GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2
ผู้เขียน หัวข้อ: ของหายคับ พี่จีเอ็ม/ทีมงานไม่ตามให้ สงสัยต้องทำใจ  (อ่าน 452 ครั้ง)
ชวิดา ชุตานนท์
Newbie
*

ของหายคับ พี่จีเอ็ม/ทีมงานไม่ตามให้ สงสัยต้องทำใจ
« เมื่อ: 14-08-2008, 13:33:38 »

Wink Wink ของที่หายมี ถุงมือดูลาฮาน รองเท้าดูลาฮาน ผ้าคลุมดูลาฮาน เกราะดูลาฮานคับ     เซิฟสวรรค์นะคับ เวลาที่หายไม่เเน่ใจเเต่กลัวหายตอนรีเซิฟ เพราะของผมเคยหายตอนรีเซิฟ 1-2 ครั้ง ชื่อตัวล่ะคร hnupuk  คืนให้ผมทีนะคับ  Cry Angry
JF
Jr. Member
**

Robert Thomas-Pattinson

Re: ของหายคับ พี่จีเอ็ม/ทีมงานไม่ตามให้ สงสัยต้องทำใจ
« ตอบ #1 เมื่อ: 15-08-2008, 02:27:38 »

Embarrassed Embarrassed Embarrassed

"หากสรรพสิ่งสิ้นสูญ และเขายังอยู่ ฉันควรจะดำเนินชีวิตสืบไป
  แต่ถ้าสิ่งอื่นยังคงเหลือ และเขาเลือนลับดับหาย จักรวาลจะกลายเป็นเพียงคนแปลกหน้า"

.     ..ข้าไม่อาจดำเนินต่อไปหากไร้ชีวิต ไม่อาจมีชีวิตสืบไปหากไร้วิญญาณ...
Newbie
*

Re: ของหายคับ พี่จีเอ็ม/ทีมงานไม่ตามให้ สงสัยต้องทำใจ
« ตอบ #2 เมื่อ: 15-08-2008, 19:54:50 »

Angry Angry  รอนานเเล้วนะคับ ยังไม่ได้รายคืนเลย ท้อใจเเล้วนะคับ สรุปว่าผมจาได้คืนมั้ยคับ  Cry Cry 
Nu_mouy
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 15-08-2008, 20:18:09 »

Embarrassed Embarrassed  ทำใจเถอะคับ เพราะเเจ้งไปทีมงาน ไม่ให้คืนหรอก ดูเพื่อนผมยังไม่ได้คืนเลย  Cry Cry Angry Angry

Clannad แนะนำ
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 15-08-2008, 20:45:19 »

Wink Wink Wink พี่คับ ผมขอของคืนไม่เกินวันที่ 16 สิงหาคม นะคับ ขอร้องจิงๆผมเก็บตังตั้ง 3 เดือนกว่าเเนะ เผื่อจาได้ครบเซต นะคับพี่ทีมงาน Cry Cry Cry
Nu_mouy
Jr. Member
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 15-08-2008, 20:55:02 »

Wink Wink หุหุหุ รู้สึกว่ามีผมนะเนี่ย ที่เห็นใจนาย มาโพสหลายรอบมากอิอิ สู้ต่อไป ถ้าไม่ได้คืนเลิกเล่นเลย55+
        น่าเสียดายชิบ เซตไฟเตอร์ เเพงโคตร ผมก้ออยากได้เเต่มะมีปัญญาซื้อ หุหุ ตลกเหลือเกินเลยเรา
          กำลังเครียดกัน พี่ทีมงานก้อเห็นใจ พี่เขาเถอะ สงเคราะห์ซักครั้ง คืนของให้เขาเต่อะ เหงว่าเก็บตังตั้ง
          3 เดือนกว่าเเน่ะ น่าเหงใจ  Angry Angry Embarrassed Embarrassed

Newbie
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 15-08-2008, 22:24:27 »

Wink Wink ขอบใจนายมาก ที่เหงใจเรา เเต่พี่ทีมงานไม่เหงใจผมเลย เเค่ขอของคืนก้อให้ไม่ได้  Cry Cry Cry
พิพัฒน์พงษ์ บาลนคร
Newbie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 16-08-2008, 21:04:17 »

~ จริงค่ะ  ต้องทำจัย ~
ณัฐชัย มณฑีรรัตน์
Jr. Member
**

« ตอบ #8 เมื่อ: 19-08-2008, 00:38:58 »

สู้ต่อไปหนุ่มน้อย

เรียน Game Master ที่เกี่ยวข้องครับ ขอสอบถามหน่อยครับว่ายังไม่มีระบบตรวจสอบเหรอครับ ถ้ามีแล้วช่วยแจ้งหน่อยนะครับ เผื่อสมาชิกท่านอื่นหายจะได้ให้เขามาแจ้งครับ
Newbie
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 22-08-2008, 09:21:20 »

Angry Angry Angry  รอนานเเล้วนะ เมื่อไหร่จาได้ เนี่ย  รอจนเบื่อ เซงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง  ทีมงานทำรายอยู่คับบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ขอของคืนไวๆหน่อยนะคับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ   Wink Wink Wink
★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

« ตอบ #10 เมื่อ: 22-08-2008, 09:28:35 »

ใจเย็นๆนะครับมันต้องใช้เวลาตรวจสอบและก็ต้องตามคิวที่ได้แจ้งเข้ามาก่อนหลังนะครับ

Wink

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
Nu_mouy
Jr. Member
**

« ตอบ #11 เมื่อ: 22-08-2008, 10:30:35 »

Smiley Smiley ดีคับพี่ ผมมาอีกเเว้ววววววววววววววว  ยังไม่ได้คืนอีกหรอ 55+  สู้ๆนะคับ ปี หน้าคง ได้คืนมั้ง หรือไม่ได้เลย 55+ ผมไปเเละ อิอิ Evil Evil

Newbie
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 24-08-2008, 10:40:19 »

Angry เซงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง รอมานานเเสนนาน  เดือนก่อนก้อลงเว็บไป ไม่เหงมีรายเลย พอมาลงอีก ก้อบอกให้รอ รอจนขี้เกียจรอเเล้ว นี้เเหละน๊าเกมคนไทย  ตามของคืนให้ช้า เฮ้ยยยยยยยยยยยยยย บอกได้คำเดวว่าเซงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
jack_artist
Full Member

--ทุกสิ่งเปรี่ยนไปเพราะเธอ--

« ตอบ #13 เมื่อ: 24-08-2008, 10:48:59 »

รอก่อน ใจเย็นๆๆ ต้องใช่เวลาในการ ตรวจสอบ นานพอดู

ปล. โทรไปบ่อยๆๆ เช้า กลางวันเย็น ก่อนนอน วิธีนี้เร็ว สุด
       (เคยโดนแฮก หมดตัว ยังได้คืนเลย)

JF
Jr. Member
**

Robert Thomas-Pattinson

« ตอบ #14 เมื่อ: 24-08-2008, 13:43:51 »

อย่าเครียดเลย ได้คืนยากแน่นอน

เพราะเพื่อนเราของหาย โดนแฮ็ก แจ้งแล้วโทแล้วก้อไม่เกิดอะไรขึ้น

ซวยมากมาย  บอกรอตรวจสอบนี่รอมาหลายเดือนแระ จนตอนนี้หาของใหม่ได้แระ ไม่มีวี่แววจะดำเนินการให้ หุหุ

"หากสรรพสิ่งสิ้นสูญ และเขายังอยู่ ฉันควรจะดำเนินชีวิตสืบไป
  แต่ถ้าสิ่งอื่นยังคงเหลือ และเขาเลือนลับดับหาย จักรวาลจะกลายเป็นเพียงคนแปลกหน้า"

.     ..ข้าไม่อาจดำเนินต่อไปหากไร้ชีวิต ไม่อาจมีชีวิตสืบไปหากไร้วิญญาณ...
ป้าย:
หน้า: [1] 2