GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 7
ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพเก๋าๆ จากเซิฟสวรรค์  (อ่าน 2469 ครั้ง)
nickiehero.
Jr. Member
**

Re: ภาพเก๋าๆ จากเซิฟสวรรค์
« ตอบ #15 เมื่อ: 24-07-2010, 15:25:00 »

นั่นไง  ชัดเจน  Shocked Shocked

★ CREDULOUZ
ปลวก
Hero Member

ไอธนวินพ่องตายสัส

« ตอบ #16 เมื่อ: 24-07-2010, 15:25:12 »

สงสัยชาปที่นั่งใส่ปีกแบ็ตตี้อยู่ในรูปที่1กับ2  Smiley

NeeD not to know

<~•N a m I n g•~>
Full Member

~BABY~

« ตอบ #17 เมื่อ: 24-07-2010, 16:01:23 »

อ้างจาก: Ikal2os ที่ 24-07-2010, 15:02:42
อ้างจาก: Capuccino ที่ 24-07-2010, 13:27:33
เรื่องแบบนี้ ผิดก้อว่าไปตามผิดค่ะ ชั้นก้อไม่มาปกป้องถึงแม้เปนเด็กในกิลหรอกค่ะ แต่หลังจากที่สอบถามแล้ว

น้องเค้าก้อออนช้าปหาสมุนไพรเหมือนกัน ช้าปหัวชมพูในรูป คงจะเห็นกัน แล้วเค้าก้อโดนตีตาย ก้อเอาพระมาชุบตัวเค้าเอง แล้วก้อมีคนซิบมาขอให้ชุบให้หน่อย

คนที่ถ่ายรูปมาลงก้อตี้เดียวกันนี้คะ ดูไม่รู้หรอ แล้วก้อถึงคนที่เอามาลงนะคะ ไม่ใช่สักแต่ว่าเอามาลง เพราะเห็นเปนฟรีด้อม คุนได้ถามความจิงรึยัง

แล้วถึงคนที่ด่ายกกิล ก้อหัดแยกแยะนะคะ ด่าก้อด่าเปนรายคนค่ะ ไม่ใช่ยอกกิล รู้ไม่เรื่องเรื่องไรก้อด่ามาก่อนแล้ว

ถ้าเด็กกิลชั้นผิดจิง ชั้นก้อตกเตือนค่ะ แต่คนที่เอามาลง ก่อนจะเอามาลง ถามความจิงซะก่อนค่ะ

อย่างน้อยก้อถามคนที่อยู่ในเหตุการณ์ค่ะ เพราะเปนชั้นโดนแบบนี้ก้อโมโหค่ะ หาสมุนไพรดีๆมีคนมาตี

หนูเล่นชารป์หัวชมพูในรูปเองค่ะ

ไม่เคยรู้จักและไม่เคยเกี่ยวข้อง

และไม่ใช่คนๆ เดียวกับพระที่มาชุบอย่างที่คุณบอก

อย่ามามั่วเลยจะดีกว่าค่ะ...

หมายถึงชาปที่ใส่แบตตี้อ่ะค่ะ

<~•ผู้ชนะไม่เคยท้อถอย ผู้ท้อถอยไม่เคยชนะ•~>
๛ เบื่อจริงพวก Covey Dog!! ๛
 ‘‘ อย่ามาร่าน อย่าแรด เดวกรูจะแหบหาตีนให
คิวบิ โนะ โยโกะ
Sr. Member

« ตอบ #18 เมื่อ: 24-07-2010, 16:10:08 »

อยากจะถามว่าพระคนนั้นได้ชุบคุณหรือปล่าวล่ะครับ ถ้าชุบหาหลักฐานมานะครับรูปก็ได้ แบบนี้มันกล่าวหากันได้นะครับ
ถ้าพระคนนั้นโดนคนเรียกร้องให้ชุบแล้วล่ะก็ ผมว่าเขาก็ไม่ผิดนะครับ
ปลวก
Hero Member

ไอธนวินพ่องตายสัส

« ตอบ #19 เมื่อ: 24-07-2010, 16:12:29 »

ดีจังเบลดไม่ตีพระ  Smiley

NeeD not to know

Brilliance ’
Full Member

อิ่อิ่' :)

« ตอบ #20 เมื่อ: 24-07-2010, 16:17:13 »

อ้างจาก: <~•N a m I n g•~> ที่ 24-07-2010, 16:01:23
อ้างจาก: Ikal2os ที่ 24-07-2010, 15:02:42
อ้างจาก: Capuccino ที่ 24-07-2010, 13:27:33
เรื่องแบบนี้ ผิดก้อว่าไปตามผิดค่ะ ชั้นก้อไม่มาปกป้องถึงแม้เปนเด็กในกิลหรอกค่ะ แต่หลังจากที่สอบถามแล้ว

น้องเค้าก้อออนช้าปหาสมุนไพรเหมือนกัน ช้าปหัวชมพูในรูป คงจะเห็นกัน แล้วเค้าก้อโดนตีตาย ก้อเอาพระมาชุบตัวเค้าเอง แล้วก้อมีคนซิบมาขอให้ชุบให้หน่อย

คนที่ถ่ายรูปมาลงก้อตี้เดียวกันนี้คะ ดูไม่รู้หรอ แล้วก้อถึงคนที่เอามาลงนะคะ ไม่ใช่สักแต่ว่าเอามาลง เพราะเห็นเปนฟรีด้อม คุนได้ถามความจิงรึยัง

แล้วถึงคนที่ด่ายกกิล ก้อหัดแยกแยะนะคะ ด่าก้อด่าเปนรายคนค่ะ ไม่ใช่ยอกกิล รู้ไม่เรื่องเรื่องไรก้อด่ามาก่อนแล้ว

ถ้าเด็กกิลชั้นผิดจิง ชั้นก้อตกเตือนค่ะ แต่คนที่เอามาลง ก่อนจะเอามาลง ถามความจิงซะก่อนค่ะ

อย่างน้อยก้อถามคนที่อยู่ในเหตุการณ์ค่ะ เพราะเปนชั้นโดนแบบนี้ก้อโมโหค่ะ หาสมุนไพรดีๆมีคนมาตี

หนูเล่นชารป์หัวชมพูในรูปเองค่ะ

ไม่เคยรู้จักและไม่เคยเกี่ยวข้อง

และไม่ใช่คนๆ เดียวกับพระที่มาชุบอย่างที่คุณบอก

ชาปที่ใส่แบตตี้ เค้าตายหรอคะ ??

There's something about
Baby you and I .
JaGuRa
Jr. Member
**

« ตอบ #21 เมื่อ: 24-07-2010, 16:22:57 »

เสื่อมได้อีก (สมองคนทำอะ) Evil Evil Evil

คิวบิ โนะ โยโกะ
Sr. Member

« ตอบ #22 เมื่อ: 24-07-2010, 16:31:02 »

อ้างจาก: โฮลี่ ที่ 24-07-2010, 16:17:13
อ้างจาก: <~•N a m I n g•~> ที่ 24-07-2010, 16:01:23

ชาปที่ใส่แบตตี้ เค้าตายหรอคะ ??
อ่านไหมครับ ชาปแบตตี้เอาพระมาชุบของเขาเอง
T0Nz
Hero Member

มันใกล้จะละลาย

« ตอบ #23 เมื่อ: 24-07-2010, 16:34:50 »

ฉลาดนะเนี่ย  Evil

ฮว๊ากกกกกกกกกกกก .
Ikal2os
Jr. Member
**

•~♥ รักเด็กค่ะ ♥~•

« ตอบ #24 เมื่อ: 24-07-2010, 16:35:33 »

อ้างจาก: Phone_momo ที่ 24-07-2010, 16:10:08
อยากจะถามว่าพระคนนั้นได้ชุบคุณหรือปล่าวล่ะครับ ถ้าชุบหาหลักฐานมานะครับรูปก็ได้ แบบนี้มันกล่าวหากันได้นะครับ
ถ้าพระคนนั้นโดนคนเรียกร้องให้ชุบแล้วล่ะก็ ผมว่าเขาก็ไม่ผิดนะครับ

งั้นให้พระคนนั้นเอาภาพคนที่ซิบไปบอกให้ชุบมาสิคะ

เรายืนยันได้ว่า ไม่มีใครเรียกร้อง!!

โดยเฉพาะพี่ทหารผมสีฟ้า เค้าไม่อยู่หน้าจอ

จะไปซิบบอกได้ยังไง

พวกเขาถึงได้ ฆ่าแล้วชุบ ฆ่าแล้วชุบอยู่หลายรอบ

อันนี้มากกว่าค่ะที่น่าสงสัย

เราไม่มีภาพมายืนยัน แต่เรากล้าสาบานว่าไม่ได้โกหก
Capuccino
Jr. Member
**

Silly..I'm

« ตอบ #25 เมื่อ: 24-07-2010, 16:47:02 »

หมายถึงช้าปคนนี้นะคะที่วงไว้ แต่ถ้าเข้าใจผิดว่าตี้เดียวกันก้อขอโทดด้วยค่ะ แต่ได้ถามแล้วว่าเรื่องมันเปนยังไง

MookZza
Newbie
*

ไม่แรด ไม่เกรียน มุกเรียบร้อยเจ้าค่ะ :)

« ตอบ #26 เมื่อ: 24-07-2010, 17:02:44 »

คนที่ซิบมาขอให้ชุบอ่ะค่ะ
คือแอส ช ไม่ใช่เซนจูเรี่ยน!
มุกก็เลยจะชุบคนอื่นที่นอนตายอยู่ด้วย
แต่ไม่ยักรู้ว่าทำดีกลับมาโดนแบบนี้!

แล้วก็อีกอย่างคือ
จะด่าว่ามุกยังไงมุกไม่ว่านะค่ะ
แต่ที่คุณเอากิลเข้ามาเกี่ยวอ่ะค่ะ
ขอโทษนะค่ะ  แล้วกิลคุณดีนักหรือ ?

จะดีจะร้ายยังไงเหตุผลมีอยู่
อยู่ที่ว่าจะคิดแบบไหน เชื่อหรือไม่ มุกไม่รู้
แต่ที่มุกจะยืนยันคือ
มุกไม่ได้จงใจ! จะชุบเพื่อเอาเปอหรอกนะค่ะ
มุกมีปัญญาหาที่เวลเองได้
ไม่จำเป็นต้องใช้วิธีต่ำๆ!แบบนี้

~•ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว•~
<(おたく)>Warl3ird<(Otaku)>
Hero Member

จงทำสิ่งที่ใจตัวเองอยากทำ

« ตอบ #27 เมื่อ: 24-07-2010, 17:07:59 »

อ้างจาก: Ikal2os ที่ 24-07-2010, 16:35:33
อ้างจาก: Phone_momo ที่ 24-07-2010, 16:10:08

งั้นให้พระคนนั้นเอาภาพคนที่ซิบไปบอกให้ชุบมาสิคะ

เรายืนยันได้ว่า ไม่มีใครเรียกร้อง!!

โดยเฉพาะพี่ทหารผมสีฟ้า เค้าไม่อยู่หน้าจอ

จะไปซิบบอกได้ยังไง

พวกเขาถึงได้ ฆ่าแล้วชุบ ฆ่าแล้วชุบอยู่หลายรอบ

อันนี้มากกว่าค่ะที่น่าสงสัย

เราไม่มีภาพมายืนยัน แต่เรากล้าสาบานว่าไม่ได้โกหก

เอ้าฮา คนที่แปลงเป็นกว่างคงใจดีโคตรๆเลยอ่า

ไม่ฆ่าพระที่กะลังชุบคนอื่นด้วยอ่า น่านับถือจังเลย

ว่าแต่ทำไมสมองคนมานแถได้เรื่อยๆเลยหว่า

เอ Ikaros นี่ใช่ อิคารอสจังเรื่อง Sora ไม่ Otoshimono  ปะ กิกิดูเมื่อนานมาแล้วเหมือนจะจำได้นิดหน่อย Evil

Sig นี้อัพเดท Anime Sub ไทยไวที่สุดในประเทศจ้า Real Time ด้วย*3*
MookZza
Newbie
*

ไม่แรด ไม่เกรียน มุกเรียบร้อยเจ้าค่ะ :)

« ตอบ #28 เมื่อ: 24-07-2010, 17:13:31 »

อ้างจาก: +ZeeD+ ที่ 24-07-2010, 16:12:29
ดีจังเบลดไม่ตีพระ  Smiley

ตีสิค่ะ เบลดเขายังซิบมาเลยชุบทำไมแล้วเขาก็ผ่าสามภิภพจนข้าน้อยนอน^^
ไม่รู้เรื่องจริงไม่อยู่ในเหตุการณ์
เงียบได้หรือปล่าว ?

~•ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว•~
N/A
Hero Member

N/A

« ตอบ #29 เมื่อ: 24-07-2010, 17:14:59 »

ฝากอบรมบ่มนิสัยให้ดีด้วยละกันครับ

-------------------------------------------------

สำหรับเบลดหญิงที่ชื่อ piyapongya

กับพระหญิงที่ชื่อ MookZza

ละที่ว่า ผมเอามาลงไม่ใช่เห็นว่า เพราะเป็นกิล FreeDom

ถ้าเป็นกิลของตัวผมเอง หรือกิลคนอื่นๆ ผมก็เอามาลงหมดละครับ

เพราะมันเป็นการกระทำที่ไม่ถูกต้อง และไม่เหมาะสม

ถึงแม้ว่า จะไม่ผิดกฏ กติกา ของเกมแต่ก็ต้องรู้จักแยกแยะว่า

"สิ่งไหนดี  สิ่งไหนไม่ดี  สิ่งไหนสมควรทำ  หรือไม่สมควรทำ"

ผมเชื่อว่า "ที่พวกคุณฆ่าตัวเซนจูเลี่ยน พี่เอ ที่ชื่อ G.Kongkar"

ละชุบเอาค่าประสบการณ์เขา  ฆ่าแล้วตายๆ 2-3 รอบ

โดยที่เขาไม่อยู่  ก็คิดเองละกันครับ  ว่า "ถ้าเขามาเห็น จะเป็นอย่างไร??"

ละเขาก็ไม่ใช่เพื่อนเล่น อายุรุ่นราวคราวเดียวกับคุณ ที่คุณจะมาทำแบบนี้ด้วย

"จะทำใครอะไรใคร  ก็ให้รู้จักขอบเขตละพอประมาณ  จะได้ไม่มีปัญหา"

ละอยากให้ลองนึกถึงใจเขาใจเราบ้าง ถ้าโดนแบบนี้ !!

"พวกคุณจะรู้สึกอย่างไรบ้าง??"
ป้าย:
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 7