GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 3 4 [5]
ผู้เขียน หัวข้อ: ****************ประนาม เกมเน่ากว่าเดิมเยอะเลย**********************  (อ่าน 1716 ครั้ง)
sss
Jr. Member
**

Re: ****************ประนาม เกมเน่ากว่าเดิมเยอะเลย**********************
« ตอบ #60 เมื่อ: 05-05-2010, 12:16:49 »

ใครบอกเทรกากงิ

หึ ๆ  Evil Evil

foam0025
Full Member

ไม่รู้ทำไม เบื่อตัวเอง!!

Re: ****************ประนาม เกมเน่ากว่าเดิมเยอะเลย**********************
« ตอบ #61 เมื่อ: 06-05-2010, 18:25:47 »

ที่บอกเทรดรอปยากเนี่ยคือผมจาบอกว่า ปกติเขาก้อบอกอยู่แล้วไม่ใช่เหรอคับว่าอาชีพเทรเป็นพวกน่าล่าสมบัติพวกเสี่ยงดวงเขาก้อบอกอยู่แล้วนี่คับว่า ดวง!! เพราะฉะนั้นมันก้อขึ้นอยู่กับดวงด้วยนะคับแต่ผมก้อเข้าจัยนะคับบางทีคนเขาออฟ ขุมทัรพยศวีรชน ออฟงี้ยังไม่ติดเลยแต่มันก้อขึ้นอยู่กับดวงเหมือนกานนะคับอยากให้ทำใจไว้ก่อนตี
ถ้าผมพูดอะไรไม่ดีออกไปขอโทษด้วยนะคับ

ใครมีเว็บการ์ตูนนาโนฮะภาค strikersช่วยบอกผมทีจะเป็นพระคุณอย่างมาก PMมาหาก็ได้ครับ
ป้าย:
หน้า: 1 ... 3 4 [5]