GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6
ผู้เขียน หัวข้อ: ดราม่าแบบFl2EE DOMสุดๆเลยคร่า  (อ่าน 1860 ครั้ง)
St.Strawberry
Jr. Member
**

Re: ดราม่าแบบFl2EE DOMสุดๆเลยคร่า
« ตอบ #60 เมื่อ: 31-08-2010, 20:00:58 »

อ้างจาก: เบื้องบน ที่ 31-08-2010, 18:04:47
ล็อคๆ กระทู้ไปเถอะครับ

แทนที่จะดราม่าเขา
กลับกลายเป็นโดนดราม่าซะเอง

หวังดีครับ  ล็อคๆ ไปเถอะ
เห็นแล้วช่างน่าเวทนาจริงๆ   Cool Cool

Shocked Shocked Smiley Smiley รัก ใช่ ใช่

____Saint'Z
Sr. Member

สักวันหนึ่ง...''

Re: ดราม่าแบบFl2EE DOMสุดๆเลยคร่า
« ตอบ #61 เมื่อ: 31-08-2010, 20:30:02 »

Shocked   !!!       อะไรกันนิ     !!!  Shocked

S a i n t ."
oGinGo
Full Member

« ตอบ #62 เมื่อ: 31-08-2010, 21:05:18 »

ตัด สิน ไม่ได้ว่าใครผิด งั้น ขึ้นศาล ไทฟง เลย ม่ะ ให้ ท่านเปา จัด การ  Evil Evil
ปล. ไปละ เดี๋ยวโดนด่า   (ขอรองอย่าด่านู๋)

ĈŸß€®ĿËă
Sr. Member

VIP MEMBER

« ตอบ #63 เมื่อ: 31-08-2010, 21:18:47 »

ใครอ่านดูก็น่าจะรู้นะ ว่าเขาลงภาพไม่ได้เพื่อเอาผิดอะไร ไม่เอาๆ อย่ารีเรียสสิจ๊ะหนูจ๋า

หัวข้อเขาก็บอกดราม่า แบบ freedom (ดราม่าแบบเสรีภาพ , ดราม่าได้ตามอิสระเสรี)

" เซื่อในสิ่งที่เฮ็ด เฮ็ดในสิ่งที่เซื่อ "   Smiley

Jr. Member
**

« ตอบ #64 เมื่อ: 31-08-2010, 21:20:17 »

ความพยายามเปนเลิศคร่า  คงว่างกันมากซินะคะถึงได้มาก่อกวนผู้อื่นโดนการลาก
มอนมาทิ้งไว้ โชคดีนะพระนู๋เทพไม่ตาย  อิอิ  รูปสุดท้ายไม่เหนชื่อ แต่ก้อคงรู้ตัวเองดี
ช่วยดูแลบุคคลในภาพด้วยนะคะอย่าปล่อยออกมาพรานทำความเดือดร้อนให้ผู้อื่นอีก
...............................................................................จบข่าวคร่า
..............................จากนู๋หงส์..............................

นี้เหรอค่ะไม่ได้เอาผิด หืม?Huh?

อ่านดีดี ละคิดค่ะ

____Saint'Z
Sr. Member

สักวันหนึ่ง...''

« ตอบ #65 เมื่อ: 31-08-2010, 21:23:23 »

อ้างจาก: St.Strawberry ที่ 31-08-2010, 21:20:17
ความพยายามเปนเลิศคร่า  คงว่างกันมากซินะคะถึงได้มาก่อกวนผู้อื่นโดนการลาก
มอนมาทิ้งไว้ โชคดีนะพระนู๋เทพไม่ตาย  อิอิ  รูปสุดท้ายไม่เหนชื่อ แต่ก้อคงรู้ตัวเองดี
ช่วยดูแลบุคคลในภาพด้วยนะคะอย่าปล่อยออกมาพรานทำความเดือดร้อนให้ผู้อื่นอีก
...............................................................................จบข่าวคร่า
..............................จากนู๋หงส์..............................

นี้เหรอค่ะไม่ได้เอาผิด หืม?Huh?

อ่านดีดี ละคิดค่ะ

Evil  Evil  Evil

S a i n t ."
พิมโลโด้ ๕๕๕'
Full Member

69 แปลว่าหยินหยางนะจ๊ะเด็กๆ

« ตอบ #66 เมื่อ: 31-08-2010, 21:31:41 »

๑๑.การโจมตีผู้เล่นอื่นด้วยวิธีการหรือเทคนิคใดๆ รวมถึงการลาก (Train) มอนส์เตอร์ ถือเป็นส่วนหนึ่งของเกม ซึ่งผู้เล่นต้องอาศัยทักษะของตนเองในการรอดพ้นจากการโดนโจมตีจากผู้เล่นอื่น
 woon woon woon

ของ "สำคัญ" ที่แท้จิงเนี่ย...
คนที่ไม่มีกลับรู้ค่า กว่าคนที่มีในครอบครองซะอีก...

ĈŸß€®ĿËă
Sr. Member

VIP MEMBER

« ตอบ #67 เมื่อ: 31-08-2010, 22:35:05 »

อ่านดี แล้วคิดตามแล้วจ้า ไม่มีข้อความที่บ่งบอกว่าเจ้าของกระทู้ ให้จีเอ็มลงโทษ ใครเลยนิครับ

เอ๊ะ หรือผมคิดน้อยไป    Huh?

คิวบิ โนะ โยโกะ
Sr. Member

« ตอบ #68 เมื่อ: 31-08-2010, 22:57:49 »

แถกันจริงๆ เออเจ้าของกระทู้ครับ จะรับผิดชอบต่อสมาคม Fl2EE DOM ยังไงดีละครับ ถ้าเกิดไม่รับผิดชอบนิมันจะดูไม่ดีไปที่สมาคมของคุณนะครับ
พิมโลโด้ ๕๕๕'
Full Member

69 แปลว่าหยินหยางนะจ๊ะเด็กๆ

« ตอบ #69 เมื่อ: 31-08-2010, 23:07:35 »

อ้างจาก: さよなら。(^∇^)ノ ที่ 31-08-2010, 21:31:41
๑๑.การโจมตีผู้เล่นอื่นด้วยวิธีการหรือเทคนิคใดๆ รวมถึงการลาก (Train) มอนส์เตอร์ ถือเป็นส่วนหนึ่งของเกม ซึ่งผู้เล่นต้องอาศัยทักษะของตนเองในการรอดพ้นจากการโดนโจมตีจากผู้เล่นอื่น
 woon woon woon

ขอโทษค่ะ รีบกดเอ็นเทอร์เร็วไปนิด

แค่จะบอกว่ากฎเป็นแบบนี้ เรื่องแบบนี้คงต้องปลงน่ะค่ะ
ไม่ได้อยู่ในเหตุการณ์ ไม่รู้ใครถูกใครผิด ไม่รู้ว่าจงใจหรือกระทำจริง
แต่ว่าน่าจะมีหลักฐานสักนิดนะคะ  Wink

ของ "สำคัญ" ที่แท้จิงเนี่ย...
คนที่ไม่มีกลับรู้ค่า กว่าคนที่มีในครอบครองซะอีก...

<~•N a m I n g•~>
Full Member

~BABY~

« ตอบ #70 เมื่อ: 31-08-2010, 23:22:38 »

เอ๊ะ นี่มันอ่ะไรอิฉันดูแล้วก็ไม่เข้าใจ ?
ไม่รู้มันมาจากไหน ไม่รุว่าใครจงใจลากมันเข้ามา..

แถ เลิศยกถ้วยให้เลยค่ะ อย่างที่พี่โฟนบอก..
คุณทำแบบนี้ จะรับผิดชอบยังไงค่ะ ?
เราเสียหายนะค่ะ คุณเอ่ยนามกิลพวกเราออกมาแบบนี้
เพียงแค่คุณบอกว่าเรา...

ลากมอนใส่...... หรอ?
ไหนภาพตอนมอนตีคุณ ?
โอย จิปะทะแท้ๆ เนอะคนเรา
ความพยายามคุณมากกว่าทางเราอีกค่ะ Smiley Smiley

อคติกิลชั้ลไม่ถูกกะกิลเทอ ว๊ายยมันเดินมา มีมอนตามมาด้วย
ลากใส่เราแน่เลย =[]=! ถ่ายไว้ๆ
แหม๋! ทำไปได้

อายป่าว ?

<~•ผู้ชนะไม่เคยท้อถอย ผู้ท้อถอยไม่เคยชนะ•~>
๛ เบื่อจริงพวก Covey Dog!! ๛
 ‘‘ อย่ามาร่าน อย่าแรด เดวกรูจะแหบหาตีนให
จี๊ด~!!!
Jr. Member
**

« ตอบ #71 เมื่อ: 31-08-2010, 23:28:17 »

อ้างจาก: <~•N a m I n g•~> ที่ 31-08-2010, 23:22:38
เอ๊ะ นี่มันอ่ะไรอิฉันดูแล้วก็ไม่เข้าใจ ?
ไม่รู้มันมาจากไหน ไม่รุว่าใครจงใจลากมันเข้ามา..

แถ เลิศยกถ้วยให้เลยค่ะ อย่างที่พี่โฟนบอก..
คุณทำแบบนี้ จะรับผิดชอบยังไงค่ะ ?
เราเสียหายนะค่ะ คุณเอ่ยนามกิลพวกเราออกมาแบบนี้
เพียงแค่คุณบอกว่าเรา...

ลากมอนใส่...... หรอ?
ไหนภาพตอนมอนตีคุณ ?
โอย จิปะทะแท้ๆ เนอะคนเรา
ความพยายามคุณมากกว่าทางเราอีกค่ะ Smiley Smiley

อคติกิลชั้ลไม่ถูกกะกิลเทอ ว๊ายยมันเดินมา มีมอนตามมาด้วย
ลากใส่เราแน่เลย =[]=! ถ่ายไว้ๆ
แหม๋! ทำไปได้

อายป่าว ?
พูดอีก ก็ถูกอีก พูดอีกน้องก็ถูกอีกล่ะ
 Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

freedomlive&destiny
Sr. Member

อยู่ถึงทุกวันนี้เพราะ...มีเทอ

« ตอบ #72 เมื่อ: 31-08-2010, 23:34:01 »

มูลเหตุไม่มี ภาพไม่ชัดเจน ยังกล้าลง

ส.........    ก็นะ

2lOJ_llsJ™
Jr. Member
**

« ตอบ #73 เมื่อ: 01-09-2010, 00:10:51 »

ล๊อคไวๆ เห็นว่ามันกลายเป็นด่าปั๊มกระทุ้กันเสียแล้ว

Wink Wink Wink

Jr. Member
**

« ตอบ #74 เมื่อ: 01-09-2010, 01:43:37 »

เค้าไม่ได้บอกให้จีเอ็มลงโทด มันก็ถูกค่ะ เเต่ คำที่เค้าพิม มันจงใจ จงน่าเกลียดไปรึป่าว ลากม่อน ใส่ โธ่ๆๆๆ

เห้ย ช่างเเม่มเถอะงั้น เหน หัวข้อกระทู้ ละหน่าย อยากดร่าม่า นักไม่ใช่เหรอ ดร่าม่าละไง หายไปไหนละค่ะ

ป้าย:
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6