GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2] 3
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งการทำผิดสำหรับจีเอ็มอาสา คับ ง่ายๆๆ จีเอ็มอาสามันมีเด็กเส้น  (อ่าน 1304 ครั้ง)
*~ Double_A ~*
Sr. Member

Re: แจ้งการทำผิดสำหรับจีเอ็มอาสา คับ ง่ายๆๆ จีเอ็มอาสามันมีเด็กเส้น
« ตอบ #15 เมื่อ: 23-10-2008, 23:47:17 »

ควรจะให้กำลังใจ ไม่ใช่เม้นว่ากัน จีเอ็มอาสาก็คนเหมือนกันเค้าอาจจะมองไม่ทันรึมองไม่เห็น
แต่ก็ดีนะที่มาโพสแบบนี้จีเอ็มอาสาจะได้รู้ว่ามีข้อผิดพลาดตรงใหน ตกหล่นตรงใหนบ้างจะได้ปรับปรุงตัว ใช่ ใช่

http://onlinemakemoney-internet.blogspot.com เว็บแนะนำวิธีหาเงินบนเน็ต

http://gametodaynews.blogspot.com โหลดเกมPCฟรี
^^pungy_punZa^^
Jr. Member
**

จะมีสักกี่คนที่จริงใจ และ เข้าใจเรา

Re: แจ้งการทำผิดสำหรับจีเอ็มอาสา คับ ง่ายๆๆ จีเอ็มอาสามันมีเด็กเส้น
« ตอบ #16 เมื่อ: 23-10-2008, 23:55:50 »

หากผิดพลาดประการใด ผมก็ขออภัยแล้วกันนะครับ

ในเรื่องของกิจกรรม จะพยายามไม่ให้เกิดขึ้นอีก

แต่จะเรียนให้ทราบว่า ไม่มีเด็กเส้นแต่อย่างใดครับ

ผมในวันนี้ไปช่วย อาสา armkung555 จัด

ต้องเรียนให้ทราบว่า ขณะช่วยกิจกรรม ก็มีคนซิบมาถามอยู่ตลอด

อันนี้ยอมรับครับ ว่าผมผิดเองที่ไม่ปิดซิบ ปล. ลืม - -*

แต่ไม่มีเด็กเส้นแน่นอนครับ ขอย้ำ

และหากเป็นไปได้ ตัวผมก็อาจจะไม่จัดกิจกรรมพวกนี้อีก

เนื่องจาก สายตาผมไม่ค่อยดี จะเลี่ยงไปเน้นตอบคำถามแทนแล้วกัน

สุดท้าย ผมก็ไม่มีอะไรจะพูดแล้วครับ

หากพวกท่านคิดว่าผมแย่จริงๆ ผมก็พร้อมพิจารณาถอนตัวตลอกเวลาครับ

ขอบคุณทุกๆ ข้อคิดเห็นนะครับ

magical_spell

ภาพอย่างนี้จะมีให้เห็นอีกไหมน้อ^^
., JeeJoiiz !* :"))
Hero Member

..DevilPriestZ..

« ตอบ #17 เมื่อ: 24-10-2008, 00:03:37 »

อ้างจาก: ^^pungy_punZa^^ ที่ 23-10-2008, 23:55:50
หากผิดพลาดประการใด ผมก็ขออภัยแล้วกันนะครับ

ในเรื่องของกิจกรรม จะพยายามไม่ให้เกิดขึ้นอีก

แต่จะเรียนให้ทราบว่า ไม่มีเด็กเส้นแต่อย่างใดครับ

ผมในวันนี้ไปช่วย อาสา armkung555 จัด

ต้องเรียนให้ทราบว่า ขณะช่วยกิจกรรม ก็มีคนซิบมาถามอยู่ตลอด

อันนี้ยอมรับครับ ว่าผมผิดเองที่ไม่ปิดซิบ ปล. ลืม - -*

แต่ไม่มีเด็กเส้นแน่นอนครับ ขอย้ำ

และหากเป็นไปได้ ตัวผมก็อาจจะไม่จัดกิจกรรมพวกนี้อีก

เนื่องจาก สายตาผมไม่ค่อยดี จะเลี่ยงไปเน้นตอบคำถามแทนแล้วกัน

สุดท้าย ผมก็ไม่มีอะไรจะพูดแล้วครับ

หากพวกท่านคิดว่าผมแย่จริงๆ ผมก็พร้อมพิจารณาถอนตัวตลอกเวลาครับ

ขอบคุณทุกๆ ข้อคิดเห็นนะครับ

magical_spell

สู้ ๆ นะค่ะ ถึงจะไม่รู้จัก ก็รู้พอสมควรว่านายทำงานดีน๊า สู้ ๆ ><"~

" แม้แต่ผู้ที่ ปราชัย ยังสามารถดำรงตนให้สูงได้ด้วย วาจา "

*~ Double_A ~*
Sr. Member

« ตอบ #18 เมื่อ: 24-10-2008, 00:07:35 »

ผิดพลาดบ้างก็เป็นบทเรียนให้เราต้องสู้ต่อไปนะ ไม่ใช่ว่าท้อ
เอาสิ่งที่ผิดพลาดมาปรับปรุงมาแก้ไข มันจะทำให้เรามีประสบการณืมากขึ้นและ
ละเอียดรอบคอบมากขึ้น สู้ๆๆ  ใช่ ใช่ ใช่

http://onlinemakemoney-internet.blogspot.com เว็บแนะนำวิธีหาเงินบนเน็ต

http://gametodaynews.blogspot.com โหลดเกมPCฟรี
ไซโต ฮาจิเมะ
Asura Special
Hero Member

สิ่งไหนไม่ดี รู้อยู่ อย่าทำ

« ตอบ #19 เมื่อ: 24-10-2008, 00:11:21 »

แค่ คิด ที่จะไม่สู้

คุณก็แพ้แล้วล่ะ

Evil

qp
Jr. Member
**

« ตอบ #20 เมื่อ: 24-10-2008, 00:32:29 »

ผมเหงด้วย
[/color]
วันหนึ่งลูกกิวผมกำลังตีมอนอยู่ในป่าเอลฟ์  แต่  กลับมีแอส ญ. ของสมาคมมารระเบิดธง  มาฆ่า
ที่มาฆ่าผมไม่ว่าหรอก  แต่นี่มาบอกว่าแมพนี้เปงของเรานายอย่ามายุ่ง  ถ้ายังมายุ่งจาฆ่าหมดกิวเลย

พอผมบอกจีเอมว่าโดนขู่  จีเอมก็เลยเรียกมาเคลียกัน  พอคนนั้นมาถึง  จีเอมบอกให้ผมขอโทษเขา

ถ้ามันไม่เส้นมันจาเรียกว่าอะไรละครับพี่น้อง
ไม่ยุติธรรมเลย

Angry Angry Angry

กร็วก
Asura Tester
Sr. Member
*

กร็วก???........มันเป็นใครหว่า???.......นั้นอ่ะดิ?

« ตอบ #21 เมื่อ: 24-10-2008, 02:31:33 »

กิจกรรมในเกมอ่ะครับ การควบคุมมันไม่เหมือนกับในชีวิตจริง มันมีขีดจำกัดหลายอย่าง ทั้งด้านการสื่อสาร ด้านการเข้าใจ และอื่นอื่น และขีดจำกัดเหล่านี้แหล่ะครับที่ทำให้การดำนเนินกิจกรรมแต่ละครั้งมีข้อบกพร่องเป็นธรรมดา

ผมยอมรับเลยครับว่าการจัดกิจกรรมของผมที่ผ่านมา ยังมีข้อบกพร่องอยู่เยอะ ทำให้ระหว่างที่ผมไม่ค่อยได้จัดกิจกรรมมีเวลาไปสอดแนมอาสาล่าฝันคนอื่นบ้าง แล้วทั้งหมดที่กล่าวหามาผมก็เห็นจริงจริงแหล่ะครับ ว่าความผิดพลาดของกิจกรรมมันมีตรงไหนบ้าง แต่ความผิดพลาดทุกอย่างมันแยกย่อยออกไปได้หลายกรณีทั้ง "จีเอ็มมองไม่เห็น" "จีเอ็มละเลยหน้าที่" "จีเอ็มสอดส่องไม่ทั่วถึง" "จีเอ็มมีเด็กเส้น" ทำไมไม่ตั้งหัวข้อกระทู้ว่า

Re:  แจ้งการทำผิดสำหรับจีเอ็มอาสา คับ ง่ายๆๆ จีเอ็มอาสามองไม่เห็นในกิจกรรม หล่ะครับ

ความรู้สึกของมนุษย์นั้นมันเข้าใจยากก็จริง แต่ จขกท. กลับเลือกข้อที่ร้ายแรงที่สุดมาประกาศการทำผิดของอาสา ทั้งที่ไม่มีหลักฐาน หรือ ถ้ามีแล้วคิดว่าที่กล่าวหาไปนั้นเป็นความจริงหรอครับ ความผิดพลาดของอาสาสามารถชี้แจงได้ครับ ไม่ใช่ลงยันฟันธงว่ามีความผิดในข้อหานี้ หรือข้อหาไหนที่เป้นฝ่ายตัดสินใจเอง มันอาจส่งผลเสียต่อความเชื่อมั่นในตัวจีเอ้มอาสาคนนั้นได้นะครับ

ที่ผมพิมพ์ไปไม่ได้เข้าข้างไหนนะครับ ผมพิมพ์ในฐานะจีเอ็มอาสาล่าฝันเท่านั้น "พวกเราพร้อมรับผิดชอบต่อการทำผิด แต่ไม่ใช่ความผิดที่ใส่ร้ายป้ายสีครับ"

หัดไปอัพบอร์ดบ้างสิย่ะ รู้นะว่าแกอู้!!!!!
^^pungy_punZa^^
Jr. Member
**

จะมีสักกี่คนที่จริงใจ และ เข้าใจเรา

« ตอบ #22 เมื่อ: 24-10-2008, 03:37:04 »

อ้างจาก: oย่า~* oย่าให้ฉัuยิuo:ไsได้ไxม~* ที่ 24-10-2008, 00:11:21
แค่ คิด ที่จะไม่สู้

คุณก็แพ้แล้วล่ะ

Evil

อ้อ ผมไม่ได้บอกไม่สู้ / ยอมแพ้นะครับ^^

ผมแค่ยินดี และพร้อมเสมอ หากต้องการให้ผมออก

แต่อย่างใด ผมก็จะทำหน้าที่นี้ให้ถึงที่สุดครับ

Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

ภาพอย่างนี้จะมีให้เห็นอีกไหมน้อ^^
ไซโต ฮาจิเมะ
Asura Special
Hero Member

สิ่งไหนไม่ดี รู้อยู่ อย่าทำ

« ตอบ #23 เมื่อ: 24-10-2008, 03:51:19 »

คำสั่ง 

จะนั่ง 

ผมขอเหอะ

มัน งง

laugh

., JeeJoiiz !* :"))
Hero Member

..DevilPriestZ..

« ตอบ #24 เมื่อ: 24-10-2008, 07:15:28 »

อ้างจาก: ~ • สมาคมโจรสลัด • ~ หุหุหุหุหุ ที่ 24-10-2008, 00:32:29
ผมเหงด้วย
[/color]
วันหนึ่งลูกกิวผมกำลังตีมอนอยู่ในป่าเอลฟ์  แต่  กลับมีแอส ญ. ของสมาคมมารระเบิดธง  มาฆ่า
ที่มาฆ่าผมไม่ว่าหรอก  แต่นี่มาบอกว่าแมพนี้เปงของเรานายอย่ามายุ่ง  ถ้ายังมายุ่งจาฆ่าหมดกิวเลย

พอผมบอกจีเอมว่าโดนขู่  จีเอมก็เลยเรียกมาเคลียกัน  พอคนนั้นมาถึง  จีเอมบอกให้ผมขอโทษเขา

ถ้ามันไม่เส้นมันจาเรียกว่าอะไรละครับพี่น้อง

เซิฟ ใต้พิภพนี่หว่า หุหุ

" แม้แต่ผู้ที่ ปราชัย ยังสามารถดำรงตนให้สูงได้ด้วย วาจา "

karato Luv.
Hero Member

โอ้วววว ว วว

« ตอบ #25 เมื่อ: 24-10-2008, 11:34:13 »

อ้างจาก: ..DevilPriestZ.. ที่ 24-10-2008, 07:15:28
อ้างจาก: ~ • สมาคมโจรสลัด • ~ หุหุหุหุหุ ที่ 24-10-2008, 00:32:29
ผมเหงด้วย
[/color]

แง่ว

สงสัยมาผิดที่ หุหุ

เซิฟ ใต้พิภพนี่หว่า หุหุ

เกมอสุราห่วยขั้นเทพครับผม*
__Suqër Ðøllz™
Sr. Member

Boooooo -3-

« ตอบ #26 เมื่อ: 24-10-2008, 18:45:18 »

เป็นความสนุก สุขสันต์ เฮฮา บ้าๆ ตามประสาอาสาล่าฝัน ( มาทางไหนไปทางนั้นเลย  นอกเรื่องแระจี  ---- อาสาล่าฝัน ด่า AngelDollz = =. )
อย่างที่พี่แอ้มบอกน่อ .. เป็นความผิดพลาดในการจัดกิจกรรม ..
ก็เห็นใจ เพราะคนบางคน ม่วนซื่น คนบางคนสายตาไม่ดี  ( ว่าใครหา ! --- อาสาล่าฝันพูดอีก )
เอาเปงว่า โน คอมเม้นละกัน
 /me มาพูดแค่เนี้ยแหละ =w=. เดี๋ยวโดนยำซะก่อน

ปัจฉิมลิขิต . เรปนี้เฮฮานะคะ อย่าเครียด อย่าซีเรียส ....  Shocked
( แล้วทำไมต้องใช้ชื่อเต็มของ ปล. ด้วยหว่า = =a )

สนใจชิมซักนิดมั้ย ?! ?
นุ้งแกลบแสบถึงทsวง
Newbie
*

« ตอบ #27 เมื่อ: 27-10-2008, 01:14:56 »

ขอเป็นกำลังใจให้อาสาล่าฝันด้วยคนนะ                      Smiley

--1 ปีผ่านไปไวเหมือนโกหก--
Jr. Member
**

..จะรอแค่เธอถึงแม้ใครหาว่างมงาย..

« ตอบ #28 เมื่อ: 27-10-2008, 04:09:11 »

ผิดนิดผิดหน่อยช่างมันเถอะ...เด็กเส้นไม่มีในเกม..มีแต่คำว่าพวกพ้องคะ5555 laugh laugh แต่ว่านะคนเราก็ผิดพลาดกันได้เนอะ  คนที่ทำดีก็ทำต่อไป คนที่ทำผิดกลับปรับปรุงตัวซะเนอะ  รักกันรักกันน๊า   รัก  laugh

เกิดมาได้เจอคนที่ตามหามานานแสนนาน  ทำให้รู้ว่าเธอมีค่ามากแค่ไหน
จะอยู่ตรงนี้ถึงแม้ว่าฉันจะไม่เหลือใคร
2odiax
Hero Member

My Girl & I ~*

« ตอบ #29 เมื่อ: 27-10-2008, 08:32:57 »

บางทีผมจัดกิจกรรมยังเละเลยครับ  Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked
ผมคิดว่าทุคนเค้าพยายามเต็มที่แล้วหล่ะครับ ไม่มีเส้นหรอก  เราชอบกินเกาเหลา laugh laugh laugh

อดทนเวลาที่ฝนพรำ อย่างน้อยก็ทำให้เราได้เห็นถึงความแตกต่าง เมื่อวันเวลาที่ฝนจาง ฟ้าก็คงสว่างและทำให้เราได้เข้าใจ ว่ามันคุ้มค่าแค่ไหนที่ 'เฝ้ารอ'
ป้าย:
หน้า: 1 [2] 3