GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 4 5 [6]
ผู้เขียน หัวข้อ: ดราม่าแบบFl2EE DOMสุดๆเลยคร่า  (อ่าน 1860 ครั้ง)
<~•N a m I n g•~>
Full Member

~BABY~

Re: ดราม่าแบบFl2EE DOMสุดๆเลยคร่า
« ตอบ #75 เมื่อ: 01-09-2010, 07:06:50 »

อ้างจาก: St.Strawberry ที่ 01-09-2010, 01:43:37
เค้าไม่ได้บอกให้จีเอ็มลงโทด มันก็ถูกค่ะ เเต่ คำที่เค้าพิม มันจงใจ จงน่าเกลียดไปรึป่าว ลากม่อน ใส่ โธ่ๆๆๆ

เห้ย ช่างเเม่มเถอะงั้น เหน หัวข้อกระทู้ ละหน่าย อยากดร่าม่า นักไม่ใช่เหรอ ดร่าม่าละไง หายไปไหนละค่ะ

เหวง!

<~•ผู้ชนะไม่เคยท้อถอย ผู้ท้อถอยไม่เคยชนะ•~>
๛ เบื่อจริงพวก Covey Dog!! ๛
 ‘‘ อย่ามาร่าน อย่าแรด เดวกรูจะแหบหาตีนให
InW_Sura
Full Member

ไม่รู้จักฉัน ไม่รู้จักเธอ เราไม่เคยรู้จักกัน

Re: ดราม่าแบบFl2EE DOMสุดๆเลยคร่า
« ตอบ #76 เมื่อ: 01-09-2010, 08:45:25 »

อ้างจาก: さよなら。(^∇^)ノ ที่ 31-08-2010, 21:31:41
๑๑.การโจมตีผู้เล่นอื่นด้วยวิธีการหรือเทคนิคใดๆ รวมถึงการลาก (Train) มอนส์เตอร์ ถือเป็นส่วนหนึ่งของเกม ซึ่งผู้เล่นต้องอาศัยทักษะของตนเองในการรอดพ้นจากการโดนโจมตีจากผู้เล่นอื่น
 woon woon woon

ถูกเลยเรื่องนี้ แต่มันอยู่ที่สามัญสำนึก สำนึกดี สังคมดี

ไปดีกว่า  Shocked

[center[/center]
นู๋หงส์
Jr. Member
**

....เอามันออกไป....

« ตอบ #77 เมื่อ: 01-09-2010, 09:52:44 »

Evil Evil Evil Evil
ไม่ได้มาอ่าน.....
ขอบคุณสำหรับความคิดเหนต่างๆนาๆ
อย่างที่แจ้งให้ทราบข้างต้น............
คัยทำอะไรย่อมรู้อยู่แก่จัยนะคะ........
ถ้าทำผิดยอมรับสังคมอาจให้อภัย.....
แต่ทำแล้วไม่ยอมรับนี่ก้อแย่นะคะ.....
ผิดไม่รับมันแย่ยิ่งกว่า...คิดเอาเองโตแล้ว
คนที่ทำยังเฉย...ส่วนคนที่ไม่ได้ทำ.......
จะเดือดร้อนแทนทำไมคะ....ไม่เข้าจัย...
ส่วนที่ลงหัวข้อว่าฟรีดอมนั้นเพราะทุกคนที่ทำ
นิสัยแบบนี้หงส์ไม่รู้จัก....รู้แต่ว่ากิลฟรี........
เบื่อละ Evil Evilบายๆๆ Cool Cool Cool Cool
..................จบข่าว....................

ป้าย:
หน้า: 1 ... 4 5 [6]