GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: ของหายคับ พี่จีเอ็ม/ทีมงานไม่ตามให้ สงสัยต้องทำใจ  (อ่าน 452 ครั้ง)
ชวิดา ชุตานนท์
Newbie
*

Re: ของหายคับ พี่จีเอ็ม/ทีมงานไม่ตามให้ สงสัยต้องทำใจ
« ตอบ #15 เมื่อ: 25-08-2008, 16:05:32 »

Angry Angry พี่ คนที่ของหายอาทิตก่อน โทรไปบอกทีมงาน 2วันต่อมาเเล้วได้คืน ทีผมโทรบอกเเล้ว ลงบอดก้อเเล้ว ยังไม่ได้คืน อย่างนี้หมายความว่างัยคับ ทำอย่างนี้มันก้อไม่ไหวนะคับ Angry Angry
ชวิดา ชุตานนท์
Newbie
*

Re: ของหายคับ พี่จีเอ็ม/ทีมงานไม่ตามให้ สงสัยต้องทำใจ
« ตอบ #16 เมื่อ: 03-09-2008, 12:47:26 »

Angry Angry เซง ของหายไป 2เดือนเเล้ว ยังไม่ได้คืนเลย  ทีมงานทำรายอยู่เนี่ย บอกว่ารอคิว บอด เดือนกรกฎาก้อโพส
เดือนนี้ก้อโพส โทรไปก้อโทรเเล้ว ไม่มีรายคืบหน้าเลย  บอกมาเลยว่า จิได้ ของคืน มั้ย จิได้ไม่ต้องรอ  Angry Angry เบื่อจิงๆ
●ω●cawa●ω●
Hero Member

•:*´¨`*:•คนๆหนึ่งที่เธอทิ้งคงไม่เจ้บเท่าไหร่มั้ง

« ตอบ #17 เมื่อ: 03-09-2008, 12:48:58 »

ยังไม่ได้อีกหรอ เหอๆๆ

Oº°‘¨ ¨‘°ºOกลายเป็นคนๆหนึ่ง ที่อ่อนไหวง่ายดายเหลือเกิน
เมื่อเดินคนเดียวก็เหงาเสียจนจับใจ

เธอเป็นคนมาเปลี่ยน ที่มารักแล้วมาทิ้งไป
แล้วทำให้คนมั่นใจ กลายเป็นหวาดกลัวOº°‘¨ ¨‘°ºO
นู๋อาร์ น่าร๊ากกก คร้า
Jr. Member
**

« ตอบ #18 เมื่อ: 03-09-2008, 13:06:27 »

ทำใจครับ ผมก้อหายเยอะเหมือนกัน แจ้งไปก้อเสียเศษเงินป่าวๆอ่ะคับ สุ้หาของไหม่ดีๆว่าคับ ถึงจะหายากหรือว่าต้องเกบเงินนาน ก้อต้องทนคับ
มันไม่คืนให้หรอกคับ มันก้อบอกให้รอแบบนี้หละ ตอนบทที่ 6 เข้า ผมเปิดตัวละครช่อง 4 ไม่ได้ ผมโทรไปประมาน 5 รอบได้อ่ะ
รอบ 1-4 มันบอกว่า จะทำให้เยนนี้ จะทำให้วันนี้ มันก้อมะทำ ดูอย่างเรื่องการอัพเดทบทที่ 6 สิคับ บอกว่าจะทำเสร็จตั้งแต่กรกฎาคมแล้วอ่ะนะ แต่ไม่ได้ทำไรเลย ไม่มีไรคืบหน้าเลย เรื่องสกิลคลาส 3 ก้อบอกว่าคนที่ทำเรื่องสกิลคลาส 3 เปงโรคปอด หุหุ ลองคิดสภาพดูนะถ้า คนที่เปงโรคปอดเค้ามาทำเกมส์ให้เราเล่นไม่ไหว แล้วเค้าออกไปอยุ่บ้านเฉยๆ คิดดูสิก้อจะไม่มีสกิลคลาส 3 เลยหรอ เชื่อเถอะคับ อยุ่ต่อได้ไม่ถึง 1 ปีหรือ 2 ปีหรอกงับ

ปราบปรามคนชั่ว อภิบาลคนดี ปกป้องเด็กและสัตรี แล้วขยี้พรมจันทร์
ปรารภ พุ่มพวง
Newbie
*

« ตอบ #19 เมื่อ: 03-09-2008, 13:42:43 »

เล่นเกมส์เปนกะเขาด้วยเหรอนี่?
ป้าย:
หน้า: 1 [2]