GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2 3 ... 6
ผู้เขียน หัวข้อ: ดราม่าแบบFl2EE DOMสุดๆเลยคร่า  (อ่าน 1860 ครั้ง)
นู๋หงส์
Jr. Member
**

....เอามันออกไป....

ดราม่าแบบFl2EE DOMสุดๆเลยคร่า
« เมื่อ: 29-08-2010, 23:35:18 »

Evil Evil

ความพยายามเปนเลิศคร่า  คงว่างกันมากซินะคะถึงได้มาก่อกวนผู้อื่นโดนการลาก
มอนมาทิ้งไว้ โชคดีนะพระนู๋เทพไม่ตาย  อิอิ  รูปสุดท้ายไม่เหนชื่อ แต่ก้อคงรู้ตัวเองดี
ช่วยดูแลบุคคลในภาพด้วยนะคะอย่าปล่อยออกมาพรานทำความเดือดร้อนให้ผู้อื่นอีก
...............................................................................จบข่าวคร่า
..............................จากนู๋หงส์..............................

MEŁA[И]CHOLIĈ’κ №MA[Ұ]
Sr. Member

Procopmer Rankking: 213 Point: 281,417,583,294

Re: ดราม่าแบบFl2EE DOMสุดๆเลยคร่า
« ตอบ #1 เมื่อ: 29-08-2010, 23:52:48 »

ไม่เห็นมีภาพตอนที่ถูกมอนตีเลยคะ
คือเราไม่ได้เข้าข้างใครนะ
แต่ว่าไม่เห็นมีภาพตอนที่ถูกมอนตีเลยคะ
นู๋หงส์
Jr. Member
**

....เอามันออกไป....

Re: ดราม่าแบบFl2EE DOMสุดๆเลยคร่า
« ตอบ #2 เมื่อ: 30-08-2010, 00:05:35 »

มัวแต่เซิฟภาพมอนไม่ตีตายเหรอคะ
แบบไม่เข้าข้าง เหรอ คนทำก้อคงรู้ตัวเองดี
ของแบบนี้อยู่ที่จิตสำนึกคร่า
ไม่ได้ขอให้เชื่อ Evil Evil

-JaMbhalA-
Hero Member

สถานะ : I'm So Tired

« ตอบ #3 เมื่อ: 30-08-2010, 00:08:00 »

ตัวละครชื่อ di6  นี่คนเล่นมันชื่อ กร ใช่หรือป่าวหว่าจำไม่ได้(ไม่ก่ะขอโทดล่ะกัน)
แต่มีให้ดราม่าบ่อยครับเด็กจากกิลนี้ ไม่ทราบสาเหตุแน่ชัดว่า
ทำไมจะต้องทำตัวเป็นหมารอบกัด ทำตัวเกรียน ๆ อยากตีคนอื่นแนะนำแบทครับ
อันนี้มันเซิร์ฟเวอร์สวรรค์มันไม่มี PK ไปเกรียนแบท ไป ไอตูดหมึก
อย่าทำนิสัยแมว ๆ  แบบนี้
 Angry Angry Angry Angry

๏Oaัคnี้~Lคโร๊:IO๏
Full Member

~::สาeaมแx่JAวามsัก::~

« ตอบ #4 เมื่อ: 30-08-2010, 03:43:32 »

อืม..ถ้าเป็นลักษณะหนีตายก็ว่าไปอย่างเนอะ
แต่ จากภาพ ก็ ยังไม่ชัดเจนเท่าไหร่ครับ
แต่ดูจากภาพที่สอง กรณีมีเจตนาที่จะลากม่อแล้วหายตัวหรือเข้าวาร์ป
ผมว่าเอาปี๊ปไปคลุมศีรษะดีกว่า  เอิ๊กๆ

ปล.กับตัวละครในสถานะปกติก็ไม่เท่าไหร่  อันนี้ กำลังหาสมุนไพรอยู่   น่าคิดเนอะ ความคิดคน
ไม่ได้เข้าข้างนะ แต่ ถ้าเป็นจริงก็ตามๆที่บอกแหละ
เก็บกดมากก็เข้าแบทเถอะครับ

ใครทำงาน SCG(SKK) ทักทายกันหน่อยนะครับ
คิวบิ โนะ โยโกะ
Sr. Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 30-08-2010, 03:44:40 »

ไหนหลักฐานครับ อย่ามั่วดิครับวันนี้คนกิลเราทำจุติถึง4คนทำไมเหรอมีปันหากะคนจุติเหรอ ทำไมไม่ถ่อยรูปตอนโดนลากมาด้วยอ่ะครับอ่ะครับ คงเข้าใจนะว่าเข้าไปทำอะไรกันที่แมพนั้น ลองไปถามคนที่ชื่อฟลุคกิลแคสของคุณเลยครับที่มีคนจุติจากกิลเราจริงเพราะเขาอยู่ตอนที่กิลผมตีบอสเผื่อจุติกันอยู่ อย่าไร้สาระ ผมน่าจิถ่ายรูปตอนโดนเทรกากของกิลวุ้น แปลมอนมาตีคงนึกว่าผมไม่อยู่แต่ถูกตีตายเอง ผมว่าทำไมไม่ดูตัวเองบ้าง
St.Strawberry
Jr. Member
**

« ตอบ #6 เมื่อ: 30-08-2010, 03:54:57 »

อ่านะ คือ ไหนค่ะภาพตอนม่อนตี คือ คนในรูปยุในตี้ดิฉันเพราะทำเควสจุติละวิ่งหาซูลัน ฉันก็วิ่งผ่านคุณนะเหนมีม่อนตียุตัว ก็ฮิวให้ ทำไมไม่ถ่ายภาพมาลงมั้งละค่ะ laugh laugh

Jr. Member
**

« ตอบ #7 เมื่อ: 30-08-2010, 03:59:28 »

อ้ออีกอย่างนึง ถามจิงๆๆถ้าเปนคงกิลอื่นคุณคงไม่เสียเวลามานั่งเเปะบอร์ด

เเหมอย่างงี้เด็กกิลฟรีดอมคงต้องพูดประสานเสียงกันเเล้วมั้งค่ะว่า อะไรอะไร ก็ฟรีดอม

ราชาปีศาจ แห่งญี่ปุ่น
Jr. Member
**

แค่ดูข้างหลังก็รูู้ว่าเท่

« ตอบ #8 เมื่อ: 30-08-2010, 04:02:43 »

รูปสุดท้ายผมเองคับ laugh laugh laugh หล่อแบบนี้มีคนเดียวคับ
พอดีไม่รู้คับ หามินิทำเครสอยู่ ไม่ได้ตั้งใจ ลากใส่เน้อ ถ้าจะคิดแบบนั้น ก็ ขอโทดแทน คนที่เค้าช่วยผมหามินิแทนละกัน เนอะ
จะว่า จะ ด่า มาด่า ผม คนเดียวเลยคับ  Embarrassed Embarrassed Embarrassed

Jr. Member
**

« ตอบ #9 เมื่อ: 30-08-2010, 04:05:47 »

อ้างจาก: ราชาปีศาจ แห่งญี่ปุ่น ที่ 30-08-2010, 04:02:43
รูปสุดท้ายผมเองคับ laugh laugh laugh หล่อแบบนี้มีคนเดียวคับ
พอดีไม่รู้คับ หามินิทำเครสอยู่ ไม่ได้ตั้งใจ ลากใส่เน้อ ถ้าจะคิดแบบนั้น ก็ ขอโทดแทน คนที่เค้าช่วยผมหามินิแทนละกัน เนอะ
จะว่า จะ ด่า มาด่า ผม คนเดียวเลยคับ  Embarrassed Embarrassed Embarrassed

Shocked Shocked Shocked Shocked พระเอก

ราชาปีศาจ แห่งญี่ปุ่น
Jr. Member
**

แค่ดูข้างหลังก็รูู้ว่าเท่

« ตอบ #10 เมื่อ: 30-08-2010, 04:08:00 »

รางวัลออสก้าคับพี่น้อง รัก รัก รัก รัก รัก
ถ้ารู้แบบนี้ ถ่ายรูปตอนประกาศจุติมาให้ดูเป็นหลักฐานด้วยแล้วน่ะเนี้ย  Angry Angry Angry

๏Oaัคnี้~Lคโร๊:IO๏
Full Member

~::สาeaมแx่JAวามsัก::~

« ตอบ #11 เมื่อ: 30-08-2010, 04:10:57 »

บางทีผมก็เคยนะ  แบบเรารีบอ่ะ  
ก็เลยเดินเข้าวาร์ปลืมไปว่ามีคนใกล้ๆวาร์ป (ตอนนั้นทำเควสเปลี่ยนอาชีพ) อิอิ

ใครทำงาน SCG(SKK) ทักทายกันหน่อยนะครับ
Jr. Member
**

« ตอบ #12 เมื่อ: 30-08-2010, 04:14:22 »

อ้างจาก: kyoung ที่ 30-08-2010, 04:10:57
บางทีผมก็เคยนะ  แบบเรารีบอ่ะ  
ก็เลยเดินเข้าวาร์ปลืมไปว่ามีคนใกล้ๆวาร์ป (ตอนนั้นทำเควสเปลี่ยนอาชีพ) อิอิ

จากภาพละน่าจะรีบวิ่งหามากกว่าไม่น่าจะมีเจตนาเอาม่อนมาใส่เพราะม่อนเเค่นี้คงไม่ตายถ้าทำจิงๆๆคงลากเยอะกว่านี้  Evil Evil Evil

เเต่ก็เอาเถอะ อะไรๆๆก็ฟรีดอมยุเเล้ว ถ้าเกิดมีม่อนตบตายเเละพอดีคนกิลฟรีเดินผ่าน คงหาว่าคนกิลฟรี สะกดจิตม่อนให้ตบตายอีกมั้งค่ะ laugh

คิวบิ โนะ โยโกะ
Sr. Member

« ตอบ #13 เมื่อ: 30-08-2010, 04:16:55 »

อ้างจาก: -JaMbhalA- ~ต้น~ ที่ 30-08-2010, 00:08:00
ตัวละครชื่อ di6  นี่คนเล่นมันชื่อ กร ใช่หรือป่าวหว่าจำไม่ได้(ไม่ก่ะขอโทดล่ะกัน)
แต่มีให้ดราม่าบ่อยครับเด็กจากกิลนี้ ไม่ทราบสาเหตุแน่ชัดว่า
ทำไมจะต้องทำตัวเป็นหมารอบกัด ทำตัวเกรียน ๆ อยากตีคนอื่นแนะนำแบทครับ
อันนี้มันเซิร์ฟเวอร์สวรรค์มันไม่มี PK ไปเกรียนแบท ไป ไอตูดหมึก
โอเจอพวกไม่รู้จริงแต่ชอบมาเจืองอ่ะ อ่ะแย่จังที่หน้าแตกยับอ่ะนะ
Jr. Member
**

« ตอบ #14 เมื่อ: 30-08-2010, 04:29:23 »

อ้างจาก: -JaMbhalA- ~ต้น~ ที่ 30-08-2010, 00:08:00

คือดูจากภาพน่าจะดูออกนะค่ะว่า เพิ่งเข้าวาปมาละโกยวิ่งหาม่อน ลากม่อนยังไงอ่ะงง ดูไม่ออกเหรอ  Huh?

ป้าย:
หน้า: [1] 2 3 ... 6