GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2 3 ... 7
ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพเก๋าๆ จากเซิฟสวรรค์  (อ่าน 2469 ครั้ง)
N/A
Hero Member

N/A

ภาพเก๋าๆ จากเซิฟสวรรค์
« เมื่อ: 24-07-2010, 00:07:30 »

ฝากเตือน!!  ผู้คนที่กำลังหาสมุนไพรกันอย่างเมามันส์

จะมีบุคคลที่ไม่พึงประสงค์  มาฆ่าตัวหาสมุนไพรของพวกท่าน

ซึ่งในรูปที่ 1 และ 2 บุคคลที่ชื่อ piyapongya แปลงเป็นกว่าง

โดยหวังที่จะเล่นงานตัวหาสมุนไพร

เพื่อให้พระชุบเอาค่าประสบการณ์

รูปที่ 3 และ 4 เป็นรูปที่พระชื่อ MookZza

กำลังจะชุบทหารที่ตาย ที่คาดว่า เลเวลน่าจะสูง

เพื่อที่จะเอาค่าประสบการณ์  และให้เพื่อนที่แปลงเป็นกว่างช่วยตีให้ตาย

และชุบขึ้นมาใหม่ๆ แบบนี้ เพื่อเอาค่าประสบการณ์อีก

ปล.1 อยากให้คนที่ทำ ถ้าแน่จริง!! ลงแบทมาเลย บอกวันเวลามา เดี๋ยวผมจะลงไปจัดให้ ซิบมา Nincool 

ปล.2 อยากให้คนที่เข้ามาอ่านมาชม ช่วยแวะเข้ามาโพสต์ชื่นชมกับความสามารถของพวกเขาสักหน่อย   laugh laugh
N/A
Hero Member

N/A

Re: ภาพเก๋าๆ จากเซิฟสวรรค์
« ตอบ #1 เมื่อ: 24-07-2010, 00:12:52 »

ไม่ขอให้้ต้องลงโทษ เอาความผิดใดๆ นะครับ

อยากให้ได้ดูพฤติกรรมที่ต่ำช้าว่า

"มันสมควรทำหรือไม่??"
MaCus_KP
Hero Member

« ตอบ #2 เมื่อ: 24-07-2010, 01:41:49 »

จะมีดราม่ามั้ยหนอ

Evil

~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

« ตอบ #3 เมื่อ: 24-07-2010, 03:17:54 »

อ้างจาก: Prince_KP ที่ 24-07-2010, 01:41:49
จะมีดราม่ามั้ยหนอ

Evil

คงไม่แคล้ว

หากินง่าย เพราะมันไม่ผิด
แต่ถ้ามีหัวคิด ถึงไม่ผิดก็ไม่ควรทำ

(มั้ง)

ปลวก
Hero Member

ไอธนวินพ่องตายสัส

« ตอบ #4 เมื่อ: 24-07-2010, 06:49:21 »

เก่งได้เท่านั้นแหละ พวกกิลรอบกัด  Evil

NeeD not to know

~มาร์ท~
Full Member

The Kop

« ตอบ #5 เมื่อ: 24-07-2010, 09:22:56 »

Shocked

คิวบิ โนะ โยโกะ
Sr. Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 24-07-2010, 11:53:32 »

อ้างจาก: +ZeeD+ ที่ 24-07-2010, 06:49:21
เก่งได้เท่านั้นแหละ พวกกิลรอบกัด  Evil
มันต้องลากกิลเข้ามาเกียวจนได้ครับ ดราม่าแน่ๆ
<~•N a m I n g•~>
Full Member

~BABY~

« ตอบ #7 เมื่อ: 24-07-2010, 12:49:54 »

อ้างจาก: +ZeeD+ ที่ 24-07-2010, 06:49:21

กิลเกี่ยวไรอีกอ่ะค่ะคุณ ? ??

<~•ผู้ชนะไม่เคยท้อถอย ผู้ท้อถอยไม่เคยชนะ•~>
๛ เบื่อจริงพวก Covey Dog!! ๛
 ‘‘ อย่ามาร่าน อย่าแรด เดวกรูจะแหบหาตีนให
ปลวก
Hero Member

ไอธนวินพ่องตายสัส

« ตอบ #8 เมื่อ: 24-07-2010, 13:03:55 »

อย่าทำเป็นไม่รู้ดีกว่า หรือในรูปนั้นเกรียนโดนสันดาน  รัก

NeeD not to know

Pe®seuZ
Sr. Member

Fighting!!!!~

« ตอบ #9 เมื่อ: 24-07-2010, 13:15:11 »

เป็นวิธีการเลเวลที่บอกตรงๆ ว่า ชั่วสุดขีดครับ  Smiley แปลงเป็นมอนแล้วไล่ฆ่าคนหาสมุนไพร ซึ่งเชื่อว่า 70% ไม่อยู่หน้าจอ แล้วให้พระชุบเอาเปอร์ ผมสงสัยว่าคุณไม่มีที่เลเวลแล้วหรือไร Huh? ถึงต้องมาทำเรื่องต่ำๆ เช่นนี้ Smiley ถ้าไม่มีที่เลเวล ถามผมสิครับ เดี๋ยวจะบอกให้ ว่าคุณควรจะไปเลเวลที่ไหนที่ไม่ต้องให้คนอื่นต้องมาเดือดร้อนแบบนี้ ใช่ หรือคุณแค่ทำเพื่อความสะใจ ที่เห็นคนอื่นตายและเสียเปอร์ด้วยฝีมือของคุณ มันน่าภูมิใจตรงไหนครับ ผมเลเวลเก็บเปอร์เซ็นมาเพื่อให้คุณฆ่าแล้วดูดเปอร์ไปงั้นหรือ Huh? ออนหาสมุนไพรไว้ เพื่อจะได้ไปทำอย่างอื่น แต่พอกลับมาเจอภาพแบบนี้ บอกตรงๆเซงสุดๆครับ Angry คุณคงเก่งมากที่มาฆ่าคนที่ไม่มีทางสู้แบบนี้ ผมแนะนำให้ไปเล่นใต้พิพบจะดีกว่า ที่นั่นคุณจะฆ่าใครไม่มีใครว่า เพราะมันเป็นเรื่องปกติ ใช่ หรือคุณจะลงแบทเทิลก็ได้นี่ครับ อยากฆ่าคนก็ลงแบทสิ หรือว่าคุณไม่เก่งพอ เก่งแต่คนที่ออนตัวทิ้งไว้ สู้คุณไม่ได้งั้นหรือ Huh? หรือว่าผมไปทำอะไรให้พวกคุณข้องใจหรือเปล่า แต่...เอ...เราก็ไม่เคยรู้จักกันนิครับ แล้วคุณมาฆ่าผมทำไม Huh? เรื่องเปอร์หรืออะไรผมไม่ติดใจมากเท่ากับทำแล้วเหมือนว่าพวกคุณจะไม่สำนึกกับสิ่งที่ทำลงไป แปลกนะครับ คนเรา แทนที่จะทำให้มีคนชอบ แต่ทำไมถึงชอบทำให้มีคนเกลียดก็ไม่รู้ มีปัญหาอะไรเกี่ยวกับทางสมองหรือปล่าว Huh? ผมรู้ว่าเอาผิดอะไรกับคนที่ทำไม่ได้ ถึงได้มีคนเอามาทำแบบนี้ซ้ำแล้วซ้ำอีก เพราะรู้ว่าทำไปก็ไม่มีใครทำอะไรเขาได้ ก็มันไม่ผิดกฏนิ่ woon ผมเห็นคนอื่นโดนมาเยอะ ไม่ว่าจะเป็นที่แมพวุ้น เรดคลิฟ พอมาเจอกับตัวเองแบบนี้ บอกตรงๆ เบื่อ และ เซง มากครับ ว่าอะไรไปเขาก็คงไม่สะทกสะท้าน คนแบบนี้เป็นพวกบัวใต้ตม คงไม่มีสามัญสำนึกอะไรเท่าไหร่ ผมเข้าใจ ใช่ ขอโทษที่พล่ามยาว แต่ผมอัดอั้นมานาน Angry ลองพวกคุณโดนบ้างแล้วคุณจะเข้าใจครับ... ใช่

คนเก่งจริง เขาไม่ขี้โม้ โอ้อวดหรอกจ๊ะหนูน้อย
 laugh laugh
Capuccino
Jr. Member
**

Silly..I'm

« ตอบ #10 เมื่อ: 24-07-2010, 13:27:33 »

เรื่องแบบนี้ ผิดก้อว่าไปตามผิดค่ะ ชั้นก้อไม่มาปกป้องถึงแม้เปนเด็กในกิลหรอกค่ะ แต่หลังจากที่สอบถามแล้ว

น้องเค้าก้อออนช้าปหาสมุนไพรเหมือนกัน ช้าปหัวชมพูในรูป คงจะเห็นกัน แล้วเค้าก้อโดนตีตาย ก้อเอาพระมาชุบตัวเค้าเอง แล้วก้อมีคนซิบมาขอให้ชุบให้หน่อย

คนที่ถ่ายรูปมาลงก้อตี้เดียวกันนี้คะ ดูไม่รู้หรอ แล้วก้อถึงคนที่เอามาลงนะคะ ไม่ใช่สักแต่ว่าเอามาลง เพราะเห็นเปนฟรีด้อม คุนได้ถามความจิงรึยัง

แล้วถึงคนที่ด่ายกกิล ก้อหัดแยกแยะนะคะ ด่าก้อด่าเปนรายคนค่ะ ไม่ใช่ยอกกิล รู้ไม่เรื่องเรื่องไรก้อด่ามาก่อนแล้ว

ถ้าเด็กกิลชั้นผิดจิง ชั้นก้อตกเตือนค่ะ แต่คนที่เอามาลง ก่อนจะเอามาลง ถามความจิงซะก่อนค่ะ

อย่างน้อยก้อถามคนที่อยู่ในเหตุการณ์ค่ะ เพราะเปนชั้นโดนแบบนี้ก้อโมโหค่ะ หาสมุนไพรดีๆมีคนมาตี

Pe®seuZ
Sr. Member

Fighting!!!!~

« ตอบ #11 เมื่อ: 24-07-2010, 13:35:21 »

ขอโทษนะครับ ที่ว่าชาปหัวชมพูเป็นคนเดียวกับคนที่ทำ ผมยืนยันว่าไม่ใช่นั่นเพื่อนผมครับ ถ้าอย่างนั้นช่วยบอกชื่อตัวละครได้มั้ยครับ ว่าชาปนั้นชื่ออะไร ถ้าเป็นคนเดียวกันจริงๆ ใช่

คนเก่งจริง เขาไม่ขี้โม้ โอ้อวดหรอกจ๊ะหนูน้อย
 laugh laugh
Ikal2os
Jr. Member
**

•~♥ รักเด็กค่ะ ♥~•

« ตอบ #12 เมื่อ: 24-07-2010, 15:02:42 »

อ้างจาก: Capuccino ที่ 24-07-2010, 13:27:33
เรื่องแบบนี้ ผิดก้อว่าไปตามผิดค่ะ ชั้นก้อไม่มาปกป้องถึงแม้เปนเด็กในกิลหรอกค่ะ แต่หลังจากที่สอบถามแล้ว

น้องเค้าก้อออนช้าปหาสมุนไพรเหมือนกัน ช้าปหัวชมพูในรูป คงจะเห็นกัน แล้วเค้าก้อโดนตีตาย ก้อเอาพระมาชุบตัวเค้าเอง แล้วก้อมีคนซิบมาขอให้ชุบให้หน่อย

คนที่ถ่ายรูปมาลงก้อตี้เดียวกันนี้คะ ดูไม่รู้หรอ แล้วก้อถึงคนที่เอามาลงนะคะ ไม่ใช่สักแต่ว่าเอามาลง เพราะเห็นเปนฟรีด้อม คุนได้ถามความจิงรึยัง

แล้วถึงคนที่ด่ายกกิล ก้อหัดแยกแยะนะคะ ด่าก้อด่าเปนรายคนค่ะ ไม่ใช่ยอกกิล รู้ไม่เรื่องเรื่องไรก้อด่ามาก่อนแล้ว

ถ้าเด็กกิลชั้นผิดจิง ชั้นก้อตกเตือนค่ะ แต่คนที่เอามาลง ก่อนจะเอามาลง ถามความจิงซะก่อนค่ะ

อย่างน้อยก้อถามคนที่อยู่ในเหตุการณ์ค่ะ เพราะเปนชั้นโดนแบบนี้ก้อโมโหค่ะ หาสมุนไพรดีๆมีคนมาตี

หนูเล่นชารป์หัวชมพูในรูปเองค่ะ

ไม่เคยรู้จักและไม่เคยเกี่ยวข้อง

และไม่ใช่คนๆ เดียวกับพระที่มาชุบอย่างที่คุณบอก

อย่ามามั่วเลยจะดีกว่าค่ะ...
Ⓓr.™
Hero Member

Newbie

« ตอบ #13 เมื่อ: 24-07-2010, 15:06:38 »

อ้างจาก: Ikal2os ที่ 24-07-2010, 15:02:42
อ้างจาก: Capuccino ที่ 24-07-2010, 13:27:33

หนูเล่นชารป์หัวชมพูในรูปเองค่ะ

ไม่เคยรู้จักและไม่เคยเกี่ยวข้อง

และไม่ใช่คนๆ เดียวกับพระที่มาชุบอย่างที่คุณบอก

อย่ามามั่วเลยจะดีกว่าค่ะ...

เอาละเว๊ย ข้อมูลไม่ตรงกัน

งี้ก็ยาวหลายหน้าแน่ *0*)

✎ⓖªⓜëⓢ❀
Hero Member

อย่ามาสาระแน

« ตอบ #14 เมื่อ: 24-07-2010, 15:16:17 »

กั่กๆ

ป้าย:
หน้า: [1] 2 3 ... 7