GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 3 [4] 5
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอให้ทีมงานชี้แจ้งด้วยค่ะ T^T  (อ่าน 1402 ครั้ง)
อ้วกกกก '
Hero Member

เลิกเล่นแล้ว แต่อาจเข้าบอร์ดเป็นระยะ ๆ

Re: ขอให้ทีมงานชี้แจ้งด้วยค่ะ T^T
« ตอบ #45 เมื่อ: 12-05-2010, 20:47:09 »

อ้างจาก: T0Nz ² and a half ½ ! ที่ 12-05-2010, 20:39:22
เฮ้ !

ดราม่าที่ฟังความข้างเดียว

ไม่สนุกหรอกนะวะครับ

ออกมาตอบโต้เซ่ ~

หมดอารมณ์เลยวุ้ย

เสพดรา่ม่าเพลิน ๆอยู่

ใช่ ใช่ ใช่

██████████████████
♪ - NO LIFE !! ` •♠♣
Hero Member

LIFE IS TRANQUILITY

Re: ขอให้ทีมงานชี้แจ้งด้วยค่ะ T^T
« ตอบ #46 เมื่อ: 12-05-2010, 20:50:43 »

เบื่อเซง

Angry Angry Angry

ชีวิตไม่ใช่ของใคร มันคือของเราเอง เลือกเกิดไม่ได้ แต่เราเลือกที่จะเป็นได
okmokiiz,,*
Hero Member

ตัวอ้วนน่ารัก,,*

« ตอบ #47 เมื่อ: 12-05-2010, 20:54:08 »

เหอะๆๆ  น่าเบื่อคนแบบนี้อ่ะ 

เหนไปด่าเค้าถึงในบอร์ด  ไม่ออกมาตามล้ะค๊ะ

เหอะๆๆ  ออกตัวแรงเหลือเกิน แม่คู๊ณณณณณ 

ดีแต่มีขนตามที่ไปพูดในบอดกิลเค้าด้วยรึป่าวน้ะ ปากดีจิงๆ  พอเค้าเอาจิงหัวอยุในรูเลยน้ะ

okmokiiz,,* กระโป่ยเรนเจอร์  ตัวอ้วนของเค้า น่ารักที่สุด >.<

♪ - NO LIFE !! ` •♠♣
Hero Member

LIFE IS TRANQUILITY

« ตอบ #48 เมื่อ: 12-05-2010, 20:55:45 »

laugh laugh laugh laugh laugh
อ้างจาก: okmokiiz,,* ที่ 12-05-2010, 20:54:08

เหนไปด่าเค้าถึงในบอร์ด  ไม่ออกมาตามล้ะค๊ะ

เหอะๆๆ  ออกตัวแรงเหลือเกิน แม่คู๊ณณณณณ 

ดีแต่มีขนตามที่ไปพูดในบอดกิลเค้าด้วยรึป่าวน้ะ ปากดีจิงๆ  พอเค้าเอาจิงหัวอยุในรูเลยน้ะ

เจ้ป๋ม พูด ถูกใจ

Evil Evil Evil

ชีวิตไม่ใช่ของใคร มันคือของเราเอง เลือกเกิดไม่ได้ แต่เราเลือกที่จะเป็นได
OpPz_. ' -_JuFz#
Jr. Member
**

# ถ้าชั้นดีเหมือนเค้า .. ?

« ตอบ #49 เมื่อ: 12-05-2010, 20:55:56 »

อ้างจาก: okmokiiz,,* ที่ 12-05-2010, 20:54:08

laugh laugh laugh laugh รัก รัก

: ๒๕๐๓๕๓ : ๒๒.๓๔ pm.  " ๑๑ monz "  รักๆ*

อย่าให้มันมากนักนะ กับคำพูดที่ส่อเสียดคนอื่นหนะ (:
ดีแค่ไหน ถึงติคนอื่นหน้าตาเฉยแบบนี้ ? (:
โลกแตกกกกก '
Hero Member

« ตอบ #50 เมื่อ: 12-05-2010, 21:09:23 »

เหอะ !

ไม่ได้เข้าข้างเทสหรอกนะ

แต่ว่าคุณน่ะ

จะซิลลี่ไม่แปลงร่างทำไม

เขาท้ามาคุณจะไปแปลงร่างทำไม

หรือไม่ก็ไม่ต้องรับคำท้าเขาสิ

คุณมีเอสเอเอมโอเอนจีคิดหรือป่าว

คุณไม่อยากโดนฆ่าแต่คุณไปรับคำท้าเขาเอง

คุณเอามาลงแบบนี้คุณคิดก่อนบ้างหรือป่าว

รู้ว่าคุณคิด

แต่คุณคิดไปในทางที่ดีบ้างหรือป่าว

คิดแต่จะแก้แค้น  Huh?

ถ้าคนทั้งโลกเป็นแบบคุณโลกนี้คงล่มสลายปีละครั้ง

ผิดไม่ผิดก็ไม่รู้นะ

คุณทำแบบนี้คุณรู้บ้างหรือป่าว

คุณเหมือนเรียกร้องความสนใจ

แต่เรียกร้องความสนใจแบบนี้จะทำให้คนอื่นเอา เกลียด คุณมากยิ่งขึ้น

รู้นะว่าคุณไม่แคร์สื่อ หน้าด้าน ไม่เกรงใจใคร

แต่แบบนี้คุณก็น่าจะอายบ้างนะ

ทำอะไรที่มัน...พูดไม่ถูกอะ

ลองไปคิดดูเอาเองแล้วกัน

ว่าคุณทำสิ่งนี้ไปเพื่ออะไร ? แล้วมันจะดีขึ้นไหม ? ควรปรับปรุงหรือป่าว ? และถ้าควรปรับปรุงจะปรับปรุงยังไง ? และถ้าดีแล้วมันดียังไง ?

หนูก็ก๊อปเค้ามาเหมือนกัน .. ^^)) อิอิ
อ้วกกกก '
Hero Member

เลิกเล่นแล้ว แต่อาจเข้าบอร์ดเป็นระยะ ๆ

« ตอบ #51 เมื่อ: 12-05-2010, 21:12:52 »

อ้างจาก: Dior* ที่ 11-05-2010, 01:54:15
ก่อนอื่น เพิ่งจะผ่านมาเห็น รู้ว่า นี่เป็นบอดส่วนตัว แต่ที่เหนๆ มันพาดพิงถึงฉันเตมๆ 

โถ่

เบื่อ พวกคนไม่รู้เรื่องแต่อยากจะพิมพ์
ฉันไม่ได้มีหางไว้สั่น ไม่ได้เพิ่งลงมาเล่นนรก เล่นอยู่ตลอดแต่ไม่ได้ตั้งชื่อ ดิออร์
เล่นพีเคตั้งชื่อว่าดีออร์พอเวลาโพสบอร์ดมันมีลายเซ็นอยู่
ก็ไม่เข้าใจอะนะว่าทำไมต้องเก่งแต่ปากแค่ในบอร์ดไม่รู้ว่าพ่อแม่สอนมาบ้างหรือป่าว
มาเรียกฉันป้า งั้นแสดงว่าฉันก็เป็นพี่สาวแม่แกล่ะสิ
รู้จักไหมคำว่าความเคารพอ่ะ

ดิออร์ คือน้ำหอมราคาแพง มีคุณค่า
แต่ว่ามันไม่จำเป็นว่า ฉันจะต้องทำตัวดีดีกับคนไม่มีค่าอะไรอย่างพวกตัวเทอว์หรอกนะ
ตัวฉันมีค่ามากกว่าน้ำหอม และก็มีค่ามากกว่าตัวพวกเทอว์เยอะ อายุเท่าไหร่น่ะ
จบ ม.3 กันไหม แล้วจะเรียนจบไหมก็ไม่รู้นะตัวเทอว์ พ่อแม่คงเสียใจแน่ที่ลูกทำตัวแบบนี้

มาว่าแต่คนอื่นเค้าเสือก ไม่เสือกเลยสิพวกเทอน่ะ
ทำมาเป็นอยากรู้ว่าฉันเป็นใครมาจากไหน แบบนี้ไม่ได้เรียกเสือกเลยล่ะสิ

ก็นะ บางทีฉันก็ต้องเข้าใจว่า เด็กน้อยๆหอยสังข์อย่างพวกเทอ
ทำได้แค่ด่าในบอร์ดนินทาชาวบ้านไปวันวันก็เท่านั้นแหละ

พวกสวะ พวกสัตว์มีเขาตามท้องนา !!

ปล. ขอบอกนะว่า  ฉันเส้นๆไม่ใหญ่หรอก  แต่มันดกดำ!!!  รู้ไว้ซะ  หรืออิจฉาตรงไหน  เซิฟรีแล้ว จะอะไรยังไงตอนไหนได้เลยนะ
จะนั่งหวีเส้นรอ!!!

รักเด็ก  รักสัตว์ กินน้ำส้ม เพราะเราเป็นนางเอก

เอามาลง กันคุณ พี่ ลืมค่ะ Azn
เดี๋ยวกลัวเขาไม่รู้ ว่าคุณพี่มันเส้นใหญ่และดกดำ :'))))
ตามหน่อยก็ดีนะ อุตส่าช่วยขุดอ๊ะ !

#Tuaholic . *
Sr. Member

ฟรีโด่วเม่ออออ .

« ตอบ #52 เมื่อ: 12-05-2010, 21:34:15 »

Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked  โอ้ว ไม่ comment  woon

T0Nz
Hero Member

มันใกล้จะละลาย

« ตอบ #53 เมื่อ: 12-05-2010, 21:38:42 »

มันหมดอารมณ์ฉันไม่ต้องการแล้วเธอว์ ~

ฮว๊ากกกกกกกกกกกก .
┆ί┊ Nίģђ† mäяỀ ┊ί┆
Hero Member

22 DeCember 2012 มนุษย์จะกลายเป็นอาหารปลา ~

« ตอบ #54 เมื่อ: 12-05-2010, 21:39:45 »

เอ่อ สงสัยอ่ะครับ คือไปแบทกันไม่ได้หรอครับ ทำไมต้องแปลงเป็นมอนละครับ  Huh?

- > ξ ή έ м ч  σ ғ  м ч   ё ή έ м ч   ї ṩ   м ч   ℓ я ї έ и Ð < -
~°.•°•.★*-IVIo-*★ .•°•.°~
Jr. Member
**

กรูส์จะ บร้า!!

« ตอบ #55 เมื่อ: 12-05-2010, 21:44:56 »

อีก ยาว~~~

귀여워요.
DarkEagle
Sr. Member

« ตอบ #56 เมื่อ: 13-05-2010, 07:00:39 »

ขอพูดอะไรหน่อยน๊ะ ผมก็ไม่ได้เข้าข้างเทสและด้อนแคร์ และก็ไม่อยากจะมาซ้ำเติมอะไรกิลคุณ  แต่คุณลองดูคนในกิลก่อนน๊ะ

เมื่อวานผมเวลอยู่เสือ ผมมานั่งตรงจุดที่บรรดาวิเทพๆของคุณฆ๋าผมตาย จุดนั้นเป็นจุดที่ผมใช้ลูกอมเซฟไว้ และนั่งพักเลือด คนของคุณเองแปลงเป็นมอนฆ่ากับด้อนแคร์ ซึ่งผมก็ยอมรับว่าเป็นกลุ่งน้องๆเพื่อนผมเอง  แต่ผมเคยไปมีอะไรกับพวกคุณไหม มาฆ่ามั่วซั่ว และได้เคยไปเล่นอะไรกับพวกคุณไว้ไหม กับคนอื่นที่มาก็คงจะมันมือฆ๋าเค้าหมด แล้วยังไปท้าให้ไปเจอที่หน้าแกรน  อยากจะบอกว่าคุณต้องไปคุยกันในกิลกับการกระทำของคนคุณเองก่อน  ไม่พอใจใครก็เล่นไป ท้ากันไป และก็ขอโทษที เรื่องที่ทำเมื่อวานอันที่จริงถ้าทีมงานได้มาอยู่ด้วย สมควรลงโทษ ไม่ใช่วัตถุประสงค์ในการทดสอบเซิร์ฟ  มาสร้างความเดือดร้อนให้คนอื่น และผมอยู่ในเหตุการก้เห็นพวกคุณเป็นฝ่ายเริ่มก่อน เค้าเป็นอริแต่ยังไม่ได้ทำอะไร คุณก็แปลงมอนมาฆ่าเค้า และมาท้าเค้ายิกๆ

แล้วทำไมถึงเอามาลงบอร์ดในเรื่องราวแบบนี้ ผมว่าไปอบรมคนในกิลก่อนดีกว่าน๊ะ หรือไม่ก็เอ่ยเรื่องตั้งแต่สาเหตุแรกที่มันเกิดเรื่อง แล้วเรื่องสกิวไปโดนเทสโอม เค้าเป็นเทสคุณไปสกิวโดน เค้าก็สวนก็ถูกต้องแล้วนี่ มันก็ไม่ได้หมายความว่าเค้าต้องเข้าข้างใคร ช่วยใคร ก็เค้าเป็นเทส เกิดเรื่องอย่างนี้เค้าจะไปยืนดูเหตุการณ์ มันจะเป็นไรไหม ผมอยากให้จีเอ็มทุกท่านมาอยู่ในเหตุการณ์เสียด้วยซ้ำ ตั้งแต่แรกเริ่ม ผมก็อยากจะรู้เหมือนกัน ว่าเล่นผิดหลักแบบนี้ จะโดนแบนมั้ย หรือว่าแปลงมอนมาตีคนอื่นที่เค้าก็ร่วมเล่นร่วมทดสอบถือว่าเป็นการทดสอบเซิร์ฟอีกเหมือนกัน วันหลังผมจะได้แปลงไล่ฆ่าคนมั่ง อยากรู้เหมือนกันว่ามันจะสนุกยังไง

ผมรักเกมส์ไทยครับ เกมส์ไทยรักคนไทยป่าว
หื่นตัวลูก
Hero Member

ตอนนี้ฉันรู้แล้วว่าการอกหักเจ็บเพียงใด ?

« ตอบ #57 เมื่อ: 13-05-2010, 08:47:07 »

เงียบไปเรยย

ปู่เสื่อ ดูดราม่า  Angry

อ้วกกกก '
Hero Member

« ตอบ #58 เมื่อ: 13-05-2010, 09:08:56 »

อ้างจาก: ┋ ┄ Ŗ Ҹ μ ┄ ┋ ที่ 12-05-2010, 21:39:45
เอ่อ สงสัยอ่ะครับ คือไปแบทกันไม่ได้หรอครับ ทำไมต้องแปลงเป็นมอนละครับ  Huh?

เขาเคยบอกว่า แบทมันไม่เสียเปอ
นอกแบทดีกว่า งี้อะค่ะ -*-

Jenz๏๏๏
Sr. Member

€•“Jen”

« ตอบ #59 เมื่อ: 13-05-2010, 09:15:29 »

ยิงใส่เทสจะให้เทสขอบคุนหรอ เทสก้อสวนกลับดิ ไม่งั้นคุนก้อ ยิงเรื่อย Smiley

ป้าย:
หน้า: 1 2 3 [4] 5