GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2
ผู้เขียน หัวข้อ: มีคนลากม่อนมาเทรนคับ(หากระทู้แจ้งคนผิดไม่เจอ)  (อ่าน 934 ครั้ง)
ซู่ซู่~~~
Newbie
*

มีคนลากม่อนมาเทรนคับ(หากระทู้แจ้งคนผิดไม่เจอ)
« เมื่อ: 07-12-2009, 15:51:12 »

มีคนลากม่อนมาเทรนคับ(หากระทู้แจ้งคนผิดไม่เจอขอโทษทีที่ลงกระทู้นี้นะคับ)

ผมออนตัวไว้ตีที่แมปเดทวอเล่ ก็มีเบอเชอเกอชื่อ -l3iskiT- สมาคม *~mystery.me~* ลากวุ้นโคลนมาเยอะมากแล้วปล่อยให้ตัวละครกลุ่มผมคับพอดีเราออนตัวไว้แล้วไปคุยกันในmsn เลยไม่ทันมาดูตัวละคร แต่พอกลับมา ทันเห็นพอดี แต่ว่าผมตายพอดี

จีเอ็มจะทำอย่างไรคับ กับการลากม่อนมาใส่ผู้เล่นแบบนี้ หากเขาไม่ตั้งใจเขาก็ไม่พูดขอโทษสักคำ แต่ที่ดูเขาทำให้เราตายหมดทุกตัวอ่ะคับ ผมผิดตรงไม่ทันอยุ่หน้าจอกัน แต่ดีมาทันถ่ายรูปตอนท้ายได้คับ

p.s. ไม่เกี่ยวกับสมาคมนะคับ เกี่ยวแค่เบอเซเกอนั่นคนเดียว ทำไมเขาถึงมาทำกันได้.....
ซู่ซู่~~~
Newbie
*

Re: มีคนลากม่อนมาเทรนคับ(หากระทู้แจ้งคนผิดไม่เจอ)
« ตอบ #1 เมื่อ: 07-12-2009, 15:56:37 »

หากระทู้แจ้งคนผิดเจอแล้วคับ ย้ายไปนู้นนะคับ
!=ตัวป่วนบอร์ด=!
Sr. Member

แฮปปี้เบิร์ธเดย์จ้า ท่านซานต้า

Re: มีคนลากม่อนมาเทรนคับ(หากระทู้แจ้งคนผิดไม่เจอ)
« ตอบ #2 เมื่อ: 07-12-2009, 16:00:08 »

วุ้นโคลนยังสลบ Shocked Shocked Shocked
แล้วพวกเดรกกับเดรโก้จะขนาดไหนเนี่ย Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked
ปล. รู้ว่าแม๊พพลลาดงับT^T

http://up.gameindy.com/5/71852.f7060c3b.htmlโอ้แม่เจ้า....
ซู่ซู่~~~
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 07-12-2009, 16:01:37 »

คือถ้าม่อนเกิน10 ตัวค่าป้องกันก็จะเป็น 0 จะเทพยังไงก็ตายคับ แล้วพอดีผมไม่อยุ่จอ แต่ดีกลับมาทันเห็นตอนลากคับเลยทันถ่ายรูป
ซู่ซู่~~~
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 07-12-2009, 16:03:39 »

ย้ายไปตั้งที่กระทู้กระทำผิดแล้วคับ
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=32316.0
พงษ์ศักดิ์ ไชยชนะ
Sr. Member

รีบอร์น

« ตอบ #5 เมื่อ: 07-12-2009, 16:44:21 »

555ขนาดวุ้นยังเทพ

ธันสถิตย์ พานิชภักดี
Newbie
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 07-12-2009, 22:45:27 »

ใครอ่านแล้วคิดว่ามันแปลกๆไหมเอ่ย Huh?
1.ถ้าคุณ -l3iskiT- ลากมาจริง คุณ -l3iskiT- น่าจะตายก่อนที่กองพลวุ้นโคลนอันแสนจะเฮี้ยมโหด Evil จะเข้าไป
   รุมทำร้าย เหล่าสมาชิกสมาคม แคสเปอร์ อันแกร่งกล้า 4 ท่านจนหมดสภาพ
2.ถ้าคุณ -l3iskiT- หวังที่จะลากกองพลวุ้นโคลนมาเพื่อหวังจะสังหารเหล่าสมาชิกสมาคม แคสเปอร์ อันแกร่งกล้า 4 ท่านจริง
   คุณ -l3iskiT- ก็คงไม่โง่ขนาดที่จะรอดูทั้ง 4 ท่าน นอนตายอยู่โดยที่ไม่วิ่งหนีไป และสุดท้ายต้องมาโดนตั้งกระืทู้ด่าแบบนี้
3.จากภาพที่ท่านนำมาเผยแพร่นั้น เห็นได้ชัดว่า ท่านทั้ง 4 เป็นปาร์ตี้กันอยู่ ไม่จำเป็นเลยที่จะต้องไปคุยใน msn คุยปาร์ตี้ในเกมก็ได้
   ผมก็เข้าใจนะ ถึงแม้เล่น msn คุยกับคนอื่นอยู่ก็ไม่น่าจะไม่มีใครเลยใน 4 ท่านที่ไม่เห็นเหตุการณ์ รัก
สุดท้าย ผมอยากจะถามเหลือเกินว่า ทำไมเรื่องแค่นี้ต้องมาตั้งกระทู้ด้วย เรื่องแบบนี้ใครๆก็เคยโดนทั้งนั้น ไม่มีใครเขามาตั้งกระทู้กันเลย ทำไมต้องทำเรื่องเล็กให้เป็นเรื่องใหญ่ด้วยและทำไมต้องระบุชื่อและกิลเด่นชัดขนาดนั้น ถ้าเกิดคุณ -l3iskiT- โดนคนในกิลว่า และยังไม่นับสายตาต่อว่า ดุด่า สงสัยว่าทำไมต้องทำแบบนี้ อีกหลายคู่ที่มองมาที่ตัวเขาเวลาเดินไปเดินมาแถวเมือง เขาจะเสียใจแค่ไหน Wink เขาจะรู้สึกยังไง Embarrassed ทั้งๆที่เขาอาจจะไม่รู้เรื่องนี้เลยด้วยซ้ำ Cry เขาอาจจะแค่เดินผ่านมาแล้วพะเอิญพบศพ 4 ศพและไม่นานกองทัพวุ้นโคลนก็หันมาไล่ล่าเขา แล้วจะให้เขาทำยังไง ถ้าไม่วิ่ง คงไม่มีเวลามาอธิบายด้วยว่าเกิดอะไรขึ้นจริงไหมครับ ?  Smiley
^^*
Full Member

"ทุกอย่างจะเรียบร้อย"

« ตอบ #7 เมื่อ: 07-12-2009, 23:34:59 »

น้องเขาจะช่วยต่างหาก
 แต่พวกเธอดันตายซะก่อน

แล้วมอนก็ไปรุมน้องแทน

สุดท้ายน้องก็ต้องวิ่งหนี

แล้วจะเอามือที่ไหนมาพิมตอบ

เก่งขนาดพวกคุณยังตาย

แล้วน้องเขา เวล 51 เอง

จะรอดหรอ  น้องเขาก็ต้องหนีรักษาเปอ ก่อนหละ Angry

ผลที่ได้มักจะดีกว่าที่คิดเสมอ
EvilI
Newbie
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 07-12-2009, 23:41:40 »

ใคร ที่โพส กระทู้นี้น่ะ ก่อนอื่น ต้องดูก่อนน่ะคับว่า ความเป็นไปได้ที่จะเกิดเหตุการแบบนั้น มันเป็นยังงัยกันแน่  เพราะ วุ้น มันโจมตีก่อน
และอีกอย่างถ้า เบอ เขาลากมาจิง เพื่อที่จะมาสังหารพวกคุณ เขาคงวาป หนีไปแล้ว แต่นี้ พวกคุน ตายกัน ยกตี้ แบ้ว เบอ เขาก็ยังเดินลากมอน ยุ มันแปลกน่ะครับ 
คิวบิ โนะ โยโกะ
Sr. Member

« ตอบ #9 เมื่อ: 07-12-2009, 23:53:12 »

ถ้าเขาลาดจริงเขาคงวาปหนีไปแล้ว แต่นี้กำลังหนีอยู่เลยแสดงว่าเขาเพิ่งมา แล้วมาเจอกองทับวุ้นโคลนที่หน้ากลัวกลาง4ศพผู้เก่งกล้า เลยต้องหนีไง รัก
ThiZNeyZ_MiWz
Jr. Member
**

•♀-I'm ALONE-◄

« ตอบ #10 เมื่อ: 08-12-2009, 00:25:23 »

อ้างจาก: want only ture story++ ที่ 07-12-2009, 22:45:27
ใครอ่านแล้วคิดว่ามันแปลกๆไหมเอ่ย Huh?
1.ถ้าคุณ -l3iskiT- ลากมาจริง คุณ -l3iskiT- น่าจะตายก่อนที่กองพลวุ้นโคลนอันแสนจะเฮี้ยมโหด Evil จะเข้าไป
   รุมทำร้าย เหล่าสมาชิกสมาคม แคสเปอร์ อันแกร่งกล้า 4 ท่านจนหมดสภาพ
2.ถ้าคุณ -l3iskiT- หวังที่จะลากกองพลวุ้นโคลนมาเพื่อหวังจะสังหารเหล่าสมาชิกสมาคม แคสเปอร์ อันแกร่งกล้า 4 ท่านจริง
   คุณ -l3iskiT- ก็คงไม่โง่ขนาดที่จะรอดูทั้ง 4 ท่าน นอนตายอยู่โดยที่ไม่วิ่งหนีไป และสุดท้ายต้องมาโดนตั้งกระืทู้ด่าแบบนี้
3.จากภาพที่ท่านนำมาเผยแพร่นั้น เห็นได้ชัดว่า ท่านทั้ง 4 เป็นปาร์ตี้กันอยู่ ไม่จำเป็นเลยที่จะต้องไปคุยใน msn คุยปาร์ตี้ในเกมก็ได้
   ผมก็เข้าใจนะ ถึงแม้เล่น msn คุยกับคนอื่นอยู่ก็ไม่น่าจะไม่มีใครเลยใน 4 ท่านที่ไม่เห็นเหตุการณ์ รัก
สุดท้าย ผมอยากจะถามเหลือเกินว่า ทำไมเรื่องแค่นี้ต้องมาตั้งกระทู้ด้วย เรื่องแบบนี้ใครๆก็เคยโดนทั้งนั้น ไม่มีใครเขามาตั้งกระทู้กันเลย ทำไมต้องทำเรื่องเล็กให้เป็นเรื่องใหญ่ด้วยและทำไมต้องระบุชื่อและกิลเด่นชัดขนาดนั้น ถ้าเกิดคุณ -l3iskiT- โดนคนในกิลว่า และยังไม่นับสายตาต่อว่า ดุด่า สงสัยว่าทำไมต้องทำแบบนี้ อีกหลายคู่ที่มองมาที่ตัวเขาเวลาเดินไปเดินมาแถวเมือง เขาจะเสียใจแค่ไหน Wink เขาจะรู้สึกยังไง Embarrassed ทั้งๆที่เขาอาจจะไม่รู้เรื่องนี้เลยด้วยซ้ำ Cry เขาอาจจะแค่เดินผ่านมาแล้วพะเอิญพบศพ 4 ศพและไม่นานกองทัพวุ้นโคลนก็หันมาไล่ล่าเขา แล้วจะให้เขาทำยังไง ถ้าไม่วิ่ง คงไม่มีเวลามาอธิบายด้วยว่าเกิดอะไรขึ้นจริงไหมครับ ?  Smiley

ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่

-_GraphiCz..

+-+ซ่ouใUไม้ต้oJซ่ouใuป่า
                     ซ่ouน้ำตาต้oJซ่ouกaาJสาeฝu +-+
->GGG<-
Newbie
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 08-12-2009, 09:29:16 »

เราว่าคนที่ลากคงเดินสวนกับพวกคุณ ตอนเข้าวาบมาแล้วม้างงง.....!!!! Huh?

Ⓓr.™
Hero Member

Newbie

« ตอบ #12 เมื่อ: 08-12-2009, 10:20:52 »

วุ้นขนาดนั้น มีคนลาก มาให้แน่นอน

อาชีพที่ลากมอนใส่คนอื่นได้ มี 2 อาชีพเท่านั้น

อาชีพอื่นลาก แล้วโกยหนี  มอนจะไม่ค่อยลงใส่เป้าหมาย

ถีงลง ก็ยังหนีกันได้ เพราะมันดุท่าทีกันออก

แต่ 2 อาชีพที่ว่า มันก็หายตัวได้ดื้อๆ

ทำให้ ส่วนใหญ่ ตายแบบไม่รู้ตัว

Oo-OKCITY-oO
Hero Member

~ • เ ท พ ม ร ณ ะ • ~

« ตอบ #13 เมื่อ: 08-12-2009, 10:27:15 »

มีหลาย เหตุผลครับ  ผมจะแนะนำอีกเหตุผลให้  (เอาให้มันเยอะๆเลย  Evil)

คือ เบอนั้นลากมาใส่จริง และพอพวกคุณทั้ง 4ตายสนิด เบอก็ได้ลากมอน เพื่อไป
ยังจุดหมายต่อไป  Evil Evil

(อันนี้แค่เล่นๆนะครับ  เพิ่มเหตุผลเข้าไป  Wink เพราะ เบออาจไม่ได้ทำอะไรเลย )

ผมเป็น หัวหน้า สมาคม ~ • เ ท พ ม ร ณ ะ • ~

การ์ตูนผม เรื่อง หลุดมิติ ย้ายโลก
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=46996.0
แบงค์ แบงค์
Full Member

• • ♀ ○ รอเธอ ○ ♀ • •

« ตอบ #14 เมื่อ: 08-12-2009, 10:50:08 »

จิงด้วยอ๊อก ใช่

ป้าย:
หน้า: [1] 2