GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2
ผู้เขียน หัวข้อ: ว่ากันไหมจีเอ็ม GeenTea นิสัยไม่ดีเลย  (อ่าน 989 ครั้ง)
กรรณิการ์ เฮงวิวัฒนชัย
Newbie
*

ว่ากันไหมจีเอ็ม GeenTea นิสัยไม่ดีเลย
« เมื่อ: 19-03-2008, 00:00:22 »

Shockedเป็นจีเอ็มที่ไม่มีเหตุผลเอาซะเเลย.....มีอย่างที่ไหนมาด่าคนอื่น
โดยไม่มีเหตุผล....ขอให้ทางทีมงานช่วยตักเตือนด้วยค่ะ
เสียเงินจริงโหวตนะ....ไม่ใช่เงินบิลล่า
ยังไงก็ฝากด้วยล่ะกันนะค่ะ
        ขอบคุณค่ะ Sadขอบคุณนะค่ะถ้าจะช่วยเตือนให้ค่ะ
poom40234
Asura Tester
Sr. Member
*

Re: ว่ากันไหมจีเอ็ม GeenTea นิสัยไม่ดีเลย
« ตอบ #1 เมื่อ: 19-03-2008, 00:15:21 »

เซฟรูป ตอนที่ด่ามาให้ดู หน่อย สิครับ จะได้ ช่วยกัน พิจารณา  ใช่

: Cherry Peach :
Jr. Member
**

Re: ว่ากันไหมจีเอ็ม GeenTea นิสัยไม่ดีเลย
« ตอบ #2 เมื่อ: 19-03-2008, 09:56:29 »

นั่นสิ  ขอรายละเอียด กับ หลักฐานด้วยค่ะ

แค่นี้คงสรุปอะไรไม่ได้นะ

เวลาจะช่วยอะไร ถ้าใจฉันยังรอเธอ ยังคงคิดถึงเธอ ยังคงรักแต่เธอ
เวลาจะช่วยอะไร ถ้าใจฉันยังละเมอ ยังคงรักแต่เธอ อยู่เสมอทุกวัน

..MaToom..
Asura Special
Jr. Member

..MaToom..

« ตอบ #3 เมื่อ: 19-03-2008, 10:40:30 »

สวัสดีครับ.ผู้เขียนกระทู้ ผม Gm MaToom ช่วยกรุณาเซฟรูป  Huh?
นำมาลงบอดที่นะ.เพื่อจะได้ดูว่าเค้า ด่า คุณแบบไหน ขอความกรุณานะ... Huh?

じ GreenTea `☆
Sr. Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 19-03-2008, 11:17:32 »

อุ้ย!! ดังอีกแว้วววววววววววววว  Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

ขอหลักฐานด้วยค่า ^^

ธนาธิป แสงดํา
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 19-03-2008, 12:09:15 »

ยังงี้จีเอมก็ต้องตั้งตัวทันสิค่ะ...ให้หาหลักฐานมา
ของอย่างงี้ไม่มีมูล...เค้าคงจะไม่กระทู้กันหรอกครับ
 Sadผมคิดว่าอย่างงี้นะครับ....จากคนที่เป็นกลาง Sad
เอมิโกะ ฮิคารุ
Sr. Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 19-03-2008, 12:18:50 »

ก็หากคุณโดนด่าไงก็เซฟรูปมา คงไม่ยากหรอกมั้งคะ หากไม่ว่ากันด้วยหลักฐานคนเราก็คงกล่าวหาใครก็ได้
แล้วจะได้รู้ว่าที่โดนด่าอ่ะเพราะอะไร ไปสร้างความเดือดร้อนอะไรให้คนอื่นหรือป่าวถึงโดนด่า
จะได้รู้ว่าใครผิดใครถูก

นนท์วัฒน์
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: 19-03-2008, 12:33:25 »

Cryไช่จีเอ็มนิสัยไม่ดีเลย Angryอยากให้จีเอ็มนิสัยดีกว่านี Cryเข้าใจ
นนท์วัฒน์
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: 19-03-2008, 12:37:45 »

จีเอ็มทำไมนิสัยไม่ดีจังอยู่ดีๆก็ห้ามพูดพูดนิดเดียวก้ไม่ได้ Angry
อยากให้เปลื่อนจีเอ็มใหม่เลย Sadอยากฆ่าจีเอ็มจัง Angry
กรรณิการ์ เฮงวิวัฒนชัย
Newbie
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 19-03-2008, 14:11:30 »

ใครจะไปหาหลักฐานทันเพราะใครจะคิดว่าจีเอ็มจะมาด่าผู้เล่นแบบนี้
รองเข้ามาด่าอีกรอบสิรับริงมีหลักฐานแน่คอยดู[ถ้าตรวจสอบได้เวลาย้อนหลังที่เล่นผ่านไป
ก็พร้อมที่จะให้ตรวจสอบเลย
ของอย่างงี้ขึ้นอยู่กะจิตสำนึกของคน
ว่ามีหรือป่าว
じ GreenTea `☆
Sr. Member

« ตอบ #10 เมื่อ: 19-03-2008, 14:24:20 »

ถ้าเราด่าเธอจริง ก้ ถ่ายรูปหลักฐานได้หนิคะ

ถ้าไม่มีหลักฐานก้อย่ามากล่าวหาคนอื่นลอยๆ

นึกถึงใจเค้าใจเราบ้างค่ะ

: Cherry Peach :
Jr. Member
**

« ตอบ #11 เมื่อ: 19-03-2008, 14:30:52 »

แล้วเหตุการณ์มันเป็นมายังไง  เล่าให้ฟังหน่อยสิคะ

เผื่อว่ามันจะเป็นเรื่องที่เข้าใจผิดกันมากกว่า

เวลาจะช่วยอะไร ถ้าใจฉันยังรอเธอ ยังคงคิดถึงเธอ ยังคงรักแต่เธอ
เวลาจะช่วยอะไร ถ้าใจฉันยังละเมอ ยังคงรักแต่เธอ อยู่เสมอทุกวัน

สิรวิชญ์ วีระกิจพานิช
Jr. Member
**

« ตอบ #12 เมื่อ: 19-03-2008, 14:54:37 »

ถ้าเหตุการณ์มันไม่เกิดจิงอ่ะ เค้าจะเอามาพุดทำไม เสียเวลาเค้าป่าว ๆ หรือไม่ก้ออาจจะถุกแบนไอดีก้อได้ถ้าไม่จิงเค้าคงไม่โพสลงเวปหรอก
แร้วที่จีเอ็มไปด่าคนที่เล่นเกมแบบนี้อ่ะมันถุกหรอ ถ้าขอโทดแค่คำเดียวมันก้อจบ
อาริงกิ๊งกิ๊ง
Asura Special
Hero Member

« ตอบ #13 เมื่อ: 19-03-2008, 14:59:51 »

เราไม่รู้นะว่าสาเหตมาจากไหนหรืออะไร แต่เราแค่หลักปฎิบัติ ที่ผู้เล่นสามารถแจ้งแนะนำหรือแจ้งอื่นๆได้
1. ถ้าGM~อาสาคนไหนมีข้อบกพร่องที่อยากให้แก้ไขหรือปรับปรุงอะไร เช่นกิจกรรม หรืออะไรต่างๆ ก็กรุณาโพสชื่อGMอาสาท่านนั้นและสาเหตที่อยากให้ปรับปรุงต่างๆไว้เพื่อที่เจ้าตัวจะได้มาอ่านและได้มาตอบและปรับปรุงแก้ไขกันต่อไป
2. ข้อนี้สำคัญมาก ถ้าเห็นเหล่าGM~อาสาคนไหนที่ใช้อำนาจข่มขู่หรือทำผิดกฎของเกม ก็ให้เซฟรูปเป้นหลักฐานมาโพสลงลานประหารได้เลยจ้า ให้ทีมงานจัดการ
ปล. ไม่ได้เข้าข้างใครนะ เพระเราก็ไม่ทราบเรื่องต่างๆ แต่จะบอกว่ามันต้องมีหลักฐานเป้นภาพถ่ายในเกมจิงๆ เพราะถ้ามาโพสลอยๆโดยไม่มีภาพ ถึงจะเป็นเรื่องจริง มันก็ไม่มีน้ำหนักหน้าเชื่อถือ เพราะจะพูดยังไงก็ได้จ้า
วิวิทวิน ธีรพันธ์
Newbie
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 19-03-2008, 15:55:52 »

จีเอ็ม GeenTea  นิสัยไม่ดีจริงด้วย
ป้าย:
หน้า: [1] 2