GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 3 4 [5]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอให้ทีมงานชี้แจ้งด้วยค่ะ T^T  (อ่าน 1402 ครั้ง)
♪ - NO LIFE !! ` •♠♣
Hero Member

LIFE IS TRANQUILITY

Re: ขอให้ทีมงานชี้แจ้งด้วยค่ะ T^T
« ตอบ #60 เมื่อ: 13-05-2010, 09:26:28 »

อ้างจาก: DarkEagle ที่ 13-05-2010, 07:00:39
ขอพูดอะไรหน่อยน๊ะ ผมก็ไม่ได้เข้าข้างเทสและด้อนแคร์ และก็ไม่อยากจะมาซ้ำเติมอะไรกิลคุณ  แต่คุณลองดูคนในกิลก่อนน๊ะ

เมื่อวานผมเวลอยู่เสือ ผมมานั่งตรงจุดที่บรรดาวิเทพๆของคุณฆ๋าผมตาย จุดนั้นเป็นจุดที่ผมใช้ลูกอมเซฟไว้ และนั่งพักเลือด คนของคุณเองแปลงเป็นมอนฆ่ากับด้อนแคร์ ซึ่งผมก็ยอมรับว่าเป็นกลุ่งน้องๆเพื่อนผมเอง  แต่ผมเคยไปมีอะไรกับพวกคุณไหม มาฆ่ามั่วซั่ว และได้เคยไปเล่นอะไรกับพวกคุณไว้ไหม กับคนอื่นที่มาก็คงจะมันมือฆ๋าเค้าหมด แล้วยังไปท้าให้ไปเจอที่หน้าแกรน  อยากจะบอกว่าคุณต้องไปคุยกันในกิลกับการกระทำของคนคุณเองก่อน  ไม่พอใจใครก็เล่นไป ท้ากันไป และก็ขอโทษที เรื่องที่ทำเมื่อวานอันที่จริงถ้าทีมงานได้มาอยู่ด้วย สมควรลงโทษ ไม่ใช่วัตถุประสงค์ในการทดสอบเซิร์ฟ  มาสร้างความเดือดร้อนให้คนอื่น และผมอยู่ในเหตุการก้เห็นพวกคุณเป็นฝ่ายเริ่มก่อน เค้าเป็นอริแต่ยังไม่ได้ทำอะไร คุณก็แปลงมอนมาฆ่าเค้า และมาท้าเค้ายิกๆ

แล้วทำไมถึงเอามาลงบอร์ดในเรื่องราวแบบนี้ ผมว่าไปอบรมคนในกิลก่อนดีกว่าน๊ะ หรือไม่ก็เอ่ยเรื่องตั้งแต่สาเหตุแรกที่มันเกิดเรื่อง แล้วเรื่องสกิวไปโดนเทสโอม เค้าเป็นเทสคุณไปสกิวโดน เค้าก็สวนก็ถูกต้องแล้วนี่ มันก็ไม่ได้หมายความว่าเค้าต้องเข้าข้างใคร ช่วยใคร ก็เค้าเป็นเทส เกิดเรื่องอย่างนี้เค้าจะไปยืนดูเหตุการณ์ มันจะเป็นไรไหม ผมอยากให้จีเอ็มทุกท่านมาอยู่ในเหตุการณ์เสียด้วยซ้ำ ตั้งแต่แรกเริ่ม ผมก็อยากจะรู้เหมือนกัน ว่าเล่นผิดหลักแบบนี้ จะโดนแบนมั้ย หรือว่าแปลงมอนมาตีคนอื่นที่เค้าก็ร่วมเล่นร่วมทดสอบถือว่าเป็นการทดสอบเซิร์ฟอีกเหมือนกัน วันหลังผมจะได้แปลงไล่ฆ่าคนมั่ง อยากรู้เหมือนกันว่ามันจะสนุกยังไง

Evil Evil Evil Evil

ชีวิตไม่ใช่ของใคร มันคือของเราเอง เลือกเกิดไม่ได้ แต่เราเลือกที่จะเป็นได
จีเอ็มครูอุ้ย
Asura Game Planner
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

Re: ขอให้ทีมงานชี้แจ้งด้วยค่ะ T^T
« ตอบ #61 เมื่อ: 13-05-2010, 09:35:24 »

ผมไม่ขอถามเหตุการณ์ที่เกิดละกันนะครับ แต่ขอถามเจ้าของกระทู้ว่า จุดประสงค์ในการเล่นเซิร์ฟเวอร์นรกของคุณคืออะไำรครับ  Huh? Huh?

ถ้าตอบว่าเพื่อความสนุก ความสะใจ ผมก็คงต้องแนะนำให้ไปเล่นเซิร์ฟเวอร์หลักจะดีกว่าไหมครับ

ผมอยากให้เพื่อนๆ นึกถึงจุดประสงค์แท้จริงของการมีเซิร์ฟเวอร์นรกให้มากนะครับ ว่าเค้ามีัไว้ทำไม เพื่ออะไร ก็แค่นี้นะครับ

ส่วนเรื่องนี้ถ้าเพื่อนๆอยากจะคุยต่อเชิญคุยต่อกันในถังกระทู้นะครับ

ป้าย:
หน้า: 1 ... 3 4 [5]