GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2 3 ... 5
ผู้เขียน หัวข้อ: Me Love นายมาเฟียสุดLoveปะทะยัยยากูซ่าสุดเเสบ  (อ่าน 1096 ครั้ง)
O_<+ImIsSuKiSs+>_O
Newbie
*

Me Love นายมาเฟียสุดLoveปะทะยัยยากูซ่าสุดเเสบ
« เมื่อ: 28-10-2010, 17:35:22 »

Smiley นี้เป็นเรื่องเเรกของเค๊ะ ถ้าพิพราดหรือไม่สนุกว่าได้นะค่ะ   Cry
ตอนที่ 1 เจอดีเเล้วยัยตัวดี/center][/size][/size[/color]]

ฤดูหวาน
วันนี้อากาศหน้าเย็นมากกก สวัสดีค๊ะฉันชื่อมาเรีย เป็นลูกสาวเจ้าพ่อยากูว่าเเทบฮอกไกโด ที่เป็นเเก๊งใหญ่มากในย่านนี้ ตอนนี้เป็นช่วงเปิดเทรอมเเล้วค๊ะ >O< ไม่คิดว่าช่วงเวลา 2 เดือนที่ผ่านมาจะเร็วขนาดนี้ T^Tเปิดเทรอมฉันก็ต้องเจอกับเคนจิอีกเเล้วนะสิคู่กัดกันเลยเค้าเป็นมาเฟียที่เป็นพันธมิตรกับเเก๊งของเราอยู่เเก๊งของเราชื่อว่าเเก๊งสายลมค่ะ เอ๋ๆๆปะกี้อะไรเเวบๆๆผ่านหน้าเราไปหว่า ต้องมอง - - อ๊ากกกกกกกกกกกกอีตาเคนจิพูดยังไม่ทันขาดคำก็เจอซะเเล้วอย่านี้ต้องทักหน่อย
'เคนจิสวัสดี' ฉันตอบเเบบไม่สนใจใยดี(ร้ายนักนะยัยนี้)
'หวัดดีมาเรีย เป็นไงปิดเทรอม 2 เดินเทอไปป่วนที่ไหนมามั่งละ' เเนะมาถึงก็กัดฉันเลยนะอีตาเคนจินี้
'ก็ป่าวนิเเค่ไปชกพวกไม่เจี้ยมตัวคิดจะขึ้นเป็นใหญ่เเทนเเก๊งสายลม'
'เทอเป็นผู้หญิงนะรู้จักสงบสเงียมเจียมตัวมั่งเส่'
'นายเป็นอะไรกับฉันมาสั่งฉันเเบบนี้'
'เป็นว่าทีสามีในอนาคต' อึ้งค่ะอึ้งจิงอยู่ที่พ่อของฉันจะให้เเต่งกับเคนจิเเต่พวกเราพึงจะ18เองนะดันโดนหมั้นซะเเล้ว(นักเขียน-กรี๊ดดดดดดดดเคนจิของฉันT^T)
'อย่ามาพูดเเบบนี้นะฉันไม่ชอบเเละฉันก็ไม่เคยคิดจะหมั้นกับนายจำไว้อีตาเคนจิขี้เกีก'
'เทอจำคำพูดของเทอไว้เเล้วกัน ถ้ามาหลงรักฉันเมื่อไหร่ฉันนี้เเหละจะทำให้เทอเจ๊บยิ่งกว่าเจ๊บอีก'
กรี๊ดดดดดดดดดมาเรียนวันเเรกก็โชคร้ายขนาดนี้เลเ้วหรอT^Tเเล้วฉันต้องเจอกับนายอีกตั้งกี่ปีกี่ชาติเนี่ยฮืออรู้งี้ฉันไม่ยุ่งกับนายดีกว่า

วันนี้เเค่นี้ก่อนนะค่ะวันละตอน*-*ก็ค่อนลุ้นกันนะว่านางเองจะเป็นไง
Sad

●♫•Kαnαмe Äi•♫●
Hero Member

คำคมที่เจ็บปวดที่สุด คือเธอมันแย่ที่สุด!

Re: Me Love นายมาเฟียสุดLoveปะทะยัยยากูซ่าสุดเเสบ
« ตอบ #1 เมื่อ: 28-10-2010, 17:36:02 »

1แล้วนะเคเรีย Smiley

Hero Member

คำคมที่เจ็บปวดที่สุด คือเธอมันแย่ที่สุด!

Re: Me Love นายมาเฟียสุดLoveปะทะยัยยากูซ่าสุดเเสบ
« ตอบ #2 เมื่อ: 28-10-2010, 17:38:16 »

หนุกอ่ะแต่พิมพ์ผิดเยอะ-.-

● ρєтсн™
Hero Member

Rin Say : ฉันจะไม่ให้เธอเห็นน้ำตาของฉัน ..

« ตอบ #3 เมื่อ: 28-10-2010, 17:39:28 »

เนื้อเรื่องน่าติดตามดีจ้า

ควรลดภาษาวิบัติหน่อย .. ควรไม่ใช้เลยตะหาก

และน่าจะเว้นบรรทัดแบบกด Enter 2 ครั้งนะ

และควรมีฉากบรรยายเหตุการณ์และลักษณะหน่อย

เอ่อ .. แล้วก็ .. บทนำไม่มีหรอจ้า =w="

Len Say : ผมจะรอไม่ว่าจะนานแค่ไหน!! จนกว่าเธอจะกลับมา
ผมจะเก็บรักษาจดหมายของเธอดั่งเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุดของผม
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 28-10-2010, 17:43:08 »

ไม่เก่งเรื่องพิมกะเเต่งเพื่อนให้เเต่งเลยลองเเต่ T^T Cry Cry Cry
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 28-10-2010, 17:44:31 »

TOT ไม่คิดว่าจะพิมเยอะขนาดนี้ฮือออ
● ρєтсн™
Hero Member

Rin Say : ฉันจะไม่ให้เธอเห็นน้ำตาของฉัน ..

« ตอบ #6 เมื่อ: 28-10-2010, 17:44:43 »

อ่า ค่อย ๆ เรียนรู้ไปจ้า

ลองไปอ่านของผู้อาวุโสทั้งหลายดูนะเออ (ซึ่งเค้าก็เป็น 1 ในนั้น = ., =)

ลองศึกษาดู ว่าเขาแต่งกันยังไง

ปล. เอามาจากแนทที่แนะนำให้ลองอ่านของผู้อาวุโส =w=

Len Say : ผมจะรอไม่ว่าจะนานแค่ไหน!! จนกว่าเธอจะกลับมา
ผมจะเก็บรักษาจดหมายของเธอดั่งเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุดของผม
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: 28-10-2010, 17:45:56 »

laugh laugh laugh

นู๋เคเค้าใช้บอร์ดครั้งแรก

เพชรช่วยแนะนำเค้าด้วยละกาน

แนทปวดหัว Evil

/ me โดนเคถีบ

Newbie
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 28-10-2010, 17:58:20 »

ตอนที่ 2 มาเเล้วจุดจบของยัยเเสบ

... พักกล่างวันจร้า*---*
 เบื่อจิงๆๆกับชีวิตที่เเสนวุ่นวายมีเพื่อนเเค่คนเดียวT^Tก็มียัยเรนะนี้เเหละเป็นเพื่อนตั้งเเต่สมัยเด๊ก พ่อนะพ่อทำไมต้องให้หนูเกิดมาเป็นลูกสาวเจ้าพ่อเนี่ยมีเเต่คนบอกว่าหนูเหมือนนักเลงอย่างนี้สาวเเสบอย่างนี้ฮือออฉันก็มีจิตใจนะอั้ยพวกบ้า
'เรนะเมื่อเช้าฉันเจอเคนจิ'เเล้วทำไมฉันต้องบอกเรนะเนี่ย(จะรู้มะยะ-นักเขียน)
'หรอเทอหมั้นกับเค้าเเล้วนิเจอกันทุกวันก็ไม่เเปลกเเล้วเคนจิก็หน้าตาหล่อเท่เทอไม่ชอบเค้าตรงไหน'
'ไม่ชอบทุกอย่างที่เป็นเค้า'
'เออ..มาเรียเมื่อวานตอนเเกไม่อยู่คุณน้าที่อยู่ต่างประเทศให้ฉันมาบอกเเกว่าอยากให้เเกเเต่งกับเคนจิตอนเรียนจบจะได้มีหลานให้ท่านเร็วๆๆ=='
'กรี๊ดดดดดดดดดด....อะไรเนี่ยเเม่นะเเม่ก็รู้อยู่ว่าเกลียดอีตานั้นเเทบคลั่งยังอยากมีหลานอีก'
'เเกก็พูดไปเคนจิก็ออกจะเป็นคนดีมีเเต่คนรัก'
'ยัยเรเเกไม่รู้อะไรอีตานั้นนะปีศาจในคาบเทพบุตรเลยเเหละ หล่อเเต่ร้าย ชั่วเเต่OK'
'- -OK อะไรของเเก'
'ป่าวๆๆ'OK รึ นั้นสิเราOKอะไรละ -*-
'มาเรียเคนจิบอกว่าให้วันนี้เเกรอเค้าด้วย'
'ทำไมฉันต้องรอ'ทำไมฉันต้องรอหมอนั้นก็เเค่คู่หมั้นไม่จำเป็นต้องเหมือนเเฟน
'เค้าบอกมีเรื่องจะคุย'
'เรื่องร้ายๆๆอีกละสิ'

ตกเย็น
'เคนจิมีอะไรจะพุดกับฉัน'
'มาเรียเทอคงรู้เเล้วใช่ไหมจากเรนะว่าเเม่เทอฝากมาบอกว่าอะไร'
'รู้เเล้วเเล้วไงนายคงไม่อยากได้ฉันเป๊นเเฟนนายหรอกนะเค้าก็กัดกันมาตั้งนานเเม่เเค่อยากมีหลานฉันไม่ได้อยากมีนิ'
'เเต่เเม่เทออยากมีเเเล้วก็อาทิตหน้าฉันจะชวนเทอไปเที่ยวบ้านพักต่างอากาศที่คุณลุงสร้างไว้เเต่ไม่ใช่ที่ยี่ปุ่นฉันจะพาเทอไปที่ต่างประเทศ 2 ต่อ 2'
กรี๊ดดดอะไรนะ 2 ต่อ 2 รึ อย่าบอกนะว่านายคิดว่าจะทำมันจิงๆๆ

โปรดติดตามตอนต่อไป
Newbie
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 28-10-2010, 18:00:08 »

เเนทมั่วเเล้วเค้าไปถีบเเนทตอนไหน /../ ไม่ ไม่
SHUT UP
Hero Member

Kami Korosu !!!!!

« ตอบ #10 เมื่อ: 28-10-2010, 18:02:22 »

สวัสดีจ้า พึ่งเข้ามาใช่ใหม ชื่ออะไรล่ะ

สนใจจิ้มเลย >0<

Ti'amo FG_..♥
Hero Member

เหลือเพียงความอ้างว้าง

« ตอบ #11 เมื่อ: 28-10-2010, 18:08:03 »

คำพูดน่าจะใส่เป็นแบบนี้นะ"......."  ส่วน '....' ในนิยายในฟิกเค้าใช้เป็นในความคิดง่า

ละก็มะต้องพิมยาวจนสุดขอบเรปก็ได้นะ -0-

Hero Member

« ตอบ #12 เมื่อ: 28-10-2010, 18:16:19 »

-.-

เคเรียจ๋า

/ me โดนเคถีบหรืออะไรพวกเนี่ย

มานเปงแค่คำสันนิฐานเล่นๆตลกๆจ๋ะ

แต่งไว้แท้เนาะ Smiley

Hero Member

« ตอบ #13 เมื่อ: 28-10-2010, 18:19:34 »

วันนี้ยุได้แค่นี้อ่ะ

ไว้วันหลังจิมาคุยด้วยใหม่นะบะบาย Cool

● ρєтсн™
Hero Member

« ตอบ #14 เมื่อ: 28-10-2010, 18:43:50 »

มันดูง่าย ๆ ยังไงไม่รู้นะ = ="

เอาเถอะ ๆ จะติดตามอ่านจ้า

ป้าย:
หน้า: [1] 2 3 ... 5