GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 85 86 [87] 88 89 90
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาคม >>>>•จุ๊ดจู๋แมว•<<<< ขอแบบเรียบง่าย ครับผม *0*  (อ่าน 31055 ครั้ง)
..วันคืนที่เงียบเหงา..
Jr. Member
**

แม้ชีวิตไม่เหลือใคร...จงเก็บใจไว้เพื่อตัวเอง..

Re: สมาคม >>>>•จุ๊ดจู๋แมว•<<<< ขอแบบเรียบง่าย ครับผม *0*
« ตอบ #1290 เมื่อ: 27-12-2008, 14:04:11 »

Winkเล่นมาตั้งแต่บทสาม ตอนนี้บท 6แล้ว

ความทรงจำดีๆมากมายในเกมส์

เพื่อนๆ มิตรภาพดีๆมากมาย

กับความเกรียนที่ไปเกรียนไว้เยอะ

มานั่งคิดแล้วฮาดี

เกมส์นี้มันมีอะไรดีหนอ

บางคนถึงยังดล่นหยุ

แต่บางคนกลับเลิกไป

มันคงมีอะไรๆหลายอย่างในเกม

ที่มีคนรุ้ปต่ไม่พูดมันออกมา

รุ้สึกว่าเล่นเกมนี้แล้วเสียเวลาไปมากมาย

แต่บางครั้งกับรุ้สึกสนุก

และอยากทำเควสหลายๆอย่างใในเกม

ว่างงานคร้าบ เขียนเล่นๆ Wink

ความรักเหมือนกับ... H2O ที่จำเป็นต่อชีวิต
สายน้ำ ที่ไม่มีอะไรมาตัดให้สายสัมพันธ์ให้ขาดลงได้
ก้อนเมฆ ที่เราสามารถมองได้หลายรูปแบบ
ท้องฟ้า ที่จะอยู่กับเราไปทุกที่
แสงแดด ที่จะให้ความอบอุ่นกับเราเสมอ
 อากาศ ไม่มีตัวตน(สัมผัสไม่ได้)
ต้นหญ้า ที่สามารถเกิดได้ทุกที่
สุภาวิกา เรื่อศรีจันทร์
Jr. Member
**

every moment is another chance

Re: สมาคม >>>>•จุ๊ดจู๋แมว•<<<< ขอแบบเรียบง่าย ครับผม *0*
« ตอบ #1291 เมื่อ: 27-12-2008, 20:11:31 »

อ้างจาก: Fame140 ที่ 27-12-2008, 14:04:11
Winkเล่นมาตั้งแต่บทสาม ตอนนี้บท 6แล้ว

กับความเกรียนที่ไปเกรียนไว้เยอะ

รุ้สึกว่าเล่นเกมนี้แล้วเสียเวลาไปมากมาย

ลองเล่นจากบทที่ 1 ดูสิ โอ
แล้วจะรู้ว่ายิ่งเล่น ยิ่งอยากย้อนกลับสู่อดีต (ก่อนที่หลงมาเล่นเกมนี้นะ ^^)

ยังไงก็สู้ๆ กับชีวิตจริงที่ยังมีอนาคตรอเราอยู่..........
เล่นได้เป็นบางเวลา แต่อย่าใส่ใจกับใครมากเกินไป
ประมาณว่า เล่นแก้เซ็ง หากมีเวลา....กับการหายใจทิ้งไปวันๆ

จะพยายามเข้ามาเยี่ยม มาคุย มาเล่นด้วยบ่อยๆ แต่เวลาอาจจะน้อยกว่าเดิมเยอะมาก

ตอบเล่นๆ ในเวลาว่างๆ ^^

Everyone's L.O.V.E is meaningful but have to learn and keep it everlasting.

..วันคืนที่เงียบเหงา..
Jr. Member
**

แม้ชีวิตไม่เหลือใคร...จงเก็บใจไว้เพื่อตัวเอง..

« ตอบ #1292 เมื่อ: 28-12-2008, 06:42:53 »

Winkคร้าบผม ช่วงปิดเทอม คนในกิลคงกลับมาเล่นกันมั่ง

ดีใจๆ จะได้เลิกเหงาแล้วไปคิดมากกับใครบางคนซะที

ไว้โอได้ที่เรียน เวลาว่างๆจะแวะมาเล่นด้วย เกรียนๆให้สนุกเลย

บางคนเล่นกันจนไม่ยอมรับยอมนอน

เติมตังกลับเกมส์ไปมากมาย

ผิดกับโอ เลื่อยๆ เหนื่อยก็พัก ลำพังเวลาที่ใช้ไปกับเกมก็ปาไป10ฟ่าชั่วโมงแล้ววัน

เด็กติดเกมส์เลยมั้งเรา เรียนดีที่เอาตัวลอดได้ 555+

ขอบใจมากๆเลยนะคร้าบที่ยังมีคนเข้าใจ

เวลาโอคิดมากคนที่ปลออบใจโอกลับไม่ใช่คนที่โอรักมากที่สุด

แต่คนที่โอรักที่สุดกลับยังเป็นเขาคนนั้นเสมอ

แต่ก็ทำให้ได้เห็นว่า ยังมีคนอื่นๆคอยให้กำลังใจ และคำแนะนำดีๆเสสมอ

ขุดๆคร้าบ Wink

ความรักเหมือนกับ... H2O ที่จำเป็นต่อชีวิต
สายน้ำ ที่ไม่มีอะไรมาตัดให้สายสัมพันธ์ให้ขาดลงได้
ก้อนเมฆ ที่เราสามารถมองได้หลายรูปแบบ
ท้องฟ้า ที่จะอยู่กับเราไปทุกที่
แสงแดด ที่จะให้ความอบอุ่นกับเราเสมอ
 อากาศ ไม่มีตัวตน(สัมผัสไม่ได้)
ต้นหญ้า ที่สามารถเกิดได้ทุกที่
Jr. Member
**

every moment is another chance

« ตอบ #1293 เมื่อ: 31-12-2008, 03:59:23 »

หวัดดียามดึกจนเกือบเช้า .....
วันนี้ไม่ได้เข้าเกมนะงับ พอดีเพิ่งกลับจากงานเลี้ยง
ไว้หมดงานเลี้ยงจะเข้าไปเจอแล้วกัน หุหุ

เป็นกำลังใจเมื่อยามท้อแท้......สุขสันต์วันสิ้นปีจร้า  Evil

Everyone's L.O.V.E is meaningful but have to learn and keep it everlasting.

じ GreenTea `☆
Sr. Member

« ตอบ #1294 เมื่อ: 31-12-2008, 10:46:04 »

ในอภิลักขิตสมัยขึ้นปีใหม่ ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลาย
โปรดดลบันดาลให้ทุกๆ ท่าน จงประสบแต่ความสุข ความสำเร็จ สมบูรณ์ พูลลาภ ในสิ่งอันพึงปรารถนา ตลอดไป

ศุภฤกษ์เบิกดิถีขึ้นปีใหม่
ศุภชัยจงก่อเกิดล้ำเลิศผล
ศุภลักษณ์งดงามยามยินยล
ศุภชนม์พร้อมพรั่งยั่งยืนนาน

สมาคม อารมณ์ดี ^^

えぇー(οдО;)
Full Member

ยูโตะ อุเคะ!!!!

« ตอบ #1295 เมื่อ: 31-12-2008, 14:18:13 »

อ้างจาก: Fame140 ที่ 27-12-2008, 14:04:11

- - เวลาเกรียนเปนเวลาที่สนุกที่สุดอ่ะลุงงง

☆、。・:*:・゚`★.。・:*:・☆、。・:*:・゚`★.。・:*:・☆
เลิกเกรียน!!!! だめですか?☆
เลิกเล่นเกมส์ เก็บตังค์ เพื่ออนาคต !!!!
น้องโมจะเปิดบาร์เกย์~
Junjou Romantica Lover!!!Sukisho Lover!!Loveless lover!!No Money Lover!!
~<GenVaNa>~
Jr. Member
**

ReggaE PARADiSE

« ตอบ #1296 เมื่อ: 31-12-2008, 22:29:07 »

VบวuกาSกS:โป่€IsuIจOร์       
-•CasteR ตัวllม่ Lv.79•-
Jr. Member
**

« ตอบ #1297 เมื่อ: 01-01-2009, 04:29:34 »

หัวกิลไปเที่ยว ลูกกิลขอมาอวยพรแทนละกันนะคะ

SeSSiE
Asura Special
Hero Member

(">,,<)(◡‿◡✿) ~ `

« ตอบ #1298 เมื่อ: 01-01-2009, 23:13:59 »

สวัสดีปีใหม่   

ขอส่งความสุข ด้วยพร พระราชทาน จาก ในหลวง นะคะ

えぇー(οдО;)
Full Member

ยูโตะ อุเคะ!!!!

« ตอบ #1299 เมื่อ: 18-01-2009, 19:02:32 »

ขุดๆๆๆๆ

☆、。・:*:・゚`★.。・:*:・☆、。・:*:・゚`★.。・:*:・☆
เลิกเกรียน!!!! だめですか?☆
เลิกเล่นเกมส์ เก็บตังค์ เพื่ออนาคต !!!!
น้องโมจะเปิดบาร์เกย์~
Junjou Romantica Lover!!!Sukisho Lover!!Loveless lover!!No Money Lover!!
Basagon
Hero Member

« ตอบ #1300 เมื่อ: 19-01-2009, 21:51:36 »

กิลในตำนาน จำได้แต่ช่วงหาเหรียญสมาคมช่วยกันคุง

แต่ผมไม่แมวนะ  Evil

chinjung @ ช้างน้อยคลับ
Hero Member

« ตอบ #1301 เมื่อ: 19-01-2009, 22:55:53 »

แวะมา ขุดๆ  -0-/

<เวลา>
Asura Tester
Full Member
*

♫ ตราบใดที่ยังมีลมหายใจ ชีวิตก็ยังมีความหวัง ♫

« ตอบ #1302 เมื่อ: 20-01-2009, 18:36:32 »

Winkขุดๆ  Wink

Jr. Member
**

« ตอบ #1303 เมื่อ: 21-01-2009, 13:14:10 »

เข้าเกมไม่เจอฝากไว้ที่นี่ละกัน  Sad

วันนี้มีกินเลี้ยง
พรุ่งนี้ไปต่างจังหวัดอีก
ไว้กลับมาค่อยคุยกันนะ

Shocked

ปล.
Smiley  มีแต่รุ่นโบมาขุดวุ้ย  Smiley

<เวลา>
Asura Tester
Full Member
*

♫ ตราบใดที่ยังมีลมหายใจ ชีวิตก็ยังมีความหวัง ♫

« ตอบ #1304 เมื่อ: 21-01-2009, 20:02:21 »

อ้างจาก: ~HimitsU~ ที่ 21-01-2009, 13:14:10

เข้าเกมไม่เจอฝากไว้ที่นี่ละกัน  Sad

วันนี้มีกินเลี้ยง
พรุ่งนี้ไปต่างจังหวัดอีก
ไว้กลับมาค่อยคุยกันนะ

Shocked

ปล.
Smiley  มีแต่รุ่นโบมาขุดวุ้ย  Smiley

Winkเก๋ไปไหนอ่ะ คิดถึงๆๆๆๆๆๆๆ กลับมาไว้เจอกันคร้าบ  Wink

ป้าย:
หน้า: 1 ... 85 86 [87] 88 89 90