GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2 3 ... 90
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาคม >>>>•จุ๊ดจู๋แมว•<<<< ขอแบบเรียบง่าย ครับผม *0*  (อ่าน 31054 ครั้ง)
OonObOdYoO
Jr. Member
**

ไม่หล่อไม่มีจะแดรก *0* ไม่ยู้ผมซิง ><

สมาคม >>>>•จุ๊ดจู๋แมว•<<<< ขอแบบเรียบง่าย ครับผม *0*
« เมื่อ: 04-04-2007, 08:59:30 »

ชื่ อ ส ม า ค ม   

• จุ๊ ด จู๋ แ ม ว •

ค ติ พ จ น์ ป ร ะ จำ ส ม า ค ม   

จ ง ทำ ตั ว ใ ห้ เ ห มื อ น ก ร ะ จ ก  และ  ทำ วั น นี้ ใ ห้ ดี ที่ สุด

G U I L D M E M B E R

=หัวหน้า=

OonObOdYoO  ==  กัน คุง

Assassin

=สมาชิก=

Treasure Hunter

SillyFools  ==  ติ๊ก คุง

Assassin

HERO  ==  แอม คุง

Neo_Zeus  ==  เค คุง

Belzebuzz_Jr   ==  โต้ง คุง

Serge   ==   ป๊อป คุง

Diorissy   ==   เอ๋ จัง 

SeSSiE   ==   กิฟ จัง

SaKawaev   ==   โว คุง

-Kiss-   ==   วา คุง

best001   ==   เบส คุง

Sharp Shooter

mitsumako  ==  เก๋ จัง

Jibzang_ja   ==   จิ๊บ จัง

Blade Master

Princess-jaay  ==  จ๋าย จัง 

Stubbs  ==  แม๊ก คุง

sunshine  ==  นิว จัง

Maruo-Kino   ==   พูม คุง

ILoveBigWife   ==   แอมป์ คุง

InTel_pC   ==   เนีย คุง

OmegaOne   ==   โด้ คุง

Paladin

Prince_OiL  ==  ออยล์ คุง

Caster

Devilmans   ==   นนท์ คุง

Yokohama   ==   Huh?

Crelic/Nun

...  ==  กล้วย จัง

Werty_jung   ==   สู้ คุง

Wizard

Winrar  ==  X คุง

Fame140   ==   โอ คุง

Ranger - ไร้เงา

Hi-Speed-Attack   ==   แบงค์ คุง
_OISHI_Worm_  ==  เกด จัง  

“•Zong•”
Newbie
*

Re: สมาคม >>>>•จุ๊ดจู๋แมว•<<<< ขอแบบเรียบง่าย ครับผม *0*
« ตอบ #1 เมื่อ: 04-04-2007, 16:55:13 »

ผมชื่อสองครับ ไม่ใช่ซ้ง (=..=)a
(>.<) <ตกภาษาอังกฤษวุ้ย  ~!
<--กดตัวเลขที่หนาที่สุดนะคร๊าบผม (ขอให้โตไวๆนะลูกน้า)
สุภาวิกา เรื่อศรีจันทร์
Jr. Member
**

every moment is another chance

Re: สมาคม >>>>•จุ๊ดจู๋แมว•<<<< ขอแบบเรียบง่าย ครับผม *0*
« ตอบ #2 เมื่อ: 04-04-2007, 16:56:06 »

G u i l d  P i c s.   

[/url]

Everyone's L.O.V.E is meaningful but have to learn and keep it everlasting.

OonObOdYoO
Jr. Member
**

ไม่หล่อไม่มีจะแดรก *0* ไม่ยู้ผมซิง ><

« ตอบ #3 เมื่อ: 04-04-2007, 17:11:01 »

โอ้ว สอง คุง กับ เก๋ จุฟๆ *0*
ขอบคุณที่รักกัน >< มี ตั้ง 2คน ละ อิอิ
ดีจัยจัง  Shocked

“•Zong•”
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 04-04-2007, 19:51:05 »

งุงิ มีเรากันแค่3คนเองหรอ อนาจจิงๆ ( =..= ) รัก3เศร้า (แย่งกันคุง)  Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked

งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊ งิ๊

ผมชื่อสองครับ ไม่ใช่ซ้ง (=..=)a
(>.<) <ตกภาษาอังกฤษวุ้ย  ~!
<--กดตัวเลขที่หนาที่สุดนะคร๊าบผม (ขอให้โตไวๆนะลูกน้า)
OonObOdYoO
Jr. Member
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 04-04-2007, 20:20:37 »

ง่า T^T ช่วง คน ขาด หาย
สู้ๆ ครับ ผม รอ ต่อ ไป รอ ไป เรื่อยๆ ><

MaLoudA
Jr. Member
**

หมาวัด เจอกุแน่

« ตอบ #6 เมื่อ: 04-04-2007, 20:51:17 »

ผมอีกคน ครับ โต้ง อิอิ  เข้า มัน 2คลับ เลย เหอๆ Roll Eyes

OonObOdYoO
Jr. Member
**

« ตอบ #7 เมื่อ: 04-04-2007, 23:22:13 »

วู้ว มาอีก หนึ่ง ครับ โต้ง คุง *0*
ยิน ดี ต้อน รับ ทุก คน อะ อิอิ
ขอบคุณ นะ โต้ง ที่ ยัง มา ทัก ทาย อิอิ จุฟๆ

nabenos
Newbie
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 05-04-2007, 06:01:44 »

NABENOS คับ ชื่อเล่นโจคับ ช่วงนี้อาจไม่ค่อยออนน่ะคับงานก่ะบ้านเยอะคับ เจอกันทักกันได้น่ะคับ
*-* *-* *-* *-* *-* *-* *-* *-* *-* *-* *-* *-* *-* *-* *-* *-* *-*

ร่าง3ของนกฮูกผมคับ
OonObOdYoO
Jr. Member
**

« ตอบ #9 เมื่อ: 05-04-2007, 06:36:54 »

วุ้วๆ *0* มาอีก 1 โจ คุง หุหุ
•จุ๊ดจู๋แมว• is coming soon ><

FraGrance
Jr. Member
**

« ตอบ #10 เมื่อ: 05-04-2007, 14:00:58 »

อิอิ มีคนเข้ามามะเยอะ ขอมาแจมนะ จะได้มีให้อ่านเยอะๆ ว่าแต่ไม่รู้จะเขียนอาไรดีอ่ะ งั้น ฝาก จุ้ฟๆ  ตากัน กะ สอง ก็แล้วกัน

HOW CAN I DESCRIBE MY LOVE
AS SACRED AS THE HEAVEN ABOVE
MY LIFT IS DEDICATED TO YOU
MY LOVE IS DEDICATED TO YOU
OUR LOVE WILL FOREVER STEP
FOR OUR DEVOTION IS SO DEEP
[/b]
•predator•
Jr. Member
**

TOUCH DOWNNNNN

« ตอบ #11 เมื่อ: 05-04-2007, 16:28:58 »

งืมๆๆ เอา2แบบ Iโต้งครับ ชื่อ ก้อง ไฟร์สายหอก (คนที่มันอ่อนที่สุดนั้นล่ะเราเอง)

chinjung @ ช้างน้อยคลับ
Asura Special
Hero Member

« ตอบ #12 เมื่อ: 05-04-2007, 18:54:08 »

ชื่อคลับน่ารักมากมาย อิอิ ชอบๆๆ หั้ยกำลังจัยครับ

OonObOdYoO
Jr. Member
**

« ตอบ #13 เมื่อ: 05-04-2007, 22:15:21 »

วู้วๆๆ*0* ขอบคุณ ที่ มา แวะ เวียน ครับผม
RE.10 ใคร หรอ ครับผม แต่ ก็ จุฟๆ กลับ นะ อิอิ
ยินดี ต้อน รับ ทุก คน *0*

chinjung @ ช้างน้อยคลับ
Asura Special
Hero Member

« ตอบ #14 เมื่อ: 05-04-2007, 23:20:40 »

ขุดหั้ยอีกกระทู้ ผมผู้ชายนะอย่าจุ๊บๆเลย อิอิ ไปนอนและ บะบายย

ป้าย:
หน้า: [1] 2 3 ... 90