GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: ว่ากันไหมจีเอ็ม GeenTea นิสัยไม่ดีเลย  (อ่าน 989 ครั้ง)
: Cherry Peach :
Jr. Member
**

Re: ว่ากันไหมจีเอ็ม GeenTea นิสัยไม่ดีเลย
« ตอบ #15 เมื่อ: 19-03-2008, 16:22:17 »

เว็บบรอดน่าจะโชว์ IPของคนโพส บางส่วนบ้างเนอะ

เวลาจะช่วยอะไร ถ้าใจฉันยังรอเธอ ยังคงคิดถึงเธอ ยังคงรักแต่เธอ
เวลาจะช่วยอะไร ถ้าใจฉันยังละเมอ ยังคงรักแต่เธอ อยู่เสมอทุกวัน

illuminatiX2
บุคคลทั่วไป
Re: ว่ากันไหมจีเอ็ม GeenTea นิสัยไม่ดีเลย
« ตอบ #16 เมื่อ: 19-03-2008, 16:30:14 »

ไม่มีหลักฐานแถมยังแปะผิดหมวด = มั่ว

ปล.กรณีนี้ในทางกฎหมายสามารถฟ้องร้องข้อหาหมิ่นประมาท ทำให้ผู้อื่นเสื่อมเสียได้ใช่มะคับ
สุรพศ เขียวออน
Jr. Member
**

มีคุณค่า ถ้ายังหายใจ

« ตอบ #17 เมื่อ: 19-03-2008, 17:33:42 »

ถ้ามีหลักฐาน คุณก้อส่งเข้าแดนประหารได้เลย

ยังไงๆ คำพูดที่มีขึ้นมากลอยๆ ก้อยังขาดน้ำหนักนะคับ

GM ทุกคนตั้งใจปฏิบัติหน้าที่ (ผมว่าเค้าเสียสละมากนะ เวลก้อไม่ได้เก็บ วันๆเอาแต่ตอบคำถามกับ จัดกิจกรรม)

ถึงมีข้อผิดพลาดบ้าง ก้อน่าจาให้อภัย หรือถ้าเค้าด่าคุณแรงจนรับไม่ได้

ก้อเซฟรูปแล้วโพส ลงบอร์ดไปเลย เพื่อให้ทีมงานได้พิจารณา

ปล.พูดตามประสาคนไม่รู้เรื่องเหตุการณ์

เกียรติศักดิ์ จรรยาไพศาล
Newbie
*

« ตอบ #18 เมื่อ: 20-03-2008, 06:55:06 »

Angryไช้คับจีเอมคนนี้นิสัยไม่ดีผมเคยโดนด่าในเเมพวีไอพีคับ ทามไม่จีเอมไช้อำนาจไม่ถูกต้องคับ
じ GreenTea `☆
Sr. Member

« ตอบ #19 เมื่อ: 20-03-2008, 10:38:36 »

อุ้ย!! ขอบคุณนะคะ ที่ให้ความสนใจอย่างล้นหลาม

อิอิ

ขนาดไม่มีหลักฐาน ยังอุตส่า ออกมาว่าอีก  Smiley Smiley

เปงปลื้มค่ะ

ขอบคุณนะคะ ที่ให้ความสนใจเรา  laugh laugh laugh

ผู้ไม่ประสงออกนาม
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: 20-03-2008, 11:08:43 »

...... เอาใจเชามาใส่ใจเราสิ .......
......   สังคมจาได้สงบสุข   ......
......  woon woon  .......

จากคนที่เป็นกลาง
คาเดท
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: 20-03-2008, 11:14:42 »

อ้างจาก: ๏`GreenTea,.~* ที่ 20-03-2008, 10:38:36
อุ้ย!! ขอบคุณนะคะ ที่ให้ความสนใจอย่างล้นหลาม

อิอิ

ขนาดไม่มีหลักฐาน ยังอุตส่า ออกมาว่าอีก  Smiley Smiley

เปงปลื้มค่ะ

ขอบคุณนะคะ ที่ให้ความสนใจเรา  laugh laugh laugh

ทำไมจีเอ็มไม่รู้สึกเลยว่าตัวเองเป็นคนผิด แต่กลับดีใจที่คนอื่นว่า.....   woon woon woon woon
じ GreenTea `☆
Sr. Member

« ตอบ #22 เมื่อ: 20-03-2008, 11:33:48 »

อ้างจาก: คาเดท ที่ 20-03-2008, 11:14:42
อ้างจาก: ๏`GreenTea,.~* ที่ 20-03-2008, 10:38:36

อิอิ

เปงปลื้มค่ะ

ทำไมจีเอ็มไม่รู้สึกเลยว่าตัวเองเป็นคนผิด แต่กลับดีใจที่คนอื่นว่า.....   woon woon woon woon

เราผิดตรงไหนมิทราบค่ะ

ก้เห็นมีแต่คำพูดลอยๆ ไม่มีหลักฐาน นั่นคือตัดสินว่าเราผิดแล้วหรอ

Jr. Member
**

« ตอบ #23 เมื่อ: 20-03-2008, 11:35:45 »

คุณ คาเดท คะ

คุณอ่านแล้วไม่รู้เลยหรอคะ  ว่า กรีนที ประชดอ่ะค่ะ

- -"

ถามจริงเถอะ  มีใครปั่นกระทู้หรือเปล่า

ถ้าไม่มีหลักฐานมา  ก็จบไปดีกว่า  

จะหาว่าเข้าข้างกันก็ได้นะ... แต่ก็ดีกว่าพวกที่ชอบพูดข้างเดียว  

พูดเองเออเอง หลักฐานไม่มี  เหตุการณ์เป็นยังไง  จนป่านนี้ ก็ยังไม่มีใครทราบ

แล้วใครจะไปเชื่อคุณค่ะ ที่เอามาฟ้องอ่ะ  ... คิดหน่อยนะ  อย่าทำตัวเหมือนเด็กมีปัญหา แบบนี้สิคะ

ป.ล.  ถึงจะเข้าข้างกรีนที...แต่เราว่า  เราก็มีเหตุผลนะคะ

เวลาจะช่วยอะไร ถ้าใจฉันยังรอเธอ ยังคงคิดถึงเธอ ยังคงรักแต่เธอ
เวลาจะช่วยอะไร ถ้าใจฉันยังละเมอ ยังคงรักแต่เธอ อยู่เสมอทุกวัน

กรรณิการ์ เฮงวิวัฒนชัย
Newbie
*

« ตอบ #24 เมื่อ: 20-03-2008, 19:16:03 »

Shockedแหมนี้เค้าข้างกันชัดๆๆ  เป็นจีเอมที่นิสัยแย่มากเอาซะเลย
ชักยั่วโมโหแล้วนะ  จิตใต้สำนึกอ่ะมีบ้างป่ะ สงสัยจะไม่มีเลยทำเชย
ยังมีหน้ามาทำไม่รู้เรื่องอีก  ใครอยากเห็นความนิสัยเสียของจีเอม GM Green
เจอได้ที่แมพเข้ VIPค่ะ
ใช่
นิธิวัฒน์ สุขนันทฬส
Newbie
*

« ตอบ #25 เมื่อ: 20-03-2008, 19:36:26 »

Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? ไม่ ไม่ ไม่ ไม่
Jr. Member
**

« ตอบ #26 เมื่อ: 21-03-2008, 01:37:34 »

ถามจริง  เกิดไรขึ้น เป็นอะไรมากไหมคะเจ้าของกระทู้

แค่นี้คุณเล่าให้คนอื่นรุ้ไม่ได้หรือไงคะ ต้องไปติดตามที่โน้นที่นี่อีก

เล่ามาสิคะเล่ามา  ว่าเรื่องมันเปงยังไง  คนอื่นเขาจาได้ช่วยสรุป

ป.ล.  ไม่เข้าข้างเพื่อนแล้วจาให้เข้าข้างใคร  ใครจาว่า  ไม่สนอ่ะ

แต่คิดว่ามีเหตุผลพอนะ  ถ้าผิดก็รับผิด  แต่ถ้าไม่ผิด ปกป้องเต็มที่ค่ะ

ป้าย:
หน้า: 1 [2]