:50 »

อ้างจาก: จีเอ็มครูอุ้ย ที่ 04-11-2010, 17:00:16
คงไม่ตอบแล้วละครับ เพราะผมคิดว่าสิ่งที่ทีมงานควรทำ นั้นได้ทำหมดแล้วครับ  Smiley Smiley

สรุปไม่มีการ แก้ไข อีกแล้วใช่มะ ครับ

จี๊ด~!!!
Jr. Member
**

« ตอบ #40 เมื่อ: 04-11-2010, 17:17:03 »

อ้างจาก: จีเอ็มครูอุ้ย ที่ 04-11-2010, 17:00:16
ส่วนรูปหมวกจะมีการเปลี่ยนแปลงหรือไม่ ก็ขึ้นอยู่กับการตัดสินใจของทางทีมกราฟฟิคครับ ซึ่งในส่วนตัวของผมนั้นOKแล้วครับ  Smiley Smiley
พูดงี้ น่าจะลงหมวกเจ้าอวตาลให้ดู ตั้งแต่จะจัดกิจกรรมจะดีก่า
สรุปแล้ว ออกแบบมา ไม่ให้คนเล่นเค้ารู้ พอไม่โดนใจ ก้อไม่แก้ไข ชั่งคนเล่นมัน ลูกค้าข้าไม่สน ข้าทำตามน่าที่ให้จบสิ้นพอ
ดีจังเจริญครับ  .... อสุราจงเจริญ

OopS!!!
Jr. Member
**

« ตอบ #41 เมื่อ: 04-11-2010, 17:28:44 »

ถึงไม่พัฒนาไง เพราะหน้าที่ช้านช้านจบและมีหน้าที่มาตอบบอร์ดพอ
ส่วนกราฟฟิคก้อหน้าที่ทำหมวกทำไปสิ ทำได้ไม่ได้ก็ไม่สน
สิ้นเดือนรับเงินพอ ใครเป็นไงชั่งหัวมัน โง่มาเล่นกิจเอง ห่วยแตก
รูปแบบก็ร้องขอสรุปไปแล้วถ้ากิจกรรมมีคอนเซปรูปหมวกแต่แรก
วางแผนมาแต่แรก ผู้เล่นคงไม่ต้องมารอของรางวัลเป็นเดือนๆๆ
ผลัดไปมา พอออกมาก็ทำลวกๆๆ พูดตรงๆๆค่ะ พวกคุณทำงี้
ใครเค้าอยากจะมาเล่นกิจกรรมคุณค่ะ คุณดึงคนมาเล่นแล้วคุณ
ปล่อยทิ้งงี้ แย่ที่สุดค่ะ พอโดนวิจารณ์แรงจะมาไม่พอใจ ย้ำนะค่ะ
คำว่าเปลี่ยนรูปแบบหมวกของคุณนะ ดิฉันว่าใช้คำว่าเพิ่มดีกว่า
ใส่ขนไรไม่รู้ คอนเซปเอามาจากคนเผ่าแถวอเมซอนไง ขำกร๊าก Evil Smiley
ถ้ามีรูปแต่ทีแรกนะค่ะ ดิฉันคงเล่นแค่ให้ 75  สร้างมาซัก 5 ทีม
มาเวลเอายาไปขายได้เงินเอมดีก่า มาเสียเวลาเถียงไปมากับทีมงาน
พารมเสียแล้วก็ไม่คิดจะแก้ อายบ้างไรบ้างก็ดีค่ะ

*.(xX Live For You Xx).*
Hero Member

รักกันแน่หรือเปล่า?

« ตอบ #42 เมื่อ: 04-11-2010, 17:56:40 »

อ้างจาก: OopS!!! ที่ 04-11-2010, 17:28:44
ถึงไม่พัฒนาไง เพราะหน้าที่ช้านช้านจบและมีหน้าที่มาตอบบอร์ดพอ
ส่วนกราฟฟิคก้อหน้าที่ทำหมวกทำไปสิ ทำได้ไม่ได้ก็ไม่สน
สิ้นเดือนรับเงินพอ ใครเป็นไงชั่งหัวมัน โง่มาเล่นกิจเอง ห่วยแตก
รูปแบบก็ร้องขอสรุปไปแล้วถ้ากิจกรรมมีคอนเซปรูปหมวกแต่แรก
วางแผนมาแต่แรก ผู้เล่นคงไม่ต้องมารอของรางวัลเป็นเดือนๆๆ
ผลัดไปมา พอออกมาก็ทำลวกๆๆ พูดตรงๆๆค่ะ พวกคุณทำงี้
ใครเค้าอยากจะมาเล่นกิจกรรมคุณค่ะ คุณดึงคนมาเล่นแล้วคุณ
ปล่อยทิ้งงี้ แย่ที่สุดค่ะ พอโดนวิจารณ์แรงจะมาไม่พอใจ ย้ำนะค่ะ
คำว่าเปลี่ยนรูปแบบหมวกของคุณนะ ดิฉันว่าใช้คำว่าเพิ่มดีกว่า
ใส่ขนไรไม่รู้ คอนเซปเอามาจากคนเผ่าแถวอเมซอนไง ขำกร๊าก Evil Smiley
ถ้ามีรูปแต่ทีแรกนะค่ะ ดิฉันคงเล่นแค่ให้ 75  สร้างมาซัก 5 ทีม
มาเวลเอายาไปขายได้เงินเอมดีก่า มาเสียเวลาเถียงไปมากับทีมงาน
พารมเสียแล้วก็ไม่คิดจะแก้ อายบ้างไรบ้างก็ดีค่ะ

พี่ครับ ใจเย็นๆก็ได้ = ="   ก็ทีมงานก็  อย่างเงี้ยแหละครับแต่ว่า= ="    ไม่รู้สิ รอดรามาดีกว่า

~
OopS!!!
Jr. Member
**

« ตอบ #43 เมื่อ: 04-11-2010, 18:56:00 »

อ้างจาก: 愛の雪 ที่ 04-11-2010, 17:56:40
อ้างจาก: OopS!!! ที่ 04-11-2010, 17:28:44

พี่ครับ ใจเย็นๆก็ได้ = ="   ก็ทีมงานก็  อย่างเงี้ยแหละครับแต่ว่า= ="    ไม่รู้สิ รอดรามาดีกว่า

สิ่งที่อยากพูดก้อพิมพ์หมดแล้วค่ะ ในเมื่อเค้าไม่เปลี่ยนให้คงทำไรไม่ได้ ก็โตๆๆแล้วค่ะ
เมื่อรับปากไรแล้วก็น่าจะพูดให้มันชัดเจนเปลี่ยนได้ไม่ได้ รูปแบบที่ได้ขอไปได้ไม
ก็ไม่ชี้แจงให้มันจบๆๆไป แล้วทำออกมา แค่นี้ก็จบ แต่นี่พวกทีมงานอึกๆอักๆๆ ได้ไม่ได้
ไม่รู้ ทำงานงี้ใครเค้าจะไม่ด่าค่ะ ประสบการณ์ที่เคยทำงานถ้าทำล้วกๆๆงี้ ผู้จัดการด่าตาย
โบนัสก็ได้น้อยหระค่ะ หึหึ Thailand only

• Danube' •
Jr. Member
**

'un (:

« ตอบ #44 เมื่อ: 04-11-2010, 20:23:39 »

ที่ทีมงานบอกได้ทำ
ทำชุ่ยๆหรือเปล่าเอ่ย?

ป้าย:
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 15